þriðjudagur, 12. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hestar frá Grafarkoti áberandi

20. mars 2015 kl. 10:57

Frá keppni í Skagfirsku mótaröðinni.

Úrslit frá Skagfirsku mótaröðinni.

Skagfirðingar öttu kappi í fjórgangi og töltkeppnum á miðvikudagskvöld. Þá fór fram keppni í Skagfirsku mótaröðinni í Svaðastaðahöll. Í 1. flokki urðu tveir hestar frá Grafarkoti hlutskarpastir. Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

Forkeppni Barnaflokk

1 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu 6,4 

2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Yzta-Gerði 5,97 

3 Björg Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 5,93

4 Freydís Þóra Bergsdóttir Diljá frá Sauðárkróki 5,87

5 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofstaðaseli 5,83

6 Björg Ingólfsdóttir Magni frá Dallandi 5,67

7 Sara Líf Elvarsdóttir Þokkadís frá Syðra-Vallholti 5,3 

8 Jódís Helga Káradóttir Ópera frá Skefilsstöðum 5,23

9 Flóra Rún Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ 4,4 

10 Bjarney Lind Hjartardóttir Sigurdís frá Syðra-Vallholti 4,33

11 Stefanía Sigfúsdóttir Prins-Valíant frá Víðivöllum fremri 4,3 

 

Forkeppni Ungmennaflokk

1 Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði 6,77

2 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal 6,6 

3 Hinrik Ragnar Helgason Sýni frá Efri-Hömrum 6,37

4 Anna Kristín Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi 6,3 

5 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki 6,2 

6 Jón Helgi Sigurgeirsson Orka frá Varmalandi 5,73

7 Birna Olivia Agnarsdóttir Jafet frá Lækjarmóti 5,63

8 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glás frá Lóni 5,57

9 Jón Helgi Sigurgeirsson Happadís frá Varmalandi 5,5 

10 Anna Kristín Friðriksdóttir Hafdís frá Ytri-Hofdölum 5,17

11 Elvar Geir Ágústsson Týr frá Skagaströnd 5,1 

12 Arnar Páll Guðjónsson Rispa frá Gröf 4,97

13 Fanndís Ósk Pálsdóttir Biskup frá Sauðárkróki 4,4 

14 Arnar Páll Guðjónsson Betty frá Skagaströnd 4,4 

 

Forkeppni 2.flokkur

1 Birna M. Sigurbjörnsdóttir Gormur frá Garðakoti 6,77

2 Kolbrún Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti 6,7 

3 Rósa María Vésteinsdóttir Hljómur frá Narfastöðum 6,43

4 Símon Ingi Gestsson Sleipnir frá Barði 6,1 

5 Stefán Ö Reynisson Rökkvablær frá Sauðárkróki 5,93

6.-8. Pétur Grétarsson Sóldís frá Sauðárkróki 5,87

6.-8. Haraldur Smári Haraldsson Gullbrá frá Lóni 5,87 

6.-8. Sara Reykdal Einarsdóttir Akur frá Sjávarborg 5,87

9 Stefán Ö Reynisson Sóldögg frá Sauðárkróki 5,83

10.-11. Símon Ingi Gestsson Hæra frá Barði 5,43

10.-11. Geir Eyjólfsson Stafn frá Miðsitju 5,43

12 Jón Geirmundsson Tinna frá Sjávarborg 5,37

13 Aníta Lind Elvarsdóttir Kraftur frá Bakka 5,27

 

Forkeppni 1.flokkur

1.-2. Elvar Logi Friðriksson Byr frá Grafarkoti 6,77

1.-2. Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti 6,77

3 Teitur Árnason Bjarmi frá Garðakoti 6,7 

4 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk 6,6 

5 Barbara Wenzl Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,57

6 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 6,53

7 Skapti Ragnar Skaptason Fannar frá Hafsteinsstöðum 6,4 

8 Laufey Rún Sveinsdóttir Harpa frá Barði 6,3 

9 Sina Scholz Þota frá Prestbæ 6,23

10 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Orka frá Ytri-Skógum 6,2 

11.-12. Pétur Örn Sveinsson Stormur frá Saurbæ 6,17

11.-12. Laufey Rún Sveinsdóttir Ótti frá Ólafsfirði 6,17 

13. Stefán Friðriksson Svalgrá frá Glæsibæ 5,97 

14. Þórdís Fjeldsted Sirrý frá Baldurshaga 5,63

15. Elvar Logi Friðriksson Grágás frá Grafarkoti 5,6 

16. Hlynur Guðmundsson Vaka frá Miðhúsum 5,37 

 

Úrslit Barnaflokk

1 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu 6,5 

2 Björg Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 6,33 

3 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofstaðaseli 5,92 

4 Freydís Þóra Bergsdóttir Diljá frá Sauðárkróki 5,71 

5 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Yzta-Gerði 5,46 

 

Úrslit Unglingaflokk

1 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum 6,65

2 Anna Baldvina Vagnsdóttir Funi frá Krossanesi 5,04

 

Úrslit Ungmennaflokk

1 Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði 6,78 

2 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal 6,61

3 Anna Kristín Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi 6,44

4 Hinrik Ragnar Helgason Sýni frá Efri-Hömrum 6,39

5 Jón Helgi Sigurgeirsson Orka frá Varmalandi 5,83

 

Úrslit 2.flokkur

1 Birna M. Sigurbjörnsdóttir Gormur frá Garðakoti 7 

2 Kolbrún Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti 6,67

3 Rósa María Vésteinsdóttir Hljómur frá Narfastöðum 6,42

4 Símon Ingi Gestsson Sleipnir frá Barði 6,25 

5 Stefán Ö Reynisson Rökkvablær frá Sauðárkróki 6,17 

 

Úrslit 1.flokkur

1 Elvar Logi Friðriksson Byr frá Grafarkoti 7,11

2 Herdís Einarsdóttir Grettir frá Grafarkoti 7 

3 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk 7 

4 Teitur Árnason Bjarmi frá Garðakoti 6,78 

5 Barbara Wenzl Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,56