mánudagur, 19. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröðun kynbótasýningar á Selfossi

10. maí 2012 kl. 09:40

Hollaröðun kynbótasýningar á Selfossi

Mikil þátttaka er á kynbótasýninguni á Selfossi sem fer fram í næstu viku. Alls eru 428 hross skráð til dóms.

 
Dómar hefjast kl. 8 á mánudaginn og er hér meðfylgjandi hollaröðun sýningarinnar.
 
Mánudagur 14. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006281209 Staka Koltursey Árni Björn Pálsson
2 IS2008166207 Ljúfur Torfunesi Árni Björn Pálsson
3 IS2007284172 Kilja Fornusöndum Benedikt Bárðarson
4 IS2007287661 Mugga Syðri Gegnishólum Bergur / Olil
5 IS2006287660 Aðaldís Syðri Gegnishólum Bergur / Olil
6 IS2008187420 Gustur Langsstöðum Daníel Ingi Larsen
7 IS2006186866 Magni Skammbeinsstöðum 3 Davíð Jónsson
8 IS2007187053 Kristall Auðsholtshjáleigu Guðmundur Björgvinsson
9 IS2006184554 Gammur Þúfu í Landeyjum Guðmundur Björgvinsson
10 IS2008284551 Iðja Þúfu í Landeyjum Guðmundur Björgvinsson
11 IS2008187551 Biskup Stekkum Guðmundur Lárusson
12 IS2006187280 Böðvar Tóftum Hallgrímur Birkisson
13 IS2007238100 Róða Hvammi Hörðudal Jóhann Kristinn Ragnarsson
 
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2005187318 Öfjörð Litlu-Reykjum Árni Björn Pálsson
2 IS2005284806 Rebekka Teigi Árni Björn Pálsson
3 IS2007281209 Regla Koltursey Elías Þórhallsson
4 IS2007286220 Fura Hellu Guðmundur Björgvinsson
5 IS2004265080 Logadís Syðra-Garðshorni Guðmundur Björgvinsson
6 IS2006288473 Lísa Hrafnkelsstöðum Guðmundur Björgvinsson
7 IS2007165057 Nökkvi Hrafnsstöðum Gústaf Loftsson
8 IS2006287569 Hryðja Selfossi Gústaf Loftsson
9 IS2008288237 Alda Unnarholtskoti 3 Gústaf Loftsson
10 IS2004257297 Ólympía Breiðstöðum Nina Hrefna Lárusd
11 IS2005284614 Hróðný Hvítanesi Ólafur Ásgeirsson
12 IS2006157703 Náttfari Sauðárkróki Sigurður V. Matthíasson
13 IS2006284987 Gjöf Vindási Sigurður V. Matthíasson
 
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008286930 Gyðja Árbæ Davíð Matthíasson
2 IS2005236448 Vænting Brúarreykjum Eggert Páll Helgason
3 IS2005156660 Félagi Skeggjastöðum Kim Andersen
4 IS2008184860 Prinsinn Efra-Hvoli Lena Zielinski
5 IS2008284863 Piparmey Efra-Hvoli Lena Zielinski
6 IS2007282369 Glódís Þjórsárbakka Lena Zielinski
7 IS2004176232 Sólmundur Úlfsstöðum Logi Laxdal
8 IS2007188907 Glaður Efst Dal Logi Laxdal
9 IS2004201092 Gerpla Ólafsbergi Sigurður V. Matthíasson
10 IS2006182337 Keimur Kjartansstöðum Sigurður V. Matthíasson
11 IS2006282338 Dimmblá Kjartansstöðum Sigurður V. Matthíasson
12 IS2008282799 Valentína Selfossi Viðar Ingólfsson
13 IS2004186138 Sjór Ármóti Viðar Ingólfsson
 
