sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið ráslistar og dagskrá

15. júní 2011 kl. 09:48

Gullmótið ráslistar og dagskrá

Í dag kl. 13 hefst úrtaka fyrir heimsmeistaramót á félagssvæði Sörla í Hafnarfirði en þá verður riðin fyrri umferð úrtökunnar. Á föstudag og laugardag fer síðan fram seinni umferð og er hún samhliða Gullmótinu.

Margir af sterkustu hestum og knöpum landsins eru skráðir til leiks í úrtöku og Gullmót og má gera ráð fyrir hverri glæsisýningunni á fætur annarri.

Einn og einn keppandi verður í braut í einu og 6 keppendur munu keppa til úrslita í hverri grein. Í 100m, 150m og 250m skeiði verða farnir fjórir

sprettir þ.e. á miðvikudag og laugardag. Mótstjórn vill minna keppendur á að afskrániningar og breytingar þurfa að berast lágmark einni klukkustund áður en að keppni í hverri grein hefst og skulu breytingar tilkynntar í dómpall, á netfangið marianna@arbae.is eða í síma 894 6611.

Meðfylgjandi er dagskrá, uppfærðir ráslistar úrtöku og ráslistar fyrir Gullmótið.

Dagskrá

Miðvikudagur 15. júní         
11:00     Knapafundur    
12:00     Fótaskoðun (val)    
13:00     Fimmgangur    
14:30     Fjórgangur    
16:10     Slaktaumatölt    
17:15     Gæðingaskeið    
17:45     Tölt    
19:15     100m skeið    
20:00     250m skeið    
              150m skeið    
 
Föstudagur 17. júní         
9:00     Fjórgangur     unglingar
9:30     Fjórgangur     ungmenni
10:50     Fjórgangur     opinn flokkur
     MATARHLÉ    
13:30     Fimmgangur     ungmenni
14:15     Fimmgangur     opinn flokkur
16:20     Tölt     unglingar
     KAFFIHLÉ    
17:00     Tölt     ungmenni
18:00     Tölt     opinn flokkur
20:00     Gæðingaskeið    
21:00     100m    
 
Laugardagur 18. júní         
11:30     250m og 150m skeið    
13:00     Slaktaumatölt    
14:30     A-úrslit fimmgangur     ungmenni
15:00     A-úrslit fimmgangur     opinn flokkur
15:30     A-úrslit fjórgangur     unglingar
16:00     A-úrslit fjórgangur     opinn flokkur
16:30     A-úrslit fjórgangur     ungmenni
     KAFFIHLÉ    
17:30     A-úrslit slaktaumatölt    
18:00     A-úrslit tölt     unglingar
18:30     A-úrslit tölt     ungmenni
19:00     A-úrslit tölt     opinn flokkur
 

Ráslistar úrtöku

TÖLTKEPPNI                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Anna S. Valdemarsdóttir     Ásgrímur frá Meðalfelli
2     Ungm          Arnar Bjarki Sigurðarson     Röskur frá Sunnuhvoli
3     Ungm          Ragnar Tómasson     Sleipnir frá Árnanesi
4               Viðar Ingólfsson     Tumi frá Stóra-Hofi
5               Hinrik Bragason     Glymur frá Flekkudal
6     Ungm          Vigdís Matthíasdóttir     Stígur frá Halldórsstöðum
7     Ungm          Sara Sigurbjörnsdóttir     Hálfmáni frá Skrúð
8               Olil Amble     Kraflar frá Ketilsstöðum
9               Hulda Gústafsdóttir     Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
10     SE          Julia Lindmark     Lómur frá Langholti
11               John Sigurjónsson     Tónn frá Melkoti
12     Ungm          Hekla Katharína Kristinsdóttir     Gautrekur frá Torfastöðum
13               Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
14               Ólafur Magnússon     Gáski frá Sveinsstöðum
15     Ungm          Agnes Hekla Árnadóttir     Vignir frá Selfossi
16     Ungm          Óskar Sæberg     Fálki frá Múlakoti
 
TÖLTKEPPNI T4                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Eyjólfur Þorsteinsson     Ósk frá Þingnesi
2               Saga Mellbin     Bárður frá Gili
3               Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
4     Ungm          Teitur Árnason     Gammur frá Skíðbakka III
5               Reynir Aðalsteinsson     Sikill frá Sigmundarstöðum
6     Ungm          Ásta Björnsdóttir     Glaumur frá Vindási
7     Ungm          Kári Steinsson     Kraftur frá Strönd II
8     Ungm          Arnar Logi Lúthersson     Frami frá Víðidalstungu II
9     Ungm          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
 
