miðvikudagur, 26. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gluggar og gler deildin

28. mars 2017 kl. 19:00

Ráslistar í Byko tölti á lokakvöldi áhugamannadeildarinnar

Nú eru ráslistar klárir fyrir Byko töltið sem er jafnframt lokamótið í Gluggar og Gler deild áhugamanna 2017

Mótið fer fram á fimmtudagskvöldið 30 mars n.k, og hefst keppni kl. 19:00.  Fólk er hvatt til að koma tímalega til að fá góð sæti.

Ráslistinn er miklu meira en spennandi og það er ljóst að háspennan verður í Samskipahöllinni á  fimmtudaginn.

Ljóst er að þeir Ámundi Sigurðsson og Hrafn frá Smáratúni mæta aftur í höllina til að verja tiltilinn en þeir sigruðu í fyrra.  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir sem varð í öðru sæti í fyrra á Hlýra frá Hveragerði mætir með Barða frá Laugarbökkum og Árni Sigfús sem var í þriðja sæti í fyrra á Stíg frá Halldórsstöðum mætir á Blíðu frá Keldulandi.

Margir frábærir hestar að mæta í brautina og m.a. er að sjá sigurvegarana úr slaktaumatöltinu, sem fór fram fyrir tveimur viku, þá Roði frá Margrétarhofi og Jón Ó Guðmundsson, ásamt mörgum fleiri flottum hestum og knöpum.

Stigakeppnin er æsispennandi og því er öllu tjaldað til.

Það er Byko sem styrkir lokamót vetrarins og gefur mjög veglega vinninga í fyrstu þrjú sætin ásamt því að vera með kynningar í veislusal.

Húsið opnar kl. 17:30 og sem í fyrri mótum mun einvala lið Sprettara sjá um að reiða fram veitingar í Veislusalnum okkar á góðu verði.

Á lokamótinu taka áhorfendur þátt með því að velja vinsælasta knapann, best klædda liðið, skemmtilegasta liðið og þjálfara ársins.

Við hvetjum alla áhugamenn um hestamennsku að taka kvöldið frá, koma í Sprettshöllina, njóta og horfa á spennandi keppni.   Aðgangur er frír.

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                             
Hópur    Hönd    Knapi                                         Hestur                                                Lið
1            H          Guðlaugur Pálsson                     Tinni frá Laugabóli                              Ölvisholt Brugghús
1            H          Lára Jóhannsdóttir                     Gormur frá Herríðarhóli                     Heimahagi
1            H          Sigurjón Gylfason                       Kolgríma frá Ingólfshvoli                     Bláa Lónið
2            V           Viggó Sigursteinsson                  Bubbi frá Þingholti                             Einhamar Seafood/Ísfell
2            V           Katrín Sigurðardóttir                 Ólína frá Skeiðvöllum                         Vagnar og Þjónusta
3            H          Hafdís Arna Sigurðardóttir         Sólon frá Lækjarbakka                         Snaps/Optimar Kapp
3            H          Sigurður Grétar Halldórsson      Sævar frá Ytri-Skógum                         Team Kaldi bar
3            H          Jón Steinar Konráðsson             Prins frá Skúfslæk                               Kæling
4            H          Sigurbjörn Viktorsson                Roði frá Syðri-Hofdölum                     Heimahagi
4            H          Viðar Þór Pálmason                   Elvur frá Flekkudal                              Hringdu/Exporthestar
5            V           Rúnar Bragason                          Geisli frá Möðrufelli                           Toyota Selfossi
5            V           Þorvarður Friðbjörnsson            Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1                Poulsen
5            V           Saga Steinþórsdóttir                  Mói frá Álfhólum                                Mustad
6            H          Þorvaldur Gíslason                     Auðdís frá Traðarlandi                         Bláa Lónið
6            H          Kristín Ingólfsdóttir                   Svalur frá Hofi á Höfðaströnd              Vagnar og Þjónusta
6            H          Símon Orri Sævarsson                Rómur frá Gíslholti                             Snaps/Optimar Kapp
7            V           Rúrik Hreinsson                         Arif frá Ísólfsskála                                Einhamar Seafood/Ísfell
7            V           Árni Sigfús Birgisson                   Blíða frá Keldulandi                            Team Kaldi bar
7            V           Edda Hrund Hinriksdóttir           Fjarki frá Hólabaki                               Kæling
8            H          Sigurður Sigurðsson                   Kamban frá Húsavík                            Toyota Selfossi
8            H          Birgitta Dröfn Kristinsdóttir       Barði frá Laugarbökkum                      Barki
8            H          Ástríður Magnúsdóttir               Erró frá Ási 2                                       Austurkot-Geirland
9            H          Guðmundur Jónsson                  Ísar frá Flagbjarnarholti                       Poulsen
9            H          Gunnar Tryggvason                    Fífa frá Brimilsvöllum                          Garðatorg/ALP/GÁK
9            H          Petra Björk Mogensen               Gjafar frá Hæl                                     Barki
10          V           Ingi Guðmundsson                     Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ    Team Kaldi bar
10          V           Brynja Viðarsdóttir                    Sólfaxi frá Sámsstöðum                       Vagnar og Þjónusta
10          V           Herdís Rútsdóttir                       Vaka frá Sæfelli                                   Mustad
11          V           Ástey Gyða Gunnarsdóttir          Stjarna frá Ketilshúsahaga                   Snaps/Optimar Kapp
11          V           Gunnar Sturluson                      Hrókur frá Flugumýri II                       Poulsen
11          V           Aníta Lára Ólafsdóttir                 Eyjarós frá Borg                                   Garðatorg/ALP/GÁK
12          V           Hannes Brynjar Sigurgeirson      Jónas frá Litla-Dal                               Austurkot-Geirland
12          V           Jóhann Ólafsson                         Helgi frá Neðri-Hrepp                         Heimahagi
13          H          Jón Gísli Þorkelsson                   Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti      Bláa Lónið
13          H          Glódís Helgadóttir                     Hektor frá Þórshöfn                            Kæling
13          H          Sigurlaugur G. Gíslason              Ópera frá Austurkoti                           Austurkot-Geirland
14          H          Sigurður Straumfjörð Pálsson     Arða frá Brautarholti                           Toyota Selfossi
14          H          Guðrún Sylvía Pétursdóttir        Rafn frá Melabergi                              Vagnar og Þjónusta
14          H          Rósa Valdimarsdóttir                 Íkon frá Hákoti                                    Mustad
15          H          Gunnhildur Sveinbjarnardó       Mirra frá Laugarbökkum                      Barki
15          H          Hrafnhildur Jóhannesdóttir       Kvika frá Grenjum                               Einhamar Seafood/Ísfell
15          H          Elín Deborah Guðmundsdóttir   Faxi frá Hólkoti                                   Ölvisholt Brugghús
16          V           Snorri Elmarsson                        Aríel frá Garðabæ                               Poulsen
16          V           Ámundi Sigurðsson                    Hrafn frá Smáratúni                            Garðatorg/ALP/GÁK
16          V           Jón Ó Guðmundsson                  Roði frá Margrétarhofi                        Hringdu/Exporthestar