Þriðjudagur 15. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006280714 Vissa Valstrýtu Árni Björn Pálsson
2 IS2008187685 Villingur Breiðholti Árni Björn Pálsson
3 IS2007187661 Strokkur Syðri Gegnishólum Bergur / Olil
4 IS2006276180 Bylgja Ketilstöðum Bergur / Olil
5 IS2006182466 Oddsteinn Halakoti Einar Öder Magnússon
6 IS2005282466 Álfarún Halakoti Einar Öder Magnússon
7 IS2005284463 Gráða Hólavatni Elvar Þormarsson
8 IS2005286188 Björt Bakkakoti Elvar Þormarsson
9 IS2007288908 Njála Efsta-Dal Guðmundur Björgvinsson
10 IS2007188906 Hrókur Efsta-Dal Guðmundur Björgvinsson
11 IS2007186296 Sólfaxi Kaldbak Guðmundur Björgvinsson
12 IS2002158300 Þröstur Hólum Sylvía Sigurbjörnsdóttir
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2005288815 Elding Laugarvatni Bjarni Bjarnason
2 IS2005288804 Dís Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
3 IS2008181598 Gási Þingholti Flosi Ólafsson
4 IS2007286075 Efling Árbakka Flosi Ólafsson
5 IS2007186651 Framherji Flagbjarnarholti Hinrik Bragason
6 IS2008184874 Dagur Hjarðartúni Jón Páll Sveinsson
7 IS2007284874 Dögun Hjarðartúni Jón Páll Sveinsson
8 IS2008287455 Kolfreyja Hurðarbaki Michel Becher
9 IS2006287330 Brún Arnarstaðakoti Sigurður V. Matthíasson
10 IS2006284633 Messa Káragerði Sigurður V. Matthíasson
11 IS2006284419 Von Káragerði Sigurður V. Matthíasson
12 IS2008137230 Snær Kóngsbakka Sævar Örn Sigurvinsson
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006258442 Þöll Enni Árni Björn Pálsson
2 IS2007286598 Huldumær Herríðarhóli Árni Björn Pálsson
3 IS2007176176 Frami Ketilstöðum Bergur / Olil
4 IS2006276177 Drift Ketilstöðum Bergur / Olil
5 IS2005286373 Svana Hávarðarkoti Einar Öder Magnússon
6 IS2006286488 Freydís Smáratúni Elvar Þormarsson
7 IS2005287844 Ópera Kálfhóli Elvar Þormarsson
8 IS2007188477 Þáttur Fellskoti Guðmundur Björgvinsson
9 IS2006284701 Virðing Sperðli Guðmundur Björgvinsson
10 IS2004288569 Glaðdís Kjarnholtum Guðmundur Björgvinsson
11 IS2006182450 Eyður Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
12 IS2007288582 Sif Helgastöðum 2 Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson
 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007284538 Orða Miðhjáleigu Adolf Snæbjörnsson
2 IS2006258997 Ánægja Egilsá Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3 IS2005287712 Ambátt Vorsabæjarhjáleigu Anna Sigríður Valdimarsdóttir
4 IS2007288804 Tinna Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
5 IS2008288814 Vissa Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
6 IS2007184162 Skýr Skálakoti Jakob S. Sigurðsson
7 IS2008135849 Straumur Skrúð Jakob S. Sigurðsson
8 IS2008282581 Flauta Skúfslæk Jakob S. Sigurðsson
9 IS2004258509 Díana Vatnsleysu Jón Páll Sveinsson
10 IS2006167040 Ormur Framnesi Sigurður V. Matthíasson
11 IS2007267041 Dögg Framnesi Sigurður V. Matthíasson
12 IS2007286665 Tign Mykjunesi Sigurður V. Matthíasson
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 Is2007276180 Hvellhetta Ketilstöðum Bergur / Olil
2 IS2007276177 Álöf Ketilstöðum Bergur / Olil
3 IS2007287015 Auðsholtshjáleigu Eyvindur Mandal Hreggviðsson
4 Is2007287056 Vildís Auðsholtshjáleigu Eyvindur Mandal Hreggviðsson
5 IS2004181976 Grímur Vakurstöðum Hrefna María Ómarsdóttir
6 IS2006184674 Þrumufleygur Álfhólum John Kr. Sigurjónsson
7 IS2007284669 Álfarós Álfhólum John Kr. Sigurjónsson
8 IS2005282450 Heppa Halakoti Ragnhildur Haraldsdóttir
9 IS2007125183 Freyr Vindhóli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2005182012 Gjafar Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11 IS2006287015 Virðing Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12 IS2006287017 Þóra Dís Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007281597 Blökk Þingholti Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2 IS2007256298 Gæska Steinnesi Benedikt Þór Kristjánsson
3 IS2007235846 Plóma Skrúð Jakob S. Sigurðsson
4 IS2007235848 Stikla Skrúð Jakob S. Sigurðsson
5 IS2004136409 Alur Lundum Jakob S. Sigurðsson
6 IS2004286932 Vaka Árbæ Sigurður V. Matthíasson
7 IS2007188506 Végeir Torfastöðum Sigurður V. Matthíasson
8 IS2007288501 Sibil Torfastöðum Sigurður V. Matthíasson
9 IS2008187466 Gljái Egilsstaðakoti Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2006182660 Dynur Dísarstöðum 2 Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2007182663 Darri Dísarstöðum 2 Sigursteinn Sumarliðason
 
