föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Horfir í hörkuúrtöku

30. janúar 2012 kl. 12:00

Horfir í hörkuúrtöku

Úrtökumót Meistaradeildar Norðurlands, KS-deildarinnar, fer fram miðvikudaginn 1. febrúar. Það stefnir í hörkukeppni því fjórtán firnasterkir knapar eru skráðir til leiks og munu þeir etja kappi um þau sex þátttökusæti sem laus eru í deildinni í vetur.

 
Mótið hefst kl. 20 í Svaðastaðahöllinni og er frítt inn fyrir áhorfendur!
 
Ráslistar
 
Fjórgangur
1. Guðmundur Tryggvason
Ás frá Skriðulandi F. Stæll frá Miðkoti M. Freysting frá Akureyri
2. Baldvin Ari Guðlaugsson 
Senjor frá Syðri-Ey F. Prins frá E-Rauðalæk M. Dýa frá Skeggsstöðum
3. Elvar Logi Friðriksson
Stuðull frá Grafarkoti F. Gammur frá Steinnesi M. Sál frá grafarkoti
4. Þorbjörn H Matthíasson
Blakkur frá Bergstöðum F. Faldur frá Glæsibæ M. Glóa frá Bergstöðum
5. Hekla Katarína Kristinsdóttir
Hrymur frá Skarði F. Galsi frá Sauðárkr M. Hremmsa frá Skarði
6. Þóranna Másdóttir
Ræll frá Gauksmýri F. Galsi frá Sauðárkr M. Rögg frá Y-Skógum
7. Sveinn Brynjar Friðriksson
Synd frá Varmalæk F. Sjóli frá Þverá M. Berglind frá Varmalæk
8. Viðar Bragason
Amanda Vala frá Skriðul F. Gammur frá Steinnesi M. Freysting frá Akureyri
9. Ísólfur Líndal Þórisson
Kristófer frá Hjaltastaðahv F. Stígandi frá Leysingjast M. Kosning frá Y-Reykjum
10. Arnar Bjarki Sigurðarson
Kolfinna frá Sunnuhvoli F. Kolskeggur frá Oddhóli  M. Urður frá Sunnuhvoli
11. Þórarinn Ragnarsson
Hrafnhetta frá Steinnesi F. Gammur frá Steinnesi M. Hnota frá Steinnesi
12. Halldór Þorvaldsson
Safír frá Barði F. Markús frá Langholtsparti M. Gráskjóna frá Grásteini
13. Líney María Hjálmarsdóttir
Þytur frá Húsavík F. Ypsilon frá Holtsmúla I M. Hrafnkatla frá Húsavík
14. Þorsteinn Björnsson
Leynir frá Hólum F. Rökkvi frá Hárlaugsst M. Íþrótt frá Húnavöllum
15. Fanney Dögg Indriðadóttir
Grettir frá Grafarkoti F. Dynur frá Hvammi M. Ótta frá Grafrarkoti
 
Fimmgangur
1. Guðmundur Tryggvason
Þruma frá Akureyri F. Nagli frá Þúfu M. Sara frá Höskuldsst
2. Arnar Bjarki Sigurðarson
Arnar frá Blesastöðum2A F. Aron frá Strandarhöfði  M. Aría frá Selfossi
3. Þóranna Másdóttir
Aska frá Dalbæ F. Trúr frá Auðholtshjáleigu M. Stemma frá Dalbæ 
4. Viðar Bragason
Sísi frá Björgum F. Brjánn frá Reykjavík M. Draumadís frá Breiðabólsst 
5. Þórarinn Ragnarsson
Mökkur frá Hólmahjáleigu F Hilmir frá Sauðárkr M. Kapra frá Hellu 
 
6. Baldvin Ari Guðlaugsson 
Jökull frá E-Rauðalæk F. Óður frá Brún M. Spyrna frá Hellulandi.
7. Fanney Dögg Indriðadóttir
Kasper frá Grafarkoti F. Klettur frá Hvammi M. Kæti frá Grafarkoti 
8. Halldór Þorvaldsson
Draupnir frá Dalsmynni F. Frami frá Hólum M. Iða frá Dalsmynni 
9. Hekla Katarína Kristinsdóttir
Hringur frá Skarði F. Þóroddur frá Þóroddsst M. Móa frá Skarði 
10. Sveinn Brynjar Friðriksson
Glaumur frá Varmalæk F. Smári frá Skagsströnd M. Gletting frá Varmalæk 
11. Þorbjörn H Matthíasson
Gýgja frá L-Garði F. Snerrir frá Bæ I M. Anna frá L-Garði
12. Líney María Hjálmarsdóttir
Ronía frá Íbishóli F. Huginn frá Haga I M. Gnótt frá Y-Skörðugili 
13. Þorsteinn Björnsson
Kylja frá Hólum F. Glampi frá Vatnsleysu M. Þýða frá Hólum
14. Elvar Logi Friðriksson
Návist frá Lækjarmóti F. Sævar frá Stangarholti M. Gildra frá Lækjarmóti
15. Ísólfur Líndal Þórisson
Kvaran frá Lækjarmóti F. Sveinn-Hervar frá Þúfu M. Rauðhetta frá Lækjarm