laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Húnvetnska liðakeppnin hefst í kvöld

17. febrúar 2012 kl. 09:30

Húnvetnska liðakeppnin hefst í kvöld

Húnvetnska liðakeppnin hefst í dag með keppni í fjórgangi. 

 
Dagskrá byrjar kl. 17 í Þytsheimum á Hvammstanga:
  • Forkeppni:
  • Unglingaflokkur
  • 3. flokkur
  • hlé
  • 2. flokkur
  • 1.flokkur
  • Hlé
  • Úrslit:
  • B - úrslit í unglingaflokki 
  • B - úrslit í 2. flokki
  • B - úrslit í 1. flokki
  • Hlé
  • A - úrslit í 3. flokki
  • A - úrslit í Unglingaflokki
  • A - úrslit í 2. flokki
  • A - úrslit í 1. flokki
 
Hér er ráslisti mótsins:
 
Fjórgangur 1. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Þórir Ísólfsson Sögn frá Lækjamóti 3
1 V Magnús Ásgeir Elíasson Daði frá Stóru-Ásgeirsá 3
2 V Hlynur Þór Hjaltason Ræll frá Hamraendum 1
2 V Artemisia Bertus Þytur frá Húsavík 1
3 V Herdís Einarsdóttir Sjón frá Grafarkoti 2
3 V Hafdís Arnardóttir Diljá frá Brekku, Fljótsdal 4
4 V Einar Reynisson Lykill frá Syðri-Völlum 2
4 V James Bóas Faulkner Amor frá Enni 3
5 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 3
5 H Iðunn Svansdóttir Kolfreyja frá Snartartungu 1
6 V Þóranna Másdóttir Rosti frá Dalbæ 2
6 V Elvar Einarsson Ópera frá Brautarholti 3
7 H Guðmundur Þór Elíasson Fáni frá Lækjardal 3
7 H Halldór Sigurkarlsson Einir frá Króki 1
8 V Tryggvi Björnsson Harpa frá Skagaströnd 1
8 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti 1
9 V Sæmundur Sæmundsson Mirra frá Vindheimum 3
9 V Gísli Gíslason Nn frá Þúfum 2
10 V Jóhann Magnússon Oddviti frá Bessastöðum 2
10 V Ragnhildur Haraldsdóttir Börkur frá Akurgerði 4
11 V Magnús Ásgeir Elíasson Dimma frá Stóru-Ásgeirsá 3
11 V Guðmundur Þór Elíasson Kvarði frá Grófargili 3
12 V Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum 1
12 V Fanney Dögg Indriðadóttir Grettir frá Grafarkoti 2
13 H Jón Kristófer Sigmarsson Piltur frá Hæli 4
13 H Heiða Dís Fjeldsteð Þruma frá Skáney 1
14 V Herdís Einarsdóttir Brúney frá Grafarkoti 2
14 V Elvar Logi Friðriksson Stuðull frá Grafarkoti 3
15 H Magnús Ásgeir Elíasson María Una frá Litlu-Ásgeirsá 3
15 H Pálmi Geir Ríkharðsson Greipur frá Syðri-Völlum 2
16 V Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík 1
16 V Einar Reynisson Hvönn frá Syðri-Völlum 2
17 H James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti 3
17 H Sverrir Sigurðsson Dröfn frá Höfðabakka 1
18 V Jakob Víðir Kristjánsson Börkur frá Brekkukoti 4
 
