mánudagur, 11. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Glæsileg fjórgangskeppni

19. júní 2019 kl. 21:45

Árni Björn og Flaumur

Mikið um góðar sýningar í fjórgangi meistara

Margar fallegar sýningar sáust í fjórgangskeppni í meistaraflokki hér á Reykjavíkurmeistaramóti. Það er ekki að sjá á keppni kvöldsins að vöntun sé á góðum klárhestum í hestamennskunni hér heima.

Efstur að lokinni forkeppni með ofureinkunnina 8,03 er Árni Björn Pálsson og Flaumur frá Sólvangi.

Í öðru sæti er Jakob Svavar Sigurðsson með Hálfmána frá Steinsholti en einkunn þeirra er 7,50. Jafnar í 3-4 sæti eru Elín Holst og Frami frá Ketilsstöðum og Hulda Gústafsdóttir og Sesar frá Lönguskák.

 

Sæti         Keppandi                                                                          Heildareinkunn

1              Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi                            8,03                      

2              Jakob Svavar Sigurðsson / Hálfmáni frá Steinsholti             7,50                      

3-4            Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum                                      7,47                      

3-4            Hulda Gústafsdóttir / Sesar frá Lönguskák                          7,47                      

5-7            Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal                         7,43                      

5-7            Þórarinn Ragnarsson / Leikur frá Vesturkoti                         7,43                      

5-7            Ragnhildur Haraldsdóttir / Vákur frá Vatnsenda                    7,43                      

8              Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur frá Strandarhöfði          7,37                      

9              Ásmundur Ernir Snorrason / Dökkvi frá Strandarhöfði          7,23                      

10             Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni                           7,20                      

11             Hanna Rún Ingibergsdóttir / Grímur frá Skógarási                 7,17                      

12             Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum             7,13                      

13-14        John Sigurjónsson / Æska frá Akureyri                                6,97                      

13-14        Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ                  6,97                      

15-17        Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala                            6,93                      

15-17        Fredrica Fagerlund / Stormur frá Yztafelli                             6,93                      

15-17        Ólafur Ásgeirsson / Glóinn frá Halakoti                                6,93                      

18             Lea Schell / Eldey frá Þjórsárbakka                                     6,90                      

19-21        Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Kolbakur frá Morastöðum             6,87                      

19-21        Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti frá Hákoti                        6,87                      

19-21        Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfur frá Mosfellsbæ                   6,87                      

22-23        Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur Gautur frá Strandarhöfði                              6,83          

22-23        Bergur Jónsson / Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum               6,83                      

24             Guðmundur Björgvinsson / Jökull frá Rauðalæk                   6,80                      

25             Lena Zielinski / Líney frá Þjóðólfshaga 1                              6,70                      

26-29        Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi                              6,63                      

26-29        Bergur Jónsson / Glampi frá Ketilsstöðum                           6,63                      

26-29        Sigursteinn Sumarliðason / Alrún frá Dalbæ                         6,63                      

26-29        Hlynur Pálsson / Tenór frá Litlu-Sandvík                              6,63                      

30             Bylgja Gauksdóttir / Vakning frá Feti                                   6,50                      

31-32        Lilja S. Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum                           6,47                      

31-32        Snorri Dal / Ölur frá Akranesi                                              6,47                      

33-35        Bergrún Ingólfsdóttir / Þórbjörn frá Tvennu                          6,40                      

33-35        Hjörvar Ágústsson / Farsæll frá Hafnarfirði                          6,40                      

33-35        Janus Halldór Eiríksson / Askur frá Hveragerði                     6,40                      

36             Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Frár frá Sandhól                        6,30                      

37             Guðmundur Björgvinsson / Sölvi frá Auðsholtshjáleigu         0,00