fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glódís og Kamban efst

18. júlí 2013 kl. 13:15

Fjórgangur barnaflokkur - Íslandsmót yngri flokkana

Þá er Íslandsmót yngra flokkana byrjað en efst eftir forkeppni í fjórgangi barnaflokki er Glódís Rún Sigurðardóttir og Kamban frá Húsavík með 6,60 í einkunn. Í öðru sæti er Ylfa Guðrún Svafarsdóttir á Hélu frá Grímsstöðum mðe 6,37 og í þriðja sæti er Guðmar Freyr Magnússon á Björgun frá Ásgeirsbrekku með 6,27. 

Þeir sem mæta í A úrslit eru Glódís, Ylfa, Guðmar, Arnar Máni, Thelma Dögg og Maríanna Sól og þau sem mæta í B úrslit eru Egill Már, Sæþór Már, Pálína, Védís Huld og Sölvi Karl 

Niðurstöður úr forkeppni - fjórgangur barna:

Mót: IS2013LET115 - Íslandsmót Yngri flokka Dags.:
Félag: Hestamannaféalgið Léttir
Sæti Keppandi
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,6
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,37
3 Guðmar Freyr Magnússun / Björgun frá Ásgeirsbrekku 6,27
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Hringja frá Skarði 6,17
5-7 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu 6,1
5-7 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,1
5-7 Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 6,1
8 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,07
9 Egill Már Þórsson / Gustur frá Hálsi 6,03
10-12 Sæþór Már Hinriksson / Roka frá Syðstu-Grund 6
10-12 Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum 6
10-12 Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal 6
13 Védís Huld Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 5,97
14 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti 5,87
15 Sölvi Karl Einarsson / Hlynur frá Mykjunesi 2 5,83
16 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku 5,77
17-18 Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 5,67
17-18 Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum 5,67
19 Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Dimmur frá Ytri-Bægisá I 5,63
20 Kristófer Darri Sigurðsson / Krummi frá Hólum 5,6
21 Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni 5,47
22 Freyja Sól Bessadóttir / Blesi frá Litlu-Tungu 2 5,37
23 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sólveig frá Feti 5,3
24 Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,27
25 Lilja Maria Suska / Hamur frá Hamrahlíð 5,13
26 Lilja Maria Suska / Feykir frá Stekkjardal 4,8
27 Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 4,73
28 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 4,27
29 Freyja Sól Bessadóttir / Herkúles frá Hofsstaðaseli 3,53
30 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 0
A úrslit 
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,6 
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,37 
3 Guðmar Freyr Magnússun / Björgun frá Ásgeirsbrekku 6,27 
4-6 Arnar Máni Sigurjónsson / Þrá frá Tungu 6,1 
4-6 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,1 
4-6 Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 6,1

B - úrslit 
7 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 6,07 
8 Sæþór Már Hinriksson / Roka frá Syðstu-Grund 6 
9 Pálína Höskuldsdóttir / Héðinn frá Sámsstöðum 6 
10 Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal 6 
11 Sölvi Karl Einarsson / Hlynur frá Mykjunesi 2 5,83