þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmót fullorðinna á Vindheimamelum

17. júlí 2012 kl. 15:08

Íslandsmót fullorðinna á Vindheimamelum

Hér eru ráslistar fyrir Íslandsmót fullorðinna sem hefst á fimmtudaginn. Ráslistar eru birtir með fyrirvara um breytingar en endanlegir ráslistar verða gefnir út á mótinu klukkutíma fyrir keppnisgreinina.

Skeið 150m

Nr Hópur Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 Svavar Örn Hreiðarsson Myrkvi frá Hverhólum Hringur
2 1 Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Dreyri
3 2 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Léttfeti
4 2 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði Geysir
5 3 Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum Sleipnir
6 3 Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Geysir
7 4 Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Fákur
8 4 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Sörli
9 5 Páll Bragi Hólmarsson Hula frá Miðhjáleigu Sleipnir
10 5 Sigurður Sigurðarson Gletta frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
11 6 Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Geysir
12 6 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
13 7 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Fákur
14 7 Þorsteinn Björnsson Þeli frá Hólum Stígandi
15 8 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Stígandi

Skeið 250m  
Nr Hópur Knapi Hestur Aðildafélag

1 1 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Sörli
2 1 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Fákur
3 2 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Stígandi
4 2 Daníel Ingi Smárason Blængur frá Árbæjarhjáleigu II Sörli
5 3 Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum Léttfeti
6 3 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Fákur
7 4 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum Geysir
8 4 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Fákur
9 5 Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Geysir
10 5 Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík Sörli
11 6 Þórarinn Eymundsson Stígur frá Efri-Þverá Stígandi

Fjórgangur
Meistaraflokkur

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Friðdóra Friðriksdóttir Jór frá Selfossi Sörli
2 Arnar Davíð Arngrímsson Eldur frá Hnjúki Fákur
3 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Stígandi
4 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey Léttir
5 Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Þytur
6 Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Sörli
7 Viðar Bragason Björg frá Björgum Léttir
8 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Stígandi
9 Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Léttfeti
10 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Evelyn frá Litla-Garði Léttir
11 Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
12 Helga Thoroddsen Fylkir frá Þingeyrum Neisti
13 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu Stígandi
14 Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Dreyri
15 Bjarni Jónasson Roði frá Garði Léttfeti
16 Anna S. Valdemarsdóttir Ánægja frá Egilsá Fákur
17 Erlingur Ingvarsson Skrugga frá Kýrholti Þjálfi
18 Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Þytur
19 Artemisia Bertus Óskar frá Blesastöðum 1A Sleipnir
20 Viðar Ingólfsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Fákur
21 Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Sörli
22 Hulda Gústafsdóttir Ketill frá Kvistum Fákur
23 Ingeborg Björk Steinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Sleipnir
24 Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Sörli
25 Jakob Svavar Sigurðsson Asi frá Lundum II Dreyri
26 Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Fákur
27 Hinrik Bragason Njáll frá Friðheimum Fákur
28 Guðmundur Björgvinsson Hrímnir frá Ósi Geysir
29 Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal Stígandi
30 Erlingur Ingvarsson Þerna frá Hlíðarenda Þjálfi
31 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum Léttir
32 Edda Rún Ragnarsdóttir Punktur frá Varmalæk Fákur
33 Vignir Siggeirsson Melkorka frá Hemlu II Geysir
34 Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Fákur
35 Vigdís Gunnarsdóttir Sögn frá Lækjamóti Þytur
36 Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Þytur
37 Baldvin Ari Guðlaugsson Öngull frá Efri-Rauðalæk Léttir
38 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Stígandi
39 Þorgils Magnússon Gammur frá Hóli Stígandi
40 Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Stígandi
41 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vígar frá Skarði Geysir
42 Jón Gíslason Kóngur frá Blönduósi Fákur

 

Fimmgangur
Meistaraflokkur

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Barbara Wenzl Seyðir frá Hafsteinsstöðum Stígandi
2 Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Fákur
3 Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti Sleipnir
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði Geysir
5 Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði Stígandi
6 Trausti Þór Guðmundsson Tinni frá Kjarri Ljúfur
7 Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Dreyri
8 Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Stígandi
9 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Hörður
10 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Sleipnir
11 Bjarni Jónasson Djásn frá Hnjúki Léttfeti
12 Viðar Bragason Binný frá Björgum Léttir
13 Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Hringur
14 Anna S. Valdemarsdóttir Sæla frá Skíðbakka III Fákur
15 Haukur Baldvinsson Rammur frá Höfðabakka Sleipnir
16 Sölvi Sigurðarson Kristall frá Hvítanesi Léttfeti
17 Ísólfur Líndal Þórisson Álfrún frá Víðidalstungu II Þytur
18 Eyjólfur Þorsteinsson Rómur frá Gíslholti Sörli
19 Viðar Ingólfsson Már frá Feti Fákur
20 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II Sleipnir
21 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Léttfeti
22 Berglind Rósa Guðmundsdóttir Nói frá Garðsá Sörli
23 Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu-Brekku Léttir
24 Artemisia Bertus Sólbjartur frá Flekkudal Sleipnir
25 Snorri Dal Kaldi frá Meðalfelli Sörli
26 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Sleipnir
27 Elvar Einarsson Laufi frá Syðra-Skörðugili Stígandi
28 Líney María Hjálmarsdóttir Villandi frá Feti Stígandi
29 Guðmundur Björgvinsson Gjöll frá Skíðbakka III Geysir
30 Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Ljúfur
31 Hugrún Jóhannesdóttir Heiðar frá Austurkoti Sleipnir
32 Hulda Gústafsdóttir Sólon frá Bjólu Fákur
33 Guðmundur Björgvinsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Geysir
34 Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi Fákur
35 Eyjólfur Þorsteinsson Kraftur frá Efri-Þverá Sörli
36 Jón Finnur Hansson Narri frá Vestri-Leirárgörðum Fákur
37 Viðar Ingólfsson Hylling frá Flekkudal Fákur
38 Sindri Sigurðsson Haukur frá Ytra-Skörðugili II Sörli
39 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum Hörður
40 Edda Rún Ragnarsdóttir Völur frá Árbæ Fákur
41 Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mói Léttfeti
42 Þórarinn Ragnarsson Mökkur frá Hólmahjáleigu Snæfaxi
43 Sigurður Óli Kristinsson Gígur frá Hólabaki Geysir
44 Sæmundur Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal Stígandi
45 Kristinn Hugason Lektor frá Ytra-Dalsgerði Andvari
46 Viðar Bragason Sísí frá Björgum Léttir
47 Daníel Ingi Smárason Gleði frá Hafnarfirði Sörli
48 Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Sleipnir
49 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Léttfeti
50 Vignir Siggeirsson Heljar frá Hemlu II Geysir
51 Tryggvi Björnsson Kafteinn frá Kommu Þytur
52 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Fákur

 

Töltkeppni
Meistaraflokkur

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Hinrik Bragason Njáll frá Friðheimum Fákur
2 Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Stígandi
3 Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti Þytur
4 Eyrún Ýr Pálsdóttir Hreimur frá Flugumýri II Sleipnir
5 Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu Fákur
6 Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Léttfeti
7 Camilla Petra Sigurðardóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Sleipnir
8 Eyjólfur Þorsteinsson Háfeti frá Úlfsstöðum Sörli
9 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vals frá Efra-Seli Sleipnir
10 Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum Geysir
11 Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal Stígandi
12 Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu Stígandi
13 Mette Mannseth Lukka frá Kálfsstöðum Léttfeti
14 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjamóti Stígandi
15 Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Fákur
16 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Andvari
17 Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Fákur
18 Erlingur Ingvarsson Þerna frá Hlíðarenda Þjálfi
19 Viðar Bragason Björg frá Björgum Léttir
20 Eyjólfur Þorsteinsson Ari frá Síðu Sörli
21 Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Svaði
22 Hörður Óli Sæmundarson Spes frá Vatnsleysu Stígandi
23 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Léttfeti
24 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Stígandi
25 Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey Dreyri
26 Sigurður Óli Kristinsson Þöll frá Heiði Geysir
27 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vígar frá Skarði Geysir
28 Artemisia Bertus Óskar frá Blesastöðum 1A Sleipnir
29 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey Léttir
30 Viðar Ingólfsson Vornótt frá Hólabrekku Fákur
31 Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Fákur
32 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum Léttir
33 Helgi Eyjólfsson Friður frá Þúfum Faxi
34 Sölvi Sigurðarson Veigar frá Narfastöðum Léttfeti
35 Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum Sörli
36 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bragur frá Seljabrekku Hörður
37 Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Þytur
38 Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
39 Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum Geysir
40 Bjarni Jónasson Roði frá Garði Léttfeti
41 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu Stígandi
42 Hulda Gústafsdóttir Ketill frá Kvistum Fákur
43 Líney María Hjálmarsdóttir Vökull frá Hólabrekku Stígandi
44 Hinrik Bragason Smyrill frá Hrísum Fákur
45 Vignir Siggeirsson Melkorka frá Hemlu II Geysir
46 Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Fákur

 

Töltkeppni T2
Meistaraflokkur

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Stígandi
2 Halldóra H Ingvarsdóttir Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Hörður
3 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Léttfeti
4 Anna S. Valdemarsdóttir Dofri frá Steinnesi Fákur
5 Saga Mellbin Bárður frá Gili Sörli
6 Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Geysir
7 Snorri Dal Helgi frá Stafholti Sörli
8 Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Dreyri
9 Daníel Ingi Smárason Gleði frá Hafnarfirði Sörli
10 Viðar Ingólfsson Már frá Feti Fákur
11 Árni Björn Pálsson Hrannar frá Skyggni Fákur
12 Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Hörður
13 Þórarinn Eymundsson Vanadís frá Holtsmúla 1 Stígandi
14 Anna S. Valdemarsdóttir Adam frá Vorsabæjarhjáleigu Fákur
15 Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Léttfeti
16 Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Sleipnir
17 Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Fákur

Gæðingaskeið
Meistaraflokkur

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Sörli
2 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Léttfeti
3 Páll Bragi Hólmarsson Hula frá Miðhjáleigu Sleipnir
4 Daníel Ingi Smárason Gleði frá Hafnarfirði Sörli
5 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði Geysir
6 Edda Rún Ragnarsdóttir Völur frá Árbæ Fákur
7 Viðar Ingólfsson Már frá Feti Fákur
8 Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Léttfeti
9 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Sleipnir
10 Elvar Einarsson Blævar frá Stóru-Gröf ytri Stígandi
11 Viðar Ingólfsson Hylling frá Flekkudal Fákur
12 Artemisia Bertus Dynfari frá Steinnesi Sleipnir
13 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum Hörður
14 Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Ljúfur
15 Haukur Baldvinsson Rammur frá Höfðabakka Sleipnir
16 Eyjólfur Þorsteinsson Kraftur frá Efri-Þverá Sörli
17 Sigurður Óli Kristinsson Tvistur frá Skarði Geysir
18 Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Geysir
19 Sæmundur Sæmundsson Þyrill frá Djúpadal Stígandi
20 Snorri Dal Kaldi frá Meðalfelli Sörli
21 Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði Stígandi
22 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Fákur
23 Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Léttfeti
24 Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Fákur

Skeið 100m (flugskeið)  

Nr Knapi Hestur Aðildafélag
1 Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum Léttfeti
2 Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Sörli
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hringur frá Skarði Geysir
4 Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Geysir
5 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Geysir
6 Magnús Bragi Magnússon Fjölnir frá Sjávarborg Léttfeti
7 Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala Hringur
8 Þórarinn Ragnarsson Vivaldi frá Presthúsum II Snæfaxi
9 Daníel Ingi Smárason Hörður frá Reykjavík Sörli
10 Snæbjörn Björnsson Sinna frá Úlfljótsvatni Trausti
11 Artemisia Bertus Dynfari frá Steinnesi Sleipnir
12 Baldvin Ari Guðlaugsson Jökull frá Efri-Rauðalæk Léttir
13 Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Fákur
14 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Sörli
15 Sigurður Óli Kristinsson Arfur frá Ásmundarstöðum Geysir
16 Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Geysir
17 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Stígandi
18 Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Fákur
19 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Stígandi
20 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Trausti
21 Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Fákur
22 Sigurður Sigurðarson Gletta frá Þjóðólfshaga 1 Geysir