sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íþróttamót Andvara

18. maí 2012 kl. 12:31

Íþróttamót Andvara

Smávægilegar breytingar hafa orðið á ráslistum.
 
Fimmgangur
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Nökkvi frá Lækjarbotnum
2 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi
3 1 V Ríkharður Flemming Jensen Sölvi frá Tjarnarlandi
4 2 V Kristinn Hugason Lektor frá Ytra-Dalsgerði
5 2 V Ómar Ingi Ómarsson Selur frá Horni I
6 2 V Jón Herkovic Gustur frá Efsta-Dal II
7 3 H Ævar Örn Guðjónsson Fjöður frá Feti
8 4 V Ingimar Jónsson Þengill frá Ytra-Skörðugili
9 4 V Jón Ó Guðmundsson Seifur frá Flugumýri II
10 4 V Þórarinn Ragnarsson Mökkur frá Hólmahjáleigu
11 5 V Guðmundur Jónsson Vestri frá Hraunbæ
12 5 V Ragnheiður Samúelsdóttir Brík frá Glúmsstöðum 2
13 5 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Leikur frá Laugavöllum
14 6 V Ómar Ingi Ómarsson Gimsteinn frá Horni I
15 6 V Viggó Sigursteinsson Stæll frá Neðra-Seli
16 6 V Jón Herkovic Almera frá Vatnsleysu
17 7 V Ævar Örn Guðjónsson Flaumur frá Ytra-Dalsgerði
 
Fimmgangur
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Freyr frá Aðalbóli
2 1 V Guðjón Tómasson Glaðvör frá Hamrahóli
3 1 V Lárus Dagur Pálsson Þyrill frá Innri-Skeljabrekku
 
Fimmgangur
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
2 1 V Matthías Kjartansson Strengur frá Vallanesi
3 2 V Andri Ingason Stimpill frá Neðri-Vindheimum
4 2 V Eva María Þorvarðardóttir Kátína frá Sælukoti
5 3 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu
6 3 V Kristbjörg Guðmundsdóttir Blær frá Efsta-Dal I
 
Fjórgangur
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Háleggur frá Eystri-Hól
2 1 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi
3 1 V Gunnar Már Þórðarson Atli frá Meðalfelli
4 2 V Jón Ó Guðmundsson Losti frá Kálfholti
5 2 V Viggó Sigursteinsson Hrifning frá Hrafnagili
6 2 V Kristinn Hugason Hákon frá Ytra-Dalsgerði
7 3 V Jón Gísli Þorkelsson Breki frá Kópavogi
8 3 V Fredrik Sandberg Svali frá Þorlákshöfn
9 3 V Jón Herkovic Töfrandi frá Árgerði
10 4 V Hulda Finnsdóttir Sveindís frá Kjarnholtum I
11 4 V Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli
12 4 V Halla María Þórðardóttir Brimar frá Margrétarhofi
13 5 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum
14 5 V Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum
15 6 H Fredrik Sandberg Gaukur frá Kirkjubæ
16 6 H Ævar Örn Guðjónsson Þyrla frá Strandarhjáleigu
17 6 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Sleipnir frá Kverná
18 7 V Þorvarður Friðbjörnsson Villimey frá Fornusöndum
19 7 V Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Holtsmúla 1
 
Fjórgangur
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Erla Magnúsdóttir Hrifla frá Hafsteinsstöðum
2 1 V Guðrún Una Hafsteinsdóttir Djákni frá Laugavöllum
3 1 V Stefán Hrafnkelsson Blængur frá Skálpastöðum
4 2 V Frida Anna-Karin Dahlén Glæsir frá Víðidal
5 2 V Telma Tómasson Sókn frá Selfossi
6 2 V Erna Guðrún Björnsdóttir Kostur frá Kollaleiru
7 3 V Stella Björg Kristinsdóttir Skeggi frá Munaðarnesi
8 3 V Jóhann Ólafsson Númi frá Kvistum
9 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
10 4 V Kolbrún Þórólfsdóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum
11 4 V Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum
12 4 V Oddný Erlendsdóttir Hrafn frá Kvistum
13 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Hóll frá Langholti II
14 5 V Sigurður Helgi Ólafsson Stormur frá Enni
15 6 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
16 6 H Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
17 7 V Reynir Magnússon Sokka frá Egg
18 7 V Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
19 7 V Susi Haugaard Pedersen Efri-Dís frá Skyggni
20 8 H Frida Anna-Karin Dahlén Fjöður frá Dallandi
21 8 H Hrafnhildur Jónsdóttir Fálki frá Tungu
22 8 H Jóhann Ólafsson Seðill frá Sólheimum
 
