mánudagur, 15. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gekk vel í alla staði

Óðinn Örn Jóhannsson
1. ágúst 2017 kl. 09:24

Bikarmót Vesturlands.

Þakka dómurum, keppendum og starfsfólki kærlega fyrir góðan dag.

Bikarmót Vesturlanda var haldið í Stykkishólmi sunnudaginn 30. júlí

Snæfellingur sá um  að haldið mótið í þetta sinn  en hestamannafélögin á Vesturlandi skiptast á að halda mótið.

Þetta einnig íþróttamót Snæfellings og voru farandsbikarar Snæfellings afhendir þeim Snæfelling var hæstur í hverjum flokk.

 

Skráningar  voru rúmlega 70 og gekk mótið vel í alla staði.  

IS2017SNF152 - Bikarmót Vesturlands                                                 

Mótshaldari: Snæfellingur                                                         

Dagsetning: 30.07.2017 - 30.07.2017                                                     

 

TÖLT T3                                                              

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                           

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Siguroddur Pétursson    Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Snæfellingur      6,8

2             Randi Holaker    Þytur frá Skáney              Faxi        6,57

3             Hrefna Rós Lárusdóttir  Hnokki frá Reykhólum  Snæfellingur      6,4

4             Iðunn Svansdóttir            Ábóti frá Söðulsholti      Skuggi   6,27

5             Þórdís Fjeldsteð               Snjólfur frá Eskiholti       Faxi        6,27

6             Ámundi Sigurðsson         Hrafn frá Smáratúni       Skuggi   6,17

7             Þórdís Fjeldsteð               Kjarkur frá Borgarnesi   Faxi        6,1

8             Berglind Ýr Ingvarsdóttir              Elísa frá Bakkakoti           Skuggi   5,93

9             Gunnar Halldórsson        Eskill frá Leirulæk            Skuggi   5,8

10           Gunnar Tryggvason        Bára frá Brimilsvöllum   Snæfellingur      5,4

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Siguroddur Pétursson    Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Snæfellingur      6,94

2             Þórdís Fjeldsteð               Snjólfur frá Eskiholti       Faxi        6,61

3             Hrefna Rós Lárusdóttir  Hnokki frá Reykhólum  Snæfellingur      6,56

4             Iðunn Svansdóttir            Ábóti frá Söðulsholti      Skuggi   6,28

5             Ámundi Sigurðsson         Hrafn frá Smáratúni       Skuggi   6,17

Ungmennaflokkur                                                         

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum            Snæfellingur      6,7

2             Máni Hilmarsson              Dalvar frá Dalbæ II          Skuggi   6

3             Ólafur Axel Björnsson    Dúkkulísa frá Laugavöllum           Skuggi   5,2

4             Gyða Helgadóttir             Toppur frá Svínafelli 2    Skuggi   4,77

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum            Snæfellingur      7

2             Ólafur Axel Björnsson    Dúkkulísa frá Laugavöllum           Skuggi   5,78

3             Gyða Helgadóttir             Toppur frá Svínafelli 2    Skuggi   5,17

Unglingaflokkur                                              

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Ísólfur Ólafsson Goði frá Leirulæk             Skuggi   6,33

2             Berghildur Björk Reynisdóttir     Óliver frá Ánabrekku     Adam    6,2

3             Inga Dís Víkingsdóttir     Melódía frá Sauðárkróki               Snæfellingur      6,17

4             Arna Hrönn Ámundadóttir          Spuni frá Miklagarði       Skuggi   5,67

5             Arndís Ólafsdóttir            Álfadís frá Magnússkógum          Glaður  5,47

6             Brynja Gná Heiðarsdóttir             Flugsvin frá Grundarfirði              Snæfellingur      4,4

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Ísólfur Ólafsson Goði frá Leirulæk             Skuggi   6,5

