mánudagur, 22. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glæsilegar konur

19. apríl 2015 kl. 21:11

Bylgja Gauksdóttir og Dagfari frá Eylandi sigruðu Opinn flokk á Kvennatölti Spretts.

Úrslit Kvennatölts Spretts

Alls tóku 150 konur þátt í Kvennatölti Spretts sem haldið var í gær í Sprettshöllinni. Keppt var í fjórum flokkum. Sigurvegari í flokki byrjenda var Björg Stefánsdóttir og Fáfnir frá Lyngbrekku. Í flokki minnra vanra kvenna fór Julia Ivarsson og Hremmsa frá Sauðárkróki með sigur af hólmi. Rósa Valdimarsdóttir og Íkon frá Hákoti stóðu uppi sem sigurvegarar þeirra meira vönu. Opin flokk vann Bylgja Gauksdóttir á Dagfara frá Eylandi. 

Úrslit mótsins urðu eftirfarandi.

En úrslit mótsins urðu eftirfarandi:
A úrslit byrjendur
1. Björg Stefánsdóttir Fáfnir frá Lyngbrekku 6,08
2. Sigrún Linda Guðmundsdóttir Silfra frá Víðihlíð 6,08
3. Freyja Aðalsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ 5,92
4. Marie-Josefine Naumann Fljóð frá Grindavík 5,83
5. Elín Sara Færseth Flugar frá Hliðsnesi 5,67
6. Samantha Schulte Meyja frá Álfhólum 5,42

Glæsilegasta parið var Björg og Fáfnir frá Lyngbrekku

B úrslit byrjendur
1.Sigrún Linda Guðmundsdóttir og Silfra frá Víðihlíð 6,25
2. Gréta V. Guðmundsdóttir og Þota frá Kjarri 5,83
3. Hjördís R Jónsdóttir og Stjarni frá Skarði 5,83
4. Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir og Krónos frá Bergi 5,58
5. Larissa Silja Werner og Ylur frá Blönduhlíð 5,25

