þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hollaröðun Héraðssýningar Vesturlands

2. júní 2011 kl. 19:06

Hollaröðun Héraðssýningar Vesturlands

Héraðsýning Vesturlands fer fram á Mið-Fossum dagana 5.-11. júní nk.

Hér er hollaröðun sýningarinnar.
 
Hópur 1 kl. 08:00-11:30
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2005225163 Marhildur Reynisvatni Jakob Sigurðsson
2 IS2006135809 Laufi Skáney Jakob Sigurðsson
3 IS2006235788 Drottning Kjalvarstöðum Jakob Sigurðsson
4 IS2007284490 Nýja Dís Krossi Björn Einarsson
5 IS2006280713 Vordís Valstrýtu Björn Einarsson
6 IS2006286999 Þórdís Lækjarbotnum Björn Einarsson
7 IS2006176015 Magni Mjóanesi Anna Berg Samúelsdóttir
8 IS2007135570 Óðinn Báreksstöðum Jón Ólafsson
9 IS2005236671 Irpa Borgarnesi Karl Björgúlfur Björnsson
10 IS2007135471 Ómar V.-Leirárgörðum Karen Líndal
11 IS2004235467 Leirlist V.-Leirárgörðum Karen Líndal
12 IS2006235010 Marey Akranesi Karen Líndal
 
Hópur 2 kl. 9:30-13:00
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006186713 Magni Snjallsteinshöfðar 1 Guðmundur Björgvinsson
2 IS2006177270 Fákur Horni Guðmundur Björgvinsson
3 IS2005101184 Gaumur Dalsholti Guðmundur Björgvinsson
4 IS2006238376 Gæfa Vatni Agnar Þór Magnússon
5 IS2007265247 Kvika Ósi Agnar Þór Magnússon
6 IS2007136612 Segull Sveinatungu Agnar Þór Magnússon
7 IS2006258997 Ánægja Egilsá Anna S. Valdimarsdóttir
8 IS2006255619 Ísafold Bjargshól Anna S. Valdimarsdóttir
9 IS2005284508 Sæla Skíðbakka Anna S. Valdimarsdóttir
10 IS2007255910 Sigurrós Syðri-Völlum Einar Reynisson
11 IS2004236610 Glæta Sveinatungu Einar Reynisson
12 IS2005155904 Þeyr Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson
 
Hópur 3 kl. 12:00-15:30
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2007137870 Sámur Hömluholtum Jakob Sigurðsson
2 IS2004288225 Íris Efri-Langholti Jakob Sigurðsson
3 IS2006277063 Þoka Reiðará Jakob Sigurðsson
4 IS2006237583 Dimma Gröf Björn Einarsson
5 IS2007235565 Hetja Vatnshömrum Björn Einarsson
6 IS2004288874 Spá Útey Björn Einarsson
7 IS2007135162 Stáli Eyri Finnur Kristjánsson
8 IS2003235161 Lyfting Eyri Finnur Kristjánsson
9 IS2006135469 Narri V.-Leirárgörðum Karen Líndal
10 IS2006235467 Narnía V.-Leirárgörðum Karen Líndal
11 IS2007135469 Orfeus V.-Leirárgörðum Karen Líndal
12 IS2005235719 Jara Oddsstöðum Bjarki Gunnarsson
13 IS2007135069 Vaðall Akranesi Brynjar Atli Kristinsson
 
Hópur 4 kl. 13:30-17:00
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006201184 Inga Dís Dalsholti Guðmundur Björgvinsson
2 IS2006225226 Litla Svört Reykjavík Guðmundur Björgvinsson
3 IS2006286714 Salka Snjallsteinshöfða 1 Guðmundur Björgvinsson
4 IS2005156297 Gleypnir Steinnesi Agnar Þór Magnússon
5 IS2004256284 Hlökk Steinnesi Agnar Þór Magnússon
6 IS2004155027 Blævar Stóru-Ásgeirsá Agnar Þór Magnússon
7 IS2005287261 Hafrún Hóli Anna S. Valdimarsdóttir
8 IS2004288247 Hugmynd Hvítárholti Anna S. Valdimarsdóttir
9 IS2006201117 Árdís Þingholti Anna S. Valdimarsdóttir
10 IS2005288804 Dís Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
11 IS2007288804 Tinna Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason
12 IS2007165170 Íslendingur Dalvík Albert Jónsson
13 IS2007256841 Trú Sturluhóli Albert Jónsson
 
Hópur 5 kl. 15:30-19:00
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2003287018 Tíbrá Auðsholtshjáleigu Þórdís Gunnarsdóttir
2 IS2006287013 Alda Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir
3 IS2005265630 Girnd Grund Bylgja Gauksdóttir
4 IS2007137726 Skallagrímur Miðhrauni Siguroddur Pétursson
5 IS2005288863 Írafár Böðmóðsstöðum Siguroddur Pétursson
6 IS2006257343 Hella Hafsteinsstöðum Siguroddur Pétursson
7 IS2006255901 Magnea Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson
8 IS2007225144 Glódís Perla Grímsstöðum Birna Tryggvadóttir
9 IS2006235513 Alrún Nýja-Bæ Heiða Dís Fjeldsted
10 IS2005236554 Sól Ferjukoti Heiða Dís Fjeldsted
11 IS2005235606 Askja Efri-Hrepp Ingibergur Jónsson
12 IS2005235896 Virðing Birkihlíð Ingibergur Jónsson
 
Hópur 6 kl. 17:00-20:30
 
Röð Fæðingarnúmer Nafn Uppruni Sýnandi/knapi
1 IS2006264499 Hrefna Tungu Guðmundur Björgvinsson
2 IS2007155513 Bikar Syðri-Reykjum Guðmundur Björgvinsson
3 IS2005255551 Adama Búrfelli Guðmundur Björgvinsson
4 IS2003288502 Freyja Torfastöðum Agnar Þór Magnússon
5 IS2007201130 Framtíðarspá Ólafsbergi Agnar Þór Magnússon
6 IS2006138777 Týr Miklagarði Agnar Þór Magnússon
7 IS2005287337 Hyggja Hoftúni Bjarni Bjarnason
8 IS2006287462 Gnótt Kambi Logi Laxdal
9 IS2007235207 Gerpla Ósi Benedikt Þór Kristjánsson
10 IS2005225026 Drangey Þúfu Benedikt Þór Kristjánsson
11 IS2002257481 Drífa Litlu Gröf Anna S. Valdimarsdóttir
12 IS2007137228 Spegill Stykkishólmi Eiríkur helgason