þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Heildarniðurstöður

11. júní 2014 kl. 11:34

Róbert Bergmann með hryssuna Brynju frá Bakkakoti.

Keppendur Geysis, Loga, Smára og Trausta inn á LM

Eftir æsispennandi og frábæra úrtöku Geysis, Loga, Trausta, Smára sem fram fór á Gaddstaðaflötum við Hellu, Landsmótssvæði LM 2014 þar sem hestakostur var með einstaklega sterkur og hestar raðast á kommum og brotabrotum og þurfti að fara í dómablöð og endurreikna nokkra hesta til að skera úr um hvaða hestar fara inn á Landsmót fyrir sitt félag og spennan í hámarki. Endanleg niðurstaða er svo þessi:

Barnaflokkur:
Geysir
Sigurlín F. Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,37
Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir / Meyja frá Álfhólum 8,32
Katrín Diljá Vignisdóttir / Óður frá Hemlu II 8,23
Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 8,19
Oddný Lilja Birgisdóttir / Tilvera frá Miðkoti 7,76
Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Kraftur frá Miðkoti 7,68

Logi
Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,46
Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,28

Smári
Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 8,18
Aron Ernir Ragnarsson / Draumur frá Holtsmúla I 8,03

Unglingaflokkur
Geysir
Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,49
Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,46
Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,18
María Ársól Þorvaldsdóttir / Starkaður frá Velli II 8,13
Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði 8,00
Rikka Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 7,90

Logi
Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,15
Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Fróði frá Bræðratungu 8,13

Smári
Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 8,21
Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf 7,82

Ungmennaflokkur
Geysir
Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,43
Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,37
Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,33
Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,24
Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,23
Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 8,20

Logi
Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,34
Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,20

Smári
Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,31
Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,21
Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,20

Trausti
Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 8,34


B-flokkur
Geysir
Dagur frá Hjarðartúni / Jón Páll Sveinsson 8,70
Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,65
Eldjárn frá Tjaldhólum / Sigurður Sigurðarson 8,57
Vígar frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,57
Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 8,55
Ísafold frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson 8,53

Logi
Ymur frá Reynisvatni / Sólon Morteins 8,16
Síbíl frá Torfastöðum / Hans Þór Hilmarsson 7,94

Smári
Védís frá Jaðri / Ólafur Ásgeirsson 8,52
Stígandi frá Stóra-Hofi / Guðmundur Björgvinsson 8,47
Dáð frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,40


A-flokkur
Geysir
Gróði frá Naustum / Steingrímur Sigurðsson 8,80
Ómur frá Kvistum / Hinrik Bragason 8,78
Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,64
Undrun frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,62
Þröstur frá Hólum / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,62
Heljar frá Hemlu II / Vignir Siggeirsson 8,60

Logi
Krapi frá Selfossi / Valdimar Bergstað 8,34
Baugur frá Bræðratungu / Bjarni Sveinsson 8,05

Smári
Nótt frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,48
Askja frá Kílhrauni / Guðmann Unnsteinsson 8,44
Gítar frá Húsatóftum / Hermann Þór Karlsson 8,37

Trausti
Hnokki frá Þóroddstöðum / Bjarni Bjarnason 8,47

Hér er svo heildarniðurstöður úr báðum umferðum:

Barnaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41949
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,46 
2 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,37 
3 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir / Meyja frá Álfhólum 8,32 
4 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,28 
5 Katrín Diljá Vignisdóttir / Óður frá Hemlu II 8,23 
6 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 8,19 
7 Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 8,18 
8 Aron Ernir Ragnarsson / Draumur frá Holtsmúla 1 8,03 
9 Oddný Lilja Birgisdóttir / Tilvera frá Miðkoti 7,76 
10 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Kraftur frá Miðkoti 7,68 
11 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Dreki frá Miðkoti 7,58 
12 Sigurlín F Arnarsdóttir / Jörundur frá Herríðarhóli 0,00 
Unglingaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41949
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,49 
2 Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,46 
3 Vilborg María Ísleifsdóttir / Losti frá Kálfholti 8,33 
4 Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 8,21 
5 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,18 
6 Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,15 
7 Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Fróði frá Bræðratungu 8,13 
8 María Ársól Þorvaldsdóttir / Starkaður frá Velli II 8,13 
9 Vilborg María Ísleifsdóttir / Púki frá Kálfholti 8,09 
10 Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli 8,02 
11 Emil Þorvaldur Sigurðsson / Ingadís frá Dalsholti 8,01 
12 Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði 8,00 
13 Rikka Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 7,90 
14 Helga Þóra Steinsdóttir / Hroki frá Kálfholti 7,89 
15 Helga Þóra Steinsdóttir / Svali frá Feti 7,87 
16 Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf 7,82 
17 Helga Þóra Steinsdóttir / Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) 7,68 
18 Helgi Valdimar Sigurðsson / Fylkir frá Skollagróf 7,32 
19 Guðni Steinarr Guðjónsson / Hylling frá Kaldbak 0,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41949
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,43 
2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,37 
3 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 8,34 
4 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,34 
5 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,33 
6 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,31 
7 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,24 
8 Róbert Bergmann / Rönd frá Vindási 8,24 
9 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,23 
10 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,21 
41955 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,20 
41955 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 8,20 
13 Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,20 
14 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 8,20 
15 Marie Jonke / Mánaglóð frá Álfhólum 8,19 
16 Birgitta Bjarnadóttir / Húmvar frá Hamrahóli 8,19 
17 Björgvin Ólafsson / Sveipur frá Hrepphólum 8,19 
18 Marie Josefine Neumann / Mörður frá Lynghaga 8,14 
19 Emma Fager / Kátur frá Þúfu í Landeyjum 8,10 
20 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju 8,09 
21 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Goði frá Reykjum 1 8,09 
22 Marie Jonke / Pandra frá Álfhólum 8,07 
23 Gunnlaugur Bjarnason / Riddari frá Húsatóftum 2a 8,05 
24 Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 8,03 
25 Marie Josefine Neumann / Prúður frá Laxárnesi 7,87 
26 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Fursti frá Vestra-Geldingaholti 7,81 
27 Guðjón Hrafn Sigurðsson / Nn frá Syðri-Hofdölum 7,63 
B flokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41949
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Dagur frá Hjarðartúni / Jón Páll Sveinsson 8,70 
2 Dreyri frá Hjaltastöðum / Sigurður Sigurðarson 8,65 
41702 Eldjárn frá Tjaldhólum / Sigurður Sigurðarson 8,57 
41702 Vígar frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,57 
5 Esja frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 8,55 
6 Ísafold frá Kirkjubæ / Hjörvar Ágústsson 8,53 
41828 Védís frá Jaðri / Ólafur Ásgeirsson 8,52 
41828 Blæja frá Lýtingsstöðum / Sigurður Sigurðarson 8,52 
9 Klængur frá Skálakoti / Vignir Siggeirsson 8,49 
10 Stígandi frá Stóra-Hofi / Guðmundur Björgvinsson 8,47 
11 Stefán frá Hvítadal / Hallgrímur Birkisson 8,45 
12 Sævar frá Ytri-Skógum / Vignir Siggeirsson 8,43 
13 Háfeti frá Miðkoti / Ólafur Þórisson 8,43 
14 Freymóður frá Feti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,42 
15 Nafni frá Feti / Ólafur Andri Guðmundsson 8,41 
16-17 Dáð frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,40 
16-17 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum / Sigursteinn Sumarliðason 8,40 
18 Trú frá Heiði / Sigurður Sigurðarson 8,37 
19 Hraunar frá Svalbarðseyri / Daníel Jónsson 8,34 
20 Ketill frá Kvistum / Elin Ros Sverrisdottir 8,34 
21 Roði frá Syðri-Hofdölum / Hanne Oustad Smidesang 8,33 
22 Dáti frá Hrappsstöðum / Hallgrímur Birkisson 8,29 
23 Stormur frá Háholti / Birna Káradóttir 8,28 
24 Seifur frá Baldurshaga / Guðmann Unnsteinsson 8,28 
25 Amper frá Kílhrauni / Sólon Morthens 8,27 
26 Drift frá Hárlaugsstöðum 2 / Pernille Lyager Möller 8,26 
27 Kapall frá Kálfholti / Ísleifur Jónasson 8,22 
28 Súla frá Kálfholti / Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,19 
29-30 Ymur frá Reynisvatni / Sólon Morthens 8,16 
29-30 Ösp frá Sólvangi / Nienke Marije Schaafsma 8,16 
31 Glúmur frá Vakurstöðum / Heiðdís Arna Ingvadóttir 8,13 
32 Brenna frá Hellulandi / Birga Wild 8,12 
33 Kveikja frá Miðási / Pernille Lyager Möller 8,11 
34 Ljúfur frá Sléttubóli / Sigríkur Jónsson 8,10 
35 Síbíl frá Torfastöðum / Hans Þór Hilmarsson 7,94 
36 Andrá frá Blesastöðum 2A / Bjarni Birgisson 7,91 
37 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti / Rúnar Guðlaugsson 7,88 
38 Tvistur frá Nýjabæ / Guðmundur Baldvinsson 7,78 
39-43 Rönd frá Vindási / Róbert Bergmann 0,00 
39-43 Dropi frá Skammbeinsstöðum 3 / Hallgrímur Birkisson 0,00 
39-43 Gabríela frá Króki / Rakel Róbertsdóttir 0,00 
39-43 Eldvör frá Hákoti / Rakel Róbertsdóttir 0,00 
39-43 Garpur frá Kálfhóli 2 / Hannes Gestsson 0,00 
A flokkur
Forkeppni 

Mót: IS2014GEY069 - Úrtaka Geysir, Logi, Smári, Trausti Dags.: 41949
Félag: Geysir, Logi, Smári, Trausti
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Gróði frá Naustum / Steingrímur Sigurðsson 8,80 
2 Ómur frá Kvistum / Hinrik Bragason 8,78 
3 Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 8,64 
4 Undrun frá Velli II / Elvar Þormarsson 8,62 
5 Þröstur frá Hólum / Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,62 
6 Heljar frá Hemlu II / Vignir Siggeirsson 8,60 
7 Sigurboði frá Árbakka / Linda Tommelstad 8,54 
8 Þeyr frá Holtsmúla 1 / Hinrik Bragason 8,52 
9 Penni frá Eystra-Fróðholti / Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir 8,49 
10 Nótt frá Jaðri / Guðmundur Björgvinsson 8,48 
41955 Hnokki frá Þóroddsstöðum / Bjarni Bjarnason 8,47 
41955 Brestur frá Lýtingsstöðum / Jóhann G. Jóhannesson 8,47 
13 Askja frá Kílhrauni / Guðmann Unnsteinsson 8,44 
14 Björt frá Bakkakoti / Guðmundur Baldvinsson 8,44 
15 Gítar frá Húsatóftum / Hermann Þór Karlsson 8,37 
16 Hnokki frá Skíðbakka III / Sara Pesenacker 8,37 
17 Vorboði frá Kópavogi / Ísleifur Jónasson 8,36 
18 Sörli frá Arabæ / Sigurður Óli Kristinsson 8,35 
19 Krapi frá Selfossi / Valdimar Bergstað 8,34 
20 Ylur frá Blönduhlíð / Guðmundur Baldvinsson 8,29 
21 Vænting frá Skarði / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,20 
22 Tígulás frá Marteinstungu / Hans Þór Hilmarsson 8,06 
23 Baugur frá Bræðratungu / Bjarni Sveinsson 8,05 
24 Skrýtla frá Árbæjarhjáleigu II / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,05 
25 Karen frá Hjallanesi 1 / Guðni Guðjónsson 8,03 
26 Sól frá Jaðri / Teitur Árnason 7,98 
27 Elding frá Ölversholti / Hallgrímur Birkisson 7,95 
28 Nestor frá Kjarnholtum I / Finnbogi Arnar Eyjólfsson 7,88 
29 Lögg frá Þúfu í Landeyjum / Elvar Þormarsson 7,74 
30 Bjarkar frá Litlu-Tungu 2 / Guðmundur Björgvinsson 7,52 
31 Jaki frá Miðengi / Halldór Þorbjörnsson 7,41 
32-34 Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller 0,00 
32-34 Arion frá Eystra-Fróðholti / Daníel Jónsson 0,00 
32-34 Sprengigígur frá Álfhólum / Sara Ástþórsdóttir 0,00