miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hyrnuliðið sigrar KB-mótaröðina

20. mars 2012 kl. 12:00

Hyrnuliðið sigrar KB-mótaröðina

Gríðarlega góð þátttaka var á lokamótinu í KB mótaröðinni eða yfir 100 skráningar og ljóst að mikill keppnishugur er í vestlendingum, það var mikil spenna sem ríkti á pöllunum um hvaða lið færi með sigur af hólmi og fór svo að Hyrnuliðið náði að knýja fram sigur á lokasprettinum, Sólargeislar í 2 og Knapinn í 3, verða þeim veitt verðlaun á vesturlandssýningunni sem fram fer í Faxaborg næstkomandi laugardag.

Mikið var um skemmtilegar sýningar og hörð keppni háð í erfiðri keppnisgrein slaktaumatölti þar sem langflestir bæði knapar og hestar voru að þreyta sína frumraun og var mál manna að vel hafi tekist til. Þess má geta að yngri deildin í 21 árs og yngri hafði töluvert forskot á eldri keppendur sem er gaman að.

Úrslit í tölti T7 – tölti T2 og fimmgangi.

Barnaflokkur
1.            Gyða Helgadóttir og Hermann f. Kúskerpi                           6,08
2.            Aron Freyr Sigurðsson og Hlynur f. Haukatungu syðri    5,91
3.            Arna Hrönn Ámundadóttir og Bíldur f. Dalsmynni            5,50
4.            Ísólfur Ólafsson og Hrafn frá Stóra Kálfalæk                       4,83
5.            Berghildur Reynisdóttir og Yrpa f. Ánabrekku                    4,83
6.            Stefanía Sigurðardóttir og Glaumur f. Oddstöðum          4,33
 
Unglingaflokkur
1.            Konráð A Gylfason og Smellur f. Leysingjastöðum          7,25
2.            Svandís Lilja Stefánsdóttir og Brjánn f. Súlunesi                               7,00
3.            Guðný M. Siguroddsdóttir og Vordís f. Hrísdal                  6,25
4.            Atli Steinar Ingason og Diðrik f. Grenstanga                       6,17
5.            Sigrún Rós helgadóttir og Biskup f. Sigmundarstöðum   6,17
 
Ungmennaflokkur
1.            Klara Sveinbjörnsdóttir og Snægrímur f. Grímarsstöðum             6,58
2.            Heiðar Baldursson og Breki f. Brúarreykjum                                      6,17
3.            Ágústa Rut Haraldsdóttir og Starri f. Búðardal                                   5,83
4.            Eva María Þorvarðardóttir og Skandall f. Sælukoti                           5,83
5.            Sigríður Þorvaldsdóttir og Flögri f. Hjarðarholti                                 5,42
 
2. flokkur
1. Vildís Bjarnadóttir og Ljóður f. Þingnesi                           6,25
2. Smári Njálsson og Mirra f. Akranesi                                   5,67
3. Reynir Magnússon og Oliver f. Ánabrekku                     5,50
4. Sigurður Stefánsson og Mánadís f. Tjarnarkoti             5,33
5. Adam Orri Vilhjálmsson og Vinur f. Ferjubakka            5,08
 
Tölt T2 – yngri en 21. árs.
1.            Konráð A Gylfason og Smellur f. Leysingjastöðum          7,06
2.            Nína María Hauksdóttir og Ófeigur f. Syðri Ingv. st.         6,39
3.            Sigrún Rós Helgadóttir og Biskup f. Sigmundarst.             6,11
4.            Guðný M. Siguroddsdóttir og Vordís f. Hrísdal                  5,94
5.            Ágústa Rut Haraldsdóttir og Hugar f. Kvíarhóli                   5,72
 
Tölt T2 – 1. flokkur
1             Ámundi Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum                             6,13      
2             Björg María Þórsdóttir / Glaðning frá Hesti                         6,04      
3             Snorri Elmarsson / Hylling frá Tröðum                                   5,71      
4             Brynjar Atli Kristinsson / Vorboði frá Akranesi                  5,54      
5             Smári Njálsson / Mirra frá Akranesi                                        5,46      
 
Tölt T2 – Opinn flokkur
1             Siguroddur Pétursson / Pollý frá Leirulæk                                           6,42      
2             Haukur Bjarnason / Soldán frá Skáney                                                6,38      
3             Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum                             6,29      
4             Hrafnhildur Guðmundsdóttir / Mósart frá Leysingjastöðum II   6,29      
5             Gunnar Halldórsson / Eskill frá Leirulæk                                              5,88      
 
Fimmgangur – 1. flokkur B úrslit
1.            Konráð A Gylfason og Fengur f. Reykjarhóli                                       6,06
2.            Brynjar Atli Kristinsson og Heiður f. Nýjabæ                                      5,38
3.            Smári Njálsson og Marey f. Akranesi                                                     5,33
4.            Svandís Lilja Stefánsdóttir og Prins f. Skipanesi                                 5,24
5.            Arnar Ásbjörnsson og Þyrla f. Söðulsholti                                           5,21
6.            Sigrún Rós Helgadóttir og Víðir f. Holtsmúla 1                                    4,83
 
Fimmgangur – 1. flokkur A úrslit
1             Eva María Þorvarðardóttir / Kátína frá Sælukoti                               6,10      
2             Konráð Axel Gylfason / Fengur frá Reykjarhóli                6,07      
3             Ámundi Sigurðsson / Tilvera frá Syðstu-Fossum                              5,98      
4             Björg María Þórsdóttir / Glaðning frá Hesti                        5,52      
5             Styrmir Sæmundsson / Ása frá Fremri-Gufudal                               5,50      
6             Ólafur Guðmundsson / Niður frá Miðsitju                          5,17      
7             Klara Sveinbjörnsdóttir / Abel frá Hlíðarbergi                   4,79      
 
 
Fimmgangur – opinn flokkur A úrslit
1             Haukur Bjarnason / Laufi frá Skáney                                     6,71      
2             Agnar Þór Magnússon / Svikahrappur frá Borgarnesi     6,55      
3             Svavar Jóhannsson / Sleipnir frá Runnum                           6,02      
4             Jelena Ohm / Eir frá Einhamri 2                                                               5,74      
5             Randi Holaker / Líf frá Skáney                                                  5,69