þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Helga Una leiðir

9. maí 2014 kl. 14:54

Helga Una Björnsdóttir

Niðurstöður úr tölti í 1. flokki.

Dagurinn í dag á Reykjavíkurmeistaramótinu byrjaði á tölti í 1. flokki en keppni í tölti hélt áfram klukkan 14:40. Helga Una Björnsdóttir leiðir 1. flokkinn með 7,33 í einknn en hún er á Vág frá Höfðabakka. Á eftir henni er Ragnar Tómasson á Von frá Vindási með 7,30 í einkunn. 

Dagskrá dagsins það sem eftir er dags:

14:40 Tölt Ungmennaflokkur
15:15 Tölt Unglingaflokkur
16:20 Hlé
16:35 Tölt Barna
17:15 Tölt 2. flokkur
18:25 Kvöldmatarhlé
19:00 Tölt meistara

Niðurstöður úr tölti - 1. flokkur.

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn   
1    Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,33    
2    Ragnar Tómasson / Von frá Vindási 7,30    
3-4    Jón Páll Sveinsson / Dagur frá Hjarðartúni 7,20    
3-4    Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 7,20    
5-6    Skúli Þór Jóhannsson / Álfrún frá Vindási 6,93    
5-6    Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 6,93   
7-9    Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 6,80    
7-9    Friðdóra Friðriksdóttir / Fantasía frá Breiðstöðum 6,80    
7-9    Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,80    
10    Steinn Haukur Hauksson / Hreimur frá Kvistum 6,73    
11    Jóhann Kristinn Ragnarsson / Vala frá Hvammi 6,63    
12    Stefnir Guðmundsson / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 6,60    
13    Lena Zielinski / Húna frá Efra-hvoli 6,57    
14    Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 6,53    
15    Helga Una Björnsdóttir / Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum 6,47    
16    Gunnar Arnarson / Frægð frá Auðsholtshjáleigu 6,43    
17    Guðmundur Arnarson / Hlynur frá Ragnheiðarstöðum 6,40    
18    Erla Guðný Gylfadóttir / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,33    
19-20    Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,17    
19-20    Henna Johanna Sirén / Gunnhildur frá Reykjavík 6,17    
21    Líney Sigurlaug Kristinsdóttir / Rúbín frá Fellskoti 6,03   
22    Gunnar Eyjólfsson / Byr frá Brú 5,57    
23-27    Hrefna María Ómarsdóttir / Tandri frá Ferjukoti 0,00    
23-27    Páll Bragi Hólmarsson / Gumi frá Minni-Borg 0,00    
23-27    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Syrpa frá Laugarbökkum 0,00    
23-27    Adolf Snæbjörnsson / Bylur frá Litla-Bergi 0,00    
23-27    Karen Líndal Marteinsdóttir / Orfeus frá Vestri-Leirárgörðum 0,00