miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Haustmót Léttis 2019.

28. ágúst 2019 kl. 12:00

léttir

Dagskrá og Ráslistar

 

 

Dagskrá.

Laugardagur 31 ágúst.

Kl 9.00.

Fjórgangur V2.

Fimmgangur F2.

Tölt T7.

Tölt T4.

Tölt T3.

Hádegishlé.

100m skeið.

Úrslit.

Afskráningar þurfa að berast á ath@rafrakn.is að lágmarki klukkutíma áðurven grein hefst.

Mótsstjóri er Andrea Þorvaldsdóttir 8646430.

 

Nr.

Holl

Hönd

Knapi

Hestur

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

1

1

V

Egill Már Þórsson

Tinna frá Ragnheiðarstöðum

2

2

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Hróðný frá Syðri-Reykjum

3

3

V

Reynir Jónsson

Auðkúla frá Ásgeirsbrekku

4

4

V

Stefán Birgir Stefánsson

Sigurdís frá Árgerði

5

5

V

Atli Sigfússon

Vefur frá Akureyri

6

6

V

Belinda Ottósdóttir

Skutla frá Akranesi

Tölt T3 Opinn flokkur

1

1

V

Vignir Sigurðsson

Snilld frá Syðra-Brekkukoti

2

1

V

Reynir Jónsson

Sigla frá Gunnarsstöðum

3

2

H

Viðar Bragason

Lóa frá Gunnarsstöðum

4

2

H

Anna Catharina Gros

Logi frá Sauðárkróki

5

3

V

Sigfús Arnar Sigfússon

Matthildur frá Fornhaga II

6

3

V

Eyþór Þorsteinn Þorvarsson

Hellir frá Ytri-Bægisá I

7

4

V

Sara Arnbro

Mósi frá Uppsölum

8

4

V

Atli Sigfússon

Seðill frá Brakanda

9

5

V

Þórhallur Þorvaldsson

Sprengja frá Ysta-Gerði

10

5

V

Fanndís Viðarsdóttir

Össi frá Gljúfurárholti

11

6

H

Sveinn Ingi Kjartansson

Nína frá Naustum III

12

6

H

Þórhallur Þorvaldsson

Arður frá Ysta-Gerði

13

7

H

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Eldar frá Efra - Holti

14

7

H

Elín M. Stefánsdóttir

Kuldi frá Fellshlíð

15

8

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Lukka frá Naustum III

16

9

H

Birgir Árnason

Glitnir frá Ysta-Gerði

17

10

V

Fanndís Viðarsdóttir

Jarl frá Sámsstöðum

18

10

V

Viðar Bragason

Þytur frá Narfastöðum

Tölt T7 Opinn flokkur

1

1

V

Katharina Winter

Kvísl frá Víðivöllum fremri

2

1

V

Sigfús Arnar Sigfússon

Málmey frá Fornhaga II

3

2

V

Anna Catharina Gros

Óskadís frá Sveinsstöðum

4

2

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Júdas frá Gásum

5

3

V

Svana Karlsdóttir

Spuni frá Akureyri

6

3

V

Eyþór Þorsteinn Þorvarsson

Katla frá Runnum

7

4

H

Johanna Luisa Driever

Gjafar frá Syðra-Fjalli I

Fjórgangur V2 Opinn flokkur

1

1

V

Viðar Bragason

Þytur frá Narfastöðum

2

2

H

Fanndís Viðarsdóttir

Jarl frá Sámsstöðum

3

3

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Eldar frá Efra - Holti

4

3

V

Steingrímur Magnússon

Hetja frá Skjólgarði

5

4

V

Anna Catharina Gros

Logi frá Sauðárkróki

6

4

V

Atli Sigfússon

Milljarður frá Barká

7

5

V

Viðar Bragason

Lóa frá Gunnarsstöðum

8

5

V

Eyþór Þorsteinn Þorvarsson

Katla frá Runnum

9

6

H

Þórhallur Þorvaldsson

Arður frá Ysta-Gerði

10

6

H

Bjarney Anna Þórsdóttir

Spuni frá Hnjúkahlíð

11

7

V

Vignir Sigurðsson

Snilld frá Syðra-Brekkukoti

12

7

V

Birgir Árnason

Glitnir frá Ysta-Gerði

13

8

V

Þórhallur Þorvaldsson

Sprengja frá Ysta-Gerði

14

8

V

Reynir Jónsson

Sigla frá Gunnarsstöðum

15

9

H

Fanndís Viðarsdóttir

Sigur frá Ánastöðum

16

10

V

Atli Sigfússon

Snilld frá Akureyri

17

10

V

Viðar Bragason

Katrín frá Björgum

Fimmgangur F2 Opinn flokkur

1

1

V

Atli Sigfússon

Vefur frá Akureyri

2

1

V

Belinda Ottósdóttir

Skutla frá Akranesi

3

2

V

Anna Kristín Friðriksdóttir

Vængur frá Grund

4

2

V

Stefán Birgir Stefánsson

Tangó frá Litla-Garði

5

3

H

Fanndís Viðarsdóttir

Össi frá Gljúfurárholti

6

4

V

Viðar Bragason

Birta frá Gunnarsstöðum

7

4

V

Brynhildur Heiða Jónsdóttir

Ásaþór frá Hnjúki

8

5

V

Anna Kristín Friðriksdóttir

Korka frá Litlu-Brekku

9

5

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Hróðný frá Syðri-Reykjum

10

6

V

Vignir Sigurðsson

Evíta frá Litlu-Brekku

11

6

V

Björgvin Daði Sverrisson

Kambur frá Akureyri

12

7

V

Atli Sigfússon

Seðill frá Brakanda

13

7

V

Sveinn Ingi Kjartansson

Nína frá Naustum III

14

8

V

Stefán Birgir Stefánsson

Víkingur frá Árgerði

15

8

V

Viðar Bragason

Þórir frá Björgum

16

9

V

Egill Már Þórsson

Sprengja frá Skriðu

Tölt T4 Opinn flokkur

1

1

H

Vignir Sigurðsson

Salka frá Litlu-Brekku

2

1

H

Bjarney Anna Þórsdóttir

Spuni frá Hnjúkahlíð

3

2

V

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Safír frá Skúfslæk

4

2

V

Brynhildur Heiða Jónsdóttir

Ásaþór frá Hnjúki