þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Heildarúrslit úr Kvennatölti Spretts

24. apríl 2017 kl. 16:30

Skemmtilegt og fjölbreytt kvennatölt Spretts fór fram um helgina

Kvennatölt Spretts fór fram í Samskipahöllinni sl. laugardag, 22. apríl og þar tókust á vel á annað hundrað konur í töltkeppni í fjórum styrkleikaflokkum. Mótið gekk vel fyrir sig og var umgjörðin glæsileg og verðlaunin vegleg að venju. Aðalstyrktaraðilar mótsins í ár voru SIGN, Vagnar og þjónusta, Penninn og Pixlar, en fjöldi annarra styrktaraðila kom að mótinu og fá þeir bestu þakkir fyrir, auk sjálfboðaliða og annarra er lögðu hönd á plóg. Hér má sjá heildarúrslit mótsins.

A-ÚRSLIT:
1. flokkur:
1 Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 7,22 
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 7,11 
3 Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli 6,94 
4 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,61 
5 Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,39 
6 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,33

Glæsilegasta parið í 1. flokki: Ragnhildur Haraldsdóttir og Gleði frá Steinnesi

2. flokkur:
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,78 
2 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,33 
3-4 Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 6,28 
3-4 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,28 
5 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,06 
6 Ragna Helgadóttir / Stúfur frá Kjarri 5,72

Glæsilegasta parið í 2. flokki: Lára Jóhannsdóttir og Gormur frá Herríðarhóli

3. flokkur:
1 Elka Guðmundsdóttir / Eyjarós frá Borg 6,33 
2 Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti 6,06 
3 Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,89 
4-5 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,67 H 
4-5 Auður Stefánsdóttir / Hari frá Árbakka 5,67 H 
6 Hafdís Svava Níelsdóttir / Hvöt frá Árbæ 5,44

Glæsilegasta parið í 3. flokki: Elka Guðmundsdóttir og Eyjarós frá Borg

4. flokkur:
1 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir / Þota frá Kjarri 5,75 
2 Ásta Snorradóotir / Dáti frá Hrappsstöðum 5,75 
3 Thea Löw / Ingadís frá Dalsholti 5,75 
4 Fríða Halldórsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 5,50 
5 Sanne Van Hezel / Ábóti frá Skálakoti 5,33 
6 Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 5,17

Auðbjörg Agnes, Ásta og Thea voru allar jafnar eftir úrslitin með sömu einkunn og þá var gripið til sætaröðunar dómara sem skilaði þessari röð.

Glæsilegasta parið í 4. flokki : Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir og Þota frá Kjarri

B-ÚRSLIT:
1. flokkur
:
upp í A - Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,72 
7 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,61 
8-10 Fredrica Fagerlund / Tindur frá Efri-Þverá 6,33 
8-10 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,33 
8-10 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,33 
11 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 5,61

2. flokkur:
6. upp í A - Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,11 
7 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 6,06 
8 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,00 
9 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,94 
10 Elín Deborah Guðmundsdóttir / Faxi frá Hólkoti 5,67

3. flokkur:
upp í A - Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,72 
7 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir / Ósk frá Hafragili 5,67 
8 Ólöf Ósk Magnúsdóttir / Natalía frá Nýjabæ 5,61 
9 Lea Marie Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,56 
10 Sjöfn Sóley Kolbeins / Saga frá Dalsholti 5,06

4. flokkur:
upp í A - Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 5,75 
7 Auður Björgvinsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,58 
8 Jóhanna Ólafsdóttir / Teresa frá Grindavík 5,25 
9 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Birta frá Haga 4,92 
10-11 Andrea Disque / Hazar frá Lágafelli 4,83 
10-11 Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 4,83

