sunnudagur, 20. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Horfir í hörku keppni

5. júní 2015 kl. 10:16

Krókus frá Dalbæ og Sigursteinn Sumarliðason á Reykjavíkurmótinu 2015.

Dagskrá og Ráslistar á opnu gæðingamóti Sleipnis.

Gæðingamót fer fram hjá hestamannafélaginu Sleipni á Selfossi um helgina. Hér er dagskrá mótsins og ráslistar.

Laugardagur 6.júní

  • 09:00
  •  Ungmennaflokkur
  •  Unglingaflokkur
  •  Barnaflokkur
  •  C-Flokkur
  •  10:30
  •  B Flokkur (Hestar; 1-15)
  •  Hádegishlé 12:00 – 12:40
  •  B-flokkur (Hestar; 16-35)
  •  14:45 – A-Flokkur
  •  18:00 – Forkeppni Tölti
  •  15 mínútna Kvöldmatarhlé
  •  19:45 – A úrslit Tölti

Sunnudagur 7.júní

  • 13:00 Ungmennaflokkur
  •  A-úrslit Unglingaflokkur
  •  A-úrslit Barnaflokkur
  •  A-úrslit B-Flokkur
  •  A-úrslit A-flokkur
  •  Ungmennaflokkur A-úrslit

 

 

1

Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir

Hvöt frá Blönduósi

2

Berglind Rós Bergsdóttir

Simbi frá Ketilsstöðum

3

Hjördís Björg Viðjudóttir

Ester frá Mosfellsbæ

4

Viktor Elís Magnússon

Svala frá Stuðlum

 

 

 

Unglingaflokkur

 

 

1

Kári Kristinsson

Hreyfill frá Fljótshólum 2

2

Þorgils Kári Sigurðsson

Vakar frá Efra-Seli

3

Katrín Eva Grétarsdóttir

Kopar frá Reykjakoti

4

Þuríður Ósk Ingimarsdóttir

Jakob frá Árbæ

5

Atli Freyr Maríönnuson

Óðinn frá Ingólfshvoli

6

Kári Kristinsson

Fjöður frá Hraunholti

 

 

 

Barnaflokkur

 

 

1

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Dynjandi frá Höfðaströnd

2

Elfar Ísak Halldórsson

Rökkvi frá Strönd II

3

Unnsteinn Reynisson

Fáni frá Selfossi

 

 

 

C-Flokkur

 

1.Bára Bryndís Kristjánsdóttir – Eskill frá Lindarbæ

 

2.Jessica Dahlgren – Glæta frá hellu

 

3.Ann-Kathrin Berner – Fiðla frá Sólvangi

 

 

 

B-Flokkur

 

 

