föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Héraðsmót á Hólum

24. maí 2015 kl. 23:59

Bjarni og Randalín

Úrslit.

 

 

 

Tölt T1 forkeppni meistaraflokkur

Bjarni Jónasson og Randalín frá Efri-Rauðalæk 8,00

Gisli Gíslaon og Trymbill frá Stóra-Ási 7,70

Mette Mannseth og Viti frá Kagaðarhóli 7,03

Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti 6,93

Steinn Haukur Hauksson og Hreimur frá Kvistum 6,80

Teitur Árnason og Bjarmi frá Garðakoti 6,77

Skafti Steinbjörnsson og Fannar frá Hafssteinsstöðum 6,70

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlýr frá Breiðabólsstað 6,50

Þórarinn Eymundsson og Vaskur frá Kagaðarhóli 6,37

Baldvin Ari Guðlaugsson og Lipurtá frá Hóli II 6,27

Finnur Bessi Svavarsson og Glaumur frá Hafnafirði 6,23

Magnús Bragi Magnússon og Gola frá Krossanesi 5,10

 

Tölt T1 úrslit meistaraflokkur

Bjarni Jónasson og Randalín frá Efri-Rauðalæk 8,44

Gísli Gíslason og Trymbill frá Stóra-Ási 7,83

Mette Mannseth og Viti frá Kagaðarhóli 7,78

Elvar Logi Friðriksson og Byr frá Grafarkoti 7,50

Steinn Haukur Hauksson og Hreimur frá Kvistum 6,89

 

 

Slaktaumatölt T2 forkeppni meistaraflokkur

Þórarinn Eymundsson og Taktur frá Varmalæk 7,43

Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 7,30

Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Saga frá Brúsastöðum 6,67

Finnur Bessi Svavarsson og Tyrfingur frá Miðhjáleigu 6,30

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,23

Þórdís Inga Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri II 6,03

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Nóttt frá Sörlatungu 5,97

Magnús Bragi Magnússon og Smári frá Steinnesi 5,20

 

Slaktaumatölt T2 úrslit meistaraflokkur

Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 7,58

Þórarinn Eymundsson og Taktur frá Varmalæk 7,13

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,50

Þórdís Inga Pálsdóttir og Miðill frá Flugumýri II 6,00

Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Saga frá Brúsastöðum 5,88

 

 

 

 

 

 

Fjórgangur V1 forkeppni meistaraflokkur

Lilja S.Pálmadóttir og Mói frá Hjaltastöðum 7,13

Þórarinn Eymundsson og Taktur frá Varmalæk 7,10

Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 6,87

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Nótt frá Sörlatungu 6,83

Teitur Árnason og Bjarmi frá Garðakoti 6,73

Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Saga frá Brúsastöðum 6,60

Baldvin Ari Guðlaugsson og Öngull frá Efri-Rauðalæk 6,50

Baldvin Ari Guðlaugsson og Lipurtá frá Hóli II 6,33

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlýr frá Breiðabólssstað 6,30

Barbara Wenzl og Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,23

Skafti Steinbjörnsson og Fannar frá Hafsteinsstöðum 6,20

Hlín C.M.Jóhannesdóttir og Ræll frá Hamraendum 6,10

Finnur Bessi Svavarsson og Glaumur frá Hafnafirði 6,07

Finnur Bessi Svavarsson og Tyrfingur frá Miðhjáleigu 5,97

Magnús Bragi Magnússson og Smári frá Steinnesi 5,73

 

Fjórgangur V1 úrslit meistaraflokkur

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Nótt frá Sörlatungu 7,40

Teitur Árnason og Bjarmi frá Garðakoti 7,00

Lilja S.Pálmadóttir og Mói frá Hjaltastöðum 6,93

Fanney Dögg Indriðadóttir og Brúney frá Grafarkoti 6,83

Ólöf Rún Guðmundsdóttir og Saga frá Brúsastöðum 6,77

 

 

Fimmgangur F1 forkeppni meistaraflokkur

Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,63

Mette Mannseth og Stjörnustæll frá Dalvík 7,13

Bjarni Jónasson og Dynur frá Dalsmynni 7,07

Mette Mannseth og Karl frá Torfunesi 6,67

Teitur Árnason og Óskahringur frá Miðási 6,67

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlíf frá Skák 6,53

Þórarinn Eymundsson og Milljarður frá Barká 6,43

Finnur Bessi Svavarsson og Gosi frá Staðartungu 6,17

Bjarni Jónasson og Knár frá Ytra-Vallholti 6,03

Líney María Hjálmarsdóttir og Kunningi frá Varmalæk 5,93

Balvin Ari Guðlaugsson og Káinn frá Efri-Rauðalæk 5,90

Jóhanna Friðriksdóttir og Frenja frá Vatni 5,87

Guðmundur Þór Elíasson og Frigg frá Laugarmýri 5,57

Magnús Bragi Magnússon og Álfadís frá Svalbarðseyri 5,47

Steinn Haukur Hauksson og Flóki frá Hafnafirði 5,13

 

 

 

 

 

Fimmgangur F1 úrslit meistaraflokkur

Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum 7,45

Bjarni Jónasson og Dynur frá Dalsmynni 7,00

Teitur Árnason og Óskahringur frá Miðási 6,90

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlíf frá Skák 6,79

Mette Mannseth og Karl frá Torfunesi 6,52

 

 

Tölt T3 forkeppni og úrslit 1.flokkur

Finnbogi Bjarnason og Roði frá Garði 7,53

Hjörvar Ágústsson og Björk frá Narfastöðum 6,97

Guðrún Hanna Kristjánsdóttir og Töffari frá Hlíð 6,77

Pétur Ingi Grétarsson og Sóldís frá Sauðárkróki 6,37

Elín María Jónsdóttir og Björk frá Árhóli 5,27

 

