mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót

17. júlí 2014 kl. 16:52

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Brita frá Suður Nýjabæ urðu íslandsmeistarar í gæðingaskeiði ungmenna 2012

Þátttakendalisti

Hér meðfylgjandi er listi yfir skráningar á Íslandsmótið. Við biðjum alla að lesa vel yfir sínar skráningar því eftir að ráslisti verður birtur (föstudag) er ekki hægt að gera breytingar.

Dagskrá mótsins verður birt fljótlega en í aðalatriðum verður hún svona að á miðvikudeginum verður fjórgangur, fimmgangur og startbásaskeið á fimmtudag, tölt og slaktaumatölt á föstudag, gæðingaskeið og B-úrslit og 100 m skeið á laugardeginum og A-úrslit á sunnudeginum.

Þeir sem ætla að hafa eigin tónlist undir sínu prógrammi þurfa að senda tölvupóst á fakur@fakur.is fyrir sunnudagskvöldið, þar sem kemur fram nafn á flytjanda og lagi, grein og nafn á hesti. Útbúinn verður spilunarlisti svo það er mikilvægt að skila inn lagi (eða óskum um lag)  á tilsettum tíma.

 

Fimikeppni A

Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2006187436 – Ömmu-Jarpur frá Miklholti

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1

Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS1997181401 – Vísir frá Efri-Hömrum

Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2001181960 – Hrafn frá Kvistum

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS1995188840 – Blesi frá Laugarvatni

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004158709 – Sváfnir frá Miðsitju

Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli

Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum

Sigurlín F Arnarsdóttir Geysir IS2006186594 – Reykur frá Herríðarhóli

Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2005165512 – Steinar frá Sámsstöðum

Fimikeppni A2

Glódís Helgadóttir Sörli IS2005184989 – Þokki frá Litla-Moshvoli

Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti

Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli

Fimmgangur F1 – Opinn flokkur

Adolf Snæbjörnsson Sörli IS2000181573 – Glanni frá Hvammi III

Agnes Hekla Árnadóttir Fákur IS2005135460 – Váli frá Eystra-Súlunesi I

Andrea Balz Sleipnir IS2005186931 – Jakob frá Árbæ

Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum

Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2005187604 – Heimur frá Votmúla 1

Árni Björn Pálsson Fákur IS2007187686 – Oddur frá Breiðholti í Flóa

Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2007125547 – Flóki frá Hafnarfirði

Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2005265229 – Grafík frá Búlandi

Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2007135832 – Askur frá Laugavöllum

Bjarni Bjarnason Trausti IS2007188805 – Hnokki frá Þóroddsstöðum

Bjarni Jónasson Léttfeti IS2007158370 – Dynur frá Dalsmynni

Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2005182700 – Kinnskær frá Selfossi

Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2006155252 – Safír frá Efri-Þverá

Elvar Þormarsson Geysir IS2007280240 – Undrun frá Velli II

Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS2004165791 – Lektor frá Ytra-Dalsgerði

Guðmann Unnsteinsson Smári IS2006287880 – Askja frá Kílhrauni

Guðmundur Björgvinsson Geysir IS2007288582 – Sif frá Helgastöðum 2

Haukur Baldvinsson Sleipnir IS1995156321 – Falur frá Þingeyrum

Hinrik Bragason Fákur IS2006288861 – Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2

Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2008138384 – Birkir frá Vatni

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2006125041 – Sólbjartur frá Flekkudal

Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp

John Sigurjónsson Fákur IS2006135785 – Hljómur frá Skálpastöðum

Jóhann G. Jóhannesson Geysir IS2004181778 – Brestur frá Lýtingsstöðum

Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur IS2005137600 – Atlas frá Lýsuhóli

Jón Gíslason Fákur IS2008176214 – Dreki frá Útnyrðingsstöðum

Jón Gíslason Fákur IS2005157346 – Hamar frá Hafsteinsstöðum

Kári Steinsson Fákur IS2006265448 – Binný frá Björgum

Linda Tommelstad Geysir IS2008186071 – Sigurboði frá Árbakka

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005257795 – Birta frá Laugardal

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum

Mette Mannseth Léttfeti IS2003158162 – Hnokki frá Þúfum

Mette Mannseth Léttfeti IS2006165170 – Stjörnustæll frá Dalvík

Ólafur Ásgeirsson Smári IS2001187041 – Þröstur frá Hvammi

Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2004186731 – Þremill frá Vöðlum

Pernille Lyager Möller Léttir IS2007184857 – Álfsteinn frá Hvolsvelli

Ragnar Tómasson Fákur IS2007284289 – Kráka frá Bjarkarey

Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður IS2007157277 – Þróttur frá Tungu

Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1

Róbert Petersen Fákur IS2004156498 – Prins frá Blönduósi

Sigríður Pjetursdóttir Sleipnir IS2007282280 – Spurning frá Sólvangi

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2005165004 – Spói frá Litlu-Brekku

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006181381 – Freyþór frá Ásbrú

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006155251 – Gormur frá Efri-Þverá

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2003186032 – Gustur frá Lambhaga

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp

Sindri Sigurðsson Sörli IS2001157550 – Haukur frá Ytra-Skörðugili II

Sólon Morthens Logi IS2002125041 – Frægur frá Flekkudal

Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2005182468 – Vaðall frá Halakoti

Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2005186050 – Héðinn Skúli frá Oddhóli

Trausti Þór Guðmundsson Hörður IS2004182030 – Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal

Viðar Ingólfsson Fákur IS2003186923 – Már frá Feti

Viðar Ingólfsson Fákur IS2004158629 – Seiður frá Flugumýri II

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2007156419 – Hausti frá Kagaðarhóli

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004101166 – Þeyr frá Prestsbæ

Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur IS2008287018 – Terna frá Auðsholtshjáleigu

Fimmgangur F1 – Unglingaflokkur

Alexander Freyr Þórisson Máni IS2005257002 – Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2000286010 – Auður frá Stóra-Hofi

Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006125101 – Erill frá Mosfellsbæ

Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2001101126 – Þrumugnýr frá Hestasýn

Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS1995157370 – Funi frá Hóli

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008235183 – Askja frá Húsafelli 2

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda

Aron Freyr Sigurðsson Neisti IS2004235851 – Flækja frá Giljahlíð

Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2005165586 – Sindri frá Efri-Rauðalæk

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006257800 – Kría frá Varmalæk

