fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröðun kynbótasýningar á Akureyri

6. júní 2011 kl. 13:55

Hollaröðun kynbótasýningar á Akureyri

Alls eru 150 hross skráð til dóms á Kynbótasýningu á Akureyri sem fer fram daganna 7. - 10. júní.

Yfirlitssýning fer svo fram laugardaginn 11. júní.

 

Meðfylgjandi er hollaröðun sýningarinnar.

 
Þriðjudagur kl. 8:00
1 IS2006265632 Grandvör frá Grund II Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 IS2004276205 Gýgja frá Úlfsstöðum Ásdís Helga Sigursteinsdóttir R
3 IS2007264492 Ása frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
4 IS2006265046 Bína frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
5 IS2008165492 Gáski frá Akureyri Sigrún Aðalsteinsdóttir B
6 IS2006165511 Kristall frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson
7 IS2006165510 Svali frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson
8 IS2002257190 Gleymérei frá Fagranesi Stefán Birgir Stefánsson
9 IS2006266979 Gullinstjarna frá Höfða Viðar Bragason B
10 IS2006265445 Perla frá Björgum Viðar Bragason
11 IS2005165559 Einir frá Ytri-Bægisá I Þorvar Þorsteinsson R
12 IS2003165555 Stáli frá Ytri-Bægisá I Þorvar Þorsteinsson
 
Þriðjudagur kl. 13:00
1 IS2005166638 Kolbakur frá Hrafnsstöðum Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 IS2005265258 Perla frá Syðra-Brekkukoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
3 IS2006157500 Kóngurinn frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson R
4 IS2007287296 Orka frá Tóftum Finnur Ingi Sölvason
5 IS2004266640 Berglind frá Húsavík Gísli Haraldsson
6 IS1999266640 Bjarklind frá Húsavík Gísli Haraldsson
7 IS2002265760 Hrafntinna frá Kálfagerði Stefán Birgir Stefánsson
8 IS2001266630 Súla frá Hrafnsstöðum Stefán Birgir Stefánsson
9 IS2006165555 Stormur frá Ytri-Bægisá I Þorvar Þorsteinsson
10 IS2004266025 Sæla frá Svalbarðseyri Þorvar Þorsteinsson
11 IS2007165874 Grallari frá Garðsá Þórhallur Þorvaldsson
12 IS2006265871 Kempa frá Garðsá Þórhallur Þorvaldsson
13 IS2006265100 Magneta frá Litla-Dal Þórhallur Þorvaldsson R
 
Þriðjudagur kl. 17:00
1 IS2005265635 Ruslana frá Grund II Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 IS2004265491 Röst frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson
3 IS2002265980 Sóldís frá Akureyri Baldvin Ari Guðlaugsson R
4 IS2007155979 Úlfrekur frá Mörk Björn Guðjónsson B
5 IS2007265035 Urð frá Bakka Christina Niewert
6 IS2004265012 Fífa frá Hólum Stefán Birgir Stefánsson
7 IS2006265653 Tíbrá frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson
8 IS2007165003 Pistill frá Litlu-Brekku Viðar Bragason B
9 IS2005165301 Stígur frá Skriðu Viðar Bragason
10 IS2007265245 Sóley frá Litla-Dunhaga II Þórhallur Þorvaldsson
11 IS2006265915 Stjarna frá Litla-Hamri Þórhallur Þorvaldsson
12 IS2007265100 Sýning frá Litla-Dal Þórhallur Þorvaldsson
 
Miðvikudagur kl. 8:00
1 IS2005265650 Evelýn frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
2 IS2005256295 Díva frá Steinnesi Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
3 IS2004265122 Laufadrottning frá Mýrarlóni Birgir Árnason
4 IS2005265416 Kvika frá Glæsibæ Stefán Birgir Stefánsson
5 IS2005265866 Alísa frá Bringu Þorbjörn Hreinn Matthíasson
6 IS2006165678 Andvari frá Akureyri Þorbjörn Hreinn Matthíasson
7 IS2005265868 Hrund frá Bringu Þorbjörn Hreinn Matthíasson
8 IS2003265602 Hrönn frá Hrafnagili Þorbjörn Hreinn Matthíasson
9 IS2006167160 Oddþór frá Gunnarsstöðum Þorvar Þorsteinsson
10 IS2004265103 Díana frá Litla-Dal Þórhallur Þorvaldsson R
11 IS2005265101 Tíbrá frá Litla-Dal Þórhallur Þorvaldsson
12 IS2006265816 Þöll frá Fellshlíð Þórhallur Þorvaldsson
 
