sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gyða Sveinbjörg í forystu í tölti ungmenna

5. júlí 2019 kl. 17:40

Gyða Sveinbjörg og Skálmöld frá Eystra-Fróðholti ungmennaflokkur t1

Forkeppni í tölti ungmenna fór fram í blíðskaparveðri

Forkeppni í tölti ungmenna fór fram hér í Víðidalnum í blíðskaparveðri. Ungmennin sýndu prúðmannlega reiðmennsku og margar sýningar voru stórgóðar.

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir er efst í tölti ungmenna á Skálmöld frá Eystra-Fróðholti en sýning þeirra var tilþrifamikil og uppskáru þær einkunnina 7,23. Jöfn í 2-3 sæti eru þau Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Koltinna frá Varmalæk og Benjamín Sandur Ingólfsson og Mugga frá Leysingjastöðum II en einkunn þeirra er 7,07.

Framundan er nú tölt meistara í brakandi þurrki og blíðu hér á Íslandsmóti

 

Tölt T1                                                                  

Ungmennaflokkur                                         

Forkeppni                                                     

Sæti         Knapi                 Hross                  Einkunn

1              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skálmöld frá Eystra-Fróðholti   7,23

2-3            Ásdís Ósk Elvarsdóttir                    Koltinna frá Varmalæk  7,07

2-3            Benjamín Sandur Ingólfsson            Mugga frá Leysingjastöðum II   7,07

4              Atli Freyr Maríönnuson                    Óðinn frá Ingólfshvoli   7,00

5-6            Thelma Dögg Tómasdóttir               Marta frá Húsavík         6,93

5-6            Guðmar Freyr Magnússon               Rosi frá Berglandi I       6,93

7              Sylvía Sól Magnúsdóttir                  Reina frá Hestabrekku  6,87

8              Viktoría Eik Elvarsdóttir                   Gjöf frá Sjávarborg      6,80

9              Thelma Dögg Tómasdóttir               Taktur frá Torfunesi      6,73

10-11        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                Töffari frá Hlíð  6,63

10-11        Kristín Hermannsdóttir                     Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti        6,63

12-13        Bríet Guðmundsdóttir                      Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum  6,57

12-13        Svanhildur Guðbrandsdóttir             Aðgát frá Víðivöllum fremri       6,57

14             Unnur Lilja Gísladóttir                      Eldey frá Grjóteyri        6,53

15             Rúna Tómasdóttir                           Sleipnir frá Árnanesi     6,50

16             Eva Dögg Pálsdóttir                       Ísó frá Grafarkoti          6,43

17             Hafþór Hreiðar Birgisson                 Dimma frá Grindavík     6,37

18             Kári Kristinsson   Hrólfur frá Hraunholti        6,27

19             Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir               Gola frá Bakkakoti       6,17

20             Elín Árnadóttir     Prýði frá Vík í Mýrdal        6,13

21             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir         Skriða frá Hlemmiskeiði 3         6,00

22             Dagbjört Skúladóttir                        Gljúfri frá Bergi 5,93

23             Jóhanna Guðmundsdóttir                Leynir frá Fosshólum    5,90

24-25        Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir               Trú frá Ási        5,83

24-25        Þorgils Kári Sigurðsson                   Ósk frá Miklaholti         5,83

26             Gyða Helgadóttir Freyðir frá Mið-Fossum     5,70

27             Þórdís Inga Pálsdóttir                     Vakar frá Efra-Seli        5,63

28             Inga Dís Víkingsdóttir                      Ósk frá Hafragili           5,33

29             Bergþór Atli Halldórsson                 Snotra frá Bjargshóli     4,90