2             Berghildur Björk Reynisdóttir     Óliver frá Ánabrekku     Adam    6,17

3             Inga Dís Víkingsdóttir     Melódía frá Sauðárkróki               Snæfellingur      6

4             Arndís Ólafsdóttir            Álfadís frá Magnússkógum          Glaður  5,83

5             Arna Hrönn Ámundadóttir          Spuni frá Miklagarði       Skuggi   5,72

Barnaflokkur                                                    

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Kolbrún Katla Halldórsdóttir       Sindri frá Keldudal           Skuggi   5,43

2             Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir       Hylling frá Minni-Borg   Snæfellingur      4,97

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Kolbrún Katla Halldórsdóttir       Sindri frá Keldudal           Skuggi   5,5

2             Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir       Hylling frá Minni-Borg   Snæfellingur      5,28

FJÓRGANGUR V2                                                           

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                           

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Randi Holaker    Ísar frá Skáney  Faxi        6,43

2             Hrefna Rós Lárusdóttir  Hnokki frá Reykhólum  Snæfellingur      6,2

3             Iðunn Svansdóttir            Ábóti frá Söðulsholti      Skuggi   6,13

4             Siguroddur Pétursson    Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Snæfellingur      6,1

5             Þórdís Fjeldsteð               Snjólfur frá Eskiholti       Faxi        6,07

6             Maria Greve      Óskastund frá Hafsteinsstöðum Dreyri    5,87

7             Ámundi Sigurðsson         Hylur frá Bringu Skuggi   5,5

8             Gunnar Tryggvason        Bára frá Brimilsvöllum   Snæfellingur      5,43

9             Þórdís Fjeldsteð               Kjarkur frá Borgarnesi   Faxi        4,8

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Randi Holaker    Ísar frá Skáney  Faxi        6,77

2             Iðunn Svansdóttir            Ábóti frá Söðulsholti      Skuggi   6,57

3             Siguroddur Pétursson    Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Snæfellingur      6,5

4             Hrefna Rós Lárusdóttir  Hnokki frá Reykhólum  Snæfellingur      6,47

5             Þórdís Fjeldsteð               Snjólfur frá Eskiholti       Faxi        6,1

Ungmennaflokkur                                                         

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum            Snæfellingur      6,57

2             Máni Hilmarsson              Fans frá Reynistað          Skuggi   5,8

3             Ólafur Axel Björnsson    Dúkkulísa frá Laugavöllum           Skuggi   5,57

4             Húni Hilmarsson               Röðull frá Fremra-Hálsi Skuggi   5,53

5             Laufey Fríða Þórarinsdóttir          Stefán frá Hvítadal           Glaður  5,43

6             Gyða Helgadóttir             Toppur frá Svínafelli 2    Skuggi   4,9

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Guðný Margrét Siguroddsdóttir Reykur frá Brennistöðum            Snæfellingur      6,83

2             Máni Hilmarsson              Fans frá Reynistað          Skuggi   6,1

3             Húni Hilmarsson               Röðull frá Fremra-Hálsi Skuggi   6,07

4             Ólafur Axel Björnsson    Dúkkulísa frá Laugavöllum           Skuggi   5,83

5             Laufey Fríða Þórarinsdóttir          Stefán frá Hvítadal           Glaður  5,47

Unglingaflokkur                                              

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Berghildur Björk Reynisdóttir     Óliver frá Ánabrekku     Adam    6,13

2             Arndís Ólafsdóttir            Álfadís frá Magnússkógum          Glaður  5,83

3             Arna Hrönn Ámundadóttir          Spuni frá Miklagarði       Skuggi   5,83

4             Inga Dís Víkingsdóttir     Nótt frá Kommu              Snæfellingur      5,7

5             Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla     Snæfellingur      5,07

6             Brynja Gná Heiðarsdóttir             Flugsvin frá Grundarfirði              Snæfellingur      5,03

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Berghildur Björk Reynisdóttir     Óliver frá Ánabrekku     Adam    6,33