Fjórgangur
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Rúna Helgadóttir Hekla frá Syðri-Völlum
2 1 H Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal
3 2 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
4 2 V Elisabeth Prost Klettur frá Horni I
5 2 V Rósa Kristinsdóttir Erpur frá Ytra-Dalsgerði
6 3 V Steinunn Elva Jónsdóttir Fákur frá Feti
7 3 V Anna Dís Arnarsdóttir Valur frá Laugabóli
8 3 V Matthías Kjartansson Gletta frá Laugarnesi
9 4 V Lýdía Þorgeirsdóttir Smári frá Forsæti
10 4 V Sofia Berghök Blær frá Reykhóli
11 4 V Erla Katrín Jónsdóttir Fleygur frá Vorsabæ 1
12 5 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
13 6 V Helena Ríkey Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum
14 6 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Zorró frá Álfhólum
15 6 V Arnar Heimir Lárusson Hrókur frá Þorlákshöfn
 
Fjórgangur
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Eygló Þorgeirsdóttir Kalsi frá Ísabakka
2 1 H Þórólfur Sigurðsson Stígandi frá Torfufelli
3 2 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
4 2 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki
5 2 V Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu
6 3 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
7 3 V Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum
8 3 V Kristín Hermannsdóttir Viður frá Reynisvatni
9 4 V Margeir Magnússon Kóngur frá Fornusöndum
10 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg
11 4 V Fanney Jóhannsdóttir Hreyfing frá Stóru-Ásgeirsá
12 5 V Þórey Guðjónsdóttir Hertha frá Neðra-Seli
13 5 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
14 5 V Birta Ingadóttir Náttfari frá Svalbarða
 
Fjórgangur
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Hákon Dan Ólafsson Gammur frá Brattholti
2 1 H Nina Katrín Anderson Skuggi frá Syðri-Úlfsstöðum
3 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjarmi frá Fremra-Hálsi
4 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
 
Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ingimar Jónsson Þengill frá Ytra-Skörðugili
2 2 V Kristinn Hugason Lektor frá Ytra-Dalsgerði
3 3 V Ómar Ingi Ómarsson Gimsteinn frá Horni I
4 4 V Guðjón G Gíslason Aronía frá Króki
5 5 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
6 6 V Ragnheiður Samúelsdóttir Brík frá Glúmsstöðum 2
7 7 V Valgerður Sveinsdóttir Aska frá Hraunbæ
 
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II
2 2 V Andri Ingason Stimpill frá Neðri-Vindheimum
3 3 V Eva María Þorvarðardóttir Kátína frá Sælukoti
4 4 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
5 5 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu
 
Skeið 100m (flugskeið)  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
2 1 V Axel Geirsson Surtsey frá Fornusöndum
3 2 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
4 2 V Ragnar Tómasson Baldursbrá frá Vaðnesi
5 3 V Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
6 3 V Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II
7 4 V Þórir Hannesson Þöll frá Haga
8 4 V Guðjón Tómasson Glaðvör frá Hamrahóli
9 5 V Guðjón G Gíslason Aronía frá Króki
10 5 V Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I
 
Skeið 150m  
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Kristinn Jóhannsson Óðinn frá Efsta-Dal I
2 1 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu
3 1 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
4 2 V Axel Geirsson Surtsey frá Fornusöndum
 
Skeið 250m
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II
2 1 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
3 2 V Ævar Örn Guðjónsson Gjafar frá Þingeyrum
4 2 V Matthías Kjartansson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
 