Niðurstöður úr forkeppni byrjendur

Sæti Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Heildareinkunn
1 Marie-Josefine Neumann / Fljóð frá Grindavík 6,30 6,50 6,50 5,80 5,80 6,20
2 Björg Stefánsdóttir / Fáfnir frá Lyngbrekku 5,80 5,80 5,80 6,00 6,50 5,87
3 Freyja Aðalsteinsdóttir / Eskill frá Lindarbæ 5,80 5,80 5,50 6,00 5,30 5,70
4 Samantha Schulte / Meyja frá Álfhólum 5,80 5,80 5,50 5,30 5,30 5,53
5 Elín Sara Færseth / Flugar frá Hliðsnesi 5,00 5,80 5,50 6,00 4,80 5,43
6 - 7 Hjördís Rut Jónsdóttir / Stjarni frá Skarði 5,30 5,00 5,80 5,80 4,50 5,37
6 - 7 Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir / Krónos frá Bergi 5,50 5,80 5,30 4,80 5,30 5,37
8 - 9 Gréta Vilborg Guðmundsdóttir / Þota frá Kjarri 5,30 4,80 5,50 5,50 5,00 5,27
8 - 9 Larissa Silja Werner / Ylur frá Blönduhlíð 5,00 5,50 5,50 5,30 4,80 5,27
10 Sigrún Linda Guðmundsdóttir / Silfra frá Víðihlíð 5,00 5,30 5,30 6,00 4,30 5,20
11 Áslaug Ásmundsdóttir / Folda frá Stóra-Lambhaga 3 5,30 4,50 5,30 5,00 5,00 5,10
12 Guðveig Sigurlaug Ólafsdóttir / Valíant frá Helgadal 4,50 4,30 5,30 5,30 5,30 5,03
13 Elín Íris Jónasdóttir / Ósk frá Síðu 5,50 4,50 5,00 5,80 4,50 5,00
14 Eiríka Benný Magnúsdóttir / Fluga SL97 frá Kópavogi 4,30 4,80 5,30 4,80 5,00 4,87
15 Áslaug Ásmundsdóttir / Arfur frá Tungu 4,50 5,00 5,00 4,00 5,30 4,83
16-18 Hólmfríður Helga Þórsdóttir / Þruma frá Mið-Setbergi 4,50 4,20 5,50 4,50 5,30 4,77
16-18 Guðborg Hildur Kolbeins / Tígull frá Dalsholti 5,30 5,00 4,00 5,30 4,00 4,77
16-18 Guðný Halla Gunnlaugsdóttir / Friður frá Búlandi 4,50 4,80 5,00 5,00 3,80 4,77
19 Jóhanna Ólafsdóttir / Hekla frá Grindavík 3,80 4,80 4,80 4,80 4,30 4,63
20 Anna Vilbergsdóttir / Dynjandi frá Syðri-Hofdölum 4,80 4,50 4,30 4,00 5,30 4,53
21 Hörn Guðjónsdóttir / Dagur frá Vatnsleysu 4,50 4,50 5,80 4,30 4,50 4,50
22-24 Jóna Ingvarsdóttir / Sverrir frá Feti 5,30 4,00 3,80 5,00 4,30 4,43
22-24 Rósbjörg Þórðardóttir / Bjartur frá Bjarnastöðum 4,80 4,50 4,00 4,80 3,80 4,43
22-24 Margrét Þórarinsdóttir / Valur frá Bakkakoti 4,30 4,30 4,50 5,00 4,50 4,43
25 Bianca E Treffer / Valur frá Hjarðartúni 4,50 4,30 4,30 4,30 3,80 4,30
26-29 Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir / Hríma frá Naustum 3,80 3,50 5,30 5,00 4,00 4,27
26-29 Ólöf Rún Skúladóttir / Óðinn frá Geirshlíð 4,50 3,50 4,30 4,80 4,00 4,27
26-29 Margrét Ásmundsdóttir / Þyrill frá Kópavogi 3,50 4,70 4,50 4,50 3,80 4,27
26-29 Guðlaug F Stephensen / Völusteinn frá Skúfslæk 4,00 4,00 4,50 4,80 4,30 4,27
30 Guðbjörg Ólafsdóttir / Hringur frá Bergstöðum 4,00 4,30 4,00 4,30 4,50 4,20
31 Guðrún Halldóra Ólafsdóttir / Nótt frá Varmadal 4,00 4,00 4,00 4,30 4,30 4,10
32-34 Þórdís Sigurðardóttir / Gígur frá Helgastöðum 1 4,50 3,20 4,50 3,80 3,80 4,03
32-34 Jenny Johansson / Eldur frá Litlu-Tungu 2 4,00 4,30 4,30 3,80 2,00 4,03
32-34 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Glaumur frá Miðskeri 4,50 3,80 4,00 4,30 3,80 4,03
35 Anna Guðmundsdóttir / Derringur frá Velli II 4,30 4,00 3,80 3,50 3,80 3,87
36 Jenny Sophie Rebecka E Jensen / Djákni frá Skarði 3,50 3,80 3,50 3,80 4,00 3,70

A-úrslit - minna vanar:
1. Julia Ivarsson og Hremmsa frá Sauðárkróki 6,72
2. Margrét H Hansdóttir og Birta frá Lambanesi 6,33
3. Edda Sóley Þorsteinsdóttir og Selja frá Vorsabæ 5,94
4. Vilborg Smáradóttir 5,72
5. Sigríður Ása Guðmundsdóttir 5,67
6. Eva Lind Rútsdóttir 5,61