Miðvikudagur 16. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2007277270 Ásgerður Horni Daníel Jónsson
2 IS2006177270 Fákur Horni Daníel Jónsson
3 IS2007177272 Hljómur Horni Daníel Jónsson
4 IS2006277063 Þoka Reiðará Sigurður Sigurðarson
5 IS2006288337 Álfdís Jaðri Sigurður Sigurðarson
6 IS2007288336 Nótt Jaðri Sigurður Sigurðarson
7 IS2005225291 Hafrún Reykjavík Steindór Guðmundsson
8 IS2005182009 Freyr Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9 IS2007187105 Lómur Stuðlum Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2007282011 Dimma Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11 IS2007187017 Hrafnar Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
12 IS2007187013 Árvakur Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2007282825 Nóra Galtastöðum Árni Björn Pálsson
2 IS2007181980 Óðinn Vakurstöðum Árni Björn Pálsson
3 IS2008182653 Sjálfur Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
4 IS2008182650 Grunnur Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
5 IS2008182589 Skjálfti Vatnsholti Páll Bragi Hólmarsson
6 IS2008282191 Þula Völlum Páll Bragi Hólmarsson
7 IS2004284251 Gola Grenstanga Sigurður V. Matthíasson
8 IS2003286886 Stjarna Hrönn Kaldakinn Sigurður V. Matthíasson
9 IS2006284970 Duld Lynghaga Sigurður V. Matthíasson
10 IS2005287059 Skjönn Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2007287655 Hempa Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
12 IS2007181415 Sproti Sauðholti Sigursteinn Sumarliðason
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007177273 Seifur Horni Daníel Jónsson
2 IS2005277270 Krús Horni Daníel Jónsson
3 IS2006181110 Þeyr Holtsmúla Daníel Jónsson
4 IS2009182372 Höfði Hólaborg Ingimar Baldvinsson
5 IS2006125221 Vinur Reykjavík Jón Gíslason
6 IS2007288337 Védís Jaðri Sigurður Sigurðarson
7 IS2007288338 Dáð Jaðri Sigurður Sigurðarson
8 IS2005255184 Rán Þorkelshóli 2 Sigurður Sigurðarson
9 IS2005285070 Gjósta Prestsbakka Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2007185071 Gaupi Prestsbakka Þorvaldur Árni Þorvaldsson
11 IS2006281773 Prinsessa Sörlatungu Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2006286545 Melkorka Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson
 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006125041 Sólbjartur Flekkudal Artemisia Bertus
2 IS2005165890 Kafteinn Kommu Artemisia Bertus
3 IS2008181977 Hafsteinn Vakurstöðum Árni Björn Pálsson
4 IS2004258442 Fura Enni Árni Björn Pálsson
5 IS2006101027 Glitnir Eikarbrekku Jakob S. Sigurðsson
6 IS2007286691 Flekka Skeiðvöllum Jakob S. Sigurðsson
7 IS2008286687 Sóley Skeiðvöllum Jakob S. Sigurðsson
8 IS2006282650 Brúða Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
9 IS2005182653 Tónn Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
10 IS2004201022 Ólga Fróni Sigurður V. Matthíasson
11 IS2005282200 Svala Úlfljótsvatni Sigurður V. Matthíasson
12 IS2006157465 Starkaður Stóru-Gröf Sigurður V. Matthíasson
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006165794 Krókur Ytra-Dalsgerði Anna Sigríður Valdimarsdóttir
2 IS2006265649 Kringla Jarðbrú Anna Sigríður Valdimarsdóttir
3 IS2007281377 Perla Þjóðólfshaga 3 Brynjar Jón Stefánsson
4 IS2007281376 Sóldís Þjóðólfshaga 3 Brynjar Jón Stefánsson
5 IS2008188208 Glitnir Hrafnkelsstöðum Bylgja Gauksdóttir
6 IS2007201006 Ugla Flagveltu Bylgja Gauksdóttir
7 IS2007287725 Alvara Dalbæ Bylgja Gauksdóttir
8 IS2006187003 Styrkur Kjarri Daníel Jónsson
9 IS2005286913 Rauðsey Feti Daníel Jónsson
10 IS2007186189 Arion Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
11 IS2005186543 Ópall Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2006286296 Þrenning Kaldbak Ævar Örn Guðjónsson
 
