miðvikudagur, 13. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót

19. júlí 2014 kl. 10:00

Dagur frá Strandarhöfði á Íslandsmóti 2010, knapi Stefán Friðgeirsson.

Dagskrá og ráslistar

Hér meðfylgjandi er dagskrá og ráslisti fyrir Íslandsmótið (með fyrirvara til að byrja með). Óskir um lög þurfa að skilast til fakur@fakur.is fyrir sunnudagskvöld.

Knapafundur verður haldinn kl. 8:15 á miðvikudagsmorgun.

Forkeppnin er á tveimur völlum, Brekkuvelli við gamla kappreiðarvöllinn og Hvammsvelli við Reiðhöllina. Gæðingaskeið og 100 m skeið fer fram á beinu brautinni við Hvammsvöllin en 150 m og 250 m skeið á gamla kappreiðarvellinum. Hey verður á staðnum fyrir keppendur.

Hvammsvöllur

Miðvikudagurinn 23.júlí

08:15 Knapafundur
09:00 Fjórgangur Ungmenna knapar 1-33
12:30 Hlé
13:00 Fjórgangur Ungmenna knapar 34-54
15:00 Hlé
15:15 Fjórgangur opinn flokkur knapar 1-30
18:30 Kvöldmatur
19:00 Fjórgangur opinn flokkur knapar 31-62

Fimmtudagurinn 24. júlí
13:00 150 m skeið
250 m skeið
14:45 Hlé
15:00 Fimmgangur opinn flokkur knapar 1-28
18:15 Kvöldmatur
18:30 Fimmgangur opinn flokkur knapar 29-55

Föstudagurinn 25. júlí

12:00 Tölt Ungmenna
15:35 Hlé
15:50 Tölt opinn flokkur knapar 1-26
18:00 Kvöldmatur
18:30 Tölt opinn flokkur knapar 27-61
21:20 Tölt T2 opinn flokkur

Laugardagurinn 26. júlí

11:30 Gæðingaskeið opinn flokkur
Gæðingaskeið ungmennaflokkur
Gæðingaskeið unglingaflokkur
13:30 Hlé
13:45 B-úrslit fjórgangur barna
14:15 B-úrslit fjórgangur unglinga
14:45 B-úrslit fjórgangur ungmenna
15:15 B-úrslit fjórgangur opinn flokkur
15:45 Hlé
16:00 B-úrslit Fimmgangur unglinga
16:30 B-úrslit Fimmgangur ungmenna
17:00 B-úrslit Fimmgangur opinn flokkur
17:30 Kvöldmatur
18:20 B-úrslit Tölt  barna
18:40 B-úrslit Tölt unglinga
19:00 B-úrslit Tölt ungmenna
19:20 B-úrslit Tölt opinn flokkur
19:40 100 m skeið

Sunnudagurinn 27. júlí

12:00 A-úrslit Tölt T2 unglinga
12:20 A-úrslit Tölt T2 ungmenna
12:40 A-úrslit Tölt T2 opinn flokkur
13:00 Hlé
13:20 A-úrslit fjórgangur barna
13:50 A-úrslit fjórgangur unglinga
14:20 A-úrslit fjórgangur ungmenna
14:50 A-úrslit fjórgangur opinn flokkur
15:20 Hle
15:40 A-úrslit Fimmgangur unglinga
16:20 A-úrslit Fimmgangur ungmenna
17:00 A-úrslit Fimmgangur opinn flokkur
17:40 Hle
18:00 A-úrslit Tölt  barna
18:20 A-úrslit Tölt unglinga
18:40 A-úrslit Tölt ungmenna
19:00 A-úrslit Tölt opinn flokkur

 

Brekkuvöllur

Miðvikudagurinn 23.júlí

08:15 Knapafundur
12:00 Fjórgangur Barna
14:00 Fjórgangur Unglinga knapar 1-16
15:40 Hlé
15:50 Fjórgangur Unglinga knapar 17-42
18:40 Kvöldmatur
19:10 Fjórgangur Unglinga knapar 43-71

