miðvikudagur, 21. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaskrá fyrir kynbótasýningu á Dalvík

3. júní 2012 kl. 17:14

Hollaskrá fyrir kynbótasýningu á Dalvík

Hátt í 130 hross er skráð til þáttöku á kynbótasýninguna á Dalvík sem fram fer dagana 4.-8. júni. Dómar verða mánudag til fimmtudags og yfirlitssýning verður á föstudag. Aðstandendum og áhugasömum er bent á heimasíðu hrossaræktarsamtaka Eyfirðinga og Þingeyinga hryssa.is til að fylgjast með breytingum á hollum ef einhverjar verða. Hollaröðun miðvikudags og fimmtudags verða ennfremur birtar þar í dag en meðfylgjandi er hollaskrá kynbótasýningar á Dalvík fyrir mánudag og þriðjudag.

 
Mánudagur kl. 8:30
IS númer/ Nafn / Uppruni / Sýnandi
1 200426554 Gerpla Brúnum Einar Gíslason
2 2007266261 Dalvík Hálsi Guðrún Rut Hreiðarsdóttir
3 2007225025 Göldrun Leirum Guðrún Rut Hreiðarsdóttir
4 2008287696 Melrós Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
5 2006225293 Elding Reykjavík Helgi Þór Guðjónsson
6 2004265311 Skuggsjá Staðartungu Jón Pétur Ólafsson
7 2007265312 Urður Staðartungu Jón Pétur Ólafsson
8 Abel Hléskógum Sandra Marin
9 Vilborg Efri-Mýrum Sandra Marin
 
Mánudagur kl. 12:30
 
1 2004265081 Eva Syðra-Garðhorni Auðbjörn Kristinsson
2 2007265625 Halastjarna Litla-Hóli Elín Björk Einarsdóttir
3 2002276131 Glæða Hryggstekk Helgi Þór Guðjónsson
4 2007266571 Dalvör Stafni Helgi Þór Guðjónsson
5 2008165511 Huldar Sámsstöðum Höskuldur Jónsson
6 2007165513 Sólfaxi Sámsstöðum Höskuldur Jónsson
7 2006265558 Drífa Ytri- Bægisá Þorvar Þorsteinsson
8 2008265555 Náttdís Ytri- Bægisá Þorvar Þorsteinsson
9 2006286843 Freyja Flagbjarnarholti Þórarinn Eymundsson
10 2008201166 Þota Prestsbæ Þórarinn Eymundsson
11 2007165871 Gimsteinn Garðsá Þórhallur Rúnar Þórhallsson
12 2007265731 Gyðja Ysta-Gerði Þórhallur Þorvaldsson
 
Mánudagur kl. 16:00
 
1 2007265510 Fluga Sámsstöðum Birgir Árnason
2 2002282448 Fiðla Baldurshaga Helgi Þór Guðjónsson
3 2007157038 Þrándur Sauðárkróki Helgi Þór Guðjónsson
4 2006165510 Svali Sámsstöðum Höskuldur Jónsson
5 2006265998 Skipting Akureyri Ragnar Stefánsson
6 2006235848 Planta Skrúð Þorvar Þorsteinsson
7 2006265555 Þota Ytri- Bægisá Þorvar Þorsteinsson
8 2007267050 Álfadís Bjarnastöðum Þórarinn Eymundsson
9 2007237638 Brigða Brautarholti Þórarinn Eymundsson
10 2003265647 Hekla Hólshúsum Þórarinn Eymundsson
 
 
Þriðjudagur 8:30
 
1 2005265258 Perla Syðra-Brekkukoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 2006265670 Sigurdís Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
3 2004225069 Rá Naustanesi Ástríður Magnúsdóttir
4 2008164494 Bliki Efri-rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
5 2006265490 Kvika Efri-rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
6 2006266995 Tinna Grenivík Erlingur Ingvarsson
7 2008165526 Litningur Möðrufelli Þorbjörn H. Matthíasson
8 2005265457 Perla Akureyri Þorbjörn H. Matthíasson
9 2008165279 Milljarður Barká Þorbjörn Hreinn Matthíasson
 
Þriðjudagur kl. 12:30
1 2006256434 Syrpa Hnjúkahlíð Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 2007275263 Skerpla Brekku Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
3 2003256744 Vordís Finnstungu Barbara Dittmar
4 2007266573 Eir Stafni Erlingur Ingvarsson
5 2003156303 Funi Leysingjastöðum Erlingur Ingvarsson
6 2007255494 Logadís Múla Jóhann Magnússon
7 2006235698 Unun Vatnshömrum Jóhann Magnússon
8 2006256660 Spurn Skeggsstöðum Magnús Bragi Magnússon
9 2004265664 Gletting Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
10 2007265275 Lipurtá Barká Þorbjörn Hreinn Matthíasson
 
Þriðjudagur kl. 16:00
1 2008265228 Aþena Akureyri Björgvin Daði Sverrisson
2 2006266672 Hátíð Syðra-Fjalli Erlingur Ingvarsson
3 2007258422 Röskva Laufhóli Erlingur Ingvarsson
4 2007258763 Eldvör Djúpadal Ingólfur Pálmason
5 2003266423 Negla Hellulandi Stefán Birgir Stefánsson
6 2005265650 Evelyn Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson
7 2005281120 Trú Neðra-Seli Þorbjörn Hreinn Matthíasson
8 2003266013 Freyja Akureyri Þorbjörn Hreinn Matthíasson