FJÓRGANGUR                   
Nr.               Knapi     Hross
1     Ungm          Arnar Bjarki Sigurðarson     Goggur frá Skáney
2               Olil Amble     Kraflar frá Ketilsstöðum
3               Saga Mellbin     Bárður frá Gili
4     SE          Julia Lindmark     Kall frá Dalvík
5     Ungm          Þórdís Jensdóttir     Krapi frá Sjávarborg
6     Ungm          Arnar Logi Lúthersson     Frami frá Víðidalstungu II
7               Eyjólfur Þorsteinsson     Ósk frá Þingnesi
8     Ungm          Arnar Bjarki Sigurðarson     Röskur frá Sunnuhvoli
9               Anna S. Valdemarsdóttir     Bárður frá Skíðbakka III
10     Ungm          Sara Sigurbjörnsdóttir     Hálfmáni frá Skrúð
11     Ungm          Ásta Björnsdóttir     Glaumur frá Vindási
12     Ungm          Hekla Katharína Kristinsdóttir     Gautrekur frá Torfastöðum
13               Hulda Gústafsdóttir     Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
14     Ungm          Stella Sólveig Pálmarsdóttir     Svaði frá Reykhólum
15               Anna S. Valdemarsdóttir     Ásgrímur frá Meðalfelli
16     Ungm          Agnes Hekla Árnadóttir     Vignir frá Selfossi
 
FIMMGANGUR                   
Nr.               Knapi     Hross
1     Ungm          Kári Steinsson     Funi frá Hóli
2               Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
3               Edda Rún Ragnarsdóttir     Hreimur frá Fornusöndum
4               Árni Björn Pálsson     Aris frá Akureyri
5     Ungm          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
6               Reynir Aðalsteinsson     Sikill frá Sigmundarstöðum
7     Ungm          Teitur Árnason     Þulur frá Hólum
8               Viðar Ingólfsson     Aspar frá Fróni
9               Hinrik Bragason     Glymur frá Flekkudal
10               Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
 
GÆÐINGASKEIР                  
Nr.               Knapi     Hross
1               Sigurður Vignir Matthíasson     Birtingur frá Selá
2               Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
3               Sigurður Sigurðarson     Freyðir frá Hafsteinsstöðum
4     Ungm          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
5               Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
6     Ungm          Teitur Árnason     Gammur frá Skíðbakka III
7               Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
 
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Sigurður Sæmundsson     Spori frá Holtsmúla 1
2               Eyvindur Hrannar Gunnarsson     Ársól frá Bakkakoti
3               Hjörvar Ágústsson     Guðfinna frá Kirkjubæ
4               Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Askur frá Efsta-Dal I
5               Ingibergur Árnason     Birta frá Suður-Nýjabæ
6               Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík
7               Hans Þór Hilmarsson     Lotta frá Hellu
8               Kristín Ísabella Karelsdóttir     Gríður frá Kirkjubæ
9               Camilla Petra Sigurðardóttir     Vera frá Þóroddsstöðum
10               Harpa Sigríður Bjarnadóttir     Mammon frá Stóradal
11     Úrtaka          Sigurður Sigurðarson     Freyðir frá Hafsteinsstöðum
12               Teitur Árnason     Veigar frá Varmalæk
13               Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Sóldögg frá Skógskoti
14               Eyvindur Hrannar Gunnarsson     Lilja frá Dalbæ
15     Úrtaka          Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
16               Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Óðinn frá Efsta-Dal I
17     Úrtaka          Valdimar Bergstað     Prins frá Efri-Rauðalæk
18               Sigurður Sigurðarson     Gletta frá Þjóðólfshaga 1
19               Bjarni Bjarnason     Hera frá Þóroddsstöðum
20               Sigurður Óli Kristinsson     Snarpur frá Nýjabæ
21               Snæbjörn Björnsson     Snása frá Úlfljótsvatni
22     Úrtaka          Fjölnir Þorgeirsson     Dúa frá Forsæti
 