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2005286746 Sunna Holtsmúla Ásmundur Ernir Snorrason
2 IS2007286688 Frigg Skeiðvöllum Ásmundur Ernir Sonrrason
3 IS2007255260 Veröld Síðu Jakob S. Sigurðsson
4 IS2005286699 Ófelía Holtsmúla Jakob S. Sigurðsson
5 IS2006186882 Eldur Köldukinn Jakob S. Sigurðsson
6 IS2006225454 Gletta Reykjavík Ómar Hjaltason
7 IS2008287750 Þóra Selfossi Sigurður V. Matthíasson
8 IS2006255606 Gefjun Bjargshóli Sigurður V. Matthíasson
9 IS2006284146 Sól Ármóti Sigurður V. Matthíasson
10 IS2007256452 Ásta Sóllilja Blönduósi Sólon Morthens
11 IS2008187882 Amper Kílhrauni Sólon Morthens
 
Mánudagur 21. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006287513 Rökkva Skálmholti Brynjar Jón Stefánsson
2 IS2008188277 Konsert Túnsbergi Erlingur Erlingsson
3 IS2007187408 Kolbeinn Hrafnsholti Erlingur Erlingsson
4 IS2008101184 Krummi Dalsholti Guðmundur Björgvinsson
5 IS2006186713 Magni Snjallsteinshöfða Guðmundur Björgvinsson
6 IS2008257713 Hlín Miðsitju Guðmundur Björgvinsson
7 IS2006282372 Blæja Hólaborg Viðar Ingólfsson
8 IS2004287981 Ársól Vorsabæ 2 Viðar Ingólfsson
9 IS2005235537 Birta Mið-Fossum Viðar Ingólfsson
10 IS2007135606 Ægir Efri-Hrepp Þórður Þorgeirsson
11 IS2007135056 Piltur Akranesi Þórður Þorgeirsson
12 IS2006235423 Bylgja Neðra-Skarði Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006201011 Lilja Dís Fosshofi Bergur / Olil
2 IS2007176236 Haukur Lönguhlíð Bergur / Olil
3 IS2006286178 Spá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
4 IS2006186178 Penni Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
5 IS2006286179 Viðja Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson
6 IS2007287012 Eldey Auðsholtshjáleigu Eyvindur Mandal Hreggviðsson
7 IS2008287055 Teista Auðsholtshjáleigu Eyvindur Mandal Hreggviðsson
8 IS2004282806 Framtíð Vestur-Meðalholtum Sigurður Sigurðarson
9 IS2006287401 Sigð Hrafnsholti Sigurður Sigurðarson
10 IS2006187370 Týr Brúnastöðum Sigurður Sigurðarson
11 IS2004282012 Hrund Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12 IS2006282012 Hildur Hvoli Þorvaldur Árni Þorvaldsson
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006265872 Kápa Garðsá Erlingur Erlingsson
2 IS2007287767 Svala Efri-Gegnishólum Erlingur Erlingsson
3 IS2007256955 Sunna Skagaströnd Guðmundur Björgvinsson
4 IS2008225100 Síneta Mosfellsbæ Guðmundur Björgvinsson