Töltkeppni
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Jón Ó Guðmundsson Glettingur frá Stóra-Sandfelli 2
2 1 V Jón Herkovic Töfrandi frá Árgerði
3 1 V Sigurður Sigurðarson Firra frá Þingnesi
4 2 H Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum
5 2 H Ingimar Jónsson Vera frá Fjalli
6 2 H Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
7 3 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Vala frá Hvammi
8 3 V Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu
9 3 V Viggó Sigursteinsson Þórólfur frá Kanastöðum
10 4 H Halla María Þórðardóttir Brimar frá Margrétarhofi
11 4 H Gunnar Már Þórðarson Atli frá Meðalfelli
12 4 H Arna Rúnarsdóttir Krafla frá Grund 2
13 5 H Hugrún Jóhannesdóttir Borði frá Fellskoti
14 5 H Þórarinn Ragnarsson Hrafnhetta frá Steinnesi
15 5 H Fredrik Sandberg Gaukur frá Kirkjubæ
16 6 V Ævar Örn Guðjónsson Liba frá Vatnsleysu
17 6 V Sigurður Sigurðarson Þruma frá Akureyri
18 6 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
19 7 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli
20 7 H Ragnheiður Samúelsdóttir Lottning frá Útnyrðingsstöðum
21 7 H Ríkharður Flemming Jensen Fjarki frá Hólabaki
22 8 H Jón Ó Guðmundsson Losti frá Kálfholti
23 8 H Þorvarður Friðbjörnsson Villimey frá Fornusöndum
24 8 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Sleipnir frá Kverná
 
Töltkeppni
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Valgerður Valmundsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1
2 1 V Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
3 1 V Erla Magnúsdóttir Hrifla frá Hafsteinsstöðum
4 2 H Guðjón G Gíslason Elding frá Króki
5 2 H Telma Tómasson Sókn frá Selfossi
6 2 H Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum
7 3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi
8 3 H Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum
9 3 H Sigurður Helgi Ólafsson Stormur frá Enni
10 4 V Reynir Magnússon Sokka frá Egg
11 4 V Jóhann Ólafsson Númi frá Kvistum
12 4 V Halldór Kristinn Guðjónsson Karíus frá Feti
13 5 V Karen Sigfúsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
14 5 V Hörður Jónsson Snerra frá Reykjavík
15 5 V Petra Björk Mogensen Kelda frá Laugavöllum
16 6 H Sigurður Helgi Ólafsson Bjartur frá Köldukinn
17 6 H Svanhildur Ævarr Valgarðsdóttir Spegill frá Eyrarbakka
 
Töltkeppni
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Sara Marianne Skum Kristall frá Kolsholti 2
2 1 H Helena Ríkey Leifsdóttir Hringur frá Hólkoti
3 1 H Rósa Kristinsdóttir Jarl frá Ytra-Dalsgerði
4 2 H Lýdía Þorgeirsdóttir Smári frá Forsæti
5 2 H Hafrún Ósk Agnarsdóttir Garpur frá Hólkoti
6 3 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Stjarni frá Skarði
7 3 V Steinunn Elva Jónsdóttir Fákur frá Feti
8 4 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1
9 4 V Elisabeth Prost Klettur frá Horni I
10 4 V Ellen María Gunnarsdóttir Lyfting frá Djúpadal
 
Töltkeppni
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II
2 1 H Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu
3 2 V Kristín Hermannsdóttir Orkusteinn frá Kálfholti
4 2 V Þórólfur Sigurðsson Stígandi frá Torfufelli
5 3 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki
6 3 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti
 
Töltkeppni
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bríet Guðmundsdóttir Dagbjartur frá Flagbjarnarholti
2 1 V Hákon Dan Ólafsson Gammur frá Brattholti
3 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum
 
Töltkeppni T2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Andri Ingason Máttur frá Austurkoti
2 1 H Hulda Björk Haraldsdóttir Geisli frá Lækjarbakka
3 2 V Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi
4 2 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi
5 2 V Arna Rúnarsdóttir Prúður frá Laxárnesi
6 3 V Sigurður Sigurðarson Hrókur frá Breiðholti í Flóa
7 3 V Stella Björg Kristinsdóttir Kotra frá Kotströnd
8 3 V Sofia Berghök Blær frá Reykhóli