föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Hálfleikur í kappreiðaskeiði

2. júlí 2019 kl. 22:45

Árni Björn Pálsson og Korka frá Steinnesi voru fljótust í kvöld í 150 metra skeiði

Íslandsmeistarar krýndir á morgun

 

Keppni í 150. Og 250. metra skeiði fór fram í kvöld í góðu veðri í Víðidalnum. Góðir tímar náðust í báðum vegalengdum, en þetta er einungis hálfleikur því tveir sprettir verða einnig á morgun.

Besta tímann að svo stöddu í 250 metra skeiði á Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu og Konráð Valur en betri sprettur þeirra er 21,66 sekúnda. Annar er Krókus frá Dalbæ og Sigursteinn Sumarliðason en tími þeirra 22,85 sekúndur.

Fljótust í 150 metra skeiði varð Korka frá Steinnesi setin af Árna Birni Pálssyni, tíminn 14,31 sekúnda. Léttir frá Eiríksstöðum og Sigurður V. Matthíasson eru í öðru sæti á tímanum 14,41.

Annað kvöld verða íslandsmeistarar ársins 2019 krýndir í þessum greinum

250 metra skeið

Sæti         Keppandi                            Hross                            1. sprettur2. spretturBetri sprettur

1              Konráð Valur Sveinsson       Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,88        21,66        21,66

2              Sigursteinn Sumarliðason     Krókus frá Dalbæ                 22,85        23,14        22,85

3              Finnur Jóhannesson             Tinna Svört frá Glæsibæ       0,00          23,08        23,08

4              Bergur Jónsson                   Sædís frá Ketilsstöðum        23,21        0,00          23,21

5              Ásmundur Ernir Snorrason   Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        23,42        0,00          23,42

6              Gústaf Ásgeir Hinriksson     Andri frá Lynghaga               0,00          23,47        23,47

7              Guðmundur Björgvinsson     Glúmur frá Þóroddsstöðum   23,53        0,00          23,53

8              Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði             24,25        24,27        24,25

9              Davíð Jónsson                    Glóra frá Skógskoti              24,33        25,38        24,33

10             Þorgils Kári Sigurðsson       Vænting frá Sturlureykjum 2  25,47        24,49        24,49

11-14        Daníel Gunnarsson              Eining frá Einhamri 2            0,00          0,00          0,00

11-14        Randi Holaker                      Þórfinnur frá Skáney             0,00          0,00          0,00

11-14        Sigurbjörn Bárðarson           Vökull frá Tunguhálsi II          0,00          0,00          0,00

11-14        Sigurður Vignir Matthíasson  Líf frá Framnesi                    0,00          0,00          0,00

 

150 metra skeið

Sæti         Keppandi                           Hross                            1. sprettur2. spretturBetri sprettur

1              Árni Björn Pálsson              Korka frá Steinnesi              14,31        0,00          14,31

2              Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum          14,65        14,41        14,41

3              Glódís Rún Sigurðardóttir    Blikka frá Þóroddsstöðum    14,50        0,00          14,50

4              Þórarinn Ragnarsson           Funi frá Hofi                        15,00        14,52        14,52

5              Reynir Örn Pálmason          Skemill frá Dalvík                 14,72        0,00          14,72

6              Sigurður Sigurðarson           Drift frá Hafsteinsstöðum     14,94        0,00          14,94

7              Trausti Óskarsson               Skúta frá Skák                     0,00          15,10        15,10

8              Þráinn Ragnarsson              Blundur frá Skrúð                 15,23        0,00          15,23

9              Fredrica Fagerlund              Snær frá Keldudal                15,27        0,00          15,27

10             Hanna Rún Ingibergsdóttir   Birta frá Suður-Nýjabæ         15,37        0,00          15,37

11             Sigurbjörn Bárðarson          Hvanndal frá Oddhóli           15,66        0,00          15,66

12             Þorsteinn Björn Einarsson   Fossbrekka frá Brekkum III   15,71        0,00          15,71

13             Edda Rún Ragnarsdóttir      Tign frá Fornusöndum          15,82        15,84        15,82

14             Ólafur Örn Þórðarson          Lækur frá Skák                    15,93        15,92        15,92

15             Haukur Bjarnason                Bragi frá Skáney                  16,09        16,24        16,09

16             Þráinn Ragnarsson              Gassi frá Efra-Seli               16,27        0,00          16,27

17             Brynjar Nói Sighvatsson      Hríma frá Gunnlaugsstöðum 16,65        0,00          16,65

18-24        Auðunn Kristjánsson           Gloría frá Grænumýri            0,00          0,00          0,00

18-24        Gústaf Ásgeir Hinriksson     Rangá frá Torfunesi             0,00          0,00          0,00

18-24        Hans Þór Hilmarsson          Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00          0,00          0,00

18-24        Hinrik Bragason                  Hrafnhetta frá Hvannstóði     0,00          0,00          0,00

18-24        Hlynur Pálsson                   Snafs frá Stóra-Hofi             0,00          0,00          0,00

18-24        Sunna Lind Ingibergsdóttir   Flótti frá Meiri-Tungu 1         0,00          0,00          0,00

18-24        Þórarinn Eymundsson         Gullbrá frá Lóni                    0,00          0,00          0,00