þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ísland með eitt gull

1. ágúst 2014 kl. 15:34

Jóhann er samanlagður fjórgangssigurvegari. Mynd:nm2014.dk

Samanlagðir sigurvegarar í fjórgangsgreinum.

Komnar eru niðurstöður fyrir samanlagða fjórgangssigurvegara bæði fyrir fullorðna og ungmennina. Jóhann Rúnar Skúlason er samanlagður fjórgangssigurvegari með 7,60 stig, sem þýðir að Ísland er komið með eitt gull í hús. Önnur, og rétt fyrir neðan Jóhann, er Susanne Larson með 7,585 og í þriðja er Unn Kroghen með 7,565 stig.

Af ungmennunum er það Thomas Vilain Rorvang sem er efstur með 7,570 stig. Önnur er Oda Ugland með 7,38 stig og þriðja er Guro Espeland með 7,085 stig. 

Niðurstöður úr fullorðinsflokki:

1 070 Jóhann Rúnar Skúlason [S]
Snugg fra Grundet Hus / IS 7,600
T1-S: 8,00 V1-S: 7,20
2 053 Susanne Larsen [S]
Brúsi fra Helledige / DK 7,585
T2-S: 8,10 V1-S: 7,07
3 019 Unn Kroghen Adalsteinsson [S]
Hrafndynur frà Hàkoti / SE 7,565
T1-S: 7,70 V1-S: 7,43
4 071 Reynir Örn Pálmason [S]
Tónn frá Melkoti / IS 7,520
T1-S: 7,87 V1-S: 7,17
5 028 Hjalti Gudmundsson [S]
Thór från Järsta / SE 7,370
T2-S: 7,87 V1-S: 6,87
6 078 Guðmundur Fr. Björgvinsson [S]
Herkules fra Pegasus / IS 7,215
T1-S: 7,23 V1-S: 7,20
7 098 Stian Pedersen [S]
Globus fra Jakobsgården / NO 7,185
T1-S: 7,30 V1-S: 7,07
8 045 Trine Risvang [S]
Hylur frá Austurkoti / DK 7,180
T1-S: 7,23 V1-S: 7,13
9 093 Hanne Smidesang [S]
Vökull fra Kopavogi / NO 7,150
T2-S: 7,50 V1-S: 6,80
10 099 Thomas Larsen [S]
Skáti fra Skáney / NO 7,130
T1-S: 6,83 V1-S: 7,43
11 090 Anne Stine Haugen [S]
Kristall fra Jarðbrú / NO 7,065
T1-S: 7,10 V1-S: 7,03
12 072 Kristján Magnússon [S]
Sölvi frá Ingólfshvoli / IS 7,015
T1-S: 6,93 V1-S: 7,10
13 100 Tine Johansen [S]
Hrímbakur fra Hólshúsum / NO 6,830
T1-S: 6,63 V1-S: 7,03
14 017 Louise Löfgren [S]
Gloi från Nöddegården / SE 6,815
T2-S: 6,90 V1-S: 6,73
15 018 Anna Stenbeck [S]
Orri från Mörtö / SE 6,785
T1-S: 6,87 V1-S: 6,70
16 094 Ingeborg Steinnes Ivesdal [S]
Stali fra Fossanmoen / NO 6,750
T2-S: 6,73 V1-S: 6,77
17 088 Agnes Helga Helgadottir [S]
Fjarki frá Breiðholti / NO 6,715
T1-S: 6,63 V1-S: 6,80
18 073 Snorri Dal [S]
Vignir frá Selfossi / IS 6,700
T1-S: 6,50 V1-S: 6,90
19 003 Jenni Kurki [S]
Hljómur frá Túnsbergi / FI 6,600
T1-S: 6,60 V1-S: 6,60
20 026 Vignir Jónasson [S]
Ivan från Hammarby / SE 6,535
T2-S: 6,30 V1-S: 6,77
21 066 Óluva á Lofti [S]
Huginn frá Útnyrðingsstøðum / FO 6,450
T1-S: 6,27 V1-S: 6,63
22 096 Kristina Madsen [S]
Ask fra Suldal / NO 6,350
T1-S: 6,20 V1-S: 6,50
23 065 Heri Djurhuus Dahl [S]
Vorboða frá Akurgerði / FO 6,200
T1-S: 6,13 V1-S: 6,27

