fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glódís og Kamban efst

19. júlí 2013 kl. 20:08

Tölt - Barnaflokkur - ÍM yngri flokkana

Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík eru efst í tölti í barnaflokki með 7,00 í einkunn en í öðru sæti er Ylfa Guðrún Svafarsdóttir með 6,63 í einkunn. Í þriðja sæti er Magnús Þór Guðmundsson á Drífandi frá Búðardal með 6,43 í einkunn.

Tölt T1
Barnaflokkur -

A úrslit
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 7,00
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,63
3 Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,43
4 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sveifla frá Hóli 6,37
5 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,33
B úrslit
6-8 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,93
6-8 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu 5,93
6-8 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku 5,93
9 Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum 5,80
10 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,73
11 Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal 5,73

Tölt T1
Forkeppni Barnaflokkur -
Sæti Keppandi
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 7,00
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,63
3 Magnús Þór Guðmundsson / Drífandi frá Búðardal 6,43
4 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sveifla frá Hóli 6,37
5 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,33
6 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 6,30
7-10 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 5,93
7-10 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,93
7-10 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu 5,93
7-10 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku 5,93
11 Egill Már Þórsson / Gustur frá Hálsi 5,83
12 Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum 5,80
13-15 Freyja Vignisdóttir / Gjafar frá Syðra-Fjalli I 5,73
13-15 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,73
13-15 Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal 5,73
16 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Dimmur frá Ytri-Bægisá I 5,50
17 Sölvi Karl Einarsson / Hlynur frá Mykjunesi 2 5,17
18 Freyja Sól Bessadóttir / Blesi frá Litlu-Tungu 2 5,13
19 Lilja Maria Suska / Feykir frá Stekkjardal 5,07
20 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sólveig frá Feti 5,00
21 Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum 4,97
22 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 0,00