1

Hvinur frá Mosfellsbæ

Hallgrímur Óskarsson

2

Flauta frá Kolsholti 3

Guðjón Sigurðsson

3

Kraftur frá Egilsstaðakoti

Halldór Vilhjálmsson

4

Lukka frá Langsstöðum

Sigurður Sigurðarson

5

Sending frá Þorlákshöfn

Helga Una Björnsdóttir

6

Garpur frá Skúfslæk

Eyrún Ýr Pálsdóttir

7

Von frá Hreiðurborg

Bjarni Sveinsson

8

Dessi frá Stöðulfelli

Ármann Sverrisson

9

Katla frá Ytri-Löngumýri

Atli Fannar Guðjónsson

10

Katla frá Ketilsstöðum

Bergur Jónsson

11

Þengill frá Suður-Nýjabæ

Rúnar Guðlaugsson

12

Flygill frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

13

Kerfill  frá Dalbæ

Sigursteinn Sumarliðason

14

Freisting frá Holtsenda 2

Brynja Rut Borgarsdóttir

15

Hreyfill frá Vorsabæ 2

Sigurður Óli Kristinsson

16

Frami frá Ketilsstöðum

Elin Holst

17

Stefna frá Þúfu í Landeyjum

Pernille Lyager Möller

18

Vals frá Auðsholtshjáleigu

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

19

Vinkill frá Ósabakka 2

Hildur Kristín Hallgrímsdóttir

20

Sóta frá Kolsholti 2

Helgi Þór Guðjónsson

21

Hamar frá Kringlu

Ingólfur Arnar Þorvaldsson

22

Nanna frá Leirubakka

Matthías Leó Matthíasson

23

Þruma frá Akureyri

Sigurður Sigurðarson

24

Skrámur frá Kirkjubæ

Sissel Tveten

25

Luxus frá Eyrarbakka

Steinn Skúlason

26

Álfhildur frá Syðri-Gegnishólum

Olil Amble

27

Fröken frá Voðmúlastöðum

Brynjar Jón Stefánsson

28

Mökkur frá Litlu-Sandvík

Elísabet Gísladóttir

29

Steinálfur frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

30

Jökull frá Hofsstöðum

Sigurður Sigurðarson

31

Elding frá Reykjavík

Haukur Baldvinsson

32

Hrappur frá Selfossi

Bjarni Sveinsson

33

Kátína frá Brúnastöðum 2

Guðbjörn Tryggvason

34

Stjarna frá Selfossi

Sarah Höegh

35

Ný Dönsk frá Lækjarbakka

Hallgrímur Óskarsson

 

 

 

A-Flokkur

 

 

1

Náttfríður frá Kjartansstöðum

Matthías Leó Matthíasson

2

Nunna frá Blönduósi

Bjarni Sveinsson

3

Þróttur frá Kolsholti 2

Þorgils Kári Sigurðsson

4

Hljómur frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

5

Stikla frá Auðsholtshjáleigu

Sarah Höegh

6

Gola frá Stokkseyri

Gísli Gíslason

7

Tinni frá Laxdalshofi

Elvar Þór Alfreðsson

8

Spurning frá Sólvangi

Elsa Magnúsdóttir

9

Hátíð frá Árbæjarhjáleigu II

Gísli Guðjónsson

10

Askur frá Syðri-Reykjum

Haukur Baldvinsson

11

Skyggnir frá Stokkseyri

Sigurður Sigurðarson

12

Virðing frá Auðsholtshjáleigu

Agnes Hekla Árnadóttir

13

Frigg frá Austurási

Sarah Höegh

14

Glettingur frá Horni I

Elisabeth Prost

15

Dalvar frá Horni I

Ómar Ingi Ómarsson

16

Gjafar frá Ósavatni

Atli Geir Jónsson

17

Sleipnir frá Lynghóli

Helgi Eyjólfsson

18

Hrönn frá Hófgerði

Brynjar Jón Stefánsson

19

Djörfung frá Skúfslæk

Eyrún Ýr Pálsdóttir

20

Elding frá Laugardælum

Bjarni Sveinsson

21

Krókus frá Dalbæ

Sigursteinn Sumarliðason

22

Þytur frá Litla-Hofi

Hilmar Þór Sigurjónsson

23

Gáll frá Dalbæ

Sólon Morthens

 

 

 

 

1

Ómar Ingi Ómarsson

Steinálfur frá Horni I

2

Elísabet Gísladóttir

Mökkur frá Litlu-Sandvík

3

Viðja Hrund Hreggviðsdóttir

Grani frá Langholti

4

Haukur Baldvinsson

Elding frá Reykjavík

5

Þorgils Kári Sigurðsson

Freydís frá Kolsholti 3

6

Janus Halldór Eiríksson

Hlýri frá Hveragerði

7

Louise Röjbro

Djásn frá Efra-Seli

8

Ómar Ingi Ómarsson

Hljómur frá Horni I

9

Guðbjörn Tryggvason

Kátína frá Brúnastöðum 2

10

Bjarni Sveinsson

Hrappur frá Selfossi

11

Hulda Björk Haraldsdóttir

Sólvar frá Lynghóli

12

Jón Kristinn Hafsteinsson

Kristall frá Ytri-Reykjum

13

Ármann Sverrisson

Dessi frá Stöðulfelli

14

Ómar Ingi Ómarsson

Flygill frá Horni I

15

Guðjón Sigurðsson

Lukka frá Bjarnastöðum

16

Elsa Magnúsdóttir

Oddvör frá Sólvangi