föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Guðmar leiðir í fjórgangi barna

3. júlí 2019 kl. 21:30

Guðmar Líndal og Freyðir frá Leysingjastöðum II

Forkeppni í fjórgangi fór fram í kvöld

 

Forkeppni í fjórgangi barnaflokki fór fram nú um kvöldmatarleytið á íslandsmótinu í hestaíþróttum.

 

Guðmar Líndal leiðir með töluverðum yfirburðum á gæðingnum Freyði frá Leysingjastöðum II en einkunn þeirra er 6,80. Í öðru sæti er Kolbrún Katla og Sigurrós frá Söðulsholti með í í einkunn 6,53.

 

Helena Rán Gunnarsdóttir er í þriðja sæti með Heklu frá Hamarsey en einkunn hennar er 6,40.

Systurnar Elva Rún og Guðný Dís eru einnig í A-úrslitum, Guðný með 6,40 og Elva 6,37.

 

Sæti         Keppandi                                                                             Heildareinkunn

1              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Freyðir frá Leysingjastöðum II 6,80                      

2              Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti             6,53                      

3              Helena Rán Gunnarsdóttir / Hekla frá Hamarsey                      6,43                      

4              Guðný Dís Jónsdóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ              6,40                      

5              Elva Rún Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ       6,37                      

6              Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu                  6,33                      

7              Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu             6,30                      

8              Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi                             6,27                      

9-10          Oddur Carl Arason / Órnir frá Gamla-Hrauni                             6,23                      

9-10          Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík                        6,23                      

11-13        Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi                         6,20                      

11-13        Sara Dís Snorradóttir / Þorsti frá Ytri-Bægisá I                        6,20                      

11-13        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Heiðrún frá Bakkakoti            6,20                      

14             Matthías Sigurðsson / Djákni frá Reykjavík                             6,17                      

15             Þórdís Birna Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey                   6,13                      

16             Harpa Dögg Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði               6,07                      

17             Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ                  5,90                      

18-19        Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá                             5,87                      

18-19        Herdís Björg Jóhannsdóttir / Snillingur frá Sólheimum             5,87                      

20             Kristín Eir Hauksdóttir Holake / Sóló frá Skáney                      5,83                      

21             Kolbrún Sif Sindradóttir / Sindri frá Keldudal                           5,80                      

22-23        Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Díva frá Bakkakoti                5,77                      

22-23        Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti                            5,77                      

24             Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Bragabót frá Bakkakoti         5,73                      

25             Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú                           5,63                      

26             Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli                   5,60                      

27             Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Ás frá Traðarlandi                   5,47                      

28             Anika Hrund Ómarsdóttir / Tindur frá Álfhólum                        5,37                      

29             Þórunn Ólafsdóttir / Styrkur frá Kjarri                                      5,17