Glæsilegasta parið varð Julia Ivarsson og Hremmsa frá Sauðárkróki

B-úrslit - minna vanar:
1. Edda Sóley Þorsteinsdóttir og Selja frá Vorsabæ 5,83
2. Margrét S Sveinbjörnsdóttir Piparmey frá Efra-Hvoli 5,72
3. Steinunn H Hauksdóttir og Karólína frá Vatnsleysu 5,67
4. Nanna Sif Gísladóttir og Heikir frá Keldudal 5,56
5. Guðrún P Jónsdóttir og Rán frá Hofsstöðum 5,50

Niðurstöður eftir forkeppni í minna vönum
Sæti Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Heildareinkunn
1 Julia Ivarson / Hremmsa frá Sauðárkróki 6,50 6,20 6,30 6,00 6,20 6,23
2 Margrét Halla Hansdóttir Löf / Birta frá Lambanes-Reykjum 6,00 5,70 5,50 6,00 5,70 5,80
3-5 Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1 5,50 6,20 6,00 5,80 5,50 5,77
3-5 Sigríður Ása Guðmundsdóttir / Muni frá Syðri-Völlum 5,70 5,80 5,80 5,50 5,80 5,77
3-5 Eva Lind Rútsdóttir / Irpa frá Skíðbakka I 6,00 5,50 5,50 5,80 6,00 5,77
6 Margrét S Sveinbjörnsdóttir / Piparmey frá Efra-Hvoli 5,70 5,70 5,20 5,70 5,70 5,70
7 Nanna Sif Gísladóttir / Heikir frá Keldudal 5,80 5,50 5,30 5,80 5,70 5,67
8-10 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,50 5,50 5,70 5,70 6,00 5,63
8-10 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,30 5,70 5,50 5,70 5,70 5,63
8-10 Steinunn Hildur Hauksdóttir / Karólína frá Vatnsleysu 5,30 5,50 5,70 5,70 5,70 5,63
11 Margrét Dögg Halldórsdóttir / Þorri frá Svalbarða 5,80 5,50 5,50 5,50 5,70 5,57
12 Hafrún Ósk Agnarsdóttir / Högni frá Þjóðólfshaga 1 5,80 5,50 5,30 5,50 5,30 5,43
13 Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,20 5,50 5,50 5,70 5,00 5,40
14 Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 4,80 5,80 5,50 5,80 4,70 5,37
15-17 Sólrún Einarsdóttir / Sneið frá Hábæ 4,50 5,50 5,70 4,80 5,50 5,27
15-17 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 5,00 5,00 5,30 5,70 5,50 5,27
15-17 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,20 5,50 5,00 5,30 5,30 5,27
18-19 Arna Snjólaug Birgisdóttir / Nasa frá Útey 2 5,20 5,30 5,50 5,00 5,20 5,23
18-19 Kolbrún Þórólfsdóttir / Askur frá Hjaltastöðum 5,00 5,00 5,50 5,20 5,50 5,23
20 Elfur Erna Harðardóttir / Hera frá Minna-Núpi 4,60 5,30 5,30 5,50 5,00 5,20
21-22 Ásrún Óladóttir / Abbadís frá Bergstöðum 4,70 5,00 5,30 5,30 5,20 5,17
21-22 Guðrún Pálína Jónsdóttir / Náttfari frá Svalbarða 5,30 4,80 5,00 5,20 5,30 5,17
23 Valgerður Söring Valmundsdóttir / Pandra frá Álfhólum 5,00 5,20 5,20 5,00 5,70 5,13
24-26 Dagný Bjarnadóttir / Maístjarna frá Gráhellu 5,20 5,30 5,00 4,80 4,70 5,00
24-26 Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir / Ólga frá Dallandi 5,20 5,00 4,80 5,30 4,70 5,00
24-26 Matthildur R Kristjansdottir / Seiður frá Feti 4,30 5,30 4,80 5,00 5,20 5,00
27 Matthilde Brønden / Dreki frá Miðkoti 4,70 4,80 5,20 4,50 5,20 4,90
28 Margrét Halla Hansdóttir Löf / Huginn frá Hásæti 4,30 5,00 5,00 4,70 4,70 4,80
29-30 Arndís Sveinbjörnsdóttir / Börkur frá Barkarstöðum 4,70 4,80 4,80 4,70 5,20 4,77
29-30 Linda Helgadóttir / Valsi frá Skarði 5,20 4,80 4,50 4,80 4,70 4,77
31 Berglind Karlsdóttir / Urður frá Hafnarfirði 4,70 4,80 4,70 5,00 4,50 4,73
32 Valgerður Margrét Backman / Litladís frá Nýjabæ 5,00 4,70 4,20 3,70 5,00 4,63
33 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 4,50 4,80 4,30 4,30 4,70 4,50
34 Björg Ingvarsdóttir / Krummi frá Efsta-Dal II 4,80 4,50 4,00 4,50 4,30 4,43
35 Ingibjörg Stefánsdóttir / Hali frá Dýrfinnustöðum 4,00 4,50 4,20 4,50 3,70 4,23
36 Brynja Blumenstein / Bakkus frá Söðulsholti 3,80 4,00 4,20 4,00 3,80 3,93
37 Eydís Þorbjörg Indriðadóttir / Hera frá Ási 1 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00

