föstudagur, 15. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ísleifur og Svalur sigruðu í Rangárhöll

6. mars 2011 kl. 22:51

Ísleifur og Svalur sigruðu í Rangárhöll

Ísleifur Jónasson og Svalur frá Blönduhlíð sigruðu fimmgangskeppni Rangárhallarinnar í dag.

Hér eru úrslit mótsins:

A úrslit      

1  Ísleifur Jónasson og Svalur frá Blönduhlíð - 6,95
2  Daníel Ingi Smárason og Nói frá Garðsá - 6,74
3  Jóhann G. Jóhannesson og Brestur frá Lýtingsstöðum - 6,55
4  Hallgrímur Birkisson og Hróður frá Votmúla 2 -  6,40
5  Sindri Sigurðsson og Haukur frá Ytra-Skörðugili - 6,36
6  Jón Ó Guðmundsson og Boði frá Breiðabólsstað - 6,14
7  Viðar Ingólfsson og Aspar frá Fróni - 6,05

B úrslit      

1-2.  Sindri Sigurðsson og Haukur frá Ytra-Skörðugili - 6,33
1-2  Jón Ó Guðmundsson og Boði frá Breiðabólsstað - 6,33
3  Hans Þór Hilmarsson og Lotta frá Hellu - 5,98
4  Anton Níelsson og Fingurbjörg frá Feti - 5,43
5  Ragnheiður Hallgrímsdóttir og Þrumugnýr frá Sauðanesi - 5,31

Forkeppni      

1  Ísleifur Jónasson og Svalur frá Blönduhlíð - 6,63
2  Viðar Ingólfsson og Aspar frá Fróni - 6,60
3  Jóhann G. Jóhannesson og Brestur frá Lýtingsstöðum - 6,47
4  Daníel Ingi Smárason og Nói frá Garðsá - 6,37
5  Hallgrímur Birkisson og Hróður frá Votmúla 2  - 6,23
6  Jón Ó Guðmundsson og Boði frá Breiðabólsstað - 6,10
7  Sindri Sigurðsson og Haukur frá Ytra-Skörðugili - 5,97
8  Anton Níelsson og Fingurbjörg frá Feti  - 5,90
9  Jóhann G. Jóhannesson og Tindur frá Þorlákshöfn - 5,87
10  Jón Ó Guðmundsson og Seifur frá Flugumýri II - 5,77
11  Hans Þór Hilmarsson og Lotta frá Hellu - 5,43
12  Ragnheiður Hallgrímsdóttir og Þrumugnýr frá Sauðanesi - 5,37
13  Ingunn Birna Ingólfsdóttir og Þekking frá Kálfholti - 5,33
14  Hallgrímur Birkisson og Sleipnir frá Röðli - 5,23
15  Birgitta Bjarnadóttir og Otti frá Skarði - 5,00
16  Sigurjón Örn Björnsson og Óskahrafn frá Brún - 4,77
17  Sonja Noack og Dáð frá Laugavöllum - 4,70
18  Elka Guðmundsdóttir og Kári frá Eystri-Torfastöðum I  -4,60
19  Sigurjón Örn Björnsson og Vænting frá Hamrahlíð - 4,50
20  Verena Christina Schwarz og Njála frá Reykjavík - 4,37
21  Guðmann Unnsteinsson og Prins frá Langholtskoti - 4,23
22-23  Inga María Stefánsdóttir og Þorbjörn frá Feti - 0,00
22-23  Hallgrímur Birkisson og Þór frá Rútsstaða-Norðurkoti  -0,00