SKEIÐ 150M                   
Nr.          Riðill     Knapi     Hross
1          1     Camilla Petra Sigurðardóttir     Vera frá Þóroddsstöðum
2          1     Halldór Sigurkarlsson     Þyrla frá Söðulsholti
3          1     Guðmundur Björgvinsson     Perla frá Skriðu
4          2     Sigurður Vignir Matthíasson     Zelda frá Sörlatungu
5          2     Hjörvar Ágústsson     Guðfinna frá Kirkjubæ
6          2     Ragnar Tómasson     Gríður frá Kirkjubæ
7          3     Sigurður Sigurðarson     Litfari frá Ásamýri
8          3     Fjölnir Þorgeirsson     Dúa frá Forsæti
9          3     Arnar Bjarki Sigurðarson     Birtingur frá Bólstað
10          4     Þorkell Bjarnason     Hrund frá Þóroddsstöðum
11          4     Þráinn Ragnarsson     Gassi frá Efra-Seli
12          4     Teitur Árnason     Veigar frá Varmalæk
13          5     Valdimar Bergstað     Glaumur frá Torfufelli
14          5     Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Askur frá Efsta-Dal I
15          5     Magnús Benediktsson     Heggur frá Hvannstóði
16          6     Sigurður Vignir Matthíasson     Drótt frá Ytra-Dalsgerði
17          6     Jakob Svavar Sigurðsson     Funi frá Hofi
18          6     Sigurður Óli Kristinsson     Gletta frá Fákshólum
 
SKEIÐ 250M                   
Nr.          Riðill     Knapi     Hross
1          1     Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Óðinn frá Efsta-Dal I
2     Úrtaka     1     Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
3          1     Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík
4          2     Jóhann Þór Jóhannesson     Skemill frá Dalvík
5          2     Sigurbjörn Bárðarson     Flosi frá Keldudal
6          2     Halldór Sigurkarlsson     Þyrla frá Söðulsholti
7          3     Erling Ó. Sigurðsson     Auðna frá Hlíðarfæti
8          3     Þórir Örn Grétarsson     Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
9          3     Auðunn Kristjánsson     Andri frá Lynghaga
10     Úrtaka     4     Sigurður Vignir Matthíasson     Birtingur frá Selá
11          4     Ragnar Tómasson     Isabel frá Forsæti
12     Úrtaka     5     Valdimar Bergstað     Prins frá Efri-Rauðalæk
13          5     Logi Laxdal     Gammur frá Svignaskarði
14          5     Veronika Eberl     Tenór frá Norður-Hvammi
15          6     Ævar Örn Guðjónsson     Gjafar frá Þingeyrum
16          6     Teitur Árnason     Korði frá Kanastöðum
 
 
Ráslistar Gullmótsins
 
TÖLTKEPPNI                   
Opinn                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Ragnhildur Haraldsdóttir     Eitill frá Leysingjastöðum 2
2               Snorri Dal     Brynglóð frá Brautarholti
3     úrt.          Ólafur Magnússon     Gáski frá Sveinsstöðum
4     úrt.          Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
5     úrt.          John Sigurjónsson     Tónn frá Melkoti
6               Sigurbjörn Bárðarson     Jarl frá Mið-Fossum
7               Hrefna María Ómarsdóttir     Vaka frá Margrétarhofi
8               Högni Sturluson     Ýmir frá Ármúla
9     úrt.          Hulda Gústafsdóttir     Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
10     úrt.          Olil Amble     Kraflar frá Ketilsstöðum
11               Signý Ásta Guðmundsdóttir     Tvista frá Litla-Moshvoli
12     úrt.          Hinrik Bragason     Glymur frá Flekkudal
13               Jón Þorberg Steindórsson     Tíbrá frá Minni-Völlum
14     úrt.          Viðar Ingólfsson     Tumi frá Stóra-Hofi
15     úrt.          Anna S. Valdemarsdóttir     Ásgrímur frá Meðalfelli
16               Berglind Ragnarsdóttir     Frakkur frá Laugavöllum
17               Sigurður Sigurðarson     Blæja frá Lýtingsstöðum
18               Guðmann Unnsteinsson     Breyting frá Haga I
19               Guðmundur Björgvinsson     Gaumur frá Dalsholti
20               Ævar Örn Guðjónsson     Lokkadís frá Sólheimum
21               Lena Zielinski     Njála frá Velli II
 
