mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið: Viðar og Tumi efstir í tölti, Bjarni og Hera fljótust í 100m skeiði

15. júní 2011 kl. 20:10

Gullmótið: Viðar og Tumi efstir í tölti, Bjarni og Hera fljótust í 100m skeiði

Viðar Ingólfsson og Tumi frá Stóra-Hofi standa efstir í tölt með einkunnina 8,13 annar er John Sigurjónsson á Tóni frá Melkoti með einkunnina 7,80 og þriðja er Olil Amble á Krafti frá Ketilsstöðum með einkunnina 7,63.

Í ungmennaflokki eru þær jafnar efstar Hekla Katharína Kristinsdóttir á Gautreki frá Torfastöðum og Agnes Hekla Árnadóttir á Vigni frá Selfossi með einkunnina 7,43.

 
1                  Viðar Ingólfsson / Tumi frá Stóra-Hofi                8,13
2                  John Sigurjónsson / Tónn frá Melkoti          7,80
3                  Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum         7,63
4-5 UM     Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum    7,43
4-5 UM     Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi          7,43
6                  Ólafur Magnússon / Gáski frá Sveinsstöðum             7,33
7-8 UM     Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli              7,23
7-8 UM     Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum             7,23
9UM        Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð           7,17
10 UM      Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti             7,10
11                 Anna S. Valdemarsdóttir / Ásgrímur frá Meðalfelli             6,80
12 SE      Julia Lindmark / Lómur frá Langholti          6,63
13 UM      Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi               6,57
 
Bjarni og Hera með besta tímann í 100 metra skeiði

Í fyrri umferð í 100m skeiði voru það Bjarni Bjarnason og Hera frá Þóroddsstöðum sem fóru á besta tímanum 8,14. Með annan besta tímann voru Valdimar Bergstað og Prins frá Efri-Rauðalæk 8,16 og með þriðja besta tímann voru Kristín Ísabella Karelsdóttir og Gríður frá Kirkjubæ 8,27.

1               "   Bjarni Bjarnason
   Hera frá Þóroddsstöðum
"               0       8.14
2               "   Valdimar Bergstað
   Prins frá Efri-Rauðalæk
"               8.16    8.16
3               "   Kristín Ísabella Karelsdóttir
   Gríður frá Kirkjubæ
"               8.27    8.27
4               "   Teitur Árnason
   Veigar frá Varmalæk
"               8.3     8.3
5               "   Hans Þór Hilmarsson
   Lotta frá Hellu
"               8.57    8.37
6               "   Sigurður Óli Kristinsson
   Snarpur frá Nýjabæ
"               8.6     8.6
7               "   Camilla Petra Sigurðardóttir
   Vera frá Þóroddsstöðum
"               0       8.64
8               "   Guðrún Elín Jóhannsdóttir
   Óðinn frá Efsta-Dal I
"               9.11    8.73
9               "   Hjörvar Ágústsson
   Guðfinna frá Kirkjubæ
"               0       8.84
10              "   Ingibergur Árnason
   Birta frá Suður-Nýjabæ
"               9.08    8.97
11              "   Guðrún Elín Jóhannsdóttir
   Askur frá Efsta-Dal I
"               10.34   9.26
12              "   Harpa Sigríður Bjarnadóttir
   Mammon frá Stóradal
"               0       10.16
13              "   Fjölnir Þorgeirsson
   Dúa frá Forsæti
"               10.22   10.22