5 IS2008155260 Vestri Síðu Jakob S. Sigurðsson
6 IS2007235565 Hetja Vatnshömrum Jakob S. Sigurðsson
7 IS2007287144 Hnota Litlalandi Jakob S. Sigurðsson
8 IS2006235538 Fríð Mið-Fossum Viðar Ingólfsson
9 IS2005287139 Blekking Sunnuhvoli Viðar Ingólfsson
10 IS2005287438 nn Glóru Þórður Þorgeirsson
11 IS2007187439 Tjaldur Glóru Þórður Þorgeirsson
12 IS2007225174 Kolfinna Laugarbakka Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006225036 Hrafnhetta Þúfu Daníel Jónsson
2 IS2006281511 Hnáta Koltursey Daníel Jónsson
3 IS2007281210 Sveðja Koltursey Daníel Jónsson
4 IS2005284670 Indía Álfhólum Hrefna María Ómarsdóttir
5 IS2005101001 Konsert Korpu John Kr. Sigurjónsson
6 IS2005201001 Kveðja Korpu John Kr. Sigurjónsson
7 IS2006280326 Lína Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen
8 IS2004187002 Bláskjár Kjarri Sigurður Sigurðarson
9 IS2006265448 Binný Björgum Sigurður Sigurðarson
10 IS2004265445 Sísí Björgum Sigurður Sigurðarson
11 IS2006285260 Lyfting Þykkvabæ Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12 IS2006285070 Glóð Prestsbakka Þorvaldur Árni Þorvaldsson
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008186776 Garri Heysholti Gústaf Loftsson
2 IS2007186142 Ásþór Ármóti Gústaf Loftsson
3 IS2007136671 Stólpi Borgarnesi Jakob S. Sigurðsson
4 IS2007135892 Vörður Sturlureykjum Jakob S. Sigurðsson
5 IS2007281762 Mylla Meiri-Tungu III Jakob S. Sigurðsson
6 IS2007287646 Syrpa Laugarbökkum Janus Eiriksson
7 IS2005187646 Brynjar Laugarbökkum Janus Eiriksson
8 IS2004284574 Kátína Grímsstöðum Sara Ástþórsdóttir
9 IS2007284672 Eldglóð Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
10 IS2007186482 Seiður Hábæ Þórður Þorgeirsson
11 IS2007235060 Elja Einhamri Þórður Þorgeirsson
12 IS2008235060 Bylgja Einhamri Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007281511 Hnoss Koltursey Daníel Jónsson
2 IS2005280330 Eydís Miðey Daníel Jónsson
3 IS2007225144 Glódís Perla Grímsstöðum Daníel Jónsson
4 IS2005286139 Vala Ármóti John Kr. Sigurjónsson
5 IS2007187105 Dís Ármóti John Kr. Sigurjónsson
6 IS2005280325 Líneik Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen
7 IS2004236458 Hönk Kaðalstöðum I Ríkharður Flemming Jensen
8 is2006182550 Týr Skálatjörn Sigurður Sigurðsson
9 IS2005282551 Birta Skúfslæk Sigurður Sigurðsson
10 IS2006284538 Karólína Mið-Hjáleigu Siguroddur Pétursson
11 IS2007137718 Hrynur Hrísdal 1 Siguroddur Pétursson
 