A-úrslit - meira vanar:
1. Rósa Valdimarsdóttir og Íkon frá Hákoti 7,11
2. Thelma Dögg Harðardóttir og Albína frá Möðrufelli 6,50
3. Sandra Pétursdóttir og Kóróna frá Dallandi 6,44
4. Petra Björk Mogensen og Sigríður frá Feti 6,33
5. Sunna S Guðmundsdóttir og Fífill frá Feti 6,28
6. Ástríður Magnúsdóttir og Pála frá Naustanesi 6,06
7. Rut Skúladóttir og / Glaður frá Mykjunesi 2 5,83

Glæsilegasta parið varð Sandra Pétursdóttur og Kóróna frá Dallandi

B-úrslit - meira vanar:
7. Thelma D Harðardóttir og Albína frá Möðrufelli 6,44
8. Brynja Viðarsdóttir 6,39
9. Guðrún M Valsteinsdóttir og Léttir frá Lindarbæ 6,11
10. Sarah M Nielsen og Kátur frá Þúfu í Landeyjum 5,83

Niðurstöður eftir forkeppni hjá meira vönum
Sæti Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Heildareinkunn
1 Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,50 6,30 6,50 6,70 6,80 6,57
2 Rut Skúladóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,20 6,30 6,50 6,50 6,30 6,37
3 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 6,50 6,30 6,50 6,20 5,80 6,33
4 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 6,20 6,20 6,30 6,00 5,70 6,13
5-6 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 5,70 6,00 6,30 6,20 6,00 6,07
5-6 Ástríður Magnúsdóttir / Pála frá Naustanesi 6,00 6,00 5,70 6,20 6,70 6,07
7-10 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 5,80 6,20 6,00 5,70 6,50 6,00
7-10 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 6,00 6,00 6,20 6,00 5,50 6,00
7-10 Sarah Maagaard Nielsen / Kátur frá Þúfu í Landeyjum 6,00 6,00 5,80 6,20 6,00 6,00
7-10 Brynja Viðarsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 5,80 6,20 5,80 6,30 6,00 6,00
11-12 Herdís Rútsdóttir / Ýr frá Skíðbakka I 6,00 5,80 5,80 6,00 6,00 5,93
11-12 Þórey Guðjónsdóttir / Óson frá Bakka 6,00 5,80 6,00 5,80 6,30 5,93
13 Maríanna Rúnarsdóttir / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,20 6,00 5,50 6,00 5,70 5,90
14 Svava Kristjánsdóttir / Kolbakur frá Laugabakka 5,70 5,80 5,70 6,00 6,00 5,83
15-16 Hrafnhildur Jónsdóttir / Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum 5,70 5,30 5,70 6,00 6,20 5,80
15-16 Lea Schell / Flögri frá Efra-Hvoli 5,80 5,80 5,80 5,80 5,50 5,80
17 Eygló Breiðfjörð Einarsdóttir / Ýmir frá Ármúla 5,80 6,30 5,80 5,70 5,70 5,77
18-22 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi 5,30 5,70 6,00 6,00 5,00 5,67
18-22 Erla Katrín Jónsdóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík 5,80 5,50 5,70 5,80 5,00 5,67
