sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið og HM úrtaka, dagskrá og ráslistar

13. júní 2011 kl. 20:39

Gullmótið og HM úrtaka, dagskrá og ráslistar

Það er mikil spenna í lofti, úrtaka vegna HM 2011 er að skella á. Hér er dagskrá og ráslistar:   

Miðvikudagur 15. júní            
               
    11:00    Knapafundur        
    12:00    Fótaskoðun (val)        
    13:00    Fimmgangur        
    14:30    Fjórgangur        
    16:10    Slaktaumatölt        
    17:15    Gæðingaskeið        
    17:45    Tölt        
    19:15    100m skeið        
    20:00    250m skeið        
        150m skeið        
               
               
               
               
               
TÖLTKEPPNI                
Nr.            Knapi    Hross
1            Anna S. Valdemarsdóttir    Ásgrímur frá Meðalfelli
2    Ungm        Arnar Bjarki Sigurðarson    Röskur frá Sunnuhvoli
3    Ungm        Ragnar Tómasson    Sleipnir frá Árnanesi
4            Viðar Ingólfsson    Tumi frá Stóra-Hofi
5            Hinrik Bragason    Glymur frá Flekkudal
6    Ungm        Vigdís Matthíasdóttir    Stígur frá Halldórsstöðum
7    Ungm        Sara Sigurbjörnsdóttir    Hálfmáni frá Skrúð
8            Olil Amble    Kraflar frá Ketilsstöðum
9            Hulda Gústafsdóttir    Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
10    SE        Julia Lindmark    Lómur frá Langholti
11            John Sigurjónsson    Tónn frá Melkoti
12    Ungm        Hekla Katharína Kristinsdóttir    Gautrekur frá Torfastöðum
13            Viðar Ingólfsson    Már frá Feti
14            Ólafur Magnússon    Gáski frá Sveinsstöðum
15    Ungm        Agnes Hekla Árnadóttir    Vignir frá Selfossi
16    Ungm        Óskar Sæberg    Fálki frá Múlakoti
TÖLTKEPPNI T4                
Nr.            Knapi    Hross
1            Eyjólfur Þorsteinsson    Ósk frá Þingnesi
2            Saga Mellbin    Bárður frá Gili
3            Arna Rúnarsdóttir    Tryggur frá Bakkakoti
4    Ungm        Teitur Árnason    Gammur frá Skíðbakka III
5            Reynir Aðalsteinsson    Sikill frá Sigmundarstöðum
6    Ungm        Ásta Björnsdóttir    Glaumur frá Vindási
7    Ungm        Kári Steinsson    Kraftur frá Strönd II
8    Ungm        Arnar Logi Lúthersson    Frami frá Víðidalstungu II
9    Ungm        Sigurður Rúnar Pálsson    Glettingur frá Steinnesi
FJÓRGANGUR                
Nr.            Knapi    Hross
1    Ungm        Arnar Bjarki Sigurðarson    Goggur frá Skáney
2            Olil Amble    Kraflar frá Ketilsstöðum
3            Saga Mellbin    Bárður frá Gili
4    SE        Julia Lindmark    Kall frá Dalvík
5    Ungm        Þórdís Jensdóttir    Krapi frá Sjávarborg
6    Ungm        Arnar Logi Lúthersson    Frami frá Víðidalstungu II
7            Eyjólfur Þorsteinsson    Ósk frá Þingnesi
8    Ungm        Arnar Bjarki Sigurðarson    Röskur frá Sunnuhvoli
9            Anna S. Valdemarsdóttir    Bárður frá Skíðbakka III
10    Ungm        Sara Sigurbjörnsdóttir    Hálfmáni frá Skrúð
11    Ungm        Ásta Björnsdóttir    Glaumur frá Vindási
12    Ungm        Hekla Katharína Kristinsdóttir    Gautrekur frá Torfastöðum
13            Hulda Gústafsdóttir    Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu
14    Ungm        Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Svaði frá Reykhólum
15            Anna S. Valdemarsdóttir    Ásgrímur frá Meðalfelli
16    Ungm        Agnes Hekla Árnadóttir    Vignir frá Selfossi
FIMMGANGUR                
Nr.            Knapi    Hross
1    Ungm        Kári Steinsson    Funi frá Hóli
2            Viðar Ingólfsson    Már frá Feti
3            Edda Rún Ragnarsdóttir    Hreimur frá Fornusöndum
4            Árni Björn Pálsson    Aris frá Akureyri
5    Ungm        Sigurður Rúnar Pálsson    Glettingur frá Steinnesi
6            Reynir Aðalsteinsson    Sikill frá Sigmundarstöðum
7    Ungm        Teitur Árnason    Þulur frá Hólum
8            Viðar Ingólfsson    Aspar frá Fróni
9            Hinrik Bragason    Glymur frá Flekkudal
10            Arna Rúnarsdóttir    Tryggur frá Bakkakoti
11    NL        Pim Van Der Slot    Draumur frá Kóngsbakka
GÆÐINGASKEIР               
