miðvikudagur, 24. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gull í gæðingaskeiði

11. ágúst 2016 kl. 13:38

Teitur Árnason og Tumi frá Borgarhóli

Teitur Árnason er Norðurlandameistari í gæðingaskeiði.

Þá er gæðingaskeiðinu lokið hér á Norðurlandamótinu og fyrsta gullið komið í hendur íslendinga en Teitur Árnason sigraði gæðingaskeiðið á Tuma frá Borgarhóli en þeir eru einnig ríkjandi heimsmeistarar í þessari grein.

Magnús Skúlason varð annar á Valsa fran Brösarpsgarden með 7,96 í einkunn og Nils Christian Larsen varð annar á Dynfara frá Steinnesi en hann hlaut 6,71 í einkunn.

Niðurstöður - Gæðingaskeið

PLASS # RYTTER / HEST TOT
01: 027 Teitur Árnason [IS] - Tumi frá Borgarhóli [IS2001158801] 8,29
1. H 7,5 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 
2. H 7,0 - 7,5 - 8,0 - 7,0 - 8,0 
02: 044 Magnus Skúlason [SE] - Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] 7,96
1. H 6,5 - 7,5 - 7,5 - 7,0 - 8,3 
2. H 7,5 - 7,5 - 8,0 - 6,5 - 8,2 
03: 042 Nils Christian Larsen [NO] - Dynfari frá Steinnesi [IS2006156290] 6,71
1. H 6,5 - 5,5 - 7,0 - 5,0 - 8,3 
2. H 7,5 - 6,0 - 6,0 - 0,0 - 8,3 
04: 039 Tina Kalmo Pedersen [NO] - Amadeo vom Lucahof [DE2007134814] 6,38
1. H 6,0 - 6,0 - 7,0 - 6,0 - 9,6 
2. H 6,5 - 7,0 - 7,0 - 5,5 - 9,3 
05: 056 Sebastian Benje [SE] - Herakles från Stormsund [SE2007107595] 6,38
1. H 6,0 - 6,0 - 6,5 - 6,0 - 9,3 
2. H 6,5 - 6,5 - 6,5 - 6,5 - 9,5

06: 107 Linnea Brofeldt [SE] - Möttull frá Torfunesi [IS2004166211] 6,38
1. H 6,0 - 6,0 - 7,0 - 6,0 - 8,8 
2. H 0,0 - 6,0 - 7,0 - 4,5 - 8,4 
07: 035 Kristin Elise Andersen [NO] - Grandi frá Laugardal [IS2001157795] 6,08
1. H 5,5 - 6,0 - 6,0 - 6,5 - 9,5 
2. H 5,5 - 6,5 - 6,0 - 6,0 - 9,5 
08: 033 André Ziemann [NO] - Leistur frá Torfunesi [IS2008166201] 6,04
1. H 5,5 - 5,5 - 6,0 - 5,0 - 9,7 
2. H 6,5 - 6,5 - 6,5 - 4,5 - 9,0 
09: 019 Annika Kyrklund [FI] - Jara frá Horni I [IS2007277272] 5,88
1. H 5,5 - 5,5 - 6,0 - 3,0 - 9,3 
2. H 6,0 - 6,0 - 6,5 - 2,0 - 8,7 
10: 016 Katie Brumpton [FI] - Drós fra Kuuma [FI2008231002] 5,42
1. H 6,5 - 5,0 - 5,5 - 5,5 - 10,0 
2. H 6,5 - 5,5 - 5,5 - 5,5 - 10,1

11: 005 Sys Pilegård [DK] - Muni vom Hrafnsholt [DE2006134453] 4,92
1. H 5,5 - 6,0 - 5,5 - 4,5 - 10,0 
2. H 3,0 - 5,5 - 5,5 - 4,0 - 10,1 
12: 029 Reynir Örn Pálmason [IS] - Dreki frá Útnyrðingsstöðum [IS2008176214] 4,50
1. H 7,5 - 8,0 - 7,0 - 5,5 - 9,0 
2. H 0,0 - 0,0 - 7,0 - 4,0 - 0,0

--- 106 Camilla Mood Havig [NO] - Herjann fra Lian [NO1999104267] DISKVALIFISERT
1. H 7,0 - 7,5 - 7,5 - 7,5 - 8,6 
2. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 002 Dennis Hedebo Johansen [DK] - Léttir fra Hellesylt [NO2004115369] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 004 Thomas V. Rørvang [DK] - Toppur frá Skarði 1 [IS2003135733] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 006 Rasmus Møller Jensen [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt [DE2003134916] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 008 Anna Christine Ulbæk [DK] [DK] - Gjafar frá Hvoli [IS2005182012] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 014 Julie Christiansen [DK] - Bliki frá Efri-Rauðalæk [IS2008164494] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 021 Marica Westerholm [FI] - Samherji från Konga [SE2004104104] DISKVALIFISERT
1. H 6,5 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 022 Daníel Ingi Smárason [IS] - Blængur frá Árbæjarhjáleigu II [IS2003186990] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 026 Olil Amble [IS] - Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum [IS2007187660] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 037 Stian Pedersen [NO] - Nói fra Jakobsgården [NO2008115081] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 045 Jessica Rydin [SE] [SE] - Jórik från Lönneberga [SE1997107918] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 048 Thorvaldur Arnason [SE] - Thyrnir från Knubbo [SE2001100506] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 054 Lovisa Enblom [SE] - Töfrar från Bolandet [SE2001100499] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 
--- 055 Anne-Marie Röst [SE] - Söngvinn från Artinge [SE2007108097] DISKVALIFISERT
1. H 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0