FORKEPPNI:
1. flokkur:
1 Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,80 
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 6,77 
3 Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli 6,67 
4 Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,63 
5 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,60 
6-7 Kristín Lárusdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,57 
6-7 Lena Zielinski / Afturelding frá Þjórsárbakka 6,57 
8 Berglind Ragnarsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,50 
9 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,33 
10-12 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,30 
10-12 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,30 
10-12 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,30 
13-15 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,27 
13-15 Fredrica Fagerlund / Tindur frá Efri-Þverá 6,27 
13-15 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 6,27 
16-18 Friðdóra Friðriksdóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 6,23 
16-18 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,23 
16-18 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Þryma frá Ólafsvöllum 6,23 
19 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vaðlar frá Svignaskarði 6,20 
20 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,17 
21-24 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,13 
21-24 Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 6,13 
21-24 Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti 6,13 
21-24 Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 6,13 
25 Bylgja Gauksdóttir / Harpa frá Engjavatni 6,10 
26-27 Kolbrún Grétarsdóttir / Karri frá Gauksmýri 6,07 
26-27 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Kæti frá Kálfholti 6,07 
28-29 Ragnheiður Samúelsdóttir / Tildra frá Kjarri 5,93 
28-29 Friðdóra Friðriksdóttir / Þórólfur frá Kanastöðum 5,93 
30-31 Rakel Sigurhansdóttir / Glanni frá Þjóðólfshaga 1 5,87 
30-31 Dagmar Öder Einarsdóttir / Ötull frá Halakoti 5,87 
32 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 5,83 
33 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 5,80 
34 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hanna frá Herríðarhóli 5,77 
35 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Skíma frá Krossum 1 5,70 
36 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Smiður frá Hólum 5,63 
37 Anna S. Valdemarsdóttir / Fjöður frá Geirshlíð 5,60 
38 Bergrún Ingólfsdóttir / Ásdís frá Feti 5,50 
39 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hrafn frá Markaskarði 5,20 
40 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 5,17

2. flokkur:
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,43 
2-3 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,07 
2-3 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,07 
4 Ragna Helgadóttir / Stúfur frá Kjarri 6,00 
5 Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 5,90 
6-8 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 5,83 
6-8 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,83 
6-8 Elín Deborah Guðmundsdóttir / Faxi frá Hólkoti 5,83 
9 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,77 
10 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 5,73 
11-12 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,67 
11-12 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 5,67 
13-14 Líney Kristinsdóttir / Rúbín frá Fellskoti 5,63 
13-14 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,63 
15 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 5,57 
16 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Elísa frá Bakkakoti 5,50 
17 Ástey Gyða Gunnarsdóttir / Sóley frá Heiði 5,47 
18-21 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,43 
18-21 Katrine Vittrup / Augsýn frá Lundum II 5,43 
18-21 Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum 5,43 
18-21 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,43 
22 Ástey Gyða Gunnarsdóttir / Stjarna frá Ketilshúsahaga 5,40 
23 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 5,27 
24-25 Brynja Viðarsdóttir / Vera frá Laugabóli 5,23 
24-25 Stella Björg Kristinsdóttir / Drymbill frá Brautarholti 5,23 
26-28 Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 5,13 
26-28 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 5,13 
26-28 Oddný Erlendsdóttir / Jökull frá Hólkoti 5,13 
29-30 Sara Lind Ólafsdóttir / Arður frá Enni 5,10 
29-30 Vilborg Smáradóttir / Karmur frá Kanastöðum 5,10 
31-33 Særós Ásta Birgisdóttir / Líf frá Baugsstöðum 5 5,07 
31-33 Theódóra Þorvaldsdóttir / Nökkvi frá Pulu 5,07 
31-33 Hrafnhildur Jóhannesdóttir / Kvika frá Grenjum 5,07 
34 Linda Björk Gunnlaugsdóttir / Snædís frá Blönduósi 5,03 
35 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 4,97 
36 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 4,90 
37 Hrafnhildur Jóhannesdóttir / Jökull frá Hofsstöðum 4,87 
38 Katrine Vittrup / Brella frá Lundum II 4,83 
39-40 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Stirnir frá Fornustöðum 4,77 
39-40 Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir / Brimrót frá Ásbrú 4,77 
41 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tvistur frá Nýjabæ 4,53 
42 Ida Thorborg / Léttfeti frá Völlum 4,50 
43 Elísabet Sveinsdóttir / Svarta Grána frá Miðengi 4,37 
44 Elfa Björk Rúnarsdóttir / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 4,23 
45 Elfa Björk Rúnarsdóttir / Straumur frá Gýgjarhóli 3,83

3.flokkur:
1-2 Elka Guðmundsdóttir / Eyjarós frá Borg 5,80 
1-2 Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti 5,80 
3 Hafdís Svava Níelsdóttir / Hvöt frá Árbæ 5,57 
4-7 Auður Stefánsdóttir / Hari frá Árbakka 5,30 
4-7 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,30 
4-7 Ólöf Ósk Magnúsdóttir / Natalía frá Nýjabæ 5,23 
4-7 Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,23 
8 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir / Ósk frá Hafragili 5,20 
9 Lea Marie Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,17 
10 Sjöfn Sóley Kolbeins / Saga frá Dalsholti 5,03 
11 Sigríður S Sigþórsdóttir / Garpur frá Dallandi 5,00 
12 Guðrún Vilhjálmsdóttir / Verðandi frá Síðu 4,97 
13 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Arif frá Ísólfsskála 4,93 
14-15 Sóley Þórsdóttir / Fönix frá Fornusöndum 4,90 
14-15 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Fljóð frá Grindavík 4,90 
16 Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir / Krónos frá Bergi 4,83 
17 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Ra frá Marteinstungu 4,77 
18 Verena Stephanie Wellenhofer / Saga frá Runnum 4,73 
19 Eyrún Jónasdóttir / Þór frá Stóra-Dal 4,70 
20 Auður Stefánsdóttir / Gæfa frá Vindási 4,67 
21-22 Þuríður Inga Gísladóttir / Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni 4,57 
21-22 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Valdemar frá Marteinstungu 4,57 
23 Hrefna Margrét Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 4,50 
24 Jónína Valgerður Örvar / Gígur frá Súluholti 4,43 
25 Berglind Karlsdóttir / Hvinur frá Reykjavík 4,00 
26 Line Garos / Tindur frá Borg 3,83 
27 Hafrún Ír Halldórsdóttir / Maí frá Sauðárkróki 3,80 
28 Þórdís Sigurðardóttir / Gljái frá Austurkoti 3,70 
29-30 Jenny Johansson / Kraflar frá Árbæjarhjáleigu II 3,67 
29-30 Maaru Katariina Moilanen / Mánadís frá Efra-Núpi 3,67 
31 Svandís Magnúsdóttir / Harpa frá Oddhóli 3,10

4. flokkur:
1 Ásta Snorradóttir / Dáti frá Hrappsstöðum 5,97 
2 Fríða Halldórsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 5,60 
3 Thea Löw / Ingadís frá Dalsholti 5,43 
4 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir / Þota frá Kjarri 5,27 
5-6 Margrét Baldursdóttir / Krummi frá Árbæjarhelli 5,10 
5-6 Sanne Van Hezel / Ábóti frá Skálakoti 5,10 
7 Jóhanna Ólafsdóttir / Teresa frá Grindavík 5,00 
8 Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 4,93 
9 Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 4,70 
10 Auður Björgvinsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 4,67 
11-12 Andrea Disque / Hazar frá Lágafelli 4,60 
11-12 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Birta frá Haga 4,60 
13-14 Þórhalla M Sigurðardóttir / Vífill frá Síðu 4,53 
13-14 Marie Louise Fogh Schougaard / Óðinn frá Blesastöðum 1A 4,53 
15 Alina Chiara Hensel / Rák frá Höskuldsstöðum 4,50 
16 Vigdís Karlsdóttir / Vigdís frá Hrauni 4,47 
17-20 Áslaug Ásmundsdóttir / Gjafar frá Gauksmýri 4,43 
17-20 Freyja Aðalsteinsdóttir / Hekla frá Lindarbæ 4,43 
17-20 Anna Vilbergsdóttir / Dynjandi frá Syðri-Hofdölum 4,43 
17-20 Linda Sif Brynjarsdóttir / Eldur frá Hólum 4,43 
21 Freyja Aðalsteinsdóttir / Gerpla frá Gottorp 4,20 
22-23 Ingibjörg Ingadóttir / Hrókur frá Guttormshaga 4,10 
22-23 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir / Lukka frá Akranesi 4,10 
24 María Tinna Árnadóttir / Gáta frá Víðinesi 1 4,00 
25-26 Erna Bjarnadóttir / Ímnir frá Þingeyrum 3,93 
25-26 Agnes Ísleifsdóttir / Þjóðhátíð frá Hofi 3,93 
27 Asta Loa My Madslund / Vinur frá Hvammi 3,87 
28-30 Hildur Harðardóttir / Ari frá Efri-Gegnishólum 3,77 
28-30 Guðborg Hildur Kolbeins / Tígull frá Dalsholti 3,77 
28-30 Linda Pálsdóttir / Nökkvi frá Sörlatungu 3,77 
31 Jenny Sophie Rebecka E Jensen / Djákni frá Skarði 3,70 
32 Margrét Ásmundsdóttir / Kanni frá Hrauni 3,17