Nr.            Knapi    Hross
1            Sigurður Vignir Matthíasson    Birtingur frá Selá
2            Arna Rúnarsdóttir    Tryggur frá Bakkakoti
3            Sigurður Sigurðarson    Freyðir frá Hafsteinsstöðum
4    Ungm        Sigurður Rúnar Pálsson    Glettingur frá Steinnesi
5            Guðmundur Björgvinsson    Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
6    Ungm        Teitur Árnason    Gammur frá Skíðbakka III
7            Viðar Ingólfsson    Már frá Feti
SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)                
Nr.            Knapi    Hross
1            Sigurður Sæmundsson    Spori frá Holtsmúla 1
2            Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Ársól frá Bakkakoti
3            Hjörvar Ágústsson    Guðfinna frá Kirkjubæ
4            Guðrún Elín Jóhannsdóttir    Askur frá Efsta-Dal I
5            Ingibergur Árnason    Birta frá Suður-Nýjabæ
6            Daníel Ingi Smárason    Hörður frá Reykjavík
7            Hans Þór Hilmarsson    Lotta frá Hellu
8            Kristín Ísabella Karelsdóttir    Gríður frá Kirkjubæ
9            Camilla Petra Sigurðardóttir    Vera frá Þóroddsstöðum
10            Harpa Sigríður Bjarnadóttir    Mammon frá Stóradal
11    Úrtaka        Sigurður Sigurðarson    Freyðir frá Hafsteinsstöðum
12            Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Sóldögg frá Skógskoti
13            Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Lilja frá Dalbæ
14    Úrtaka        Guðmundur Björgvinsson    Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
15            Guðrún Elín Jóhannsdóttir    Óðinn frá Efsta-Dal I
16            Valdimar Bergstað    Prins frá Efri-Rauðalæk
17            Sigurður Sigurðarson    Gletta frá Þjóðólfshaga 1
18            Bjarni Bjarnason    Hera frá Þóroddsstöðum
19            Sigurður Óli Kristinsson    Snarpur frá Nýjabæ
20            Snæbjörn Björnsson    Snása frá Úlfljótsvatni
21            Fjölnir Þorgeirsson    Dúa frá Forsæti
SKEIÐ 150M                
Nr.        Riðill    Knapi    Hross
1        1    Camilla Petra Sigurðardóttir    Vera frá Þóroddsstöðum
2        1    Halldór Sigurkarlsson    Þyrla frá Söðulsholti
3        1    Guðmundur Björgvinsson    Perla frá Skriðu
4        2    Sigurður Vignir Matthíasson    Zelda frá Sörlatungu
5        2    Hjörvar Ágústsson    Guðfinna frá Kirkjubæ
6        2    Ragnar Tómasson    Gríður frá Kirkjubæ
7        3    Sigurður Sigurðarson    Litfari frá Ásamýri
8        3    Fjölnir Þorgeirsson    Dúa frá Forsæti
9        3    Arnar Bjarki Sigurðarson    Birtingur frá Bólstað
10        4    Þorkell Bjarnason    Hrund frá Þóroddsstöðum
11        4    Þráinn Ragnarsson    Gassi frá Efra-Seli
12        4    Teitur Árnason    Veigar frá Varmalæk
13        5    Valdimar Bergstað    Glaumur frá Torfufelli
14        5    Guðrún Elín Jóhannsdóttir    Askur frá Efsta-Dal I
15        5    Magnús Benediktsson    Heggur frá Hvannstóði
16        6    Sigurður Vignir Matthíasson    Drótt frá Ytra-Dalsgerði
17        6    Sigurður Óli Kristinsson    Gletta frá Fákshólum
SKEIÐ 250M                
Nr.        Riðill    Knapi    Hross
1        1    Guðrún Elín Jóhannsdóttir    Óðinn frá Efsta-Dal I
2    Úrtaka    1    Guðmundur Björgvinsson    Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
3        1    Daníel Ingi Smárason    Hörður frá Reykjavík
4        2    Jóhann Þór Jóhannesson    Skemill frá Dalvík
5        2    Sigurbjörn Bárðarson    Flosi frá Keldudal
6        2    Halldór Sigurkarlsson    Þyrla frá Söðulsholti
7        3    Erling Ó. Sigurðsson    Auðna frá Hlíðarfæti
8        3    Þórir Örn Grétarsson    Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
9        3    Auðunn Kristjánsson    Andri frá Lynghaga
10    Úrtaka    4    Sigurður Vignir Matthíasson    Birtingur frá Selá
11        4    Ragnar Tómasson    Isabel frá Forsæti
12        4    Jakob Svavar Sigurðsson    Funi frá Hofi
13        5    Valdimar Bergstað    Prins frá Efri-Rauðalæk
14        5    Veronika Eberl    Tenór frá Norður-Hvammi
15        6    Ævar Örn Guðjónsson    Gjafar frá Þingeyrum
16        6    Teitur Árnason    Korði frá Kanastöðum