fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

íslandsmeistarar í 100 metra skeiði

6. júlí 2019 kl. 22:55

Keppt í þremur flokkum, Konráð Valur með tvöfaldan sigur

Íslandsmeistarar voru krýndir í þremur flokkum í 100 metra skeiði nú í kvöld. Flokkarnir þrír eru meistaraflokkur, ungmennaflokkur og unglingaflokkur.

 

Íslandsmeistari í 100 metra skeiði unglinga er Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson en hann sigraði í þeim flokki með töluverðum yfirburðum. Fákur hans er Viljar frá Skjólbrekku og hlupu þeir á tímanum 7,82 sekúndum, glæsilegur tími það og Eysteinn vel að Íslandsmeistaratitlinum kominn.

 

Íslandsmeistari í ungmennaflokki er Sunna Lind Ingibergsdóttir og Flótti frá Meiri-Tungi. Tími þeirra var 8,06. Sunna Lind hefur verið sýnileg í skeiðkappreiðum núna í nokkur ár þrátt fyrir ungan aldur og á framtíðina fyrir sér.

 

Íslandsmeistari í meistaraflokki er Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu en tími þeirra var 7,30 sekúndur. Það er gaman að segja frá því að Konráð Valur náði sama tíma á Losta frá Ekru en Losti lá einungis annan sprettinn en Kjarkur báða sína og er því titilhafi.

 

Flugskeið 100m P2                                                                             

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                                        

Sæti    Knapi                                           Hross                                  Tími

1         Konráð Valur Sveinsson                Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,30

2         Konráð Valur Sveinsson                Losti frá Ekru                       7,30

3         Jóhann Magnússon                       Fröken frá Bessastöðum      7,33

4         Guðmundur Björgvinsson              Glúmur frá Þóroddsstöðum  7,35

5         Þórarinn Eymundsson                   Gullbrá frá Lóni                    7,42

6         Ásmundur Ernir Snorrason             Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        7,45

7         Sigurbjörn Bárðarson                     Vökull frá Tunguhálsi II         7,57

8         Ingibergur Árnason                        Sólveig frá Kirkjubæ             7,57

9         Sigurður Sigurðarson                     Hnokki frá Þóroddsstöðum   7,61

10        Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli            7,79

11        Sigurður Vignir Matthíasson           Líf frá Framnesi                    7,80

12        Jakob Svavar Sigurðsson              Jarl frá Kílhrauni                   7,82

13        Gústaf Ásgeir Hinriksson               Andri frá Lynghaga               7,84

14        Gústaf Ásgeir Hinriksson               Rangá frá Torfunesi              7,84

15        Leó Hauksson                               Tvistur frá Skarði                  7,91

16        Daníel Gunnarsson                        Eining frá Einhamri 2            7,93

17        Haukur Bjarnason                          Bragi frá Skáney                  7,99

18        Skapti Steinbjörnsson                    Jórvík frá Hafsteinsstöðum   8,10

19        Þorsteinn Björn Einarsson              Fossbrekka frá Brekkum III    8,20

20        Elisabeth Marie Trost                     Gná frá Borgarnesi               8,21

21        Edda Rún Guðmundsdóttir             Sveppi frá Staðartungu         8,44

22        Randi Holaker                               Þórfinnur frá Skáney             8,48

23-25   Finnur Jóhannesson                      Tinna Svört frá Glæsibæ      0,00

23-25   Guðrún Margrét Valsteinsdóttir      Surtsey frá Fornusöndum     0,00

23-25   Hans Þór Hilmarsson                     Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00

                                                                                                                                        

                                                                                                                                            

Ungmennaflokkur                                                                                

                                                                                                                                            

Sæti    Knapi                                           Hross                                  Tími

1         Sunna Lind Ingibergsdóttir             Flótti frá Meiri-Tungu 1         8,06

2         Guðmar Freyr Magnússon             Hagur frá Skefilsstöðum       8,19

3         Benjamín Sandur Ingólfsson          Ásdís frá Dalsholti                8,32

4         Þorgils Kári Sigurðsson                 Vænting frá Sturlureykjum 2  8,36

5         Þorgils Kári Sigurðsson                 Gjóska frá Kolsholti 3           8,38

6         Birta Ingadóttir                              Hálfdán frá Oddhóli              8,41

7         Benjamín Sandur Ingólfsson          Messa frá Káragerði             8,46

8-10     Ásdís Ósk Elvarsdóttir                   Hrappur frá Sauðárkróki        0,00

8-10     Guðmar Freyr Magnússon             Sóta frá Steinnesi                 0,00

8-10     Rósa Kristín Jóhannesdóttir           Erill frá Svignaskarði             0,00

                                                                                                                                        

                                                                                                                                            

Unglingaflokkur                                                                                  

                                                                                                                                            

Sæti    Knapi                                           Hross                                  Tími

1         Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson         Viljar frá Skjólbrekku            7,82

2         Kristján Árni Birgisson                   Máney frá Kanastöðum         8,29

3         Þórey Þula Helgadóttir                   Þótti frá Hvammi I                 8,34

4         Egill Már Þórsson                          Tinna frá Ragnheiðarstöðum 8,50

5         Haukur Ingi Hauksson                   Komma frá Kambi                8,77

6         Dagur Ingi Axelsson                      List frá Svalbarða                 8,97

7-12     Kristófer Darri Sigurðsson              Vörður frá Hafnarfirði            0,00

7-12     Heiður Karlsdóttir                          Nökkvi frá Lækjarbotnum      0,00

7-12     Hekla Rán Hannesdóttir                 Halla frá Kverná                   0,00

7-12     Steindór Óli Tobíasson                  Gosi frá Staðartungu             0,00

7-12     Glódís Rún Sigurðardóttir               Blikka frá Þóroddsstöðum    0,00

7-12     Sigrún Högna Tómasdóttir             Blakkur frá Tungu                 0,00