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2007284176 – Mirra frá Fornusöndum

Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2006238177 – Lipurtá frá Tungu

Birta Ingadóttir Fákur IS2003155023 – Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá

Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006182466 – Oddsteinn frá Halakoti

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2003186196 – Vonandi frá Bakkakoti

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1997157687 – Frami frá Íbishóli

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum

Gyða Helgadóttir Skuggi IS2000135888 – Fálki frá Geirshlíð

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004155900 – Greipur frá Syðri-Völlum

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004280713 – Von frá Valstrýtu

Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2002138296 – Hnútur frá Sauðafelli

Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS1997157900 – Straumur frá Hverhólum

Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2008238874 – Fold frá Skarði

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007184554 – Fylkir frá Þúfu í Landeyjum

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001157600 – Fengur frá Reykjarhóli

Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2004188524 – Baugur frá Bræðratungu

Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2006166204 – Sirkus frá Torfunesi

Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS1998182451 – Sálmur frá Halakoti

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi

Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2002187700 – Móalingur frá Kolsholti 2

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2003165511 – Sámur frá Sámsstöðum

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2006165510 – Svali frá Sámsstöðum

Fimmgangur F1 – Ungmennaflokkur

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2007265035 – Urð frá Bakka

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli

Ásta Björnsdóttir Sörli IS2001286953 – Klassík frá Litlu-Tungu 2

Birgitta Bjarnadóttir Geysir IS2008156451 – Góður Byr frá Blönduósi

Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2002156545 – Gýmir frá Syðri-Löngumýri

Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2004282012 – Hrund frá Hvoli

Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2007165871 – Gimsteinn frá Garðsá

Caroline Mathilde Grönbek Niel Sörli IS2005125086 – Kaldi frá Meðalfelli

Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS1995184716 – Dagur frá Strandarhöfði

Finnur Jóhannesson Logi IS2007181415 – Sproti frá Sauðholti 2

Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum

Glódís Helgadóttir Sörli IS2005282571 – Blíða frá Ragnheiðarstöðum

Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2006287877 – Garún frá Blesastöðum 2A

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum

Hlynur Pálsson Fákur IS2007286787 – Ótta frá Sælukoti

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008258150 – Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd

Konráð Valur Sveinsson Fákur IS2004286934 – Ilmur frá Árbæ

Lea Kölher Faxi IS2005136413 – Geisli frá Lundum II

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2006287464 – Harpa frá Kambi

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti

Ragna Helgadóttir Ljúfur IS2008287001 – Maríuerla frá Kjarri

Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS2002135832 – Forkur frá Laugavöllum

Róbert Bergmann Geysir IS2000186002 – Fursti frá Stóra-Hofi

Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007125132 – Haukur frá Seljabrekku

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2001188247 – Hyllir frá Hvítárholti

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS1998188247 – Óðinn frá Hvítárholti

Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2007135404 – Kóngur frá Skipanesi

Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2006135407 – Prins frá Skipanesi

Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2008282357 – Bergrós frá V-Stokkseyrarseli

Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2006282360 – Rós frá Stokkseyrarseli

Fjórgangur V1 – Opinn flokkur

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006267160 – Spretta frá Gunnarsstöðum

Alexander Hrafnkelsson Hörður IS2004125455 – Ari frá Kópavogi

Andrea Balz Sleipnir IS2006186936 – Vökull frá Árbæ

Anna Björk Ólafsdóttir Sörli IS2002125855 – Reyr frá Melabergi

Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2003187712 – Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu

Ármann Sverrisson Sleipnir IS2007188147 – Dessi frá Stöðulfelli

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2007287242 – Snerpa frá Efra-Seli

Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2006125765 – Spölur frá Njarðvík

Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir IS2008164490 – Kalmar frá Efri-Rauðalæk

Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2001135836 – Frakkur frá Laugavöllum

Bjarni Sveinsson Sleipnir IS2008182705 – Hrappur frá Selfossi

Bylgja Gauksdóttir Sprettur IS2008184082 – Dagfari frá Eylandi

Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2005187769 – Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2003137337 – Gljúfri frá Bergi

Einar Reynisson Þytur IS2007155906 – Muni frá Syðri-Völlum

Elin Holst Sleipnir IS2007176176 – Frami frá Ketilsstöðum

Erlendur Ari Óskarsson Fákur IS2006181998 – Leynir frá Fosshólum

Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2005135500 – Hlekkur frá Þingnesi

Flosi Ólafsson Fákur IS2007181976 – Rektor frá Vakurstöðum

Gunnhildur Sveinbjarnardó Fákur IS2002175483 – Ás frá Tjarnarlandi

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004182003 – Hlýr frá Breiðabólsstað

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004281770 – Nótt frá Sörlatungu

Haukur Bjarnason Faxi IS2007235811 – Sæld frá Skáney

Helga Una Björnsdóttir Þytur IS2008287198 – Sending frá Þorlákshöfn

Hinrik Bragason Fákur IS2005176194 – Stórval frá Lundi

Hjörvar Ágústsson Geysir IS2006286105 – Ísafold frá Kirkjubæ

Hrefna Hallgrímsdóttir Fákur IS2000156608 – Penni frá Sólheimum

Hulda Finnsdóttir Sprettur IS2005256285 – Hrafnhetta frá Steinnesi

Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2005175333 – Flans frá Víðivöllum fremri

Ingibjörg Guðmundsdóttir Fákur IS2006184878 – Garri frá Strandarhjáleigu

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2005156304 – Freyðir frá Leysingjastöðum II

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004158738 – Kristófer frá Hjaltastaðahvammi

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2007135069 – Vaðall frá Akranesi

John Sigurjónsson Fákur IS2007286906 – Sigríður frá Feti

Kristín Lárusdóttir Kópur IS2003184151 – Þokki frá Efstu-Grund

Lena Zielinski Geysir IS2006287449 – Hrísey frá Langholtsparti

Lena Zielinski Geysir IS2006286545 – Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2

Lilja S. Pálmadóttir Svaði IS2003158721 – Mói frá Hjaltastöðum

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2002175488 – Gyrðir frá Tjarnarlandi

Ólafur Ásgeirsson Smári IS2003155008 – Hugleikur frá Galtanesi

Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2006256051 – Saga frá Brúsastöðum

Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður IS2008225174 – Úlfrún frá Mosfellsbæ

Randi Holaker Faxi IS2005135813 – Þytur frá Skáney

Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007167140 – Leggur frá Flögu

Sara Ástþórsdóttir Geysir IS2007284649 – Mánaglóð frá Álfhólum

Sara Ástþórsdóttir Geysir IS2007284675 – Sólarorka frá Álfhólum

Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi IS2006158318 – Hrímnir frá Skúfsstöðum

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2007287421 – Fluga frá Langsstöðum

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2004182712 – Loki frá Selfossi

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006286252 – Trú frá Heiði

Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir IS2007182663 – Darri frá Dísarstöðum 2

Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni IS2001186871 – Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit

Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni IS2008281389 – Sóley frá Efri-Hömrum

Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2004182456 – Friður frá Halakoti

Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2008166207 – Ljúfur frá Torfunesi

Teitur Árnason Fákur IS2005284011 – Kúnst frá Ytri-Skógum

Tinna Rut Jónsdóttir Máni IS2005280617 – Hemla frá Strönd I

Viðar Ingólfsson Fákur IS2008187436 – Arður frá Miklholti

Viðar Ingólfsson Fákur IS2007181818 – Dagur frá Þjóðólfshaga 1

Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004186757 – Gaumur frá Skarði

Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004165035 – Óson frá Bakka

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004157802 – Taktur frá Varmalæk

Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002188902 – Þytur frá Efsta-Dal II

Fjórgangur V1 – Unglingaflokkur

Aldís Gestsdóttir Brimfaxi IS2008245307 – Gleði frá Firði

Alexander Freyr Þórisson Máni IS2002181973 – Astró frá Heiðarbrún

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2006187759 – Eldar frá Hólshúsum

Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006182022 – Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu

Annika Rut Arnarsdóttir Geysir IS2008286595 – Spes frá Herríðarhóli

Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2005284613 – Skíma frá Hvítanesi

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2005186999 – Straumur frá Sörlatungu

Atli Freyr Maríönnuson Ljúfur IS2005187030 – Óðinn frá Ingólfshvoli

Atli Steinar Ingason Skuggi IS2004186363 – Atlas frá Tjörn

Aþena Eir Jónsdóttir Máni IS2008225877 – Veröld frá Grindavík

Aþena Eir Jónsdóttir Máni IS2002287524 – Yldís frá Vatnsholti

Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2007265247 – Kvika frá Ósi

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2008184175 – Forni frá Fornusöndum

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006181813 – Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1

Belinda Sól Ólafsdóttir Máni IS2003157807 – Glói frá Varmalæk 1

Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2007265630 – Grund frá Grund II

Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2002166914 – Stígur frá Halldórsstöðum

Bergþór Atli Halldórsson Fákur IS2006255606 – Gefjun frá Bjargshóli

Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki

Birta Ingadóttir Fákur IS1999187362 – Freyr frá Langholti II

Birta Ingadóttir Fákur IS2000184703 – Pendúll frá Sperðli

Björk Davíðsdóttir Sörli IS2007157422 – Obama frá Geirmundarstöðum

Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2004181803 – Hervar frá Haga

Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2005165645 – Kolbakur frá Hólshúsum

Brynjar Nói Sighvatsson Fákur IS2003137347 – Vinur frá Grundarfirði

Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006282454 – Glóey frá Halakoti

Elín Árnadóttir Sindri IS2007185070 – Blær frá Prestsbakka

Elín Árnadóttir Sindri IS2001185027 – Öngull frá Prestsbakka

Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir IS2003187602 – Flötur frá Votmúla 1

Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur IS2004155411 – Kufl frá Grafarkoti

Gyða Helgadóttir Skuggi IS1995135573 – Svaðilfari frá Báreksstöðum

Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur IS2007125363 – Gaur frá Kópavogi

Harpa Rún Jóhannsdóttir Sindri IS1999188652 – Straumur frá Írafossi

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004158709 – Sváfnir frá Miðsitju

Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2004157752 – Randver frá Vindheimum

Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2000165525 – Geisli frá Möðrufelli

Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2006187436 – Ömmu-Jarpur frá Miklholti

Herborg Vera Leifsdóttir Sprettur IS2003176211 – Dúx frá Útnyrðingsstöðum

Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006181210 – Stingur frá Koltursey

Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008135501 – Ægir frá Þingnesi

Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir IS2002280621 – Sylgja frá Eystri-Hól

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2009188229 – Mökkur frá Efra-Langholti

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007125511 – Nn frá Hafnarfirði

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007284674 – Nn frá Álfhólum

Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Sindri IS2006284171 – Draumadís frá Fornusöndum

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001156306 – Smellur frá Leysingjastöðum

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2007135892 – Vörður frá Sturlureykjum 2

Linda Bjarnadóttir Hörður IS2007256275 – Gullbrá frá Hólabaki

Magnús Þór Guðmundsson Hörður IS2004187537 – Kvistur frá Skálmholti

Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli

Marín Lárensína Skúladóttir Fákur IS2004265444 – Amanda Vala frá Skriðulandi

Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2002155353 – Stilkur frá Höfðabakka

Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2006181743 – Vonarneisti frá Sælukoti

Rúna Tómasdóttir Fákur IS2000184556 – Brimill frá Þúfu í Landeyjum

Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2007186905 – Roðinn frá Feti

Snorri Egholm Þórsson Fákur IS2004184659 – Styr frá Vestra-Fíflholti

Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006201096 – Birta frá Hrafnsmýri

Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2007287322 – Prýði frá Laugardælum

Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2004187466 – Stormur frá Egilsstaðakoti

Sverrir Geir Guðmundsson Faxi IS2004235855 – Fljóð frá Giljahlíð

Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur IS2006125504 – Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum

Sölvi Karl Einarsson Fákur IS2005167255 – Einar-Sveinn frá Framnesi

Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005166200 – Taktur frá Torfunesi

Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2000225111 – Hrefna frá Dallandi

Viktor Aron Adolfsson Sörli IS2000186339 – Óskar Örn frá Hellu

Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2000255108 – Mön frá Lækjamóti

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005135537 – Búi frá Nýjabæ

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum

Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2008287691 – Goðadís frá Kolsholti 3

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2007165513 – Sólfaxi frá Sámsstöðum

Þórdís Inga Pálsdóttir Stígandi IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi

Þuríður Inga Gísladóttir Sindri IS2002186423 – Otti frá Skarði

Fjórgangur V1 – Ungmennaflokkur

Andri Ingason Fákur IS2004281818 – Björk frá Þjóðólfshaga 1

Andri Ingason Fákur IS1997165869 – Hylur frá Bringu

Andri Ingason Fákur IS1997182650 – Máttur frá Austurkoti

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2007165031 – Brynjar frá Hofi

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2001165052 – Glaður frá Grund

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2007182501 – Bjartur frá Lynghóli

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2004158876 – Vökull frá Hólabrekku

Ásta Björnsdóttir Sörli IS2003157117 – Tenór frá Sauðárkróki

Berglind Rós Bergsdóttir Sleipnir IS2001176173 – Simbi frá Ketilsstöðum

Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2003186541 – Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

Brynja Kristinsdóttir Sörli IS2004156285 – Tryggvi Geir frá Steinnesi

Elín Rós Hauksdóttir Sprettur IS2005256771 – Harpa frá Enni

Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS2003176204 – Geisli frá Úlfsstöðum

Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2007258469 – Blíða frá Narfastöðum

Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2004157063 – Roði frá Garði

Finnur Ingi Sölvason Glæsir IS2006149193 – Hróður frá Laugabóli

Gabríel Óli Ólafsson Fákur IS2003165037 – Vikur frá Bakka

Glódís Helgadóttir Sörli IS2006182573 – Prins frá Ragnheiðarstöðum

Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2003181410 – Prins frá Kastalabrekku

Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2005135590 – Snægrímur frá Grímarsstöðum

Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004188563 – Flögri frá Kjarnholtum I

Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004187949 – Riddari frá Húsatóftum 2a

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006165982 – Skorri frá Skriðulandi

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006187116 – Sólon frá Vesturkoti

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2000184586 – Sólon frá Lækjarbakka

Halldóra Baldvinsdóttir Fákur IS2005135937 – Tenór frá Stóra-Ási

Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur IS2003137646 – Jökull frá Hólkoti

Hinrik Ragnar Helgason Hörður IS2000181389 – Sýnir frá Efri-Hömrum

Hlynur Pálsson Fákur IS2008225271 – Drottning frá Reykjavík

Hrafnhildur Sigurðardóttir Fákur IS2001188311 – Faxi frá Miðfelli 5

Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili

Hulda Kolbeinsdóttir Hörður IS2003155414 – Nemi frá Grafarkoti

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008176238 – Askur frá Lönguhlíð

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006137828 – Kubbur frá Læk

Jón Óskar Jóhannesson Logi IS2006186512 – Óðinn frá Áskoti

Lilja Dís Kristjánsdóttir Hörður IS2007264005 – Dís frá Hólakoti

María Gyða Pétursdóttir Sprettur IS2003156543 – Rauður frá Syðri-Löngumýri

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2008256298 – Kotra frá Steinnesi

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2004184011 – Sproti frá Ytri-Skógum

Ragnheiður Hallgrímsdóttir Geysir IS2004138711 – Stefán frá Hvítadal

Róbert Bergmann Geysir IS2007186180 – Hrafn frá Bakkakoti

Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007125114 – Dýri frá Dallandi

Sigríður María Egilsdóttir Sörli IS2004125117 – Garpur frá Dallandi

Sigrún Rós Helgadóttir Skuggi IS2007177785 – Kaldi frá Hofi I

Sólrún Einarsdóttir Geysir IS2005286483 – Élhríma frá Hábæ

Steinunn Arinbjarnardótti Fákur IS2002158460 – Korkur frá Þúfum

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti

Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2004135461 – Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli

Þorsteinn Björn Einarsson Sindri IS2002185762 – Dropi frá Ytri-Sólheimum II

Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2007282358 – Stör frá V-Stokkseyrarseli

Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS1995187022 – Flosi frá Þúfu

Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS2007236420 – Stelpa frá Svarfhóli

Fjórgangur V2 – Barnaflokkur

Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2004149205 – Hlekkur frá Bjarnarnesi

Aron Freyr Petersen Fákur IS1993188215 – Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1

Askja Ísabel Þórsdóttir Brimfaxi IS2001125107 – Valíant frá Helgadal

Auður Rós Þormóðsdóttir Fákur IS1996287210 – Gyðja frá Kaðlastöðum

Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2005281389 – Askja frá Efri-Hömrum

Bryndís Kristjánsdóttir Sprettur IS2002188901 – Gustur frá Efsta-Dal II

Dagur Ingi Axelsson Fákur IS2001225600 – Grafík frá Svalbarða

Emelía Sól Arnarsdóttir Hörður IS2002182291 – Hlíðar frá Eyrarbakka

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS1995188840 – Blesi frá Laugarvatni

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2002166640 – Kamban frá Húsavík

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2008182014 – Mímir frá Hvoli

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Máni IS2003186104 – Kornelíus frá Kirkjubæ

Hákon Dan Ólafsson Fákur IS2000187138 – Atgeir frá Sunnuhvoli

Helga Stefánsdóttir Hörður IS2005156464 – Kolbeinn frá Hæli

Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur IS2001184667 – Skyggnir frá Álfhólum

Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2002275486 – Ásdís frá Tjarnarlandi

Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2003138910 – Breiðfjörð frá Búðardal

Júlía Kristín Pálsdóttir Stígandi IS1993137482 – Valur frá Ólafsvík

Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2002137261 – Gustur frá Stykkishólmi

Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Geysir IS2004284654 – Úa frá Vestra-Fíflholti

Kristján Árni Birgisson Léttir IS2007165301 – Sálmur frá Skriðu

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006137636 – Drymbill frá Brautarholti

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2007125045 – Flóki frá Flekkudal

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2004258443 – Rönd frá Enni

Kristrún Ragnhildur Bender Hörður IS1998188197 – Áfangi frá Skollagróf

Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum

Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2005238965 – Frigg frá Hamraendum

Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2006286514 – Sóley frá Áskoti

Sara Bjarnadóttir Hörður IS2002125176 – Sprettur frá Hraðastöðum 1

Selma María Jónsdóttir Fákur IS2005184669 – Náttar frá Álfhólum

Selma María Jónsdóttir Fákur IS2006156765 – Nn frá Enni

Signý Sól Snorradóttir Máni IS2004225851 – Rá frá Melabergi

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri IS2003282718 – Eva frá Selfossi

Sigrún Högna Tómasdóttir Grani IS2001165896 – Greifi frá Hóli

Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS2009280325 – Auðdís frá Traðarlandi

Sigurlín F Arnarsdóttir Geysir IS2006186594 – Reykur frá Herríðarhóli

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sleipnir IS2003142051 – Dynjandi frá Höfðaströnd

Sveinn Sölvi Petersen Fákur IS2000284672 – Trú frá Álfhólum

Tinna Elíasdóttir Sindri IS2002138870 – Stjarni frá Skarði

Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti

Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1999165806 – Flóki frá Þverá, Skíðadal

Þorleifur Einar Leifsson Sprettur IS2000137646 – Hringur frá Hólkoti

Þóra Birna Ingvarsdóttir Sörli IS2004287050 – Katrín frá Vogsósum 2

Gæðingaskeið – Opinn flokkur

Auðunn Kristjánsson Sörli IS2002125660 – Hreimur frá Reykjavík

Árni Björn Pálsson Fákur IS2001256296 – Korka frá Steinnesi

Bergur Jónsson Sleipnir IS2003276176 – Minning frá Ketilsstöðum

Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2003284678 – Dúa frá Forsæti

Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2006155252 – Safír frá Efri-Þverá

Elvar Þormarsson Geysir IS2007280240 – Undrun frá Velli II

Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS1999165791 – Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

Guðmann Unnsteinsson Smári IS2006287880 – Askja frá Kílhrauni

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ

Haukur Baldvinsson Sleipnir IS1995156321 – Falur frá Þingeyrum

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2006125041 – Sólbjartur frá Flekkudal

Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp

Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur IS2005137600 – Atlas frá Lýsuhóli

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum

Ólafur Andri Guðmundsson Geysir IS2006225463 – Brynja frá Grindavík

Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2004186731 – Þremill frá Vöðlum

Reynir Örn Pálmason Hörður IS2006245047 – Ása frá Fremri-Gufudal

Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS1995157021 – Flosi frá Keldudal

Sigurður Sigurðarson Geysir IS1995157343 – Freyðir frá Hafsteinsstöðum

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006155251 – Gormur frá Efri-Þverá

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp

Sólon Morthens Logi IS2002125041 – Frægur frá Flekkudal

Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2002158300 – Þröstur frá Hólum

Trausti Þór Guðmundsson Hörður IS2004182030 – Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu

Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal

Viðar Ingólfsson Fákur IS2003186923 – Már frá Feti

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004101166 – Þeyr frá Prestsbæ

Gæðingaskeið – Unglingaflokkur

Alexander Freyr Þórisson Máni IS2005257002 – Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2000286010 – Auður frá Stóra-Hofi

Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2001101126 – Þrumugnýr frá Hestasýn

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008235183 – Askja frá Húsafelli 2

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2004287462 – Embla frá Kambi

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda

Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2005165586 – Sindri frá Efri-Rauðalæk

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006257800 – Kría frá Varmalæk

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2007284176 – Mirra frá Fornusöndum

Birta Ingadóttir Fákur IS2001188771 – Glampi frá Hömrum II

Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2005282452 – Odda frá Halakoti

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1997157687 – Frami frá Íbishóli

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004155900 – Greipur frá Syðri-Völlum

Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2008238874 – Fold frá Skarði

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001157600 – Fengur frá Reykjarhóli

Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2004188524 – Baugur frá Bræðratungu

Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006181752 – Flótti frá Meiri-Tungu 1

Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2004136521 – Erill frá Svignaskarði

Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi

Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2002187697 – Þróttur frá Kolsholti 2

Gæðingaskeið – Ungmennaflokkur

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2002165050 – Svarti-Svanur frá Grund

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli

Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2005166920 – Blakkur frá Húsavík

Caroline Mathilde Grönbek Niel Sörli IS2005125086 – Kaldi frá Meðalfelli

Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS1995184716 – Dagur frá Strandarhöfði

Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum

Finnur Jóhannesson Logi IS2006257301 – Tinna Svört frá Glæsibæ

Glódís Helgadóttir Sörli IS2007282572 – Bjartey frá Ragnheiðarstöðum

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS1998186009 – Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum

Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005249196 – Brík frá Laugabóli

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk

Konráð Valur Sveinsson Fákur IS2004286934 – Ilmur frá Árbæ

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS1998188247 – Óðinn frá Hvítárholti

Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2006135407 – Prins frá Skipanesi

Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2006282360 – Rós frá Stokkseyrarseli

Skeið 100m (flugskeið)

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006245047 – Ása frá Fremri-Gufudal

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2002165050 – Svarti-Svanur frá Grund

Arna Ýr Guðnadóttir Fákur IS2005275534 – Hrafnhetta frá Hvannstóði

Arnar Bjarnason Fákur IS2006286665 – Aldís frá Kvíarholti

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS1998186954 – Eldur frá Litlu-Tungu 2

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2004287462 – Embla frá Kambi

Árni Björn Pálsson Fákur IS2006149012 – Fróði frá Laugabóli

Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir IS2005165493 – Baugur frá Efri-Rauðalæk

Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2005166920 – Blakkur frá Húsavík

Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288800 – Hera frá Þóroddsstöðum

Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2005282452 – Odda frá Halakoti

Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2004135518 – Snarpur frá Nýjabæ

Erlendur Ari Óskarsson Fákur IS2005167050 – Tígull frá Bjarnastöðum

Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Hornfirðingur IS1996157342 – Grunur frá Hafsteinsstöðum

Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2004284949 – Spyrna frá Vindási

Finnur Jóhannesson Logi IS2006257301 – Tinna Svört frá Glæsibæ

Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1991157247 – Fjölnir frá Sjávarborg

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS1998186009 – Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004280713 – Von frá Valstrýtu

Haukur Bjarnason Faxi IS2006135813 – Þórfinnur frá Skáney

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk

Jón Bjarni Smárason Sörli IS2005225054 – Virðing frá Miðdal

Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008187569 – Bylur frá Súluholti

Kjartan Ólafsson Hörður IS2006149194 – Vörður frá Laugabóli

Konráð Valur Sveinsson Fákur IS1999125221 – Hörður frá Reykjavík

Leó Hauksson Hörður IS2005149196 – Hnappur frá Laugabóli

Ólafur Andri Guðmundsson Geysir IS2006225463 – Brynja frá Grindavík

Ragnar Tómasson Fákur IS2004286692 – Branda frá Holtsmúla 1

Ragnar Tómasson Fákur IS2002284689 – Isabel frá Forsæti

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2001184971 – Andri frá Lynghaga

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2000257156 – Drift frá Hafsteinsstöðum

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006249014 – Snælda frá Laugabóli

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001281773 – Zelda frá Sörlatungu

Sigvaldi Lárus Guðmundsson Faxi IS2001238251 – Sóldögg frá Skógskoti

Sonja Noack Hörður IS2003186798 – Tvistur frá Skarði

Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006181752 – Flótti frá Meiri-Tungu 1

Sölvi Sigurðarson Hörður IS1999186184 – Steinn frá Bakkakoti

Teitur Árnason Fákur IS2004165495 – Jökull frá Efri-Rauðalæk

Valdimar Bergstað Logi IS2001165492 – Prins frá Efri-Rauðalæk

Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2004136521 – Erill frá Svignaskarði

Viðar Ingólfsson Fákur IS2004258616 – Fröken frá Flugumýri

Vigdís Matthíasdóttir Sörli IS1999288806 – Vera frá Þóroddsstöðum

Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2003165511 – Sámur frá Sámsstöðum

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS1999167050 – Bragur frá Bjarnastöðum

Skeið 150m

Árni Björn Pálsson Fákur IS2006149012 – Fróði frá Laugabóli

Bjarni Bjarnason Trausti IS2006288809 – Blikka frá Þóroddsstöðum

Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288804 – Dís frá Þóroddsstöðum

Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2003284678 – Dúa frá Forsæti

Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS1999165791 – Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS1999288806 – Vera frá Þóroddsstöðum

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk

Jón Bjarni Smárason Sörli IS2005225054 – Virðing frá Miðdal

Ragnar Tómasson Fákur IS2000265860 – Gletta frá Bringu

Reynir Örn Pálmason Hörður IS2000165139 – Skemill frá Dalvík

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS1993138909 – Óðinn frá Búðardal

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006249014 – Snælda frá Laugabóli

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001281773 – Zelda frá Sörlatungu

Teitur Árnason Fákur IS2001158801 – Tumi frá Borgarhóli

Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002125082 – Funi frá Hofi

Skeið 250m

Arna Ýr Guðnadóttir Fákur IS2005275534 – Hrafnhetta frá Hvannstóði

Árni Björn Pálsson Fákur IS2001256296 – Korka frá Steinnesi

Bergur Jónsson Sleipnir IS2003276176 – Minning frá Ketilsstöðum

Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288800 – Hera frá Þóroddsstöðum

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ

Ragnar Tómasson Fákur IS2004286692 – Branda frá Holtsmúla 1

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2001184971 – Andri frá Lynghaga

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006136221 – Smekkur frá Högnastöðum

Sölvi Sigurðarson Hörður IS1999186184 – Steinn frá Bakkakoti

Teitur Árnason Fákur IS2004165495 – Jökull frá Efri-Rauðalæk

Valdimar Bergstað Logi IS2001165492 – Prins frá Efri-Rauðalæk

Veronika Eberl Ljúfur IS1996185614 – Tenór frá Norður-Hvammi

Tölt T1 – Barnaflokkur

Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2004149205 – Hlekkur frá Bjarnarnesi

Aron Freyr Petersen Fákur IS1993188215 – Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1

Askja Ísabel Þórsdóttir Brimfaxi IS2001125107 – Valíant frá Helgadal

Auður Rós Þormóðsdóttir Fákur IS1996287210 – Gyðja frá Kaðlastöðum

Benedikt Ólafsson Hörður IS2000287985 – Týpa frá Vorsabæ II

Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2005281389 – Askja frá Efri-Hömrum

Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2009288433 – Flikka frá Brú

Dagur Ingi Axelsson Fákur IS1993235364 – Elín frá Grundarfirði

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2002166640 – Kamban frá Húsavík

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Máni IS2003186104 – Kornelíus frá Kirkjubæ

Hákon Dan Ólafsson Fákur IS2000187138 – Atgeir frá Sunnuhvoli

Helga Stefánsdóttir Hörður IS2005156464 – Kolbeinn frá Hæli

Íris Birna Gauksdóttir Hörður IS2003186762 – Glóðar frá Skarði

Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2002275486 – Ásdís frá Tjarnarlandi

Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2003138910 – Breiðfjörð frá Búðardal

Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2002137261 – Gustur frá Stykkishólmi

Kristján Árni Birgisson Léttir IS2007165301 – Sálmur frá Skriðu

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006137636 – Drymbill frá Brautarholti

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2004258443 – Rönd frá Enni

Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum

Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2005238965 – Frigg frá Hamraendum

Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2006286514 – Sóley frá Áskoti

Selma María Jónsdóttir Fákur IS2005184669 – Náttar frá Álfhólum

Signý Sól Snorradóttir Máni IS2004225851 – Rá frá Melabergi

Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS2009280325 – Auðdís frá Traðarlandi

Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS1999135150 – Fjalar frá Kalastaðakoti

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sleipnir IS2003142051 – Dynjandi frá Höfðaströnd

Sveinn Sölvi Petersen Fákur IS2000284672 – Trú frá Álfhólum

Tinna Elíasdóttir Sindri IS2006288337 – Álfdís frá Jaðri

Tinna Elíasdóttir Sindri IS2002138870 – Stjarni frá Skarði

Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti

Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1999165806 – Flóki frá Þverá, Skíðadal

Þóra Birna Ingvarsdóttir Sörli IS2004287050 – Katrín frá Vogsósum 2

Tölt T1 – Opinn flokkur

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006267160 – Spretta frá Gunnarsstöðum

Anna Björk Ólafsdóttir Sörli IS2002125855 – Reyr frá Melabergi

Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2003187712 – Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu

Ármann Sverrisson Sleipnir IS2007188147 – Dessi frá Stöðulfelli

Árni Björn Pálsson Fákur IS2004186594 – Stormur frá Herríðarhóli

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2006237534 – Frigg frá Gíslabæ

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2007287242 – Snerpa frá Efra-Seli

Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2005225852 – Birta Sól frá Melabergi

Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2006125765 – Spölur frá Njarðvík

Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2001135836 – Frakkur frá Laugavöllum

Bjarni Jónasson Léttfeti IS2006265494 – Randalín frá Efri-Rauðalæk

Bragi Viðar Gunnarsson Smári IS2005188276 – Bragur frá Túnsbergi

Bylgja Gauksdóttir Sprettur IS2008184082 – Dagfari frá Eylandi

Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2003137337 – Gljúfri frá Bergi

Einar Reynisson Þytur IS2007155906 – Muni frá Syðri-Völlum

Elin Holst Sleipnir IS2007176176 – Frami frá Ketilsstöðum

Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2005135500 – Hlekkur frá Þingnesi

Guðrún Hauksdóttir Sprettur IS2002186911 – Seiður frá Feti

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004182003 – Hlýr frá Breiðabólsstað

Hans Þór Hilmarsson Geysir IS2007288501 – Síbíl frá Torfastöðum

Haukur Bjarnason Faxi IS2007235811 – Sæld frá Skáney

Helga Una Björnsdóttir Þytur IS2006255355 – Vág frá Höfðabakka

Hinrik Bragason Fákur IS2005176194 – Stórval frá Lundi

Hjörvar Ágústsson Geysir IS2006286105 – Ísafold frá Kirkjubæ

Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2005175333 – Flans frá Víðivöllum fremri

Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2008181103 – Kiljan frá Holtsmúla 1

Högni Sturluson Máni IS2002157420 – Ýmir frá Ármúla

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2005156304 – Freyðir frá Leysingjastöðum II

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004158738 – Kristófer frá Hjaltastaðahvammi

Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007282570 – Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum

Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007225698 – Kilja frá Grindavík

John Sigurjónsson Fákur IS2007286906 – Sigríður frá Feti

John Sigurjónsson Fákur IS2004138712 – Steinn frá Hvítadal

Jóhann Ólafsson Sprettur IS2005156456 – Stjörnufákur frá Blönduósi

Kristín Lárusdóttir Kópur IS2003184151 – Þokki frá Efstu-Grund

Lena Zielinski Geysir IS2006287449 – Hrísey frá Langholtsparti

Lena Zielinski Geysir IS2006284861 – Húna frá Efra-Hvoli

Lena Zielinski Geysir IS2006286545 – Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2

Leó Geir Arnarson Fákur IS2004284537 – Krít frá Miðhjáleigu

Leó Hauksson Hörður IS2007149010 – Goði frá Laugabóli

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum

Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2002175488 – Gyrðir frá Tjarnarlandi

Matthías Leó Matthíasson Sleipnir IS2006282342 – Töru-Glóð frá Kjartansstöðum

Ólafur Ásgeirsson Smári IS2007288337 – Védís frá Jaðri

Pernille Lyager Möller Léttir IS2004186549 – Sörli frá Hárlaugsstöðum

Ragnar Tómasson Fákur IS2003177151 – Sleipnir frá Árnanesi

Ragnar Tómasson Fákur IS2006225008 – Von frá Vindási

Randi Holaker Faxi IS2005135813 – Þytur frá Skáney

Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007280326 – Freyja frá Traðarlandi

Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007167140 – Leggur frá Flögu

Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2002135538 – Jarl frá Mið-Fossum

Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi IS2003158605 – Reynir frá Flugumýri

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2002158722 – Dreyri frá Hjaltastöðum

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006286252 – Trú frá Heiði

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001158503 – Andri frá Vatnsleysu

Skúli Þór Jóhannsson Sörli IS2007284950 – Álfrún frá Vindási

Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2004282454 – Glódís frá Halakoti

Teitur Árnason Fákur IS2005284011 – Kúnst frá Ytri-Skógum

Viðar Ingólfsson Fákur IS2007181818 – Dagur frá Þjóðólfshaga 1

Þorvaldur Árni Þorvaldsson Ljúfur IS2004286012 – Stjarna frá Stóra-Hofi

Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002188902 – Þytur frá Efsta-Dal II

Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur IS2007187053 – Kristall frá Auðsholtshjáleigu

Tölt T1 – Unglingaflokkur

Aldís Gestsdóttir Brimfaxi IS2008245307 – Gleði frá Firði

Alexander Freyr Þórisson Máni IS2002181973 – Astró frá Heiðarbrún

Anna Diljá Jónsdóttir Sprettur IS2008255517 – Ólympía frá Staðarbakka II

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2001135953 – Ormur frá Sigmundarstöðum

Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006125101 – Erill frá Mosfellsbæ

Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006182022 – Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu

Annika Rut Arnarsdóttir Geysir IS2008286595 – Spes frá Herríðarhóli

Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2005284613 – Skíma frá Hvítanesi

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008284862 – Þórhildur frá Efra-Hvoli

Atli Freyr Maríönnuson Ljúfur IS2005187030 – Óðinn frá Ingólfshvoli

Atli Steinar Ingason Skuggi IS2004186363 – Atlas frá Tjörn

Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2007265247 – Kvika frá Ósi

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006181813 – Heljar frá Þjóðólfshaga 1

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1

Belinda Sól Ólafsdóttir Máni IS2003157807 – Glói frá Varmalæk 1

Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2002166914 – Stígur frá Halldórsstöðum

Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki

Birta Ingadóttir Fákur IS1999187362 – Freyr frá Langholti II

Björk Davíðsdóttir Sörli IS2007157422 – Obama frá Geirmundarstöðum

Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006282454 – Glóey frá Halakoti

Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir IS2003187602 – Flötur frá Votmúla 1

Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur IS2009286875 – Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit

Gyða Helgadóttir Skuggi IS1995135573 – Svaðilfari frá Báreksstöðum

Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2005225150 – Eva frá Mosfellsbæ

Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2001225477 – Orka frá Þverárkoti

Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2000165525 – Geisli frá Möðrufelli

Helga Þóra Steinsdóttir Geysir IS2000186917 – Svali frá Feti

Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006281209 – Staka frá Koltursey

Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006181210 – Stingur frá Koltursey

Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008135501 – Ægir frá Þingnesi

Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir IS2007287144 – Hnota frá Litlalandi

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2009188229 – Mökkur frá Efra-Langholti

Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Sindri IS2006284171 – Draumadís frá Fornusöndum

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2006236750 – Frigg frá Leirulæk

Kristín Hermannsdóttir Sprettur IS2001158045 – Sprelli frá Ysta-Mó

Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli

Rúna Björt Ármannsdóttir Sprettur IS2007186666 – Messi frá Holtsmúla 2

Rúna Tómasdóttir Fákur IS2000184556 – Brimill frá Þúfu í Landeyjum

Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2007186905 – Roðinn frá Feti

Snorri Egholm Þórsson Fákur IS2006284811 – Hreyfing frá Tjaldhólum

Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006201096 – Birta frá Hrafnsmýri

Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2007287322 – Prýði frá Laugardælum

Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2004187466 – Stormur frá Egilsstaðakoti

Sverrir Geir Guðmundsson Faxi IS2004235855 – Fljóð frá Giljahlíð

Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi IS2005286691 – Fenja frá Holtsmúla 1

Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005238947 – Eir frá Búðardal

Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005166200 – Taktur frá Torfunesi

Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2000225111 – Hrefna frá Dallandi

Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2000255108 – Mön frá Lækjamóti

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005135537 – Búi frá Nýjabæ

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum

Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2008287694 – Freydís frá Kolsholti 3

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2007165513 – Sólfaxi frá Sámsstöðum

Þórdís Inga Pálsdóttir Stígandi IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi

Tölt T1 – Ungmennaflokkur

Andri Ingason Fákur IS2004281818 – Björk frá Þjóðólfshaga 1

Andri Ingason Fákur IS1997165869 – Hylur frá Bringu

Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2001165052 – Glaður frá Grund

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS1999175488 – Kiljan frá Tjarnarlandi

Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2004158876 – Vökull frá Hólabrekku

Berglind Rós Bergsdóttir Sleipnir IS2001176173 – Simbi frá Ketilsstöðum

Eggert Helgason Ljúfur IS2008187001 – Stúfur frá Kjarri

Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2004157063 – Roði frá Garði

Finnur Ingi Sölvason Glæsir IS2008225150 – Sæunn frá Mosfellsbæ

Finnur Jóhannesson Logi IS2005188504 – Körtur frá Torfastöðum

Fríða Hansen Geysir IS2006286701 – Hekla frá Leirubakka

Glódís Helgadóttir Sörli IS2005184989 – Þokki frá Litla-Moshvoli

Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2003181410 – Prins frá Kastalabrekku

Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2005135590 – Snægrímur frá Grímarsstöðum

Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004188563 – Flögri frá Kjarnholtum I

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2003165980 – Ás frá Skriðulandi

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006187116 – Sólon frá Vesturkoti

Halldóra Baldvinsdóttir Fákur IS2005135937 – Tenór frá Stóra-Ási

Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur IS2003137646 – Jökull frá Hólkoti

Hinrik Ragnar Helgason Hörður IS2000181389 – Sýnir frá Efri-Hömrum

Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008176238 – Askur frá Lönguhlíð

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006281385 – Hlýja frá Ásbrú

Jón Óskar Jóhannesson Logi IS2006186512 – Óðinn frá Áskoti

Lea Kölher Faxi IS2003136413 – Leiftri frá Lundum II

María Gyða Pétursdóttir Sprettur IS2003156543 – Rauður frá Syðri-Löngumýri

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti

Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS2002135832 – Forkur frá Laugavöllum

Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS1997135834 – Loftfari frá Laugavöllum

Ragnheiður Hallgrímsdóttir Geysir IS2004138711 – Stefán frá Hvítadal

Róbert Bergmann Geysir IS2003286179 – Brynja frá Bakkakoti

Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007225109 – Kóróna frá Dallandi

Sigríður María Egilsdóttir Sörli IS2004125117 – Garpur frá Dallandi

Steinunn Arinbjarnardótti Fákur IS2000225131 – Perla frá Seljabrekku

Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti

Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2004135461 – Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli

Þorsteinn Björn Einarsson Sindri IS2006184155 – Kliður frá Efstu-Grund

Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2005282353 – Elding frá V-Stokkseyrarseli

Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS2007236420 – Stelpa frá Svarfhóli

Tölt T2 – Opinn flokkur

Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004281770 – Nótt frá Sörlatungu

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004181813 – Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1

Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2007135069 – Vaðall frá Akranesi

Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp

John Sigurjónsson Fákur IS2008225499 – Rauðhetta frá Reykjavík

Kári Steinsson Fákur IS2006265448 – Binný frá Björgum

Lárus Sindri Lárusson Sprettur IS2004287240 – Þokkadís frá Efra-Seli

Mette Mannseth Léttfeti IS2006165170 – Stjörnustæll frá Dalvík

Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1

Sigríður Pjetursdóttir Sleipnir IS2003180924 – Eldur frá Þórunúpi

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006181381 – Freyþór frá Ásbrú

Sigurður Sigurðarson Geysir IS2007287423 – List frá Langsstöðum

Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp

Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal

Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004165035 – Óson frá Bakka

Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004157802 – Taktur frá Varmalæk

Tölt T2 – Unglingaflokkur

Alexander Freyr Þórisson Máni IS1999184916 – Þráður frá Garði

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2001177794 – Dynjandi frá Hofi I

Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2006187759 – Eldar frá Hólshúsum

Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS1999184563 – Töfri frá Þúfu í Landeyjum

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda

Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2005186999 – Straumur frá Sörlatungu

Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2003181541 – Ra frá Marteinstungu

Bergþór Atli Halldórsson Fákur IS2006255606 – Gefjun frá Bjargshóli

Birta Ingadóttir Fákur IS2000184703 – Pendúll frá Sperðli

Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum

Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001156306 – Smellur frá Leysingjastöðum

Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006186889 – Bjartur frá Köldukinn

Linda Bjarnadóttir Hörður IS2007256275 – Gullbrá frá Hólabaki

Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2002155353 – Stilkur frá Höfðabakka

Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur IS2006125504 – Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum

Viktor Aron Adolfsson Sörli IS2002125512 – Örlygur frá Hafnarfirði

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi

Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2006165510 – Svali frá Sámsstöðum

Tölt T2 – Ungmennaflokkur

Andri Ingason Fákur IS1997182650 – Máttur frá Austurkoti

Ásta Björnsdóttir Sörli IS2007257001 – Sækatla frá Sauðárkróki

Ásta Björnsdóttir Sörli IS2003157117 – Tenór frá Sauðárkróki

Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2004282012 – Hrund frá Hvoli

Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum

Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006165982 – Skorri frá Skriðulandi

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum

Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2000184586 – Sólon frá Lækjarbakka

Hrafnhildur Sigurðardóttir Fákur IS2001188311 – Faxi frá Miðfelli 5

Hulda Kolbeinsdóttir Hörður IS2003155414 – Nemi frá Grafarkoti

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008258150 – Syrpa frá Hofi á HöfðaströndÍslandsmót

Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006288336 – Vordís frá Jaðri

Nína María Hauksdóttir Fákur IS2006277789 – Rökkvadís frá Hofi I

Róbert Bergmann Geysir IS2006186175 – Árvakur frá Bakkakoti