18-22 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Bruni frá Akranesi 5,50 5,80 6,00 5,70 5,00 5,67
18-22 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hugsýn frá Svignaskarði 5,50 5,50 5,80 5,70 6,00 5,67
18-22 Linda Hrönn Reynisdóttir / Messi frá Holtsmúla 2 5,70 5,50 5,80 5,50 5,80 5,67
23-24 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,00 5,80 5,50 5,50 5,30 5,60
23-24 Glódís Helgadóttir / Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum 5,60 5,50 5,20 6,30 5,70 5,60
25-26 Þórunn Kristjánsdóttir / Yrpa frá Skálakoti 5,20 5,70 5,50 5,50 6,00 5,57
25-26 Lýdía Þorgeirsdóttir / Smári frá Forsæti 5,50 5,50 5,50 5,80 5,70 5,57
27 Stella Björg Kristinsdóttir / Drymbill frá Brautarholti 5,80 5,00 5,70 5,70 5,20 5,53
28 Lára Jóhannsdóttir / Snót frá Prestsbakka 5,50 5,50 5,50 6,00 5,50 5,50
29 Sigrún Ólafsdóttir / Gangskör frá Hallkelsstaðahlíð 5,70 6,00 5,00 5,70 4,50 5,47
30-31 Ragnhildur Loftsdóttir / Elding frá Reykjavík 5,50 5,70 5,20 5,50 5,30 5,43
30-31 Jessica Elisabeth Westlund / Hákon frá Dallandi 6,00 5,30 5,50 5,00 5,50 5,43
32 Elín Deborah Wyszomirski / Jökull frá Hólkoti 5,30 5,50 5,30 5,30 5,20 5,30
33 Linda Björk Gunnlaugsdóttir / Snædís frá Blönduósi 5,30 5,50 5,00 4,80 5,80 5,27
34 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 5,70 5,00 5,80 5,00 4,80 5,23
35-36 Brynja Viðarsdóttir / Mökkur frá Efra-Langholti 5,20 5,30 5,00 5,30 4,80 5,17
35-36 Arnhildur Halldórsdóttir / Glíma frá Flugumýri 4,80 5,20 5,50 5,30 5,00 5,17
37 Sarah Maagaard Nielsen / Fálki frá Miðkoti 5,20 4,80 5,00 5,70 5,20 5,13
38 Ásgerður Svava Gissurardóttir / Skálmöld frá Fornusöndum 5,20 5,00 4,80 5,50 5,00 5,07
39 Linda Hrönn Reynisdóttir / Stjarna frá Hreiðri 4,50 4,80 5,00 5,30 5,30 5,03
40-41 Linda Hrönn Reynisdóttir / Kjarkur frá Akranesi 5,20 4,70 4,70 4,50 4,00 4,63
40-41 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Dögun frá Keldudal 4,70 4,70 4,80 3,80 4,50 4,63
42 Linda Dögg Snæbjörnsdóttir / Elliði frá Efsta-Dal II 4,50 5,00 4,80 4,20 4,20 4,50

A-úrslit - opinn flokkur:
1. Bylgja Gauksdóttir og Dagfari frá Eylandi 7,78
2. Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir og Spretta frá Gunnarsstöðum 7,78
3. Anna Valdemarsdóttir og Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 7,22
4. Berglind Ragnarsdóttir og Frakkur frá Laugavöllum 7,22
5. Hekla Katharina Kristinsdóttir Spes frá Herriðarhóli 7,22
6. Edda Rún Ragnarsdóttir og Orka frá Þverárkoti 7,17
7. Lena Zielinski og / Sprengihöll frá Lækjarbakka 7,17