Þriðjudagur 22. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2007235942 Vesta Hellubæ Bergur / Olil
2 IS2007235941 Hugrún Hellubæ Bergur / Olil
3 IS2007257801 Tildra Varmalæk Daníel Jónsson
4 IS2006236590 Elding Skjólbrekku Daníel Jónsson
5 IS2006156956 Kompás Skagaströnd Daníel Jónsson
6 IS2006125101 Erill Mosfellsbæ Guðmundur Björgvinsson
7 IS2006235536 Von Miðfossum Guðmundur Björgvinsson
8 IS2007181206 Prati Borg Guðmundur Björgvinsson
9 IS2006287718 Grímsey Arabæ Ingunn Birna Ingólfsdóttir
10 IS2007281397 Filma Lyngholti Ingunn Birna Ingólfsdóttir
11 IS2008282829 Vakning Hófgerði Jens Magnús Jakobsson
12 IS2007282828 Vitund Hófgerði Jens Magnús Jakobsson
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006281385 Hlýja Ásbrú Erlingur Erlingsson
2 IS2008281385 Lifun Ásbrú Erlingur Erlingsson
3 IS2007287804 Reysn Blesastöðum 1a Helga Una Björnsdóttir
4 IS2006255177 Birta Syðra-Kolugili Helga Una Björnsdóttir
5 IS2004182653 Heiðar Austurkoti Hugrún Jóhannsdóttir
6 IS2005255207 Kletta Vesturhópshólum Páll Bragi Hólmarsson
7 IS2005287749 Þröm Rútstaða-Norðurkoti Páll Bragi Hólmarsson
8 IS2006287139 Kolfinna Sunnuhvoli Viðar Ingólfsson
9 IS2007282339 Náttsól Kjartansstöðum Viðar Ingólfsson
10 IS2004235108 Ösp Akranesi Þórður Þorgeirsson
11 IS2007257321 Brá Hellulandi Þórður Þorgeirsson
12 IS2008257591 Komma Ytra-Vallholti Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007276182 Sena Ketilstöðum Bergur / Olil
2 IS2006176176 Flaumur Ketilstöðum Bergur / Olil
3 IS2006258509 Djásn Vatnsleysu Daníel Jónsson
4 IS2002158620 Hreimur Flugumýri Daníel Jónsson
5 IS2006258629 Sóldögg Flugumýri 2 Daníel Jónsson
6 IS2008186693 Hrannar Skeiðvöllum Guðmundur Björgvinsson
7 IS2005184930 Fáfnir Hvolsvelli Guðmundur Björgvinsson
8 IS2007101010 Elliði Fosshofi Kári Steinsson
9 IS2007187752 Krapi Selfossi Sigurður V. Matthíasson
10 IS2006287570 Loftrún Austurási Sigurður V. Matthíasson
11 IS2005285651 Veröld Presthúsum II Sigurður V. Matthíasson
12 IS2007186104 Sjóður Kirkjubæ Guðmundur Björgvinsson
 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006286701 Hekla Leirubakka Elvar Þormarsson
2 IS2008288264 Hanna Hrafnkelsstöðum Erlingur Erlingsson
3 IS2008235630 Hylling Grímastöðum Erlingur Erlingsson
4 IS2007287810 Eyvör Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir
5 IS2007280240 Undrun Velli Lena Zielinski
6 IS2006287449 Hrísey Langholtsparti Lena Zielinski
7 IS2005287803 Lína Blesastöðum 1A Magnús Trausti Svavarsson
8 IS2006235073 Birta Akranesi Viðar Ingólfsson
9 IS2007255177 Kría Syðra-Kolugili Viðar Ingólfsson
10 IS2006225041 Auður Flekkudal Þórður Þorgeirsson
11 IS2006282271 Júlía Hvítholti Þórður Þorgeirsson
12 IS2007201031 Gletta Margrétarhofi Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008188226 Váli Efra-Langholti Daníel Jónsson
2 IS2005181889 Tígulás Marteinstungu Daníel Jónsson
3 IS2006187803 Kraftur Blesastöðum John Kr. Sigurjónsson
4 IS2004286999 Spurning Sörlatungu John Kr. Sigurjónsson
5 IS2008181764 Júní Meiri-Tungu III Jóhann Kristinn Ragnarsson
6 Is2005286811 Kempa Austvaðsholti Jóhann Kristinn Ragnarsson
7 IS2005257002 Harpa-Sjöfn Sauðárkróki Sigurður V. Matthíasson
8 IS2007187750 Þráinn Selfossi Sigurður V. Matthíasson
9 IS2007225187 Bríet Laugabakka Sigurður V. Matthíasson
10 IS2006155479 Herkúles Þóreyjarnúpi Ævar Örn Guðjónsson
11 IS2006284880 Sara Strandarhjáleigu Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2005284884 Þyrla Strandarhjáleigu Ævar Örn Guðjónsson
 
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007284173 Sál Fornusöndum Atli Guðmundsson
2 IS2003225401 Grýta Garðabæ Bylgja Gauksdóttir
3 IS2005125219 Glaumur Reykjavík Bylgja Gauksdóttir
4 IS2007284975 Gyðja Hvolsvelli Elvar Þormarsson
5 IS2006238501 Askja Ásgarði Elvar Þormarsson
6 IS2006282354 Svala V-Stokkseyrarseli Lena Zielinski
7 IS2003287725 Andrá Dalbæ Lena Zielinski
8 IS2006135513 Skálmar Nýjabæ Sigurður Óli Kristinsson
9 IS2006286342 Skrugga Lyngási Sigurður Óli Kristinsson
10 IS2006236611 Skíma Sveinatungu Þórður Þorgeirsson
11 IS2007255507 Gullbrá Syðsta-Ósi Þórður Þorgeirsson
12 IS2006286631 Gabríela Króki Þórður Þorgeirsson
 
Miðvikudagur 23. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2006276173 Sprengja Ketilsstöðum Bergur Jónsson
2 IS2007276190 Oddný Ketilsstöðum Bergur Jónsson
3 IS2007284984 Harpa Vindási Brynjar Jón Stefánsson
4 IS2007284417 Fröken Voðmúlastöðum Brynjar Jón Stefánsson
5 IS2006182570 Herjólfur Ragnheiðarstöðum Erlingur Erlingsson
6 IS2007187402 Grani Langholti Erlingur Erlingsson
7 IS2007284741 Krás Strandarhöfði Ragnhildur Haraldsdóttir
8 IS2006287571 Lukkudís Austurási Þorvaldur Árni Þorvaldsson
9 IS2007282570 Helga-Ósk Ragnheiðarstöðum Þorvaldur Árni Þorvaldsson
10 IS2008265989 Kengála Neðri-Rauðalæk Þórður Þorgeirsson
11 IS2003256298 Dögg Steinnesi Þórður Þorgeirsson
12 IS2005187604 Heimur Votmúla Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2008186002 Nói Stóra-Hofi Daníel Jónsson
2 IS2006287001 Náma Kjarri Daníel Jónsson
3 IS2006287002 Gjóla Kjarri Daníel Jónsson
4 IS2003225106 Esja Dalsbúi Hallgrímur Birkisson
5 IS2006225709 Dögg Valhöll Hallgrímur Birkisson
6 IS2006287404 Beta Langholti Jakob S. Sigurðsson
7 IS2007287260 Hallbera Hólum Jakob S. Sigurðsson
8 IS2008201126 Aría Hestasýn Jakob S. Sigurðsson
9 IS2008187654 Krókus Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason
10 IS2006287434 Urður Oddgeirshólum Sigursteinn Sumarliðason
11 IS2008137726 Hylur Miðhrauni Svanhvít Kristjánsdóttir
12 IS2006237722 Rós Miðhrauni Svanhvít Kristjánsdóttir
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007182573 Þrymur Ragnheiðarstöðum Erlingur Erlingsson
2 IS2007286955 Blíða Litlu-Tungu Erlingur Erlingsson
3 IS2006135809 Laufi Skáney Haukur Bjarnason
4 IS2005235803 Líf Skáney Haukur Bjarnason
5 IS2007287812 Hróðný Blesastöðum 1A Magnús Trausti Svavarsson
6 IS2007288500 Óskadís Brattholti Magnús Trausti Svavarsson
7 IS2006287794 Þokkafull Hamarshjáleigu Þorvaldur Árni Þorvaldsson
8 Is2007187018 Toppur Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
9 IS2007287054 Ríma Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
10 IS2006187138 Kopar Sunnuhvoli Þórður Þorgeirsson
11 IS2007156894 Sægaumur Eyjarkoti Þórður Þorgeirsson
12 IS2005135813 Þytur Skáney Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 4 kl.13:30-16:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008235111 Hermína Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson
2 IS2006187002 Rauður Kjarri Daníel Jónsson
3 IS2004182016 Leikur Kröggólfsstöðum Daníel Jónsson
4 IS2005266906 Rjóð Saltvík Daníel Jónsson
5 IS2008186075 Róbert Árbakka Flosi Ólafsson
6 IS2008181103 Kiljan Holtsmúla Flosi Ólafsson
7 IS2008201128 Tíbrá Hestasýn Jakob S. Sigurðsson
8 IS2008249014 Snót Laugarbóli Jakob S. Sigurðsson
9 IS2008249010 Eining Laugarbóli Jakob S. Sigurðsson
10 IS2005288764 Rösk Minni-Borg Sigurður V. Matthíasson
11 IS2006257002 Hugmynd Sauðárkróki Sigurður V. Matthíasson
12 IS2006138450 Glymur Leiðólfsstöðum Sigurður V. Matthíasson
 
Hópur 5 kl. 15:30-18:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2008182314 Háski Hamarsey Artemisia Bertus
2 IS2005257895 Hekla Tunguhálsi 2 Artemisia Bertus
3 IS2008287004 Hugvekja Kjarri Janus Eiriksson
4 IS2007288246 NN Hrafnkelsstöðum Janus Eiriksson
5 IS2008287018 Terna Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
6 IS2008287053 Kolfreyja Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir
7 IS2008165035 Ás Eyfjörð Bakka Þórður Þorgeirsson
8 IS2006125080 Dan Hofi Þórður Þorgeirsson
9 Is2007201002 Katla Korpu Þórður Þorgeirsson
10 IS2001184957 Njáll Hvolsvelli Þórður Þorgeirsson
11 IS2006137636 Drymbill Brautarholti Ævar Örn Guðjónsson
12 IS2006281826 Eldborg Skák Ævar Örn Guðjónsson
 
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2005225164 Marhildur Reynisvatni Daníel Jónsson
2 IS2004265228 Gígja Búlandi Daníel Jónsson
3 IS2007182584 Baldur Skúfslæk Flosi Ólafsson
4 IS2006176054 Fífill Eskifirði Hinrik Bragason
5 IS2008249013 Rót Laugarbóli Jakob S. Sigurðsson
6 IS2006136584 Abel Eskiholti Jakob S. Sigurðsson
7 IS2006255109 Brana Lækjamóti Jakob S. Sigurðsson
8 IS2003286938 Tinna Árbæ Sigurður Óli Kristinsson
9 IS2006286526 Rauðhetta Seli Sigurður Óli Kristinsson
10 IS2004155643 Rammur Efra-Núpi Sigurður V. Matthíasson
11 Is2006188276 Hljómur Túnbergi Sigurður V. Matthíasson
12 IS2007286077 Fylking Árbakka Teitur Árnason
 
Fimmtudagur 24. maí
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2007287811 Eyrún Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir
2 IS2007287806 Hryðja Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir
3 IS2006188415 Svali Tjörn Sólon Morthens
4 IS2008288439 Bergþóra Friðheimum Sólon Morthens
5 IS2006282454 Glóey Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
6 IS2004182456 Friður Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
7 IS2007135832 Askur Laugavöllum Viðar Ingólfsson
8 IS2007237337 Blesa Bergi Viðar Ingólfsson
9 IS2006237336 Skriða Bergi Viðar Ingólfsson
10 IS2007186508 Ofsi Miðási Þórður Þorgeirsson
11 IS2007286510 Koldimm Miðási Þórður Þorgeirsson
12 IS2005235513 Heiður Nýjabæ Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 2 kl. 12:30-15:30
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/ knapi
1 IS2008236521 Þorgerður Brák Svignaskarði Berglind Rósa Guðmundsd.
2 IS2007276174 Synd Ketilsstöðum Bergur Jónsson
3 IS2007176181 Fálmar Ketilsstöðum Bergur Jónsson
4 IS2005282571 Blíða Ragnheiðarstöðum Daníel Ingi Smárason
5 IS2007282587 Kemba Ragnheiðarstöðum Daníel Ingi Smárason
6 IS2007287870 Snilld Reyrhaga Erlingur Erlingsson
7 IS2008276201 Sól Úlfsstöðum Erlingur Erlingsson
8 IS2006235467 Narnía Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal Marteinsdóttir
9 IS2007235469 Ólympía Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal Marteinsdóttir
10 IS2007135069 Vaðall Akranesi Þórður Þorgeirsson
11 IS2006137637 Alvar Brautarholti Þórður Þorgeirsson
12 IS2004237638 Brynglóð Brautarholti Þórður Þorgeirsson
 
Hópur 3 kl. 16:00-19:00
Röð Fæðingarnr Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007282660 Drótt Dísarstöðum 2 ?
2 IS2006187242 Vals Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
3 IS2008282899 Fjöður Ragnheiðarstöðum Daníel Ingi Smárason
4 IS2005236523 Kveikja Svignaskarði Daníel Ingi Smárason
5 IS2007235473 Sprengja Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal Marteinsdóttir
6 IS2007135469 Orfeus Vestri-Leirárgörðum Karen Líndal Marteinsdóttir
7 IS2004286632 Elka Króki Kristín Lárusdóttir
8 IS2005285517 Þöll Vík Kristín Lárusdóttir
9 IS2008187937 Þór Votumýri Þórður Þorgeirsson
10 IS2007101043 Steðji Skipaskaga Þórður Þorgeirsson
11 IS2006201042 Arna Skipaskaga Þórður Þorgeirsson
12 IS2006282360 Rós Stokkseyrarseli Þórður Þorgeirsson