mánudagur, 14. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hörku fimmgangur

odinn@eidfaxi.is
6. júlí 2017 kl. 19:00

Narri og Þórarinn eru í öðru sæti eftir forkeppni á Íslandsmóti.

Mikið af góðum sýningum í fimmgangi Íslandsmóts á Hellu.

Nú er forkeppni í fimmgangi lokið hér á Gaddstaðaflötum en það var hart barist og frábærar sýninga bestu paranna gefa góð fyrirheit um að úrslitun á sunnudag verði spennandi.

Fimmgangur F1                                                                     


Forkeppni Opinn flokkur - Meistaraflokkur -                                          

                                    

  Sæti                  Keppandi                     Heildareinkunn                    

1                         Þórarinn Ragnarsson / Spuni frá Vesturkoti                       7,73                

2                         Þórarinn Eymundsson / Narri frá Vestri-Leirárgörðum                  7,47    

3                         Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Héðinn Skúli frá Oddhóli            7,27                

4                         Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum                     6,93                

5                         Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni                     6,90                

6                         Hinrik Bragason / Milljarður frá Barká                    6,83                

7-8                      Guðmundur Björgvinsson / Sjóður frá Kirkjubæ                 6,80                

7-8                      Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ                    6,80                

9                         Viðar Ingólfsson / Kjarkur frá Skriðu                       6,77                

10-11                  Mette Mannseth / Karl frá Torfunesi                      6,73                

10-11                  Sigurbjörn Bárðarson / Oddur frá Breiðholti í Flóa            6,73                

12                       Sigurður Vignir Matthíasson / Gormur frá Efri-Þverá                    6,70    

13                       Jón Páll Sveinsson / Penni frá Eystra-Fróðholti                  6,63                

14-15                  Guðmar Þór Pétursson / Sólbjartur frá Flekkudal               6,60                

14-15                  Mette Mannseth / Kiljan frá Þúfum                        6,60                

16                       Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku                      6,57                

17-18                  Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu            6,53    

17-18                  Líney María Hjálmarsdóttir / Þróttur frá Akrakoti              6,53                

19                       Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu                     6,47                

20                       Hekla Katharína Kristinsdóttir / Jarl frá Árbæjarhjáleigu II            6,43    

21                       Snorri Dal / Engill frá Ytri-Bægisá I             6,40                

22                       Viðar Ingólfsson / Bruni frá Brautarholti                6,37                

23                       Hulda Gústafsdóttir / Vísir frá Helgatúni                6,33                

24                       Pétur Örn Sveinsson / Hlekkur frá Saurbæ              6,30                

25                       Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum                    6,23                

26-28                  Páll Bragi Hólmarsson / Álvar frá Hrygg                 6,17                

26-28                  Hinrik Bragason / Byr frá Borgarnesi                      6,17                

26-28                  Eyrún Ýr Pálsdóttir / Heikir frá Hamarsey               6,17                

29                       Máni Hilmarsson / Prestur frá Borgarnesi              6,13                

30                       Ásmundur Ernir Snorrason / Þórir frá Strandarhöfði                      6,10    

31                       Mette Mannseth / Kveðja frá Þúfum                      6,07                

32                       Ísleifur Jónasson / Prins frá Hellu               6,03                

33                       Viðar Ingólfsson / Völsungur frá Skeiðvöllum                    5,93                

34-35                  Ásdís Brynja Jónsdóttir / Sleipnir frá Runnum                    5,80                

34-35                  Randi Holaker / Þytur frá Skáney                5,80                

36                       Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Laxnes frá Lambanesi                5,73    

37                       Ylfa Guðrún Svavarsdóttir / Bjarkey frá Blesastöðum 1A              5,67    

38                       Daníel Gunnarsson / Magni frá Ósabakka              5,60                

39                       Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla               4,70                

40-46                  Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum                     0,00                

40-46                  Sara Sigurbjörnsdóttir / Fjóla frá Oddhóli              0,00                

40-46                  Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum                     0,00                

40-46                  Reynir Örn Pálmason / Brimnir frá Efri-Fitjum                  Afskráning      

40-46                  Reynir Örn Pálmason / Kinnskær frá Selfossi                     Afskráning      

40-46                  Sara Rut Heimisdóttir / Magnús frá Feti                Afskráning                  

40-46                  Ævar Örn Guðjónsson / Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2                  Afskráning