laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Heildarniðurstöður úr forkeppni

odinn@eidfaxi.is
18. maí 2014 kl. 16:00

Berlind Ragnarsdóttir á Frakki frá Laugavöllum.

WR íþróttamót Spretts og Landsbankans.

Hér að neðan má sjá heildarniðurstöður úr forkeppni á WR íþróttamóti Spretts og Landsbankans. Mótið hefst í dag með útslitum í Tölti T7 barna klukkan 9:00 sjá dagskrá mótsins í þessum hlekk.


Fimmgangur F2
Forkeppni 1. flokkur -

1 Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir / Penni frá Eystra-Fróðholti 6,80
2 Sigurgeir Jóhannsson / Frægur frá Flekkudal 6,60
3 Elvar Þormarsson / Vikar frá Strandarhjáleigu 6,47
4 Ævar Örn Guðjónsson / Dan frá Hofi 6,37
5 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Atlas frá Lýsuhóli 6,27
41797 Ragnar Tómasson / Kráka frá Bjarkarey 6,23
41797 Sigurður Vignir Matthíasson / Smári frá Tjarnarlandi 6,23
8 Hans Þór Hilmarsson / Tígulás frá Marteinstungu 6,20
9 Ólöf Guðmundsdóttir / Snilld frá Reyrhaga 6,17
10 Leó Hauksson / Þrasi frá Seljabrekku 6,13
11 Anna S. Valdemarsdóttir / Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá 6,10
12 Alexander Hrafnkelsson / Strákur frá Seljabrekku 6,07
13 Mieke Van Herwijnen / Ómar frá Vestri-Leirárgörðum 6,00
14-15 Þorvarður Friðbjörnsson / Garpur frá Fornusöndum 5,90
14-15 Erling Ó. Sigurðsson / Lektor frá Ytra-Dalsgerði 5,90
16 Ríkharður Flemming Jensen / Linda frá Traðarlandi 5,87
17 Ingimar Jónsson / Flaumur frá Ytra-Dalsgerði 5,77
18 Rúnar Guðlaugsson / Birkir frá Litlu-Tungu 2 5,73
19 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Kórall frá Lækjarbotnum 5,67
20 Halldór Guðjónsson / Kappi frá Dallandi 5,63
21 Sigurður Halldórsson / Tími frá Efri-Þverá 5,30
22 Andrea Balz / Jakob frá Árbæ 5,17
23 Lárus Sindri Lárusson / Gríma frá Efri-Fitjum 4,97
24 Gunnar Tryggvason / Sprettur frá Brimilsvöllum 4,53
25 Berglind Ragnarsdóttir / Askur frá Laugavöllum 0,00

Fimmgangur F2
Forkeppni 2. flokkur -

1 Jessica Elisabeth Westlund / Glæsir frá Víðidal 5,73
2 Jón Styrmisson / Sjór frá Ármóti 5,70
3 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Sprengja frá Útey 2 4,17
4 Jónína Björk Vilhjálmsdóttir / Baugur frá Efri-Þverá 3,90
5 Victor Ágústsson / Kyndill frá Bjarnarnesi 2,67
6 Sigurlaug Anna Auðunsd. / Sleipnir frá Melabergi 0,00

Fimmgangur F2
Forkeppni Ungmennaflokkur -

1 Arnar Heimir Lárusson / Glaðvör frá Hamrahóli 6,13
2 Sandra Pétursdotter Jonsson / Haukur frá Seljabrekku 5,73
3 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Gimsteinn frá Garðsá 5,40
4 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Hyllir frá Hvítárholti 5,13
5 Hafþór Hreiðar Birgisson / Völusteinn frá Kópavogi 3,83

Fjórgangur V1
Forkeppni Meistaraflokkur -

1 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,20
2 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 6,93
41702 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,70
41702 Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól 6,70
5 Matthías Leó Matthíasson / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 6,63
6 Anna S. Valdemarsdóttir / Ánægja frá Egilsá 6,57
7 Valdimar Bergstað / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 6,37

Niðurstöður
Fjórgangur V2
Forkeppni 1. flokkur -

1 Sara Ástþórsdóttir / Sólarorka frá Álfhólum 6,83
2 Andrea Balz / Vökull frá Árbæ 6,57
3 Randi Holaker / Þytur frá Skáney 6,50
4 Ragnheiður Samúelsdóttir / Askur frá Laugamýri 6,43
5 Sara Ástþórsdóttir / Mánaglóð frá Álfhólum 6,40
41797 Linda Rún Pétursdóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,23
41797 Sara Rut Heimisdóttir / Íkon frá Hákoti 6,23
8 Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Holtsmúla 1 6,20
9 Viggó Sigursteinsson / Gæi frá Svalbarðseyri 6,17
41924 Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum 6,13
41924 Ragnheiður Samúelsdóttir / Djásn frá Útnyrðingsstöðum 6,13
41924 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Ilmur frá Fornusöndum 6,13
13 Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,10
14 Sigurður S Pálsson / Mön frá Lækjamóti 6,07
15 Sonja Noack / Núpur frá Vatnsleysu 6,00
16 Matthías Leó Matthíasson / Tinni frá Kjartansstöðum 5,97
17 Sigurður Halldórsson / Fylkir frá Efri-Þverá 5,83
18 Þorvarður Friðbjörnsson / Hárekur frá Hafsteinsstöðum 5,80
19 Haukur Bjarnason / Tópas frá Skáney 5,77
20-21 Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 5,73
20-21 Sigurður S Pálsson / Röst frá Lækjamóti 5,73
22-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Óðinn frá Hárlaugsstöðum 2 5,63
22-23 Viggó Sigursteinsson / Vals frá Fornusöndum 5,63
24 Birna Tryggvadóttir / Stássa frá Naustum 5,43
25 Ingimar Jónsson / Birkir frá Fjalli 5,40

