miðvikudagur, 20. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hrafnar efstur í A flokknum

3. ágúst 2013 kl. 00:47

Pernille Lyager Möller og Álfasteinn frá Hvolsvelli

Stórmót Geysis - Niðurstöður úr forkeppni í A flokki og tölti

Stórmót Geysis hófst í dag. Keppt var í tölti og A flokki en hér koma niðurstöður dagsins:

A flokkur: 
 Sæti  Keppandi   Heildareinkunn
1   Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu / Árni Björn Pálsson 8,60 
2  Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller 8,50
3   Oddsteinn frá Halakoti / Einar Öder Magnússon 8,39 
4    Ísak frá Skíðbakka I / Elvar Þormarsson 8,38
5   Starkaður frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,36
6   Hringur frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,35
7  Vorboði frá Kópavogi / Ísleifur Jónasson 8,32 
8  Stígandi frá Neðra-Ási / Sigurður S Pálsson 8,32
9   Prins frá Skipanesi / Svandís Lilja Stefánsdóttir 8,32
10   Hyllir frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,31
11   Svarti-Pési frá Ásmundarstöðum / Jón Herkovic 8,28
12   Maístjarna frá Kvistum / Ólafur Ásgeirsson 8,27 
13-14    Dimma frá Hvoli / Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir 8,27
13-14   Óðinn frá Hvítárholti / Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 8,27
15   Óskar Þór frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 8,25
16   Þyrill frá Litlu-Tungu 2 / Hallgrímur Birkisson 8,19
17   Flögri frá Efra-Hvoli / Bylgja Gauksdóttir 8,17
18   Egla frá Seljabrekku / Teitur Árnason 8,16
19   Vordís frá Valstrýtu / Vilfríður Sæþórsdóttir 8,02
20   Dröfn frá Akurgerði / Ragnheiður Hallgrímsdóttir 7,99 
21   Þrenna frá Hofi I / Hekla Katharína Kristinsdóttir 7,94
22   Móalingur frá Kolsholti 2 / Þorgils Kári Sigurðsson 7,86
23   Björk frá Hveragerði / Magnús Ingi Másson 7,81
24   Gerpla frá Hofsstöðum / Helgi Eyjólfsson 7,80
25   Sleipnir frá Melabergi / Sigurlaug Anna Auðunsd. 7,78
26   Nanna frá Hemlu / Þorvaldur Ágústsson 7,74
27   Stormur frá Reykholti / Gunnlaugur Bjarnason 7,43
28   Óttar frá Hvítárholti / Súsanna Sand Ólafsdóttir 7,42
29-30   Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 / Hlynur Guðmundsson 0,00
29-30   Elding frá Laugardælum / Bjarni Sveinsson 0,00
 A-flokkur gæðinga
Áhugamannaflokkur
1. Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipaskaga 8,32
2. Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti 8,27
3. Ragnheiður Hallgrímsdóttir Dröfn frá Akurgerði 7,99
4. Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti2 7,86
5. Magnús Ingi Másson Björk frá Hveragerði 7,81
6. Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Sleipnir frá Melabergi 7,78
7. Gunnlaugur Bjarnason Stormur frá Reykholti 7,43
Tölt T3
Forkeppni 1. flokkur -
1   Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,37
2   Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku 7,30
3   Högni Sturluson / Ýmir frá Ármúla 7,23
 4  Ragnhildur Haraldsdóttir / Ketill frá Kvistum 7,03
5   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,97
 6   Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 6,87
 7.-9.    Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 6,77
 7.-9.    Súsanna Sand Ólafsdóttir / Orka frá Þverárkoti 6,77
 7.-9.    Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Gloría frá Vatnsleysu II 6,77
 10   Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Hrísla frá Margrétarhofi 6,73
11  Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 6,70
 12.-13.    Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 6,67
 12.-13.    Ingeborg Björk Steinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,67
114-15    Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 6,60
114-15    Kristbjörg Eyvindsdóttir / Ösp frá Enni 6,60
 16-17    Hjörvar Ágústsson / Ísafold frá Kirkjubæ 6,57
 16-17   Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 6,57
 18   Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 6,50
 19  Lena Zielinski / Húna frá Efra-Hvoli 6,47
 20    Elías Þórhallsson / Staka frá Koltursey 6,43
 21   Jóhann Kristinn Ragnarsson / Vala frá Hvammi 6,27
 22    Elías Þórhallsson / Eydís frá Miðey 6,20
 23   Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka6,17
24   Vilfríður Sæþórsdóttir / Vordís frá Valstrýtu 6,13
 25   Matthías Leó Matthíasson / Keimur frá Kjartansstöðum 6,07
 26  Matthías Leó Matthíasson / Kyndill frá Leirubakka 5,93
 27   Hallgrímur Birkisson / Birta Sól frá Melabergi 5,87
 Tölt T3
 
Forkeppni 2. flokkur -
 1    Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 6,40
2    Gísli Guðjónsson / Týr frá Brúnastöðum 2 6,07
 3.-4.    Kristín Lárusdóttir / Prýði frá Laugardælum 6,03
 3.-4.    Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 6,03
 5    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir / Óskar frá Hafnarfirði 5,30
 6   Magnús Ingi Másson / Björk frá Hveragerði 5,03
 7    Enok Ragnar Eðvarðss / Stelpa frá Skáney 5,00
 8    Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Nótt frá Hellu 4,93
 9    Guðmundur Björgvinsson / Heimur frá Hvítárholti 0,00
  
Tölt T3
Forkeppni 17 ára og yngri -
1   Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 6,33
 2   Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 6,10
 3.-4.    Eygló Arna Guðnadóttir / Eining frá Þúfu í Landeyjum 5,83
 3.-4.    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hlökk frá Steinnesi 5,83
5    Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 5,70
6    Klara Penalver Davíðsdóttir / Vífill frá Síðu 5,57
 7    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Drífa frá Þverárkoti 5,53
 8    Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,50
9.-10.    Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 5,27
9.-10.    Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 5,27
11    Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 4,83
 12    Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli 4,80
13    Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli 4,67
 14    Þorgils Kári Sigurðsson / Perla frá Kolsholti 2 4,10
 15    Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni 1,00