mánudagur, 24. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót yngri flokka

30. júlí 2012 kl. 11:57

Glósdís Rún Sigurðardóttir hélt áfram sigurgöngu sinni á stóðhestinum Kamban frá Húsavík á Íslandsmóti yngri flokka á Gaddstaðaflötum.

Glódís Rún Sigurðardóttir sigraði tölt, fjórgang og fimikeppni barna á stóðhestinum Kamban frá Húsavík.

 

TöLTKEPPNI

Ungmennaflokkur A úrslit

  1 Ásmundur Ernir Snorrason Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Máni 7,83

2 Kári Steinsson Tónn frá Melkoti Rauður/milli- einlitt Fákur 7,78

3 Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 7,44

4 Elsa Hreggviðsdóttir Mandal Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Fákur 7,39

5 Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt Fákur 7,33

 

Unglingaflokkur A úrslit

1 Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 8,06

2 Konráð Valur Sveinsson Hringur frá Húsey Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 7,22 H

3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt Stígandi 7,22 H

4 Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri 7,22 H

5 Arnór Dan Kristinsson Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 7,17

 

Barnaflokkur A úrslit

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 7,22

2 Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,78

3 Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal Jarpur/rauð- einlitt Hörður 6,61

4 Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,56

5 Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- skjótt Stígandi 6,17

 

TöLTKEPPNI T2 Ungmennaflokkur A úrslit

1 Oddur Ólafsson Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv. einlitt Ljúfur 7,08

2 Agnes Hekla Árnadóttir Gammur frá Skíðbakka III Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,75

3 Sara Rut Heimisdóttir Gáta frá Álfhólum Rauður/milli-skjótt Adam 6,71 H

4 Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt Fákur 6,71 H

5 Gylfi Björgvin Guðmundsson Eldur frá Þórunúpi Rauður/dökk/dr. einlitt Geysir 6,17

 

Unglingaflokkur A úrslit

1 Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt Faxi 7,04

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Seifur frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,79

3 Nína María Hauksdóttir Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum Jarpur/rauð- stjörnótt Fákur 6,25

4 Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt Hörður 5,46

5 Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt Fákur 5,29

 

Fjórgangur Ungmennaflokkur A úrslit

1 Edda Hrund Hinriksdóttir Hængur frá Hæl Brúnn/mó- skjótt Fákur 7,30

2 Ásmundur Ernir Snorrason Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext Máni 7,17

3 Emil Fredsgaard Obelitz Nýey frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,03

4 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... Hringur 6,97

5 Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 6,87

 

Unglingaflokkur A úrslit

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Naskur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,87

2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,80

3 Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt Stígandi 6,77

4 Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt Dreyri 6,73 H

5 Arnór Dan Kristinsson Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,73 H

 

Barnaflokkur A úrslit

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,67

2 Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,63

3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,33

4 Vilborg María Ísleifsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,27

5 Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 6,00

 

FIMMGANGUR Ungmennaflokkur A úrslit

1 Arnar Bjarki Sigurðarson Arnar frá Blesastöðum 2A Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,95

2 Arna Ýr Guðnadóttir Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,74 H

3 Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt Fákur 6,74 H

4 Lilja Ósk Alexandersdóttir Borgar frá Strandarhjáleigu Grár/brúnn einlitt Hörður 6,36

5 Ragnar Tómasson Virfill frá Torfastöðum Rauður/milli- einlitt Fákur 6,29

 

Unglingaflokkur A úrslit

1 Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt Dreyri 6,38

2 Róbert Bergmann Skjálfti frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,31

3 Brynja Kristinsdóttir Blúnda frá Arakoti Brúnn/milli- blesótt hrin... Sörli 6,14

4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,93

5 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vestri frá Borgarnesi Grár/brúnn einlitt Stígandi 5,64

 

GæðINGASKEIð Ungmennaflokkur

1 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Sörli 7,13

2 Arnar Bjarki Sigurðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 6,79

3 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Grunur frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Hornfirðingur 6,46

4 Arna Ýr Guðnadóttir Ormur frá Framnesi Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 6,42

5 Kristín Ísabella Karelsdóttir Hrammur frá Álftárósi Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,25

 

Unglingaflokkur

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt Fákur 6,79

2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Prinsessa frá Stakkhamri 2 Rauður Sindri 6,25

3 Konráð Axel Gylfason Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttur einlitt Faxi 5,54

4 Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,50

5 Svandís Lilja Stefánsdóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt Dreyri 5,33

 

Skeið 100m (flugskeið, besti tími feitletraður)

Ungmennaflokkur
1 Ragnar Tómasson
Isabel frá Forsæti

7,71 7,67 7,22
2
Hanna Rún Ingibergsdóttir
Birta frá Suður-Nýjabæ

8,16 7,95 6,75
3
Arnar Bjarki Sigurðarson
Snarpur frá Nýjabæ

8,33 8,11 6,48
4
Bjarney Jóna Unnsteinsd.
Grunur frá Hafsteinsstöðum

0,00 8,13 6,45
5
Arna Ýr Guðnadóttir
Ormur frá Framnesi

8,55 8,16 6,4

Unglingaflokkur
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson
Fálki frá Tjarnarlandi

8,32 8,32 6,13
2 Arnór Dan Kristinsson
Eldur frá Litlu-Tungu

8,60 8,51 5,82
3 Konráð Valur Sveinsson
Tralli frá Kjartansstöðum

8,76 8,55 5,75
4 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir
Prinsessa frá Stakkhamri 2

0,00 8,61 5,65
5 Finnur Jóhannesson
Ásadís frá Áskoti

8,62 8,62 5,63


FIMIKEPPNI A Börn  


 1 Glódís Rún Sigurðardóttir
Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,9

2 Védís Huld Sigurðardóttir
Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt Ljúfur 5,8

3 Annika Rut Arnarsdóttir
Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 5,1

4 Sigurlin F Arnarsdóttir
Jörundur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt Geysir 4,5

5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir
Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,1

6 Katla Sif Snorradóttir
Gustur frá Stykkishólmi Brúnn Stígandi 4

7 Katrín Eva Grétarsdóttir
Segull frá Reykjakoti Vindóttur/mó einlitt Háfeti 3,3

 

Unglingar  

1 Harpa Sigríður Bjarnadóttir
Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Hörður 5,5

2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir
Ópera frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Stígandi 5,3

3 Bjarki Freyr Arngrímsson
Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt Fákur 5,1

4 Thelma Dögg Harðardóttir
Tígull frá Runnum Leirljós/Hvítur/milli- st... Sörli 4,8

 

FIMIKEPPNI A2

1 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,9

2 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Zorró frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Andvari 4,8

3 Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Fákur 4,3