Ungmennaflokkur                   
Nr.               Knapi     Hross
1     úrt.          Óskar Sæberg     Fálki frá Múlakoti
2     úrt.          Agnes Hekla Árnadóttir     Vignir frá Selfossi
3     úrt.          Hekla Katharína Kristinsdóttir     Gautrekur frá Torfastöðum
4               Kári Steinsson     Snerra frá Svalbarðseyri
5               Stefanía Árdís Árnadóttir     Vænting frá Akurgerði
6     úrt.          Julia Lindmark     Lómur frá Langholti
7     úrt.          Sara Sigurbjörnsdóttir     Hálfmáni frá Skrúð
8     úrt.          Vigdís Matthíasdóttir     Stígur frá Halldórsstöðum
9     úrt.          Ragnar Tómasson     Sleipnir frá Árnanesi
10               Rúna Helgadóttir     Prúður frá Laxárnesi
11     úrt.          Arnar Bjarki Sigurðarson     Röskur frá Sunnuhvoli
 
Unglingaflokkur                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Bára Steinsdóttir     Spyrnir frá Grund II
2               Svanberg Óskarsson     Atlas frá Tjörn
3               Arnór Dan Kristinsson     Háfeti frá Þingnesi
4               Sigurjón Jónsson     Vísir frá Þóroddsstöðum
5               Harpa Sigríður Bjarnadóttir     Gustur frá Margrétarhofi
 
TÖLTKEPPNI T4                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Hrefna María Ómarsdóttir     Indía frá Álfhólum
2               Guðmundur Björgvinsson     Hrafndynur frá Hákoti
3               Árni Björn Pálsson     Fura frá Enni
4     úrt.          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
5     úrt.          Arnar Logi Lúthersson     Frami frá Víðidalstungu II
6     úrt.          Kári Steinsson     Kraftur frá Strönd II
7     úrt.          Ásta Björnsdóttir     Glaumur frá Vindási
8               Edda Rún Guðmundsdóttir     Sunna frá Sumarliðabæ 2
9               Sigurður Sigurðarson     Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
10     úrt.          Reynir Aðalsteinsson     Sikill frá Sigmundarstöðum
11               Jakob Svavar Sigurðsson     Alur frá Lundum II
12     úrt.          Teitur Árnason     Gammur frá Skíðbakka III
13     úrt.          Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
14     úrt.          Saga Mellbin     Bárður frá Gili
15               Anna S. Valdemarsdóttir     Adam frá Vorsabæjarhjáleigu
16     úrt.          Eyjólfur Þorsteinsson     Ósk frá Þingnesi
 
FJÓRGANGUR                   
Opinn                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Ragnhildur Haraldsdóttir     Eitill frá Leysingjastöðum 2
2               Ásta Márusdóttir     Teinn frá Laugabóli
3               Hrefna María Ómarsdóttir     Grímur frá Vakurstöðum
4               Sigurbjörn Bárðarson     Penni frá Glæsibæ
5               Hrefna Hallgrímsdóttir     Penni frá Sólheimum
6               Eyjólfur Þorsteinsson     Hlekkur frá Þingnesi
7     úrt.          Anna S. Valdemarsdóttir     Ásgrímur frá Meðalfelli
8               Guðmundur Björgvinsson     Hrafndynur frá Hákoti
9     úrt.          Hulda Gústafsdóttir     Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
10               Snorri Dal     Gustur frá Stykkishólmi
11               Sylvía Sigurbjörnsdóttir     Þórir frá Hólum
12               Ásta Márusdóttir     Hrannar frá Skyggni
13               Ólafur Magnússon     Gáski frá Sveinsstöðum
14     úrt.          Anna S. Valdemarsdóttir     Bárður frá Skíðbakka III
15               Sigurður Sigurðarson     Blæja frá Lýtingsstöðum
16     úrt.          Eyjólfur Þorsteinsson     Ósk frá Þingnesi
17               Viðar Ingólfsson     Stemma frá Holtsmúla 1
18     úrt.          Saga Mellbin     Bárður frá Gili
19               Berglind Ragnarsdóttir     Frakkur frá Laugavöllum
20               Jón Gíslason     Bláskjár frá Hafsteinsstöðum
21               Signý Ásta Guðmundsdóttir     Tvista frá Litla-Moshvoli
22     úrt.          Olil Amble     Kraflar frá Ketilsstöðum
 
