þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Guðmunda fyrst í braut

3. ágúst 2015 kl. 20:23

Guðmunda Ellen og Týr Mynd: Jón Björnsson

Ráslistar fyrir fjórganginn á morgun

Á morgun fer fram fjórgangur og má sjá ráslistana hér fyrir neðan, athugið að tímasetningar eru miðaðar við Danmörku, þannig að fjórgangurinn hefst kl. 07:00 á íslenskum tíma. Guðmunda Ellen er fyrst Íslendinga í braut kl. 09:00 á íslenskum tíma. 

09.00  - Block 1
01 - Nicola Bergman-Kankaala - Fagur fra Limjorden - FI
02 - Cecile Jacobs - Dugur frá Hjálmholti - BE
03 - Camilla Wangen - Reyr frá Melabergi - NO
04 - Carole Herrisch - Höfðingi frá Sælukoti - AT
05 - Sandy Carson - Hagar fra Smingegarden - GB
06 - Victoria Stoncius - Varmi frá Varmadal - CA
07 - Johanna Beuk - Merkur von Birkenlund - DE
08 - Jolly Schrenk - Glæsir von Gut Wertheim - DE

10.00  - Block 2
09 - Bernt Severinsen - Tígull fra Kleiva - NO
10 - Anne Stine Haugen - Muni frá Kvistum - NO
11 - Lena Studer - Pipar vom Saanetal - CH
12 - Pierre Sandsten Hoyos - Fálki fran Karlsro - SE
13 - Susanne Larsen - Brusi fra Helledige - DK
14 - Mildrid Musdalslien - Fálmar frá Ketilsstöðum - NO
15 - Martina Pleschounig - Háfeti von St. Radegund - AT
16 - Yves van Petegem - Sleipnir frá Kverná - BE

11.00  - Block 3
17 - Guðmunda Ellen Sigurdardóttir - Tyr frá Skálatjörn - IS
18 - Unn Kroghen Adalsteinsson - Hrafnydynur frá Hákoti - SE
19 - Jin Xing Wan Van Werven - Dímon frá Hofsstöðum - BE
20 - Charlotte Passau - Uni vom Kronshof - DE
21 - Oda Ugland - Vökull frá Kópavogi - NO
22 - Xavière Gabrion - Dalvar frá Auðsholtshjáleigu - FR
23 - Jemima Elizabeth Adams - Kraftur frá Kvistum - GB
24 - Oliver Egli - Dengsi frá Selfossi - CH

12.00  - Block 4
25 - Caroline Wangen - Láki frá Hemlu - NO
26 - Kristín Lárusdóttir - Þokki frá Efstu-Grund - IS
27 - Frauke Schenzel - Óskadís vom Habichtswald - DE
28 - Nils Christian Larsen - Viktor fra Diisa - NO
29 - Vanja Roulin - Nasi frá Kvistum - CH
30 - Arnella Nyman - Thor fran Järsta - FI
31 - Filippa Helltén - Máni frá Galtanesi - SE
32 - Martin Rønnestad - Svartur vom Hochwald - NO

13.30 - Block 5
33 - Vignir Jónasson - Ivan fran Hammarby - SE
34 - Nadine Schweiger - Skrekkur frá Hnjúkahlíð - AT
35 - Lucie Maxheimer - Stjörn vom Eifelhaus - DE
36 - Caroline Poulsen - Helgi frá Stafholti - DK
37 - James Bóas Faulkner - Tristan fran Jarde - GB
38 - Felicia Barchaeus - Káinn frá Flugumyri II - SE
39 - Yoni Blom - Bjartur frá Aquadraat - NL
40 - Vivien Buri Chehade - Samber frá Ásbrú - CH

14.30  - Block 6
41 - Toke van Branteghem - Skrymir frá Wyler - BE
42 - Jennifer Melville - Lysingur frá Eystri-Hól - US
43 - Stijn Rottiers - Moli frá Skríðu - BE
44 - Fabienne Greber - Hágangur vom Kreiswald - CH
45 - Ann Savage - Brjánn frá Steinnesi - GB
46 - Jóhann R. Skúlason - Garpur frá Højgarden - IS
47 - Trine Risvang - Hylur frá Austurkoti - DK
48 - Thomas Larsen - Zorró frá Grímsstöðum - NO

15.30  - Block 7
49 - Michel Becker - Djákni frá Flagbjarnarholti - FR
50 - Matilda Rolf - Tumi frá Stóra-Hofi - SE
51 - Thaïna Lemperière - Hrísey frá Langholtsparti - FR
52 - Karly Zingsheim - Naddur vom Schluensee - DE
53 - Guðmundur Friðrik Björgvinsson - Hrímnir frá Ósi - IS
54 - Christa Rike - Vaðall frá Fensalir - NL
55 - Ayla Marquenie - Núpur vom Schluensee - FR
56 - Jóhanna Margrét Snorradóttir - Stimpill frá Vatni - IS
57 - Johanna Tryggvason - Fönix frá Syðra-Holti - DE

16.30  - Block 8
58 - Shirin Geier - Prins from Creekside Farm - DE
59 - Veera Sirén - Aldís frá Midey - FI
60 - Charlotta Gripenstam - Hylur frá Midhrauni - FR
61 - Lisa Staubli - Ósk frá Þingnesi - CH
62 - Lisa Schürger - Vörður frá Sturlureykjum - DE