mánudagur, 16. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

GK Gluggamót Harðar á morgun

9. mars 2012 kl. 12:05

GK Gluggamót Harðar á morgun

GK Gluggamót Harðar hefst í reiðhöll Harðarfélaga á morgun laugardag 10. mars.  Dagskrá hefst kl. 14 en ráslista má sjá hér að neðan.

 
Dagskrá:
Fjórgangur
Fimmgangur
Tölt
Hlé
B úrslit fjórgangur
B úrslit tölt
Hlé
A úrslit fimmgangur
A úrslit fjórgangur
A úrslit tölt 
 
Ráslistar:
Fjórgangur ráslisti:
1 Páll Þ Viktorsson Svampur-Sveinsson frá Ólafsbergi
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dagur frá Hvoli
3 Svana Ingólfsdóttir Trú frá Dallandi
4 Elva Dís Adolfsdóttir Breki frá Austurkoti
5 Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A
6 Guðni Kjartansson Elding frá Votumýri 2
7 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju
8 James Bóas Faulkner Amor frá Enni
9 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti
10 Páll Þ Viktorsson Barði frá Brekkum
11 Lilja Dís Kristjánsdóttir Elding frá Ytra-Vallholti
12 Linda Bjarnadóttir Hrímnir frá Hjaltastöðum
13 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Kraftur frá Varmadal
14 Súsanna Ólafsdóttir Suðri frá Reykjavík
15 Lilja Ósk Alexandersdóttir Þeyr frá Seljabrekku
16 Kolbrún Þórólfsdóttir Askur frá Hjaltastöðum
17 Magnús Ingi Másson Heimir frá Gamla-Hrauni
18 Hallgrímur Óskarsson Hvinur frá Mosfellsbæ
19 Fredrik Sandberg Svali frá Þorlákshöfn
20 Súsanna Ólafsdóttir Höfðingi frá Dalsgarði
 
Fimmgangur ráslisti:
1 Alexander Hrafnkelsson Snær frá Laugabóli
2 Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu
3 Hinrik Ragnar Helgason Haddi frá Akureyri
4 Guðjón Sigurliði Vörður frá Laugabóli
5 Sigurður S Pálsson Kóngurinn frá Syðra-Skörðugili
6 Þorvarður Friðbjörnsson Kúreki frá Vorsabæ 1
7 James Bóas Faulkner Flugar frá Barkarstöðum
8 Daníel Ingi Smárason Nói frá Garðsá
9 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri
10 Lilja Ósk Alexandersdóttir Sköflungur frá Hestasýn
11 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Von frá Valstrýtu
12 Guðmundur Jónsson Vestri frá Hraunbæ
13 Súsanna Ólafsdóttir Óðinn frá Hvítárholti
14 Alexander Hrafnkelsson Tilfinning frá Hestasýn
15 Guðjón Sigurðsson Bjartur frá Seljabrekku
 
Tölt ráslisti:
1 Sævar Haraldsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1
2 Sigurður S Pálsson Dreyri frá Syðra-Skörðugili
3 Magnús Ingi Másson Heimir frá Gamla-Hrauni
4 Hinrik Ragnar Helgason Castro frá Árbakka
5 Stefnir Guðmundsson Snúður frá Langholti II
6 Ólafur Finnbogi Haraldsson Týpa frá Vorsabæ II
7 Páll Þ Viktorsson Barði frá Brekkum
8 Frosti Richardsson Óli frá Feti
9 Anna Björk Eðvarðsdóttir Freyr frá Hlemmiskeiði 3
10 Þorvarður Friðbjörnsson Villimey frá Fornusöndum
11 Fredrik Sandberg Gaukur frá Kirkjubæ
12 Kolbrún Þórólfsdóttir Askur frá Hjaltastöðum
13 James Bóas Faulkner Vígtýr frá Lækjamóti
14 Sigurbjörn Viktorsson Stjarna frá Stóra-Hofi
15 Signý Hrund Svanhildardóttir Muggur frá Hólmum
16 Helena Kristinsdóttir Glóðar frá Skarði
17 Svana Ingólfsdóttir Trú frá Dallandi
18 Vilhjálmur Þorgrímsson Sindri frá Oddakoti
19 Rakel Sigurhansdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1
 
 
Kv Mótanefnd Harðar