sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gullmótið: Daníel Ingi og Hörður sigruðu 100m skeiðið

18. júní 2011 kl. 00:18

Gullmótið: Daníel Ingi og Hörður sigruðu 100m skeiðið

Feikna góðir tímar náður hér í Hafnfirði í kvöld og voru sjö hestar sem fóru á tíma undir 8 sekúndum. Það voru þeir Daníel Ingi Smárason og Hörður frá Reykjavík sem áttu besta tímann 7,51. Annar var Bjarni Bjarnason á Heru frá Þóroddsstöðum með tímann 7,65 og þriðji varð Guðmundur Björgvinsson á Gjálp frá Ytra-Dalsgerði á tímanum 7,69.

1"   Daníel Ingi Smárason/ Hörður frá Reykjavík/     0       7.51
2 "   Bjarni Bjarnason/ Hera frá Þóroddsstöðum/      0       7.65
3 "   Guðmundur Björgvinsson/ Gjálp frá Ytra-Dalsgerði/     0       7.69
4 "   Snæbjörn Björnsson/ Sinna frá Úlfljótsvatni/         0       7.76
5  "   Teitur Árnason/ Veigar frá Varmalæk/         8.3     7.83
6 "   Sigvaldi Lárus Guðmundsson/ Sóldögg frá Skógskoti/           0       7.87
7 "   Sigurður Sigurðarson/ Freyðir frá Hafsteinsstöðum/     0       7.89
8"   Kristín Ísabella Karelsdóttir/ Gríður frá Kirkjubæ/        8.27    8
Guðmundur Björgvinsson/ Perla frá Skriðu 8,00
9 "   Eyvindur Hrannar Gunnarsson/ Lilja frá Dalbæ/        0       8.05
10"   Sigurður Óli Kristinsson/ Snarpur frá Nýjabæ/         8.6     8.13
11  "   Valdimar Bergstað/  Prins frá Efri-Rauðalæk/         8.16    8.16
12"   Sigurður Sigurðarson/ Gletta frá Þjóðólfshaga 1/         0       8.19
13  "   Sigurður Sæmundsson/ Spori frá Holtsmúla 1/          0       8.27
14"   Hjörvar Ágústsson/ Guðfinna frá Kirkjubæ
Þorkell Bjarnason/ Hrund frá Þóroddsstöðum 8,31/         0       8.32
15"   Hans Þór Hilmarsson/ Lotta frá Hellu/         8.57    8.37
16"   Eyvindur Hrannar Gunnarsson/ Ársól frá Bakkakoti/         0       8.5
17"   Guðrún Elín Jóhannsdóttir/ Óðinn frá Efsta-Dal I /        9.11    8.54
18"   Camilla Petra Sigurðardóttir/ Vera frá Þóroddsstöðum/         0       8.64
19  "   Ingibergur Árnason/ Birta frá Suður-Nýjabæ/        9.08    8.97
20 "   Guðrún Elín Jóhannsdóttir/ Askur frá Efsta-Dal I/         10.34   9.26
21 "   Harpa Sigríður Bjarnadóttir/  Mammon frá Stóradal/        0       10.16
22"   Fjölnir Þorgeirsson/ Dúa frá Forsæti/      10.22   10.22