Glæsilegasta parið varð Hekla Katharina og Spes frá Herriðarhóli

B-úrslit - opinn flokkur:
7. Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti og 7,17
8. Erla Guðný Gylfadóttir og Draumur frá Hofsstöðum 6,72
9. Sara Ástþórsdóttir og Mánaglóð frá Álfhólum 6,67
10. Ragnheiður Samúelsdóttir og Oddur frá Kjarri 6,44

Niðurstöður úr fokeppni í opnum flokki
Sæti Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Dómari 4 Dómari 5 Heildareinkunn
1-2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 7,30 7,30 7,20 7,20 7,50 7,27
1-2 Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 7,20 7,00 7,30 7,50 7,30 7,27
3 Lena Zielinski / Sprengihöll frá Lækjarbakka 7,30 7,20 7,00 6,70 6,80 7,00
4 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 6,80 6,70 7,00 7,00 7,00 6,93
5-6 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 7,00 6,70 6,80 6,70 7,00 6,83
5-6 Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 6,70 6,80 6,70 7,00 7,00 6,83
7-8 Bylgja Gauksdóttir / Unnur frá Feti 6,50 6,80 6,80 6,80 6,70 6,77
7-7 Edda Rún Ragnarsdóttir / Orka frá Þverárkoti 6,50 6,70 6,80 6,80 7,00 6,77
9 Lena Zielinski / Húna frá Efra-Hvoli 6,80 6,70 6,50 6,80 6,50 6,67
10 Sara Ástþórsdóttir / Mánaglóð frá Álfhólum 7,00 6,70 6,30 6,30 6,80 6,60
11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Elvur frá Flekkudal 6,50 6,50 6,30 6,70 6,70 6,57
12-13 Erla Guðný Gylfadóttir / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,50 6,50 6,30 6,80 6,30 6,43
12-13 Ragnheiður Samúelsdóttir / Oddur frá Kjarri 6,50 6,20 6,30 6,50 6,50 6,43
14 Marjolijn Tiepen / Vænting frá Skarði 6,20 6,50 6,30 6,30 6,70 6,37
15-17 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Frigg frá Gíslabæ 6,20 6,50 6,50 6,20 6,00 6,30
15-17 Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 6,50 6,00 6,20 6,20 6,50 6,30
15-17 Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,50 6,30 6,20 6,30 6,30 6,30
18-19 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Kæti frá Kálfholti 6,20 6,30 6,30 5,80 6,30 6,27
18-19 Bergrún Ingólfsdóttir / Púki frá Kálfholti 6,30 6,30 6,00 6,50 6,20 6,27
20 Bergrún Ingólfsdóttir / Dessi frá Stöðulfelli 6,00 6,50 5,80 6,20 6,50 6,23
21 Anna S. Valdemarsdóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 6,00 6,20 6,50 6,20 6,20 6,20
22 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Blika frá Ólafsvöllum 6,30 6,00 6,20 5,70 6,00 6,07
23 Vilfríður Sæþórsdóttir / Fanndís frá Múla 6,20 6,00 5,80 6,00 5,80 5,93
24 Katla Gísladóttir / Platína frá Miðási 6,00 5,80 5,20 5,70 5,70 5,73
25 Hugrún Jóhannesdóttir / Heimur frá Austurkoti 5,80 5,70 5,50 5,50 5,80 5,67
26 Petronella Hannula / Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri 5,70 5,30 5,50 5,70 5,80 5,63
27 Petronella Hannula / Blesi frá Flekkudal 5,50 5,80 5,20 5,50 5,80 5,60
28 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Hagrún frá Efra-Seli 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00 0,00