2             Arna Hrönn Ámundadóttir          Spuni frá Miklagarði       Skuggi   5,97

3             Arndís Ólafsdóttir            Álfadís frá Magnússkógum          Glaður  5,97

4             Inga Dís Víkingsdóttir     Nótt frá Kommu              Snæfellingur      5,87

5             Tinna Guðrún Alexandersdóttir Spurning frá Lágmúla     Snæfellingur      5,17

Barnaflokkur                                                    

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Kolbrún Katla Halldórsdóttir       Sindri frá Keldudal           Skuggi   5,13

2             Gísli Sigurbjörnsson       Frosti frá Hofsstöðum   Snæfellingur      4,33

3             Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir       Sleipnir frá Miðhrauni    Snæfellingur      3,5

4             Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir       Hylling frá Minni-Borg   Snæfellingur      3,27

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Kolbrún Katla Halldórsdóttir       Sindri frá Keldudal           Skuggi   5,57

2             Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir       Hylling frá Minni-Borg   Snæfellingur      5,37

3             Gísli Sigurbjörnsson       Frosti frá Hofsstöðum   Snæfellingur      3,73

FIMMGANGUR F2                                                         

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                           

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Randi Holaker    Þytur frá Skáney              Faxi        6,3

2             Siguroddur Pétursson    Syneta frá Mosfellsbæ  Snæfellingur      6,03

3             Iðunn Svansdóttir            Kolbrá frá Söðulsholti    Skuggi   5,97

4             Svandís Lilja Stefánsdóttir           Prins frá Skipanesi           Dreyri   5,83

5             Maria Greve      Arabella frá Skagaströnd             Dreyri    5,43

6             Magnús Rúnar Magnússon         Þyrnirós frá Skagaströnd              Dreyri   4,93

7             Þórdís Fjeldsteð               Halur frá Breiðholti, Gbr.              Faxi        3,4

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Randi Holaker    Þytur frá Skáney              Faxi        6,74

2             Iðunn Svansdóttir            Kolbrá frá Söðulsholti    Skuggi   6,4

3             Siguroddur Pétursson    Syneta frá Mosfellsbæ  Snæfellingur      6,17

4             Svandís Lilja Stefánsdóttir           Prins frá Skipanesi           Dreyri   4,98

5             Maria Greve      Arabella frá Skagaströnd             Dreyri    4,88

Ungmennaflokkur                                                         

Forkeppni                                                         

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Máni Hilmarsson              Dalvar frá Dalbæ II          Skuggi   6,2

2             Arna Hrönn Ámundadóttir          Brennir frá Votmúla 1    Skuggi   4,83

3             Gyða Helgadóttir             Óðinn frá Syðra-Kolugili Skuggi   4,4

4             Ólafur Axel Björnsson    Dögun frá Hnausum II   Skuggi   3,77

A úrslit                                                

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Einkunn

1             Máni Hilmarsson              Dalvar frá Dalbæ II          Skuggi   6,43

2             Gyða Helgadóttir             Óðinn frá Syðra-Kolugili Skuggi   5,38

3             Arna Hrönn Ámundadóttir          Brennir frá Votmúla 1    Skuggi   5,26

4             Ólafur Axel Björnsson    Dögun frá Hnausum II   Skuggi   4

SKEIÐ 100M (FLUGSKEIÐ)                                                          

Sæti       Knapi    Hross     Aðildarfélag knapa          Tími

1             Ísólfur Ólafsson Blundur frá Skrúð            Skuggi   7,96

2             Húni Hilmarsson               Gyðja frá Hvammi III      Skuggi   8,83

3             Brynja Gná Heiðarsdóttir             Frami frá Grundarfirði   Snæfellingur      9,3

4             Siguroddur Pétursson    Syneta frá Mosfellsbæ  Snæfellingur      9,49

5             Þórdís Fjeldsteð               Ölvaldur frá Ölvaldsstöðum IV   Faxi        0