sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glæsileg töltúrslit

13. júlí 2019 kl. 22:40

Sigurður Sigurðarson sigurvegari í tölti meistara

Sigurður Sigurðarson og Rauða-list sigurvegarar í tölti meistara

 

Úrslitum í þremur flokkum í tölti er nú lokið hér á Fjórðungsmótinu á Fornustekkum. Úrslitin voru spennandi í öllum flokkum og þurfti dómararöðun í opnum flokki til að skera úr um sigurvegara.

Tölt meistara sigraði Sigurður Sigurðarson á Rauðu-List frá Þjóðólfshaga með 7,94. Í öðru sæti varð Lára Jóhannsdóttir og Gormur frá Herríðarhóli með 7,78.

Í opnum flokki í tölti var það Helga Gísladóttir á Sögu frá Blönduósi sem sigraði en sætaröðun dómara þurfti til að skera úr á milli þeirra Helgu og Vilborgar Smáradóttur sem reið Dreyra frá Hjaltastöðum.

Í tölti 21 árs og yngri sigraði Brynjar Nói Sighvatsson á Konsúl frá Ármóti með 6,56 en jafnar í 2-3 sæti urðu Svnhildur Guðbrandsdóttir og Elísabet Vaka Guðmundsdóttir.

A úrslit     Tölt Meistaraflokkur                        

Sæti         Knapi               Hross             Einkunn

1              Sigurður Sigurðarson               Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1           7,94

2              Lára Jóhannsdóttir                  Gormur frá Herríðarhóli          7,78

3              Hjörvar Ágústsson                  Hrafnfinnur frá Sörlatungu     7,56

4              Leó Geir Arnarson                   Matthildur frá Reykjavík        7,50

5              Hlynur Guðmundsson              Magni frá Hólum       7,33

6              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum      7,00

7              Róbert Bergmann                    Gola frá Bakkakoti    6,78

8              Guðmundur Karl Tryggvason   Rauðhetta frá Efri-Rauðalæk 6,56

 

A úrslit     Tölt 21 árs og yngri                         

Sæti         Knapi                 Hross          Einkunn

1              Brynjar Nói Sighvatsson         Konsúll frá Ármóti     6,56

2-3            Svanhildur Guðbrandsdóttir    Aðgát frá Víðivöllum fremri    6,39

2-3            Elísabet Vaka Guðmundsdóttir        Heiðrún frá Bakkakoti    6,39

4              Jón Ársæll Bergmann             Eyja frá Garðsauka    6,17

5              Mathilde Larsen   Vinur frá Bjarnanesi          5,78

6              Margrét Ásta Hreinsdóttir        Bragi frá Björgum      5,22

 

A úrslit     Tölt opinn flokkur                           

Sæti         Knapi             Hross                  Einkunn

1              Helga Gísladóttir                        Saga frá Blönduósi            6,89

2              Vilborg Smáradóttir                   Dreyri frá Hjaltastöðum      6,89

3              Hallgrímur Anton Frímannsson    Prins frá Hofteigi   6,17

4              Hulda Jónsdóttir                        Hekla frá Strandarhjáleigu  6,11

5              Hulda Björk Haraldsdóttir           Draumur frá Borgarhóli       5,89

6              Guðbjörg O Friðjónsdóttir           Baldur frá Garði     5,56