mánudagur, 14. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gústaf Ásgeir leiðir með 6,97

18. júlí 2013 kl. 19:16

Fjórgangur unglingaflokkur - ÍM yngri flokkana

Gústaf Ásgeir Hinriksson er efstur í fjórgangi í unglingaflokki á Örvari frá Sauðanesi með 6,97 í einkunn. Í öðru sæti er Valdís Björk Guðmundsdóttir á Hrefnu frá Dallandi með 6,87 og í þriðja sæti er Þórdís Inga Pálsdóttir á Kjarvali frá Blönduósi með 6,83 í einkunn.

A úrslit 
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Örvar frá Sauðanesi 6,97 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,87 
3 Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 6,83 
4 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,77 
5 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,6 

B úrslit 
6 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,57 
7-8 Arnór Dan Kristinsson / Þytur frá Oddgeirshólum 6,53 
7-8 Berglind Pétursdóttir / Hildigunnur frá Kollaleiru 6,53 
9 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,43 
10 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,4 

Fjórgangur unglinga forkeppni 
11-13 Bára Steinsdóttir / Knörr frá Syðra-Skörðugili 6,37 
11-13 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,37 
11-13 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 6,37 
14-15 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Fjarki frá Hólabaki 6,33 
14-15 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Kostur frá Ytra-Vallholti 6,33 
16 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,3 
17 Árný Oddbjörg Oddsdóttir / Heiður frá Austurkoti 6,27 
18-19 Róbert Bergmann / Sikill frá Skriðu 6,23 
18-19 Stefán Hólm Guðnason / Smiður frá Hólum 6,23 
20-21 Ágústa Baldvinsdóttir / Logi frá Akureyri 6,2 
20-21 Ólafur Ólafsson Gros / Sátt frá Grafarkoti 6,2 
22-24 Ágústa Baldvinsdóttir / Senjor frá Syðri-Ey 6,17 
22-24 Þóra Höskuldsdóttir / Steinar frá Sámsstöðum 6,17 
22-24 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Máni frá Fremri-Hvestu 6,17 
25-27 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Signý frá Enni 6,1 
25-27 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 6,1 
25-27 Svanberg Óskarsson / Atlas frá Tjörn 6,1 
28 Katrín Birna Barkardóttir / Hrímey frá Hólshúsum 6,03 
29-30 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 5,93 
29-30 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 5,93 
31-32 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 5,87 
31-32 Ágústa Baldvinsdóttir / Öngull frá Efri-Rauðalæk 5,87 
33 Ásta Margrét Jónsdóttir / Trú frá Hólaborg 5,83 
34 Hjördís Jónsdóttir / Dynur frá Leysingjastöðum 5,77 
35 Dagný Anna Ragnarsdóttir / Gyllingur frá Torfunesi 5,7 
36 Kristín Björk Jónsdóttir / Funi frá Leysingjastöðum II 5,67 
37 María Marta Bjarkadóttir / Fiðla frá Kaldbak 5,63 
38 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Brynjar frá Flögu 5,6 
39 Bjarki Fannar Stefánsson / Þór frá Björgum 5,57 
40-41 Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 5,53 
40-41 María Marta Bjarkadóttir / Svarti Bjartur frá Þúfu í Landeyjum5,53 
42 Eydís Arna Hilmarsdóttir / Rúbín frá Krossum 1 5,13 
43 Haukur Marian Suska / Viðar frá Hvammi 2 5,07 
44 Katrín Birna Vignisd / Röskva frá Hólavatni 4,73 
45 Jónína Valgerður Örvar / Kostur frá Skagaströnd 4,43 
46 Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi 0