sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gústaf sigursælastur

31. mars 2014 kl. 10:30

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Framhaldsskólamótið í hestaíþróttum

Framhaldsskólamótið í hestaíþróttum fór fram þann 29. mars sl. laugardag. Mótið fór vel fram og fín skráning var á mótið. Mikið var um góða hesta og reynda knapa, en gaman að sjá knapa sem voru að stíga sýn fyrst spor á keppnisbrautinni. Peningaverðlaun að verðmæti 20 þúsund krónur var fyrir fyrsta sæti í skeiðinu. Stigahæsti skóli mótsins var Fjölbrautaskóli Suðurlands og stigahæsti knapinn var Gústaf Ásgeir Hinriksson en hann er einmitt nemandi í FSU. Hér að neðan má sjá úrslit mótsins.

Forkeppni Fjórgangur

Sæti Keppandi Hestur Skóli Ein.

1 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi MK 6,67

2 Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Flensborg 6,53

3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Svartnir frá Miðsitju FSU 6,50

4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk FS 6,30

5 Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Flensborg 6,27

6 Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási FG 6,17

7 Gabríel Óli Ólafsson Vikur frá Bakka MS 6,10

8 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum MB 6,07

9 Konráð Axel Gylfason Frigg frá Leirulæk FSU 6,03

10 Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti ML 5,97

11 Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi ML 5,90

12 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti FS 5,87

13 Hlynur Pálsson Gjafar frá Hvolsvelli FB 5,87

14 Gréta Rut Bjarnardóttir Sækatla frá Sauðárkróki VÍ 5,80

15 Thelma Harðardóttir Albína frá Möðrufelli VÍ 5,80

16 Finnur Jóhannesson Eldur frá Gljúfri ML 5,63

17 Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg MK 5,57

18 Þorgeir Ólafsson Myrra frá Leirulæk MB 5,57

19 Þórey Guðjónsdóttir Vísir frá Valstrýtu Kvennó 5,57

20 Lilja Dís Kristjánsdóttir Dís frá Hólakoti FMos 5,47

21 Bryndís Arnarsdóttir Hágangur frá Neðra-Seli FSU 5,37

22 Anna Þöll Haraldsóttir Gassi frá Valstrýtu MK 5,20

23 Ólafur Göran Fjöður frá Kommu MA 5,20

24 Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ IH 5,00

25 Elín Sara Færseth Prins frá Miðkoti FS 4,37

 

Forkeppni Fimmgangur

Sæti Keppandi Hestur Skóli Eink.

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Dynblakkur frá Þóreyjanúpi FSU 6,27

2 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli VÍ 6,20

3 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum ML 6,03

4 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri FÁ 5,90

5 Þorgeir Ólafsson Urður frá Leirulæk MB 5,90

6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Djörfung frá Skúfslæk FS 5,80

7 Súsanna katarína Óðinn Fmos 5,70

8 Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli FSU 5,60

9 Jóhanna Margrét Snorradóttir Feldís frá Ásbrú FS 5,47

10 Eggert Helgason Spói frá Kjarri FSU 5,43

11 Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi FVA 5,40

12 Nína María Hauksdóttir Harpa frá Kambi MS 5,37

13 Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum MB 5,27

14 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði MK 5,03

15 Bára Steinsdóttir Funi frá Hóli MS 4,90

16 Alexander Freyr Þórisson Smekkur frá Högnastöðum FS 4,67

17 Ólafur Göran Glóð frá Ytri-Bægisá MA 3,90

18 Guðbjörg Halldórsdóttir Kufl frá Grafarkoti MB 3,27

19 Hlynur Pálsson Bleik frá Ármóti FB 3,13

Tölt - Forkeppni

Sæti Keppandi Hestur Skóli Eink.

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fjölnir frá Akureyrir FSU 7,17

2 Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi FSU 6,50

3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú FS 6,37

4 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka FSU 6,23

5 Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg MK 6,13

6 Þorgeir Ólafsson Urður frá Leirulæk MB 6,13

7 Arnar Heimir Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli VÍ 6,00

8 Thelma D. Harðardóttir Albína frá Möðrufelli VÍ 6,00

9 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum MB 5,90

10 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum ML 5,90

11 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kveikja frá Svignaskarði MK 5,87

12 Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd FS 5,77

13 Þórey Guðjónsdóttir Vordís frá Valstrýtu Kvennó 5,70

14 Gréta Rut Bjarnardóttir Prins frá Kastalabrekku VÍ 5,40

15 Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi ML 5,33

16 Ólafur Göran Sátt frá Grafarkoti MA 5,07

17 Sigrún Rós Helgadóttir Biskup frá Sigmundarstöðum MB 4,93

18 Lilja Dís Kristjánsdóttir Dís frá Hólakoti FMos 4,83

19 Eyrún Guðnadóttir Svaki frá Auðsholtshjáleigu IH 4,57

20 Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún FS 4,40

B-úrslit Fjórgangur

Sæti Keppandi Hestur eink.

6 Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum 6,4

7 Gabríel Óli Ólafsson Vikur frá Bakka 6,2

8 Konráð Axel Gylfason Frigg frá Leirulæk 6,1

9 Emil Þorvaldur Sigurðsson Ingadís frá Dalsholti 5,93

10 Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Hvöt frá Blönduósi 5,73

 

B-úrslit Fimmgangur

Sæti Nafn Hestur Eink.

6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Djörfung frá Skúfslæk 6,12

7 Súsanna Katarína Óðinn frá Hvítárholti 6,1

8 Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi 6,07

9 Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli 5,86

10 Eggert Helgason Spói frá Kjarri 5,83

 

B-úrslit Tölt

Sæti Keppandi Hestur Eink.

7 Thelma D. Harðardóttir Albína frá Möðrufelli 6,67

8 Arnar Heimir Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli 6,22

9 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum 5,94

10 Valdís Björk Guðmundsdóttir Kveikja frá Svignaskarði 5,83

 

A-úrslit Fjórgangur

Sæti Keppandi Hestur eink.

1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk 6,97

2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi 6,87

3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Svartnir frá Miðsitju 6,73

4 Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,63

5 Guðný Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum 6,17

A-úrslit Fimmgangur

Sæti Keppandi Hestur Eink.

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Dynblakkur frá Þóreyjanúpi 6,48

2 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli 6,45

3 Þorgeir Ólafsson Urður frá Leirulæk 6,19

4 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum 6,12

5 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri 6,07

6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Djörfung frá Skúfslæk 6,05

A-úrslit Tölt

Sæti Keppandi Hestur Eink.

1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fjölnir frá Akureyri 7,39

2 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú 7,00

3 Thelma D. Harðardóttir Albína frá Möðrufelli 6,56

4 Arnór Dan Kristinsson Spaði frá Fremra-Hálsi 6,50

5 Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg 6,33

6 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka 6,20

7 Þorgeir Ólafsson Urður frá Leirulæk 6,06

 

Skeiðið sigraði Gústaf Ásgeir einnig. Á eftir honum kom hún Valdís Björk Guðmundsdóttir og þriðja var Jóhanna Margrét Snorradóttir.