Niðurstöður
Fjórgangur V2
Forkeppni 2. flokkur -

1 Karen Sigfúsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík 6,43
2 Guðrún Hauksdóttir / Seiður frá Feti 6,30
3 Jessica Elisabeth Westlund / Dýri frá Dallandi 6,27
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Fjöður frá Hellulandi 6,20
41765 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,10
41765 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 6,10
7 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 6,07
41860 Guðni Hólm Stefánsson / Smiður frá Hólum 6,03
41860 Oddný Erlendsdóttir / Hrafn frá Kvistum 6,03
10 Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,00
11 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 5,97
41987 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,90
41987 Símon Orri Sævarsson / Darri frá Vorsabæjarhjáleigu 5,90
41987 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,90
15-16 Lýdía Þorgeirsdóttir / Smári frá Forsæti 5,80
15-16 Stella Björg Kristinsdóttir / Drymbill frá Brautarholti 5,80
17 Elín Deborah Wyszomirski / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 5,73
18 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Örn frá Holtsmúla 1 5,67
19-20 Guðrún Möller / Vísir frá Efri-Hömrum 5,63
19-20 Þóra Þrastardóttir / Flísi frá Hávarðarkoti 5,63
21 Karen Sigfúsdóttir / Ösp frá Húnsstöðum 5,33
22 Kristinn Már Sveinsson / Soldán frá Þjóðólfshaga 1 5,20
23 Sigurlaug Anna Auðunsd. / Freyr frá Ási 1 4,77

Niðurstöður
Fjórgangur V2
Forkeppni Ungmennaflokkur -

1 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 6,67
2 Helena Ríkey Leifsdóttir / Hrani frá Hruna 6,43
3 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,20
4 Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 5,80
5 Fanney Jóhannsdóttir / Birta frá Böðvarshólum 5,47
6 Sandra Pétursdotter Jonsson / Fjöður frá Dallandi 5,27
7 Fanney Jóhannsdóttir / Erró frá Lækjamóti 4,50

Niðurstöður
Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur -

1 Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,30
2 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 6,27
3 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 6,17
4 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,13
5 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 6,03
6 Hafþór Hreiðar Birgisson / Glófaxi frá Kópavogi 5,97
7 Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 5,93
8 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 5,90
9 Anna Diljá Jónsdóttir / Ólympía frá Staðarbakka II 5,73
10 Anna Þöll Haraldsdóttir / Gassi frá Valstrýtu 5,70
41956 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Skuggi frá Fornusöndum 5,63
41956 Bríet Guðmundsdóttir / Krækja frá Votmúla 2 5,63
41956 Kristín Hermannsdóttir / Sprelli frá Ysta-Mó 5,63
14 Kristín Hermannsdóttir / Hrói frá Skeiðháholti 5,57
15 Matthías Ásgeir Ramos Rocha / Stormur frá Stóra-Múla 5,53
16 Eygló Þorgeirsdóttir / Garri frá Sólvangi 5,43
17 Herdís Lilja Björnsdóttir / Arfur frá Tungu 5,27
18 Hildur Berglind Jóhannsdóttir / Geisli frá Keldulandi 5,20
19 Matthías Ásgeir Ramos Rocha / Blær frá Bjarnarnesi 5,17
20 Elsa Karen Þorvaldsd. Sæmundse / Rauðhetta frá Bergstöðum 3,83

Niðurstöður
Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur -

1 Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 5,93
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni 5,80
3 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,70
4 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,63
5 Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 5,57
6 Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II 4,73

Tölt T1
Forkeppni Meistaraflokkur -

1 Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól 7,20
41674 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,00
41674 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,00
41674 Ríkharður Flemming Jensen / Leggur frá Flögu 7,00
5 Ævar Örn Guðjónsson / Liba frá Vatnsleysu 6,97
6 Anna S. Valdemarsdóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 6,73
7 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,50
8 Ragnar Tómasson / Von frá Vindási 6,40