Fimmtudagurinn 24. júlí

12:00 Fimikeppni A2
  Fimikeppni A
14:00 Hlé
14:15 Fimmgangur Ungmenna
18:00 Kvöldmatur
18:36 Fimmgangur Unglinga

Föstudagurinn 25. júlí

11:00 Tölt Unglinga knapar 1-26
13:00 Hlé
13:15 Tölt Unglinga knapar 27-53
15:40 Hlé
15:50 Tölt Barna knapar 1-16
17:10 Hlé
17:20 Tölt Barna knapar 17-34
18:45 Kvöldmatur
19:15 Tölt T2 unglinga
20:50 Tölt T2 ungmenna

 

Ráslisti

Fimikeppni A
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Sprettur
2 2 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
3 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
4 4 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
5 5 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
6 6 V Þóra Höskuldsdóttir Steinar frá Sámsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir
7 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
8 8 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir
9 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur
10 10 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
11 11 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti
12 12 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Hörður
13 13 V Arnar Máni Sigurjónsson Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur

Fimikeppni A2
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
2 2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli
3 3 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
4 4 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 9 Sörli

Fimmgangur F1

Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ragna Helgadóttir Maríuerla frá Kjarri Rauður/dökk/dr. blesótt v… 6 Ljúfur
2 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
3 3 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei… 19 Hringur
4 4 V Lea Kölher Geisli frá Lundum II Jarpur/rauð- stjörnótt 9 Faxi
5 5 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Gimsteinn frá Garðsá Jarpur/milli- skjótt 7 Hornfirðingur
6 6 V Glódís Helgadóttir Blíða frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sörli
7 7 V Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Sleipnir
8 8 V Nína María Hauksdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 9 H Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A Bleikur/fífil- einlitt 8 Smári
10 10 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt 14 Geysir
11 11 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
12 12 V Finnur Jóhannesson Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót- einlitt 7 Logi
13 13 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Kóngur frá Skipanesi Brúnn/milli- blesótt 7 Dreyri
14 14 V Konráð Valur Sveinsson Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

15 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

16 16 V Anna Kristín Friðriksdóttir Urð frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 7 Hringur

17 17 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 6 Máni

18 18 V Birgitta Bjarnadóttir Góður Byr frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir

19 19 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir

20 20 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

21 21 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt 12 Fákur

22 22 V Sandra Pétursdotter Jonsson Haukur frá Seljabrekku Grár/rauður stjörnótt 7 Hörður

23 23 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Dreyri

24 24 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi

25 25 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 16 Hörður

26 26 V Bryndís Heiða Guðmundsd. Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári

27 27 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli

28 28 H Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli

29 29 V Hlynur Pálsson Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur

30 30 V Ásta Björnsdóttir Klassík frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli

31 31 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur

32 32 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur

Fimmgangur F1

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli

2 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Lipurtá frá Tungu Jarpur/milli- nösótt 8 Sprettur

3 3 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður

4 4 V Ágústa Baldvinsdóttir Sindri frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir

5 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt 17 Fákur

6 6 V Birta Ingadóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur

7 7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur

8 8 V Gyða Helgadóttir Fálki frá Geirshlíð Moldóttur/gul-/m- einlitt 14 Skuggi

9 9 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti

10 10 V Þóra Höskuldsdóttir Svali frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir

11 11 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 8 Grani

12 12 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli

13 13 V Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sleipnir

14 14 V Aron Freyr Sigurðsson Flækja frá Giljahlíð Rauður/milli- einlitt 10 Neisti

15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur

16 16 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 8 Fákur

17 17 V Arnór Dan Kristinsson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt glófext 6 Fákur

18 18 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni

19 19 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður

20 20 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Logi

21 21 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur

22 22 V Þóra Höskuldsdóttir Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 11 Léttir

23 23 V Katla Sif Snorradóttir Fold frá Skarði Vindóttur/mó einlitt 6 Sörli

24 24 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Ljúfur

25 25 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum Grár/rauður einlitt 7 Fákur