Niðurstöður - Ungmenni:

1 058 Thomas Vilain Rørvang [Y]
Ylur frá Hvítanesi / DK 7,570
T1-JY: 7,67 V1-JY: 7,47
2 108 Oda Ugland [Y]
Hárekur fra Vindási / NO 7,380
T1-JY: 7,63 V1-JY: 7,13
3 105 Guro Espeland [Y]
Zorró fra Grímsstöðum / NO 7,085
T1-JY: 7,50 V1-JY: 6,67
4 087 Þórdís Inga Pálsdóttir [Y]
Meyvant frá Feti / IS 6,850
T2-JY: 7,00 V1-JY: 6,70
5 034 Pierre Sandsten Hoyos [Y]
Falki från Karlsro / SE 6,785
T2-JY: 6,57 V1-JY: 7,00
6 055 Kristine B. Jørgensen [Y]
Týr frá Þverá II / DK 6,715
T1-JY: 6,43 V1-JY: 7,00
7 031 Felicia Lindblom [Y]
Safir vom Lindenhof / SE 6,685
T1-JY: 6,97 V1-JY: 6,40
8 059 Caroline Poulsen [Y]
Helgi frá Stafholti / DK 6,615
T1-JY: 6,13 V1-JY: 7,10
8 085 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir [Y]
Óskar frá Akureyri / IS 6,615
T1-JY: 6,43 V1-JY: 6,80
10 081 Fríða Hansen [Y]
Hamar frá Litla-Hamri / IS 6,600
T1-JY: 6,57 V1-JY: 6,63
11 104 Caroline Gleditsch Holstad [Y]
Thor fra Ketu / NO 6,550
T1-JY: 6,37 V1-JY: 6,73
12 035 Filippa Helltén [Y]
Máni frá Galtanesi / SE 6,535
T1-JY: 6,37 V1-JY: 6,70
13 084 Brynja Kristinsdóttir [Y]
Tryggvi Geir frá Steinnesi / IS 6,485
T1-JY: 6,07 V1-JY: 6,90
14 103 Caroline Wangen [Y]
Laki fra Hemlu / NO 6,450
T2-JY: 6,63 V1-JY: 6,27
15 063 Catharina Smidth [J]
Nökkvi fra Ryethøj / DK 6,415
T2-JY: 6,63 V1-JY: 6,20
16 006 Veera Sirén [Y]
Aldís frá Miðey / FI 6,385
T1-JY: 6,30 V1-JY: 6,47
17 061 Ida Emilie Kaasgaard [Y]
Naskur frá Búlandi / DK 6,350
T2-JY: 6,27 V1-JY: 6,43
18 064 Martin Rokkjær Simonsen [J]
Frekja fra Kraghøj / DK 6,335
T2-JY: 6,40 V1-JY: 6,27
19 062 Clara Håkonsson [J]
Kolfaxi fra Lilleheden / DK 6,100
T1-JY: 6,77 V1-JY: 5,43
20 008 Arnella Nyman [Y]
Lordi frá Hvolsvelli / FI 6,030
T1-JY: 5,93 V1-JY: 6,13
21 080 Nína María Hauksdóttir [Y]
Stimpill frá Varmadal / IS 5,935
T2-JY: 5,70 V1-JY: 6,17
22 054 Louise Linde Andersen [Y]
Vísir frá Syðra-Langholti / DK 5,900
T2-JY: 6,03 V1-JY: 5,77
23 038 Jack Eriksson [J]
Kolskeggur frá Bakkakoti / SE 5,800
T1-JY: 5,70 V1-JY: 5,90
24 111 Mia Strøm [J]
Aron fra Jakobsgården / NO 5,680
T1-JY: 5,73 V1-JY: 5,63
25 007 Desirée Alameri [Y]
Mökkur frá Ytri-Bægisá I / FI 5,600
T1-JY: 5,57 V1-JY: 5,63
26 110 Karoline Ilseth Dahlø [J]
Draumur fra Taasaasen / NO 5,585
T1-JY: 5,30 V1-JY: 5,87
27 012 Nicole Hiltunen [J]
Vottur frá Grafarkoti / FI 5,485
T1-JY: 5,27 V1-JY: 5,70
28 112 Oline Michelson [J]
Difa fra Åsvin / NO 4,935
T1-JY: 4,97 V1-JY: 4,90