Tölt T3
Forkeppni 1. flokkur -

1 Ævar Örn Guðjónsson / Ás frá Strandarhjáleigu 6,80
41674 Randi Holaker / Þytur frá Skáney 6,63
41674 Halldór Guðjónsson / Otkell frá Kirkjubæ 6,63
41674 Jóhann Kristinn Ragnarsson / Vala frá Hvammi 6,63
5 Erla Guðný Gylfadóttir / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,50
41799 Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli 6,43
41799 Bylgja Gauksdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,43
41799 Ríkharður Flemming Jensen / Freyja frá Traðarlandi 6,43
41799 Ólafur Andri Guðmundsson / Nafni frá Feti 6,43
10 Sara Rut Heimisdóttir / Íkon frá Hákoti 6,40
41955 Erling Ó. Sigurðsson / Gletta frá Laugarnesi 6,37
41955 Jón Ó Guðmundsson / Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,37
13-14 Linda Rún Pétursdóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,27
13-14 Ragnheiður Samúelsdóttir / Djásn frá Útnyrðingsstöðum 6,27
15 Lárus Sindri Lárusson / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,23
16-17 Henna Johanna Sirén / Gunnhildur frá Reykjavík 6,20
16-17 Ingimar Jónsson / Birkir frá Fjalli 6,20
18 Viggó Sigursteinsson / Gæi frá Svalbarðseyri 6,00
19 Leifur George Gunnarssonn / Urður frá Grímarsstöðum 5,83
20 Guðmundur Ásgeir Björnsson / Hrund frá Gunnarsholti 5,50
21 Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum 0,00

Tölt T3
Forkeppni 2. flokkur -

1 Guðrún Hauksdóttir / Seiður frá Feti 6,47
2 Svava Kristjánsdóttir / Kolbakur frá Laugabakka 6,27
3 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,23
41734 Karen Sigfúsdóttir / Litla-Svört frá Reykjavík 6,20
41734 Gunnhildur Sveinbjarnardó / Ás frá Tjarnarlandi 6,20
6 Guðni Hólm Stefánsson / Smiður frá Hólum 6,17
7 Geirþrúður Geirsdóttir / Myrkur frá Blesastöðum 1A 6,10
8 Stella Björg Kristinsdóttir / Drymbill frá Brautarholti 6,03
9 Sverrir Einarsson / Mábil frá Votmúla 2 5,97
10 Guðjón G Gíslason / Tópas frá Hjallanesi 1 5,93
11 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 5,87
12 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 5,80
13 Lýdía Þorgeirsdóttir / Smári frá Forsæti 5,70
14-15 Jessica Elisabeth Westlund / Folda frá Dallandi 5,57
14-15 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 5,57
16 Kristinn Már Sveinsson / Soldán frá Þjóðólfshaga 1 5,00
17 Jónína Björk Vilhjálmsdóttir / Baugur frá Efri-Þverá 4,93
18 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju 0,00

Tölt T3
Forkeppni Ungmennaflokkur -

1 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,70
2 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,43
3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,40
4 Helena Ríkey Leifsdóttir / Hrani frá Hruna 6,13
5 Fanney Jóhannsdóttir / Birta frá Böðvarshólum 5,67

Tölt T3
Forkeppni Unglingaflokkur -

1 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,43
2 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 6,17
3 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,07
4 Kristín Hermannsdóttir / Hrói frá Skeiðháholti 5,30
5 Eygló Þorgeirsdóttir / Garri frá Sólvangi 3,93

Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur -

1 Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 5,67
2 Sunna Dís Heitmann / Hrappur frá Bakkakoti 5,17
3 Kristófer Darri Sigurðsson / Þóra frá Enni 4,33

Tölt T4
Forkeppni 1. flokkur -

1 Lárus Sindri Lárusson / Þokkadís frá Efra-Seli 6,50
2 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Gerður frá Laugarbökkum 6,13
3 Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju 5,27

Tölt T4
Forkeppni Unglingaflokkur -

41641 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,47
41641 Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 5,47

Niðurstöður
Tölt T7
Forkeppni 2. flokkur -

1 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Fjöður frá Hellulandi 6,50
2 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Örn frá Holtsmúla 1 5,47
3 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,43
4 Ari Harðarson / Þrymur frá Nautabúi 5,30
5 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir / Fífa frá Syðri-Brekkum 4,10

Tölt T7
Forkeppni Unglingaflokkur -

1 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 6,30
2 Herdís Lilja Björnsdóttir / Arfur frá Tungu 6,20
41702 Anna Diljá Jónsdóttir / Ólympía frá Staðarbakka II 5,93
41702 Kristín Hermannsdóttir / Sprelli frá Ysta-Mó 5,93
5 Bríet Guðmundsdóttir / Arða frá Kanastöðum 5,80
6 Hafþór Hreiðar Birgisson / Glófaxi frá Kópavogi 5,70
7 Anna Þöll Haraldsdóttir / Gassi frá Valstrýtu 5,10
8 Matthías Ásgeir Ramos Rocha / Blær frá Bjarnarnesi 4,77
9 Hildur Berglind Jóhannsdóttir / Týr frá Stóru-Hildisey 3,73

Tölt T7
Forkeppni Barnaflokkur -

1 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,43
2 Aron Máni Rúnarsson / Byr frá Auðkúlu 1 5,67
3 Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II 5,43
4 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Rán frá Hofsstöðum 5,30
5 Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum 4,83
6 Kristófer Darri Sigurðsson / Alvara frá Hömluholti 0,00