Ungmennaflokkur                   
Nr.               Knapi     Hross
1     úrt.          Agnes Hekla Árnadóttir     Vignir frá Selfossi
2     úrt.          Stella Sólveig Pálmarsdóttir     Svaði frá Reykhólum
3     úrt.          Hekla Katharína Kristinsdóttir     Gautrekur frá Torfastöðum
4     úrt.          Ásta Björnsdóttir     Glaumur frá Vindási
5     úrt.          Sara Sigurbjörnsdóttir     Hálfmáni frá Skrúð
6     úrt.          Arnar Bjarki Sigurðarson     Röskur frá Sunnuhvoli
7     úrt.          Arnar Logi Lúthersson     Frami frá Víðidalstungu II
8               Sigrún Torfadóttir Hall     Rjóður frá Dallandi
9     úrt.          Þórdís Jensdóttir     Krapi frá Sjávarborg
10     SE          Julia Lindmark     Kall frá Dalvík
11               Rúna Helgadóttir     Prúður frá Laxárnesi
12               Kári Steinsson     Melódía frá Litla-Moshvoli
13     úrt.          Arnar Bjarki Sigurðarson     Goggur frá Skáney
 
Unglingaflokkur                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Sigurjón Jónsson     Vísir frá Þóroddsstöðum
2               Svanberg Óskarsson     Atlas frá Tjörn
3               Rebekka Rut Petersen     Prins frá Blönduósi
4               Arnór Dan Kristinsson     Háfeti frá Þingnesi
5               Bára Steinsdóttir     Spyrnir frá Grund II
 
FIMMGANGUR                   
Opinn                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Kristinn Bjarni Þorvaldsson     Svali frá Hólabaki
2               Pim Van Der Slot     Draumur frá Kóngsbakka
3     úrt.          Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
4     úrt.          Hinrik Bragason     Glymur frá Flekkudal
5     úrt.          Viðar Ingólfsson     Aspar frá Fróni
6               Steindór Guðmundsson     Elrir frá Leysingjastöðum 2
7     úrt.          Reynir Aðalsteinsson     Sikill frá Sigmundarstöðum
8               Sylvía Sigurbjörnsdóttir     Þröstur frá Hólum
9               Eyjólfur Þorsteinsson     Kraftur frá Efri-Þverá
10               Ríkharður Flemming Jensen     Sölvi frá Tjarnarlandi
11               Haukur Baldvinsson     Falur frá Þingeyrum
12     úrt.          Árni Björn Pálsson     Aris frá Akureyri
13     úrt.          Edda Rún Ragnarsdóttir     Hreimur frá Fornusöndum
14               Auðunn Kristjánsson     Hula frá Meiri-Tungu 3
15               Sigurður Vignir Matthíasson     Hringur frá Fossi
16               Sigurður Óli Kristinsson     Gígur frá Hólabaki
17               Anna S. Valdemarsdóttir     Lúkas frá Hafsteinsstöðum
18     úrt.          Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
19               Ríkharður Flemming Jensen     Hlekkur frá Bjarnarnesi
 
Ungmennaflokkur                   
Nr.               Knapi     Hross
1     úrt.          Teitur Árnason     Þulur frá Hólum
2               Ragnar Tómasson     Þóra frá Litla-Moshvoli
3               Harpa Sigríður Bjarnadóttir     Mammon frá Stóradal
4     úrt.          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
5               Teitur Árnason     Hekla frá Strandarhöfði
6     úrt.          Kári Steinsson     Funi frá Hóli
 
GÆÐINGASKEIР                  
Nr.               Knapi     Hross
1               Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Sóldögg frá Skógskoti
2     úrt.          Viðar Ingólfsson     Már frá Feti
3     úrt.          Teitur Árnason     Gammur frá Skíðbakka III
4               Sigurður Vignir Matthíasson     Hringur frá Fossi
5     úrt.          Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
6     úrt.          Sigurður Rúnar Pálsson     Glettingur frá Steinnesi
7               Árni Björn Pálsson     Korka frá Steinnesi
8               Auðunn Kristjánsson     Hula frá Meiri-Tungu 3
9               Haukur Baldvinsson     Falur frá Þingeyrum
10     úrt.          Sigurður Sigurðarson     Freyðir frá Hafsteinsstöðum
11     úrt.          Arna Rúnarsdóttir     Tryggur frá Bakkakoti
12     úrt.          Sigurður Vignir Matthíasson     Birtingur frá Selá
13               Sigurbjörn Bárðarson     Flosi frá Keldudal
14               Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík
 
