föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Guðmundur efstur

9. júlí 2015 kl. 22:00

Guðmundur og Hrímnir

Niðurstöður úr forkeppni í fjórgangi í meistaraflokki.

Landsliðsparið Guðmundur Björgvinsson og Hrímnir frá Ósi leiða fjórganginn í meistaraflokki á Íslandsmótinu eftir forkeppni með 7,67 í einkunn. Jafnar í öðru sæti eru Elin Holst á Frama frá Ketilsstöðum og Kristín Lárusdóttir á Þokka frá Efstu-Grund með 7,33 í einkunn. 

Fjórgangur V1 - Forkeppni Meistaraflokkur 

Mót: IS2015SPR121 - Íslandsmót ungmenna og fullorðna Dags.: 
Félag: Sprettur 
Sæti Keppandi 
A-úrslit
1 Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi 7,67 
2-3 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,33 
2-3 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,33 
4-5 Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,27 
4-5 Matthías Leó Matthíasson / Nanna frá Leirubakka 7,27 
______________________________________________________
6 John Sigurjónsson / Feykir frá Ey I 7,23 
7-8 Hulda Gústafsdóttir / Askur frá Laugamýri 7,20 
7-8 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 7,20 
9 Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum 7,17 
10-11 Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 7,13 
10-11 Líney María Hjálmarsdóttir / Völsungur frá Húsavík 7,13 
________________________________________________________ 
12-13 Ísólfur L. Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,10 
12-13 Ólafur Andri Guðmundsson / Straumur frá Feti 7,10 
14-15 Anna S. Valdemarsd. / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 7,07 
14-15 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,07 
16 Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,00 
17-21 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,97 
17-21 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 6,97 
17-21 Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,97 
17-21 Hinrik Bragason / Pistill frá Litlu-Brekku 6,97 
17-21 Hjörvar Ágústsson / Björk frá Narfastöðum 6,97 
22-23 Teitur Árnason / Darri frá Dísarstöðum 2 6,93 
22-23 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 6,93 
24-26 Anna S. Valdemarsdóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 6,90 
24-26 Helena Ríkey Leifsdóttir / Faxi frá Hólkoti 6,90 
24-26 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 6,90 
27-29 Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 6,87 
27-29 Sigurður Sigurðarson / Grunnur frá Hólavatni 6,87 
27-29 Arnar Bjarki Sigurðarson / Jarl frá Jaðri 6,87 
30 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,83 
31 Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,80 
32 Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 6,73 
33-35 Arnar Bjarki Sigurðarson / Mímir frá Hvoli 6,70 
33-35 Skúli Þór Jóhannsson / Þórir frá Hólum 6,70 
33-35 Emil Fredsgaard Obelitz / Unnur frá Feti 6,70 
36 Mette Mannseth / Ró frá Þúfum 6,67 
37 Friðdóra Friðriksdóttir / Víkingur frá Ási 2 6,60 
38 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,43 
39 Arnar Bjarki Sigurðarson / Hamar frá Kringlu 6,23 
40 Magnús Bragi Magnússon / Birta frá Laugardal 6,20 
41 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,17 
42 Arnar Bjarki Sigurðarson / Glæsir frá Torfunesi 5,13 
43-53 Þórarinn Ragnarsson / Búi frá Húsavík 0,00 
43-53 Tómas Örn Snorrason / Dalur frá Ytra-Skörðugili 0,00 
43-53 Svanhvít Kristjánsdóttir / Glóey frá Halakoti 0,00 
43-53 Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 0,00 
43-53 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 0,00 
43-53 Sigurður Sigurðarson / Fluga frá Langsstöðum 0,00 
43-53 Sigvaldi L. Guðmundsson / Bráinn frá Oddsstöðum I 0,00 
43-53 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 0,00 
43-53 Svanhvít Kristjánsdóttir / Glóinn frá Halakoti 0,00 
43-53 Viðar Ingólfsson / Glóð frá Dalsholti 0,00 
43-53 Guðmar Þór Pétursson / Stjörnufákur frá Blönduósi 0,00