mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ís-landsmót á Svínavatni um helgina

1. mars 2012 kl. 23:52

Ís-landsmót á Svínavatni um helgina

Ís-landsmótið á Svínavatni verður haldið laugardaginn 3. mars nk. Mótið hefst stundvíslega kl. 10 á keppni í B-flokki, síðan fer keppni A-flokki fram og endað verður á töltkeppni. Úrslit verða riðin strax á eftir hverri grein. Skráningar eru um 100 og á ráslista eru margir feiknagóðir hestar eins og sjá má.

 
Útvarpað verður frá mótinu á FM103,7
Veitingasala verður á staðnum, heitir drykkir, samlokur, pönnukökur, kleinur o.fl.
Ekki verður selt inn en skrár verða seldar á 500 kr.
 
Nánari upplýsingar er að finna á heimasíðu mótsins.
 
B-flokkur í boði Margrétarhofs
1 Helgi Eyjólfsson Friður frá Þúfum
1 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli
1 Rúnar Freyr Rúnarsson Fróði frá Torfustöðum
2 Hörður Óli Sæmundarson Albert frá Vatnsleysu
2 Tryggvi Björnsson Spaði frá Fremra-Hálsi
2 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
3 Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi
3 Þórarinn Ragnarsson Hrafnhetta frá Steinnesi
3 Þórður Pálsson Áfangi frá Sauðanesi
4 Eline Manon Schijver Eyvör frá Eyri
4 Ástríður Magnúsdóttir Hróarr frá Vatnsleysu
4 Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum
5 Baldvin Ari Guðlaugsson Öngull frá Efri Rauðalæk
5 Finnur Bessi Svavarsson Vörður frá Hafnarfirði
5 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum
6 Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi
6 Bjarni Sveinsson Leiftur frá Laugardælum
6 Barbara Benzl Dalur frá Háleggsstöðum
7 Selma Svavarsdóttir Hátíð frá Blönduósi
7 Fredrica Fagerlund Leikur frá Lýtingsstöðum
7 Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum
8 Friðgeir Ingi Jóhannsson Reyr frá Hofi
8 Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka
8 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu
9 Elvar Einarsson Hlekkur frá Lækjarmóti
9 Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund
9 Gestur Freyr Stefánsson Dís frá Höskuldsstöðum
10 Arnar Bjarki Sigurðsson Kaspar frá Kommu
10 Katrín Birna Vignisdóttir Prinsessa frá Garði
10 Sæmundur Þ Sæmundsson Baugur frá Tunguhálsi 2
11 Hörður Óli Sæmundarson Andri frá Vatnsleysu
11 Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík
11 Sölvi Sigurðarson Bjarmi frá Garðakoti
12 Jón Helgi Sigurgeirsson Bjarmi frá Enni
12 Torunn Hjelvik Asi frá Lundum II
12 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
13 Sigurður Sigurðarson Glæða frá Þjóðólfshaga 1
13 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Evelyn frá Litla Garði
13 Stefán Birgir Stefánsson Gangster frá Árgerði
14 Páll Bjarki Pálsson Reynir frá Flugumýri
14 Ástríður Magnúsdóttir Núpur frá Vatnsleysu
14 Karen Ósk Guðmundsdóttir Kjarkur frá Flögu
 
 
A-flokkur í boði Landsvirkjunar
1 Sæmundur Þ Sæmundarson Mirra frá Vindheimum
1 Jóhann B. Magnússon Hera frá Bessastöðum
2 Ásdís Helga Sigursteinsd Kiljan frá Árgerði
2 Vignir Sigurðsson Spói frá Litlu- Brekku
3 Eline Manon Schijver Snerpa frá Eyri
3 Elvar Eylert Einarsson Starkaður frá Stóru Gröf Ytri
4 Tryggvi Björnsson Rammur frá Höfðabakka
4 Baldvin Ari Guðlaugsson Bergsteinn frá Akureyri
5 Finnur Bessi Svavarsson Öskubuska frá Litladal
5 Friðgeir Ingi Jóhannsson Ljúfur frá Hofi
6 Gestur Freyr Stefánsson Sveipur frá Borgarhóli
6 Sæmundur Þ Sæmundarson Þyrill frá Djúpadal
7 Sverrir Sigurðsson Diljá frá Höfðabakka
7 Torunn Hjelvik Laufi frá Bakka
8 Sigurður Sigurðarson Frosti frá Efri-Rauðalæk
8 Vignir Sigurðsson Lygna frá Litlu- Brekku
9 Stefán  Birgir Stefánsson Tristan frá Árgerði
9 Tryggvi Björnsson Blær frá Miðsitju
10 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum
10 Ásdís Helga Sigursteinsd Hvinur frá Litla-Garði
11 Jóhann B. Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum
11 Páll Bjarki Pálsson Seiður frá Flugumýri 2
12 Líney María Hjálmarsdóttir Gola frá Ólafsfirði
12 Hans Thor Hilmarsson Lotta frá Hellu
 
 
Tölt í boði Sunnaholt
1 Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi
1 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri Ey
1 Hörður Óli Sæmundarson Albert frá Vatnsleysu
2 Hekla Katharína Kristinsd Hrymur frá Skarði
2 Tryggvi Björnsson Spaði frá Fremra-Hálsi
2 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri- Hofdölum
3 Jóhann B. Magnússon Oddviti frá Bessastöðum
3 Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík
3 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra- Seli
4 Rúnar Freyr Rúnarsson Fróði frá Torfustöðum
4 Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum
4 Sæmundur Þ Sæmundarson Baugur frá Tunguhálsi 2
5 Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3
5 Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili
5 Höskuldur Birkir Erlingsson Börkur frá Akurgerði
6 Guðlaugur Arason Logar frá Möðrufelli
6 Stefanie Wermelinger Njála frá Reykjavík
6 Sölvi Sigurðarson Dóri frá Melstað
7 Finnur Bessi Svavarsson Drafnar frá Þingnesi
7 Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi
7 Þórarinn Ragnarsson Hrafnhetta frá Steinnesi
8 Bjarni Sveinsson Leiftur frá Laugardælum
8 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggstöðum
8 Ólafur Magnússon Gáski frá Sveinsstöðum
9 Jessie Huijbers Daníel frá Vatnsleysu
9 Baldvin Ari Guðlaugsson Geisli frá Efri Rauðalæk
9 Vignir Sigurðsson Lygna frá Litlu - Brekku
10 Gestur Freyr Stefánsson Sveipur frá Borgarhóli
10 Tryggvi Björnsson Stimpill frá Vatni
10 Arnar Bjarki Sigurðarson Rán frá Neistastöðum
11 Sigurður Sigurðarson Glæða frá Þjóðólfshaga 1
11 Selma Svavarsdóttir Hátíð frá Blönduósi
11 Sölvi Sigurðarson Kolvakur frá Syðri- Hofdölum
12 Hörður Óli Sæmundarson Andri frá Vatnsleysu
12 Líney María Hjálmarsdóttir Kristall frá Varmalæk
12 Katrín Birna Vignisdóttir Prinsessa frá Garði