Fjórgangur 2. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Sigríður Ása Guðmundsdóttir Kveikur frá Sigmundarstöðum 2
1 V Sigríður Lárusdóttir Maríuerla frá Gauksmýri 2
2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Arfur frá Höfðabakka 1
2 H Magnús Ólafsson Heilladís frá Sveinsstöðum 4
3 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syðri-Völlum 2
3 V Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka I 3
4 V Haukur Suska Garðarsson Þór frá Hvammi 2 4
4 V Kolbrún Þórólfsdóttir Askur frá Hjaltastöðum 3
5 H Jóhanna Friðriksdóttir Burkni frá Stóru-Ásgeirsá 3
5 H Malin Person Vorrós frá Syðra-Kolugili 3
6 H Unnsteinn Andrésson Prati frá Höfðabakka 1
6 H Arnar Ásbjörnsson Nasa frá Söðulsholti 1
7 V Gerður Rósa Sigurðardóttir Róni frá Kolugili 3
7 V Þórður Pálsson Áfangi frá frá Sauðanesi 4
8 V Karen Ósk Guðmundsdóttir Aska frá Stóra-Búrfelli 4
8 V Guðmundur Sigfússon Þrymur frá Holti 2 4
9 V Pétur Sæmundsson Prímus frá Brekkukoti 4
10 H Ragnar Smári Helgason Vottur frá Grafarkoti 2
10 H Ninnii Kullberg Sif frá Söguey 1
11 V Reynir Magnússon Draumur frá Sveinatungu 1
11 V Halldór Pálsson Goði frá Súluvöllum 2
12 V Vigdís Gunnarsdóttir Freyðir frá Leysingjastöðum II 3
12 V Jónína Lilja Pálmadóttir Heimir frá Sigmundarstöðum 2
13 V Fríða Marý Halldórsdóttir Geisli frá Efri-Þverá 1
13 V Friðrik Smári Stefánsson Hreysti frá frá Grófargili 3
14 V Jóhanna Friðriksdóttir Rauðka frá Tóftum 3
14 V Magnús Ólafsson Dynur frá Sveinsstöðum 4
15 V Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Hrannar frá Galtanesi 1
15 V Kolbrún Stella Indriðadóttir Kasper frá Grafarkoti 2
16 H Greta Brimrún Karlsdóttir Þróttur frá Húsavík 3
16 H Þórhallur Magnús Sverrisson Vág frá Höfðabakka 1
17 H Jóhann Albertsson Viðburður frá Gauksmýri 2
17 H Ingveldur Ása Konráðsdóttir Fjöður frá Snorrastöðum 2
 
Fjórgangur 3. flokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 V Sigríður Alda Björnsdóttir Leppur frá Bergsstöðum 2
1 V Maríanna Eva Ragnarsdóttir Bylting frá Stórhóli 3
2 V Irena Kamp Glóð frá Þórukoti 1
2 V Gunnlaugur Agnar Sigurðsson Dís frá Gauksmýri 2
3 V Lena-Marie Pettersson Amon frá Miklagarði 1
3 V Jóhanna Helga Sigtryggsdóttir Freyr frá Litlu-Ásgeirsá 1
4 V Hanefe Muller Silfurtígur frá frá Álfhólum 4
5 H Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir Konráð frá Syðri-Völlum 2
5 H Rúnar Örn Guðmundsson Kasper frá Blönduósi 4
6 H Veronika Macher Fiðringur frá Hnausum 4
6 H Jón Benedikts Sigurðsson Dama frá Böðvarshólum 2
7 H Hedvig Ahlsten Leiknir frá frá Sauðá 2
7 H Sigríður Alda Björnsdóttir Skuggi frá Sauðadalsá 2
 
Fjórgangur - unglingaflokkur
Holl Hönd Knapi Hestur Lið
1 H Kristófer Smári Gunnarsson Krapi frá Efri-Þverá 1
1 H Berglind Ýr Ingvarsdóttir Fjöður frá Feti 1
2 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 3
2 V Haukur Marian Suska Þruma frá Steinnesi 4
3 V Anna Herdís Sigurbjartsdóttir Fjöður frá Grund 1
3 V Atli Steinar Ingason Diðrik frá Grenstanga 1
4 V Nína Guðbjörg Gunnarsdóttir Næmni frá Grafarkoti 3
4 V Aron Orri Tryggvason Kátína frá Steinnesi 1
5 V Friðrún Fanný Guðmundsdóttir Demantur frá Blönduósi 4
5 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 3
6 V Eva Dögg Pálsdóttir Sátt frá Grafarkoti 2
6 V Helga Rún Jóhannsdóttir Elfa frá Kommu 2
7 V Fríða Björg Jónsdóttir Blær frá Hvoli 1
7 V Viktor Jóhannes Kristófersson Flosi frá Litlu-Brekku 3
8 V Birna Olivia Ödqvist Jafet frá Lækjamóti 3
8 V Kristófer Smári Gunnarsson Djákni frá Höfðabakka 1
9 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu 3
9 V Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 2
10 H Haukur Marian Suska Viðar frá Hvammi 2 4
10 H Emilía Diljá Stefánsdóttir Mímir frá Syðra-Kolugili 3