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)                   
Nr.               Knapi     Hross
1               Sigurður Sæmundsson     Spori frá Holtsmúla 1
2               Eyvindur Hrannar Gunnarsson     Ársól frá Bakkakoti
3               Hjörvar Ágústsson     Guðfinna frá Kirkjubæ
4               Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Askur frá Efsta-Dal I
5               Ingibergur Árnason     Birta frá Suður-Nýjabæ
6               Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík
7               Hans Þór Hilmarsson     Lotta frá Hellu
8               Kristín Ísabella Karelsdóttir     Gríður frá Kirkjubæ
9               Camilla Petra Sigurðardóttir     Vera frá Þóroddsstöðum
10               Harpa Sigríður Bjarnadóttir     Mammon frá Stóradal
11     úrt.          Sigurður Sigurðarson     Freyðir frá Hafsteinsstöðum
12               Teitur Árnason     Veigar frá Varmalæk
13               Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Sóldögg frá Skógskoti
14               Eyvindur Hrannar Gunnarsson     Lilja frá Dalbæ
15     úrt.          Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
16               Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Óðinn frá Efsta-Dal I
17     úrt.          Valdimar Bergstað     Prins frá Efri-Rauðalæk
18               Sigurður Sigurðarson     Gletta frá Þjóðólfshaga 1
19               Bjarni Bjarnason     Hera frá Þóroddsstöðum
20               Sigurður Óli Kristinsson     Snarpur frá Nýjabæ
21               Snæbjörn Björnsson     Snása frá Úlfljótsvatni
22     úrt.          Fjölnir Þorgeirsson     Dúa frá Forsæti
 
SKEIÐ 150M                   
Nr.          Riðill     Knapi     Hross
1          1     Camilla Petra Sigurðardóttir     Vera frá Þóroddsstöðum
2          1     Halldór Sigurkarlsson     Þyrla frá Söðulsholti
3          1     Guðmundur Björgvinsson     Perla frá Skriðu
4          2     Sigurður Vignir Matthíasson     Zelda frá Sörlatungu
5          2     Hjörvar Ágústsson     Guðfinna frá Kirkjubæ
6          2     Ragnar Tómasson     Gríður frá Kirkjubæ
7          3     Sigurður Sigurðarson     Litfari frá Ásamýri
8          3     Fjölnir Þorgeirsson     Dúa frá Forsæti
9          3     Arnar Bjarki Sigurðarson     Birtingur frá Bólstað
10          4     Þorkell Bjarnason     Hrund frá Þóroddsstöðum
11          4     Þráinn Ragnarsson     Gassi frá Efra-Seli
12          4     Teitur Árnason     Veigar frá Varmalæk
13          5     Valdimar Bergstað     Glaumur frá Torfufelli
14          5     Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Askur frá Efsta-Dal I
15          5     Magnús Benediktsson     Heggur frá Hvannstóði
16          6     Sigurður Vignir Matthíasson     Drótt frá Ytra-Dalsgerði
17          6     Jakob Svavar Sigurðsson     Funi frá Hofi
18          6     Sigurður Óli Kristinsson     Gletta frá Fákshólum
 
SKEIÐ 250M                   
Nr.          Riðill     Knapi     Hross
1          1     Guðrún Elín Jóhannsdóttir     Óðinn frá Efsta-Dal I
2     úrt.     1     Guðmundur Björgvinsson     Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
3          1     Daníel Ingi Smárason     Hörður frá Reykjavík
4          2     Jóhann Þór Jóhannesson     Skemill frá Dalvík
5          2     Sigurbjörn Bárðarson     Flosi frá Keldudal
6          2     Halldór Sigurkarlsson     Þyrla frá Söðulsholti
7          3     Erling Ó. Sigurðsson     Auðna frá Hlíðarfæti
8          3     Þórir Örn Grétarsson     Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
9          3     Auðunn Kristjánsson     Andri frá Lynghaga
10     úrt.     4     Sigurður Vignir Matthíasson     Birtingur frá Selá
11          4     Ragnar Tómasson     Isabel frá Forsæti
12     úrt.     5     Valdimar Bergstað     Prins frá Efri-Rauðalæk
13          5     Logi Laxdal     Gammur frá Svignaskarði
14          5     Veronika Eberl     Tenór frá Norður-Hvammi
15          6     Ævar Örn Guðjónsson     Gjafar frá Þingeyrum
16          6     Teitur Árnason     Korði frá Kanastöðum