Fjórgangur V2 forkeppni 1.flokkur

Hjörvar Ágústsson og Björk frá Narfastöðum 6,60

Finnbogi Bjarnason og Blíða frá Narfastöðum 6,43

Guðrún Hanna Kristjánsdóttir og Töffari frá Hlíð 6,13

Julia Lindmark og Spyrill frá Þúfum 6,13

Hjörvar Ágústsson og Hugleikur frá Narfastöðum 5,87

Pétur Ingi Grétarsson og Sóldís frá Sauðárkróki 5,63

Elín María Jónsdóttir og Björk frá Árhóli 5,10

 

Fjórgangur V2 úrslit 1.flokkur

Hjövar Ágústsson og Björk frá Narfastöðum 6,80

Finnbogi Bjarnason og Blíða frá Narfastöðum 6,63

Guðrún Hanna Kristjánsdóttir og Töffari frá Hlíð 6,53

Julia Lindmark og Spyrill frá Þúfum 6,07

Pétur Ingi Grétarsson og Sóldís frá Sauðárkróki 6,03

 

Fimmgangur F2 forkeppni 1.flokkur

Elsa Hreggviðsdóttir Mandal 6,57

Hrafnhildur H Guðmundsdóttir og Þremill frá Vöðlum 5,77

Nína Hrefna Lárusdóttir og Ólympía frá Breiðstöðum 5,70

Guðrún Rut Hreiðarsdóttir og Bergsteinn frá Akureyri 5,07

Guðbjörg Matthíasdóttir og Hjálmar frá Dalvík 4,93

Maiju Maaria og Elding frá Hvoli 4,80

Valdís Ýr Ólafsdóttir og Blær frá Hesti 4,47

Pétur Ingi Grétarsson og Vordís frá Sauðárkróki 3,43

 

 

 

 

 

 

Fimmgangur F2 úrslit 1.flokkur

Elsa Hreggviðsdóttir Mandal og Glitnir frá Eikarbrekku 6,74

Nína Hrefna Lárusdóttir og Ólympía frá Breiðstöðum 6,36

Guðrún Rut Hreiðarsdóttir og Bergsteinn frá Akureyri 5,90

Guðbjörg Matthíasdóttir og Hjálmar frá Dalvík 5,57

Hrafnhildur H Guðmundsdóttir og Þremill frá Vöðlum 5,26

 

 

Fimmgangur F2 forkeppni og úrslit ungmennaflokki

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Þeyr frá Prestbæ 6,73

Finnbogi Bjarnason og Gáta frá Ytra-Vallholti 6,07

Guðmar Freyr Magnússon og Frami frá Íbishóli 4,50

 

Tölt T3 forkeppni og úrslit unglingaflokki

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg 6,77

Viktoría Eik Elvarsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,53

Guðmar Freyr Magnússon og Fönix frá Hlíðartúni 6,17

Herjólfur Hrafn Stefánsson og Svalgrá frá Glæsibæ 4,17

 

Fjórgangur V2 forkeppni og úrslit unglingaflokki

Viktoría Eik Elvarsdóttir og Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,13

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Gjöf frá Sjávarborg 6,03

Þórdís Inga Pálsdóttir og Hrímnir frá Skúfsstöðum 5,97

Guðmar Freyr Magnússon og Hrafnfaxi frá Skeggstöðum 5,93

 

Tölt T7 forkeppni og úrslit barnaflokki

Freydís Þóra Bergsdóttir og Svartálfur frá Sauðárkróki 6,37

Þórgunnur Þórarinsdóttir og Gola frá Ysta-Gerði 6,03

Stefanía Sigfúsdóttir og Gjafar frá Flugumýri 5,00

 

 

Fjórgangur V2 forkeppni og úrslit barnaflokki

Stefanía Sigfúsdóttir og Ljómi frá Tungu 5,90

Þórgunnur Þórarinsdóttir og Gola frá Ysta-Gerði 5,83

Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Glymur frá Hofsstaðarseli 5,67

Júlía Kristín Pálsdóttir og Flugar frá Flugumýri 5,67

Freydís Þóra Bergsdóttir og Svartálfur frá Sauðárkróki 5,63

Jódís Helga Káradóttir og Ópera frá Skefilsstöðum 5,20

 

 

 

 

 

 

 

 

Gæðingaskeið Meistaraflokkur

Gisli Gíslason og Trymbill frá Stóra-Ási 7,67

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Hlíf frá Skák 7,42

Magnús Bragi Magnússon og Birta frá Laugardal 6,75

Mette Mannseth og Karl frá Torfunesi 6,71

Bjarni Jónasson og Knár frá Ytra-Vallholti 6,54

Sveinn Ingi Kjartansson og Snerpa frá Naustum III 6,54

Finnur Bessi Svavarsson og Gosi frá Staðartungu 4,88

Baldvin Ari Guðlaugsson og Káinn frá Efri-Rauðalæk 4,50

 

Gæðingaskeið ungmennaflokkur

Finnbogi Bjarnason og Nótt frá Garði 5,75

Guðmar Freyr Magnússon og Frami frá Íbishóli 2,71

 

 

100 metra skeið

Ingibergur Árnason og Birta frá Suður-Nýjabæ 8,35 sek

Valdís Ýr Ólafsdóttir og Þúsöld frá Hólum 8,38 sek

Elsa Hreggviðsdóttir Mandal og Grótta frá Hólum 8,49 sek

Þórarinn Eymundsson og Bragur frá Bjarnastöðum 8,49 sek

Finnbogi Bjarnason og Nótt frá Garði 8,85 sek

Bjarni Jónasson og Feldur frá Hæli 8,85 sek

Julia Lindmark og Rausn frá Hólum 9,37 sek