26 26 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður

27 27 V Ásta Margrét Jónsdóttir Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

28 28 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti

29 29 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi

30 30 V Dagmar Öder Einarsdóttir Oddsteinn frá Halakoti Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir

31 31 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt 19 Fákur

32 32 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur

Fimmgangur F1

Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Svanhvít Kristjánsdóttir Vaðall frá Halakoti Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir

2 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

3 3 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Logi

4 4 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös … 11 Léttfeti

5 5 V Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 14 Sörli

6 6 V Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal Rauður/milli- einlitt 9 Léttfeti

7 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur

8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

9 9 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 7 Léttir

10 10 V Viðar Ingólfsson Seiður frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

11 11 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt 9 Máni

12 12 V Andrea Balz Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir

13 13 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 6 Fákur

14 14 V Anna S. Valdemarsdóttir Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur

15 15 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 9 Fákur

16 16 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur

17 17 V Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur

18 18 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður

19 19 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Trausti

20 20 V Ragnar Tómasson Kráka frá Bjarkarey Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

21 21 V Þórarinn Eymundsson Hausti frá Kagaðarhóli Grár/mósóttur einlitt 7 Léttfeti

22 22 V Jón Gíslason Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 9 Fákur

23 23 V Agnes Hekla Árnadóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 9 Fákur

24 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

25 25 V Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

26 26 V Sindri Sigurðsson Haukur frá Ytra-Skörðugili II Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli

27 27 V Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt 10 Geysir

28 28 V Erling Ó. Sigurðsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl… 10 Sprettur

29 29 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Máni

30 30 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt 10 Hörður

31 31 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi

32 32 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 8 Léttfeti

33 33 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 19 Sleipnir

34 34 H Ólafur Ásgeirsson Þröstur frá Hvammi Brúnn/milli- stjörnótt 13 Smári

35 35 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur

36 36 V Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt 7 Sleipnir

37 37 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

38 38 V Guðmundur Björgvinsson Sif frá Helgastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir

39 39 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur

40 40 H Sigurður Vignir Matthíasson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 8 Fákur

41 41 V Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári

42 42 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 8 Geysir

43 43 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður

44 44 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur

45 45 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

46 46 V Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 6 Fákur

47 47 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur

48 48 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur

49 49 V Edda Rún Ragnarsdóttir Safír frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

50 50 V Anna S. Valdemarsdóttir Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur

51 51 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 10 Léttfeti

52 52 V Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt 7 Geysir

53 53 V Bjarni Jónasson Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… 7 Léttfeti

54 54 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

55 55 V Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir

Fjórgangur V1

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Anna Kristín Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi Jarpur/milli- skjótt 7 Hringur

2 2 H Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind… 13 Sleipnir

3 3 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sörli

4 4 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni

5 5 H Gunnlaugur Bjarnason Flögri frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 10 Smári

6 6 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Hörður

7 7 V Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Fákur

8 8 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli

9 9 V Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 12 Sindri

10 10 H Elín Rós Hauksdóttir Harpa frá Enni Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur

11 11 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli

12 12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

13 13 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli

14 14 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður

15 15 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur

16 16 V Gabríel Óli Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

17 17 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur

18 18 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt 7 Léttfeti

19 19 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli

20 20 V Julia Katz Aldís frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi

21 21 H Gunnlaugur Bjarnason Riddari frá Húsatóftum 2a Jarpur/dökk- einlitt 10 Smári

22 22 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sörli

23 23 V Nína María Hauksdóttir Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur

24 24 H Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 6 Fákur

25 25 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur

26 26 V Lilja Dís Kristjánsdóttir Dís frá Hólakoti Grár/rauður nösótt 7 Hörður

27 27 V Sandra Pétursdotter Jonsson Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður

28 28 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 13 Hringur

29 29 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur

30 30 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli

31 31 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður

32 32 V Julia Katz Gustur frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi

33 33 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Lönguhlíð Brúnn/milli- stjörnótt 6 Máni

34 34 H Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur

35 35 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri

36 36 H Ragnheiður Hallgrímsdóttir Stefán frá Hvítadal Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir

37 37 V Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir

38 38 V Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt 7 Skuggi

39 39 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

40 40 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 11 Fákur

41 41 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli

42 42 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður

43 43 V Andri Ingason Hylur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur

44 44 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Flosi frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt 19 Fákur

45 45 V Sólrún Einarsdóttir Élhríma frá Hábæ Vindóttur/mó stjörnótt 9 Geysir

46 46 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Geisli frá Úlfsstöðum Rauður/milli- blesótt glófext 11 Hringur

47 47 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

48 48 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur

49 49 V Arnar Heimir Lárusson Bjartur frá Lynghóli Rauður/milli- blesa auk l… 7 Sprettur

50 50 V Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt 10 Léttfeti

51 51 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 8 Logi

52 52 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

53 53 V Finnur Ingi Sölvason Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 8 Glæsir

54 54 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur

Fjórgangur V1

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… 12 Máni

2 2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Sörli

3 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur

4 4 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur

5 5 H Sverrir Geir Guðmundsson Fljóð frá Giljahlíð Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi

6 6 V Anna-Bryndís Zingsheim Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður

7 7 H Bríet Guðmundsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur

8 8 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Roðinn frá Feti Jarpur/milli- einlitt 7 Logi

9 9 V Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur

10 10 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

11 11 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

12 12 V Þorgils Kári Sigurðsson Goðadís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir

13 13 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

14 14 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Ljúfur

15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur

16 16 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir

17 17 V Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

18 18 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli

19 19 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 15 Sindri

20 20 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 6 Máni

21 21 V Benjamín S. Ingólfsson Grund frá Grund II Rauður/milli- einlitt 7 Fákur

22 22 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur

23 23 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur

24 24 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 12 Sindri

25 25 H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 6 Brimfaxi

26 26 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Göldrun frá Geitaskarði Bleikur/fífil- einlitt 6 Fákur

27 27 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Hörður

28 28 V Elín Árnadóttir Öngull frá Prestsbakka Rauður/milli- blesótt 13 Sindri

29 29 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Grani

30 30 V Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi

31 31 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir

32 32 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur

33 33 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur

34 34 V Ásta Margrét Jónsdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur

35 35 H Konráð Axel Gylfason Vörður frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 7 Faxi

36 36 H Björk Davíðsdóttir Obama frá Geirmundarstöðum Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Sörli

37 37 H Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 6 Sörli

38 38 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur

39 39 V Brynjar Nói Sighvatsson Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

40 40 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur

41 41 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli

42 42 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 11 Sleipnir

43 43 V Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir

44 44 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður

45 45 V Herborg Vera Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur

46 46 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir

47 47 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt 10 Kópur

48 48 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri

49 49 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni

50 50 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir

51 51 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni

52 52 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

53 53 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Hörður

54 54 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur

55 55 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi

56 56 H Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri

57 57 V Gyða Helgadóttir Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v… 19 Skuggi

58 58 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

59 59 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður

60 60 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur

61 61 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

62 62 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur

63 63 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur

64 64 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sprettur

65 65 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur

66 66 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Vonarneisti frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

67 67 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður

68 68 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gaur frá Kópavogi Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur

69 69 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Stígandi

70 70 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Fákur

71 71 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli

Fjórgangur V1

Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Hjörvar Ágústsson Ísafold frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt 8 Geysir

2 2 V Baldvin Ari Guðlaugsson Kalmar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Léttir

3 3 V Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir

4 4 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt 6 Fákur

5 5 V Alexander Hrafnkelsson Ari frá Kópavogi Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður

6 6 H Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur

7 7 V Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur

8 8 V Magnús Bragi Magnússon Gyrðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Léttfeti

9 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli

10 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður

11 11 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli

12 12 V Sigurður Sigurðarson Fluga frá Langsstöðum Vindóttur/mó einlitt 7 Geysir

13 13 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

14 14 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur

15 15 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum Rauður/milli- einlitt 8 Máni

16 16 V Ólafur Ásgeirsson Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt 11 Smári

17 17 V Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu 7 Sprettur

18 18 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit Grár/óþekktur einlitt 13 Máni

19 19 V Andrea Balz Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Sleipnir

20 20 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt 11 Fákur

21 21 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Þytur

22 22 V John Sigurjónsson Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur

23 23 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli

24 24 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur

25 25 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir

26 26 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

27 27 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur

28 28 V Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni

29 29 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt 8 Geysir

30 30 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur

31 31 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur

32 32 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi

33 33 V Daníel Ingi Larsen Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sleipnir

34 34 V Helga Una Björnsdóttir Sending frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt 6 Þytur

35 35 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 7 Sleipnir

36 36 V Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir

37 37 V Viðar Ingólfsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 6 Fákur

38 38 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 6 Máni

39 39 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli

40 40 V Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir

41 41 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- … 7 Geysir

42 42 H Haukur Bjarnason Sæld frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 7 Faxi

43 43 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 12 Smári

44 44 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur

45 45 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 10 Léttfeti

46 46 V Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 11 Svaði

47 47 H Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Þytur

48 48 V Sigursteinn Sumarliðason Darri frá Dísarstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir

49 49 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli

50 50 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir

51 51 V Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

52 52 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni

53 53 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir

54 54 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur

55 55 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur

56 56 V Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfrún frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður

57 57 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur

58 58 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

59 59 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sörli

60 60 V Hulda Finnsdóttir Hrafnhetta frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 9 Sprettur

61 61 V Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir

62 62 V Svanhvít Kristjánsdóttir Friður frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir

Fjórgangur V2

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Sóley frá Áskoti Bleikur/fífil- blesótt 8 Logi

2 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur

3 1 H Kristrún Ragnhildur Bender Áfangi frá Skollagróf Brúnn/milli- einlitt 16 Hörður

4 2 H Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

5 2 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur

6 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt 15 Ljúfur

7 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur

8 3 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur

9 3 V Júlía Kristín Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 10 Stígandi

10 4 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur

11 4 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir

12 4 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur

13 5 V Selma María Jónsdóttir Nn frá Enni Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur

14 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur

15 5 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir

16 6 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri

17 6 V Sara Bjarnadóttir Sprettur frá Hraðastöðum 1 Grár/jarpur einlitt 12 Hörður

18 6 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur

19 7 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

20 7 H Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur

21 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Mímir frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Ljúfur

22 8 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt 10 Geysir

23 8 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur

24 9 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

25 9 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur

26 9 V Emelía Sól Arnarsdóttir Hlíðar frá Eyrarbakka Brúnn/milli- skjótt 12 Hörður

27 10 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Eva frá Selfossi Rauður/milli- blesótt 11 Sindri

28 10 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur

29 10 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli

30 11 V Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur

31 11 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni

32 11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni

33 12 V Sigrún Högna Tómasdóttir Greifi frá Hóli Brúnn/mó- einlitt 13 Grani

34 12 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður

35 12 V Askja Ísabel Þórsdóttir Valíant frá Helgadal Moldóttur/gul-/m- nösótt 13 Brimfaxi

36 13 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Sörli

37 13 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

38 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur

39 14 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi

40 14 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur

41 15 H Þorleifur Einar Leifsson Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt 14 Sprettur

42 15 H Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir

43 15 H Kristófer Darri Sigurðsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Konráð Valur Sveinsson Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

2 2 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Dreyri

3 3 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi

4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur

5 5 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir

6 6 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei… 19 Hringur

7 7 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

8 8 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 9 Hörður

9 9 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur

10 10 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Blakkur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur

11 11 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 16 Hörður

12 12 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sörli

13 13 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni

14 14 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur

15 15 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi

16 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

17 17 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli

18 18 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli

Gæðingaskeið

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur

2 2 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti

3 3 V Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sleipnir

4 4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir

5 5 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli

6 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 8 Fákur

7 7 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 13 Fákur

8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur

9 9 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 12 Stígandi

10 10 V Arnór Dan Kristinsson Embla frá Kambi Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur

11 11 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Sörli

12 12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli

13 13 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur

14 14 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti

15 15 V Katla Sif Snorradóttir Fold frá Skarði Vindóttur/mó einlitt 6 Sörli

16 16 V Ágústa Baldvinsdóttir Sindri frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir

17 17 V Ásta Margrét Jónsdóttir Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur

18 18 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni

19 19 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður

20 20 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Logi

21 21 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi

22 22 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður

23 23 V Arnór Dan Kristinsson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt glófext 6 Fákur

Gæðingaskeið

Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur

2 2 V Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt 7 Geysir

3 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 13 Fákur

4 4 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

5 5 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

6 6 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 10 Léttfeti

7 7 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 8 Hörður

8 8 V Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári

9 9 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 19 Geysir

10 10 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

11 11 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur

12 12 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 19 Sleipnir

13 13 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi

14 14 V Auðunn Kristjánsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 12 Sörli

15 15 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur

16 16 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- … 19 Fákur

17 17 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt 12 Fákur

18 18 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Logi

19 19 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur

20 20 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt 10 Hörður

21 21 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 11 Sleipnir

22 22 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður

23 23 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir

24 24 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir

25 25 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli

 

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

2 2 V Jónína Valgerður Örvar Bylur frá Súluholti Grár/rauður einlitt 6 Sörli

3 3 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

4 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur

5 5 V Arnór Dan Kristinsson Embla frá Kambi Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur

6 6 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti

7 7 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður

8 8 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur

9 9 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Von frá Valstrýtu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Hörður

10 10 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Logi

11 11 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

12 12 V Konráð Valur Sveinsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 15 Fákur

13 13 V Viðar Ingólfsson Fröken frá Flugumýri Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur

14 14 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… 14 Geysir

15 15 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 23 Léttfeti

16 16 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni

17 17 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli

18 18 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir

19 19 V Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli

20 20 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli

21 21 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 8 Hörður

22 22 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt 8 Fákur

23 23 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Léttfeti

24 24 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur

25 25 V Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður

26 26 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli

27 27 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur

28 28 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Sörli

29 29 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Blakkur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur

30 30 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 12 Fákur

31 31 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Grunur frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 18 Hornfirðingur

32 32 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli

33 33 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður

34 34 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi

35 35 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur

36 36 V Þóra Höskuldsdóttir Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 11 Léttir

37 37 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður

38 38 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 16 Fákur

39 39 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti Bleikur/álóttur stjörnótt 13 Faxi

40 40 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur

41 41 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir

42 42 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur

43 43 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 12 Stígandi

44 44 V Haukur Bjarnason Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 8 Faxi

45 45 V Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir

46 46 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli

 

Skeið 150m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Trausti

2 1 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt 21 Fákur

3 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 8 Fákur

4 2 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur

5 3 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir

6 3 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Trausti

7 4 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur

8 4 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 14 Fákur

9 5 V Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir

10 5 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður

11 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni

12 6 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

13 7 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 12 Smári

14 7 V Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli

15 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur

16 8 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli

 

Skeið 250m

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Veronika Eberl Tenór frá Norður-Hvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 18 Ljúfur

2 1 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur

3 2 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 11 Sleipnir

4 2 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

5 3 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli

6 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 13 Fákur

7 4 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Logi

8 4 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður

9 5 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

10 5 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti

11 6 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur

Tölt T1

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur

2 2 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

3 3 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Stefán frá Hvítadal Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir

4 4 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir

5 5 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir

6 6 V Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind… 13 Sleipnir

7 7 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 8 Sindri

8 8 V Lea Kölher Leiftri frá Lundum II Rauður/ljós- stjörnótt 11 Faxi

9 9 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli

10 10 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 9 Sörli

11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

12 12 V Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Sleipnir

13 13 V Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Rauður/dökk/dr. einlitt 17 Fákur

14 14 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur

15 15 H Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 8 Logi

16 16 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður

17 17 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Lönguhlíð Brúnn/milli- stjörnótt 6 Máni

18 18 H Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur

19 19 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… 6 Ljúfur

20 20 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur

21 21 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 13 Hringur

22 22 V Steinunn Arinbjarnardótti Perla frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

23 23 V Arnar Heimir Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 15 Sprettur

24 24 H Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt 10 Léttfeti

25 25 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli

26 26 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður

27 27 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

28 28 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur

29 29 H Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Logi

30 30 V Gunnlaugur Bjarnason Flögri frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 10 Smári

31 31 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður

32 32 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Ás frá Skriðulandi Rauður/milli- tvístjörnót… 11 Fákur

33 33 H Andri Ingason Hylur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur

34 34 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sörli

35 35 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli

36 36 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli

37 37 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur

38 38 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Geysir

39 39 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður

40 40 H Þórólfur Sigurðsson Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir

41 41 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt 8 Máni

42 42 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri

43 43 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur

44 44 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

Tölt T1

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir

2 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur

3 3 V Gyða Helgadóttir Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v… 19 Skuggi

4 4 H Thelma Dögg Tómasdóttir Eir frá Búðardal Jarpur/milli- einlitt 9 Grani

5 5 H Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… 12 Máni

6 6 V Katrín Eva Grétarsdóttir Hnota frá Litlalandi Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir

7 7 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

8 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 5 Fákur

9 9 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli

10 10 V Rúna Björt Ármannsdóttir Messi frá Holtsmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur

11 11 V Arnór Dan Kristinsson Þórhildur frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur

12 12 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

13 13 V Sverrir Geir Guðmundsson Fljóð frá Giljahlíð Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi

14 14 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Stígandi

15 15 H Anna Diljá Jónsdóttir Ólympía frá Staðarbakka II Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur

16 16 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Fákur

17 18 V Helga Þóra Steinsdóttir Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt 14 Geysir

18 19 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Roðinn frá Feti Jarpur/milli- einlitt 7 Logi

19 20 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður

20 21 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir

21 22 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir

22 23 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Staka frá Koltursey Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður

23 24 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur

24 25 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur

25 26 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Hörður

26 27 V Snorri Egholm Þórsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur

27 28 H Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt 6 Sleipnir

28 29 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur

29 30 V Kristín Hermannsdóttir Sprelli frá Ysta-Mó 13 Sprettur

30 31 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur

31 32 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður

32 33 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni

33 34 V Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 6 Sörli

34 35 H Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Sörli

35 36 V Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sörli

36 37 V Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi

37 38 V Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri

38 39 V Anna-Bryndís Zingsheim Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður

39 40 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður

40 41 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 6 Brimfaxi

41 42 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Grani

42 43 H Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur

43 44 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi

44 45 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

45 46 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt 10 Kópur

46 47 V Björk Davíðsdóttir Obama frá Geirmundarstöðum Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Sörli

47 48 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur

48 49 V Atli Freyr Maríönnuson Assa frá Ingólfshvoli Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Ljúfur

49 50 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur

50 51 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir

51 52 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mökkur frá Efra-Langholti Brúnn/milli- einlitt 5 Fákur

52 53 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

53 54 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 11 Sleipnir

Tölt T1

Barnaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Askja Ísabel Þórsdóttir Valíant frá Helgadal Moldóttur/gul-/m- nösótt 13 Brimfaxi

2 2 H Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður

3 3 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 5 Máni

4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur

5 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur

6 6 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

7 7 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur

8 8 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri

9 9 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… 21 Fákur

10 10 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Sörli

11 11 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

12 12 H Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur

13 13 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

14 14 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur

15 15 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt 11 Hörður

16 16 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi

17 17 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt 15 Ljúfur

18 18 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli- einlitt 15 Sprettur

19 19 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur

20 20 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir

21 21 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir

22 22 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur

23 23 V Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 12 Sörli

24 24 H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur

25 25 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni

26 26 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur

27 27 V Tinna Elíasdóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 8 Sindri

28 28 H Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

29 29 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður

30 30 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Sóley frá Áskoti Bleikur/fífil- blesótt 8 Logi

31 31 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni

32 32 H Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur

33 33 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur

34 34 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli

Tölt T1

Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur

2 2 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur

3 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri

4 4 V Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi

5 5 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 12 Smári

6 6 H Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu 7 Sprettur

7 7 H Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir

8 8 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur

9 9 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Ljúfur

10 10 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni

11 11 H Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt 8 Fákur

12 12 H Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur

13 13 V Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 7 Smári

14 14 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur

15 15 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt 11 Fákur

16 16 V Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Þytur

17 17 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur

18 18 V Hans Þór Hilmarsson Síbíl frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir

19 19 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur

20 20 V John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt 10 Fákur

21 21 V Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Hörður

22 22 H Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur

23 23 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt 10 Sleipnir

24 24 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir

25 25 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur

26 26 H Hjörvar Ágústsson Ísafold frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt 8 Geysir

27 27 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir

28 28 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur

29 29 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur

30 30 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Kristall frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur

31 31 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli

32 32 V Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 12 Máni

33 33 V Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir

34 34 V Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt 9 Smári

35 35 V John Sigurjónsson Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur

36 36 H Matthías Leó Matthíasson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Sleipnir

37 37 V Haukur Bjarnason Sæld frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 7 Faxi

38 38 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli

39 39 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 11 Stígandi

40 40 H Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir

41 41 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir

42 42 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur

43 43 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Þytur

44 44 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 12 Geysir

45 45 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður

46 46 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

47 47 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli

48 48 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir

49 49 V Magnús Bragi Magnússon Gyrðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Léttfeti

50 50 H Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur

51 51 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur

52 52 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 7 Sleipnir

53 53 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri

54 54 H Skúli Þór Jóhannsson Álfrún frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli

55 55 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt 8 Geysir

56 56 V Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur

57 57 H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur

58 58 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur

59 59 V Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Léttfeti

60 60 V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 9 Máni

61 61 V Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu Grár/rauður einlitt 10 Fákur

Tölt T2

Ungmennaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 V Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Fákur

2 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt 8 Máni

3 3 H Ásta Björnsdóttir Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Sörli

4 4 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli

5 5 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Hörður

6 6 H Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur

7 7 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi

8 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

9 9 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur

10 10 V Bryndís Heiða Guðmundsd. Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári

11 11 V Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir

12 12 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 6 Máni

13 13 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli

14 14 H Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur

Tölt T2

Unglingaflokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur

2 2 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur

3 3 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 13 Sörli

4 4 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur

5 5 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður

6 6 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Hörður

7 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur

8 8 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur

9 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur

10 10 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur

11 11 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi

12 12 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt 15 Máni

13 13 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli

14 14 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 15 Fákur

15 15 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur

16 16 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur

17 17 V Þóra Höskuldsdóttir Svali frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir

18 18 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 11 Fákur

Tölt T2

Opinn flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag

1 1 H Sigríður Pjetursdóttir Eldur frá Þórunúpi Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sleipnir

2 2 V Ísólfur Líndal Þórisson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 10 Þytur

3 3 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt 7 Geysir

4 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli

5 5 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur

6 6 V Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur

7 7 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 10 Léttfeti

8 8 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli

9 9 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 8 Léttfeti

10 10 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður

11 11 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi

12 12 V Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur

13 13 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt