föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Íslandsmeistarar í kappreiðaskeiði

4. júlí 2019 kl. 00:20

Verðlaunahafar í 150 metra skeiði

Þórarinn Eymundsson sigurvegari í 150 metra skeiði og Konráð Valur í 250 metra skeiði

Fyrstu íslandsmeistarar ársins 2019 voru krýndir nú í kvöld.

Í 250 metra skeiði eru það þeir félagar Konráð Valur og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sem voru hlutskarpastir og í 150  metra skeið sigraði Þórarinn Eymundsson á Gullbrá frá Lóni.

Viðtöl við Þórarinn og Konráð munu birtast á vef Eiðfaxa á morgun. Hér fyrir neðan má sjá bestu tíma hjá hverju pari bæði í 150 og 250 metra skeiði.

Skeið 250m P1                                                                       

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                          

Sæti  Knapi                                 Hross                                  Tími

1        Konráð Valur Sveinsson       Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,66

2        Guðmundur Björgvinsson     Glúmur frá Þóroddsstöðum   21,74

3        Sigurbjörn Bárðarson           Vökull frá Tunguhálsi II          22,00

4        Daníel Gunnarsson              Eining frá Einhamri 2            22,49

5        Gústaf Ásgeir Hinriksson     Andri frá Lynghaga               22,53

6        Sigursteinn Sumarliðason     Krókus frá Dalbæ                 22,85

7        Sigurður Vignir Matthíasson  Líf frá Framnesi                    22,99

8        Finnur Jóhannesson             Tinna Svört frá Glæsibæ       23,08

9        Bergur Jónsson                   Sædís frá Ketilsstöðum        23,21

10      Ásmundur Ernir Snorrason   Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        23,42

11      Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði             23,63

12      Þorgils Kári Sigurðsson       Vænting frá Sturlureykjum 2  24,05

13      Davíð Jónsson                    Glóra frá Skógskoti              24,33

14      Randi Holaker                      Þórfinnur frá Skáney             26,13

 

Skeið 150m P3                                                                      

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                         

Sæti  Knapi                                 Hross                                  Tími

1        Þórarinn Eymundsson         Gullbrá frá Lóni                    14,10

2        Árni Björn Pálsson              Korka frá Steinnesi              14,31

3        Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum          14,41

4        Glódís Rún Sigurðardóttir    Blikka frá Þóroddsstöðum    14,50

5        Þórarinn Ragnarsson           Funi frá Hofi                        14,52

6        Reynir Örn Pálmason          Skemill frá Dalvík                 14,72

7        Gústaf Ásgeir Hinriksson     Rangá frá Torfunesi             14,75

8        Trausti Óskarsson               Skúta frá Skák                     14,90

9        Hinrik Bragason                  Hrafnhetta frá Hvannstóði     14,91

10      Hanna Rún Ingibergsdóttir   Birta frá Suður-Nýjabæ         14,92

11      Sigurður Sigurðarson           Drift frá Hafsteinsstöðum     14,94

12      Sunna Lind Ingibergsdóttir   Flótti frá Meiri-Tungu 1         15,04

13      Þráinn Ragnarsson              Blundur frá Skrúð                 15,20

14      Fredrica Fagerlund              Snær frá Keldudal                15,27

15      Hlynur Pálsson                   Snafs frá Stóra-Hofi             15,37

16      Þorsteinn Björn Einarsson   Fossbrekka frá Brekkum III   15,50

17      Haukur Bjarnason                Bragi frá Skáney                  15,55

18      Hans Þór Hilmarsson          Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 15,62

19      Sigurbjörn Bárðarson          Hvanndal frá Oddhóli           15,66

20      Ólafur Örn Þórðarson          Lækur frá Skák                    15,68

21      Edda Rún Ragnarsdóttir      Tign frá Fornusöndum          15,82

22      Þráinn Ragnarsson              Gassi frá Efra-Seli               16,04

23      Brynjar Nói Sighvatsson      Hríma frá Gunnlaugsstöðum 16,65

24      Auðunn Kristjánsson           Gloría frá Grænumýri            0,00