Miðvikudagur kl. 13:00
1 IS2006158847 Eldur frá Miðsitju Ingólfur Pálmason
2 IS2005258900 Ísold frá Kúskerpi Ingólfur Pálmason
3 IS2007265301 Alvör frá Skriðu Malin Olson
4 IS2005265443 Sigurbjörg frá Björgum Sigmar Bragason
5 IS2004265936 Jörp frá Rifkelsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson
6 IS2004257281 Lóa frá Bergsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson
7 IS2005256457 Perla frá Akureyri Þorbjörn Hreinn Matthíasson
8 IS2005265300 Birta frá Skriðu Þór Jónsteinsson
9 IS2004266070 Röst frá Grýtubakka II Þór Jónsteinsson
10 IS2005135701 Álfgrímur frá Gullberastöðum Þórarinn Eymundsson R
11 IS2005282007 Bára frá Hvoli Þórarinn Eymundsson
12 IS2007237638 Brigða frá Brautarholti Þórarinn Eymundsson
 
Miðvikudagur kl. 17:00
1 IS2004265228 Gígja frá Búlandi Björgvin Daði Sverrisson
2 IS2005265228 Rún frá Búlandi Björgvin Daði Sverrisson
3 IS2007184431 Farsæll frá Vatnahjáleigu Erlingur Ingvarsson B
4 IS2006266016 Þruma frá Húsavík Erlingur Ingvarsson R
5 IS2006235675 Sigurrós frá Eyri Erlingur Ingvarsson R
6 IS2004258556 Gátt frá Lóni Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
7 IS2005265935 Rebekka frá Rifkelsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson
8 IS2004255220 Ríma frá Efri-Þverá Þorbjörn Hreinn Matthíasson
9 IS2004136588 Bruni frá Skjólbrekku Þorsteinn Björnsson
10 IS2003256290 Sigð frá Steinnesi Þorsteinn Björnsson
11 IS2006258309 Ferna frá Hólum Þórarinn Eymundsson
12 IS2007258309 Folda frá Hólum Þórarinn Eymundsson
13 IS2006286843 Freyja frá Flagbjarnarholti neðra Þórarinn Eymundsson
 
Fimmtudagur kl. 8:00
1 IS2003282662 Bylgja frá Dísarstöðum Tryggvi Björnsson R
2 IS2004201081 Sif frá Söguey Tryggvi Björnsson R
3 IS2006155050 Baron frá Efri-Fitjum Tryggvi Björnsson R
4 IS2006155263 Kardináli frá Síðu Ísólfur Líndal
5 IS2007266587 Kolbrá frá Hléskógum Ísólfur Líndal
6 IS2004156955 Kostur frá Skagaströnd Ísólfur Líndal
7 IS2007155501 Morgunroði frá Gauksmýri Ísólfur Líndal
8 IS2006187848 Spuni frá Kálfhóli 2 Þorbjörn Hreinn Matthíasson B
9 IS2005281120 Trú frá Neðra-Seli Þorbjörn Hreinn Matthíasson
10 IS2003265860 Þerna frá Bringu Þorbjörn Hreinn Matthíasson
11 IS2007265503 Blæja frá Höskuldsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson
12 IS2002257779 Prinsessa frá Laugarholti Þórarinn Eymundsson
13 IS2004257783 Rispa frá Saurbæ Þórarinn Eymundsson
 
Fimmtudagur kl. 13:00
1 IS2006156392 Áfangi frá Sauðanesi Bjarni Jónasson
2 IS2005265395 Bylting frá akureyri Bjarni Jónasson
3 IS2006265275 Elding frá Barká Bjarni Jónasson
4 IS2004135469 Friðrik X frá Vestri-Leirárgörðum Bjarni Jónasson
5 IS2004255502 Maríuerla frá Gauksmýri Ísólfur Líndal
6 IS2006255105 Návist frá Lækjamóti Ísólfur Líndal R
7 IS2005238425 Della frá Hrappsstöðum Tryggvi Björnsson
8 IS2007256275 Gullbrá frá Hólabaki Tryggvi Björnsson R
9 IS2006186919 Meyvant frá Feti Tryggvi Björnsson
10 IS2005255411 Sjón frá Grafarkoti Tryggvi Björnsson R
11 IS2005165525 Þorri frá Möðrufelli Þorbjörn Hreinn Matthíasson
12 IS2005265503 Röskva frá Höskuldsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson
 
