sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið: Fimmgangur og tölt yngri flokka

17. júní 2011 kl. 21:34

Gullmótið: Fimmgangur og tölt yngri flokka

Kári Steinsson og Funi frá Hóli stóðu efstir  í fimmgangi ungmenna í dag

1 Kári Steinsson / Funi frá Hóli -  6.3
2 Sigurður Rúnar Pálsson / Glettingur frá Steinnesi - 5.53
3 Ragnar Tómasson / Þóra frá Litla-Moshvoli - 5.1
 

Þeir Arnór Dan og Háfeti frá Þingnesi urðu efstir í tölti unglinga með einkunnina 6,27. Önnur er Harpa Sigríður Bjarnadóttir á Gusti frá Margrétarhofi með  einkunnina 5,93 og þriðji er Svanberg Óskarsson með Atlas frá Tjörn  með einkunnina 5,87.

Hér að neðan eru niðurstöður úr forkeppni í tölti unglinga:

1                  Arnór Dan Kristinsson / Háfeti frá Þingnesi           6.27
2                  Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Gustur frá Margrétarhofi                5.93
3                  Svanberg Óskarsson / Atlas frá Tjörn          5.87
4                  Bára Steinsdóttir / Spyrnir frá Grund II              5.43
5                  Sigurjón Jónsson / Vísir frá Þóroddsstöðum            4.27
 
Hekla Katharína Kristinsdóttir og Gautrekur frá Torfastöðum varð efst í tölti ungmenna með einkunna 7,50.  Önnur er Sara Sigurbjörnsdóttir á Hálfmána frá Skrúð með einkunnina 7,20 og jöfn í þriðja til fjórða sæti eru Agnes Hekla Árnadóttir á Vigni frá Selfossi og Ragnar Tómasson á Sleipni frá Árnanesi með einkunnina 7,17.

Hér að neðan eru niðurstöður eftir forkeppni í tölti ungmenna:

1    Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum 7.5
2    Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð 7.2
3-4    Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi 7.17
3-4    Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 7.17
5-6    Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum 7.13
5-6    Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli 7.13
7-8    Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti 7
7-8    Julia Lindmark / Lómur frá Langholti 7
9    Kári Steinsson / Snerra frá Svalbarðseyri 6.57
10    Stefanía Árdís Árnadóttir / Vænting frá Akurgerði 6.43
11    Rúna Helgadóttir / Prúður frá Laxárnesi 5.8
 
Úrtaka
1   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Gautrekur frá Torfastöðum                  7,43                  7,50                  7,47
2   Agnes Hekla Árnadóttir / Vignir frá Selfossi                  7,43                  7,17                  7,30
3   Sara Sigurbjörnsdóttir / Hálfmáni frá Skrúð                  7,17                  7,20                  7,19
4   Vigdís Matthíasdóttir / Stígur frá Halldórsstöðum                  7,23                  7,13                  7,18
5   Arnar Bjarki Sigurðarson / Röskur frá Sunnuhvoli                  7,23                  7,13                  7,18
6   Óskar Sæberg / Fálki frá Múlakoti                  7,10                  7,00                  7,05
7   Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi                  6,57                  7,17                  6,87