Fimmtudagur kl. 17:00
1 IS2007265894 Gletta frá Kommu Bjarni Jónasson
2 IS2005225131 Hringhenda frá Seljabrekku Bjarni Jónasson
3 IS2004265428 Lilja frá Ytri-Brennihóli Bjarni Jónasson
4 IS2003257549 Maístjarna frá Ytra-Skörðugili Bjarni Jónasson
5 IS2006258626 Kólga frá Flugumýri Eyrún Ýr Pálsdóttir
6 IS2006165288 Bergsteinn frá Akureyri Gísli Gíslason
7 IS2007235936 Hending frá Stóra-Ási Gísli Gíslason
8 IS2006166586 Spuni frá Hléskógum Ísólfur Líndal
9 IS2006155500 Stúdent frá Gauksmýri Ísólfur Líndal
10 IS2006255355 Vág frá Höfðabakka Ísólfur Líndal
11 IS2006257002 Hugmynd frá Sauðárkróki Mette Mannseth   
12 IS2006258629 Sóldögg frá Flugumýri Mette Mannseth
 
Föstudagur kl. 8:00
1 IS2005255510 Prímadonna frá Syðri-Reykjum Bjarni Jónasson
2 IS2006265494 Randalín frá Efri-Rauðalæk Bjarni Jónasson
3 IS2006265004 Stilla frá Litlu-Brekku Bjarni Jónasson
4 IS2006135936 Taktur frá Stóra-Ási Gísli Gíslason R
5 IS2005258318 Vaka frá Hólum Gísli Gíslason
6 IS2005258591 Vaka frá Kálfsstöðum Gísli Gíslason
7 IS2006276132 Dökk frá Hryggstekk Hans Kjerúlf
8 IS2005275313 Mæra frá Valþjófsstað Hans Kjerúlf R
9 IS2002265981 Sóldögg frá Akureyri Haraldur Guðmundsson
10 IS2006286505 Tvenna frá Miðási Helgi Árnason
11 IS2007258304 Storð frá Hólum Mette Mannseth
12 IS2006284551 Ylfa frá Þúfu Mette Mannseth
13 IS2001266920 Gná frá Húsavík Reynir Atli Jónsson
 
Föstudagur kl. 13:00
1 IS2004258760 Nóta frá Djúpadal Bjarni Jónasson
2 IS2003257533 Nóta frá ytra-Skörðugili Bjarni Jónasson
3 Is2006238544 Álfadís frá Magnússkógum Bjarni Jónasson
4 IS2005257685 Ronia frá Íbishóli Líney Hjálmarsdóttir
5 IS2006266211 Muska frá Torfunesi Mette Mannseth
6 IS2006276131 Glæða frá Hryggstekk Mette Mannseth R
7 IS2005266211 Mist frá Torfunesi Mette Mannseth R
8 IS2006158061 Frosti frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson
9 IS2007258170 Lyfting frá Fyrirbarði Sæmundur Sæmundsson R
10 IS2006158766 Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Sæmundsson R
11 IS2003258442 Björk frá Enni Sölvi Sigurðsson
12 IS2004265682 Dalrós frá Arnarstöðum Sölvi Sigurðsson
13 IS2006265448 Binný frá Björgum Viðar Bragason
 
Föstudagur kl. 17:00
1 IS2005257061 Dalla frá Garði Bjarni Jónasson
2 IS2003257063 Svala frá Gaði Bjarni Jónasson
3 IS2005155102 Hlekkur frá Lækjamóti Elvar Einarsson
4 IS2005157517 Laufi frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson R
5 IS2003284366 Drift frá Skíðbakka Elvar Einarsson R
6 IS2005267140 Gyðja frá Flögu Jón Pétur Ólafsson
7 IS2004265664 Gletting frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
8 IS2005265674 Rakel frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
9 IS2004265640 Hespa frá Kristnesi Svana Ingólfsdóttir
10 IS2006158457 Óðinn frá Enni Sölvi Sigurðsson
11 IS2006157277 Sólargeisli frá Tungu Sölvi Sigurðsson B
12 IS2004257594 Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir