þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gangster með 8.72

15. júní 2014 kl. 15:00

Gangster frá Árgerði

Fyrrum Landsmótssigurvegari kemur ekki á Landsmót

Úrtakan fyrir Landsmót hjá félögunum í Eyfjafirði og Þingeyjarsveit var haldin um helgina. Í þetta sinn er aðeins haldin ein sameignleg úrtaka fyrir Léttir, Feyki, Funa, Glæsi, Gnýfara, Grana,Hring, Þráinn og Þjálfa.

Blíðskapaveður var á Hlíðarholtsvellinum og stemmingi frábær.

Hér fyrir neðan eru niðurstöður úr hverjum flokki. 

En Léttir sendir 4 keppendur á Landsmót, Feykir, Þráinn Glæsir, Gnýfari senda 1 og Grani, Þjálfi, Funi og Hringur 2

Unglingaflokkur
Forkeppni

1 Ágústa Baldvinsdóttir / Kvika frá Ósi 8,47 Léttir
2 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,45 Grani
3 Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi 8,43 Léttir
4 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 8,37 Léttir
5 Egill Már Vignisson / Aron frá Skriðulandi 8,36 Léttir
6 Berglind Pétursdóttir / Hildigunnur frá Kollaleiru 8,34 Léttir
7 Ólafur Ólafsson Gros / Sátt frá Grafarkoti 8,33 Léttir
8 Ólafur Ólafsson Gros / Fjöður frá Kommu 8,32 Léttir
9 Iðunn Bjarnadóttir / Heimir frá Ketilsstöðum 8,28 Grani
10 Bjarki Fannar Stefánsson / Fálki frá Björgum 8,21 Hringur
11 Helena Rut Arnardóttir / Snær frá Dæli 8,20 Hringur
12 Freyja Vignisdóttir / Elding frá Litlu-Brekku 8,09 Léttir
13 Ólöf Antonsdóttir / Gildra frá Tóftum 8,04 Hringur
14 Vigdís Anna Sigurðardóttir / Svalur frá Marbæli 7,92 Hringur
15 Sölvi Sölvason / Óður frá Haga 7,62 Glæsir
16 Eva María Aradóttir / Ása frá Efri-Rauðalæk ógilt Léttir

A flokkur
Forkeppni

1 Gangster frá Árgerði / Stefán Birgir Stefánsson 8,72 Funi
2 Grunnur frá Grund II / Sigursteinn Sumarliðason 8,64 Funi

3 Álfsteinn frá Hvolsvelli / Pernille Lyager Möller 8,53 Léttir
4 Freyja frá Akureyri / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,50 Léttir
5 Brattur frá Tóftum / Líney María Hjálmarsdóttir 8,47 Léttir
6 Einir frá Ytri-Bægisá I / Líney María Hjálmarsdóttir 8,43 Léttir
7 Villandi frá Feti / Líney María Hjálmarsdóttir 8,39 Léttir
8 Fróði frá Staðartungu / Jón Pétur Ólafsson 8,37 Léttir
9 Þórdís frá Björgum / Viðar Bragason 8,37 Léttir
10 Hekla frá Akureyri / Bjarni Páll Vilhjálmsson 8,36 Grani
11 Lilja frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,35 Funi
12 Bergsteinn frá Akureyri / Guðrún Rut Hreiðarsdóttir 8,34 Hringur
13 Ársól frá Strandarhöfði / Þór Jónsteinsson 8,32 Funi
14 Pyngja frá Litlu-Brekku / Vignir Sigurðsson 8,30 Léttir
15 Johnny frá Hala / Svavar Örn Hreiðarsson 8,29 Hringur
16 Sísí frá Björgum / Fanndís Viðarsdóttir 8,25 Léttir
17 Urður frá Staðartungu / Jón Pétur Ólafsson 8,25 Léttir
18 Mánadís frá Akureyri / Sigursteinn Sumarliðason 8,24 Léttir
19 Gyðja frá Árgerði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,24 Funi
20 Svali frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,23 Léttir
21 Snerpa frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,20 Léttir
22 Tíbrá frá Litla-Dal / Sara Arnbro 8,18 Funi
23 Gjósta frá Grund / Svavar Örn Hreiðarsson 8,13 Gnýfari
24 Kveikur frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson 8,11 Léttir
25 Magneta frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,10 Funi
26 Ómar frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,08 Léttir
27 Lydía frá Kotströnd / Þorgrímur Sigmundsson 8,08 Grani
28 Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri / Petronella Hannula 7,89 Feykir
29 Íslendingur frá Dalvík / Pétur Örn Sveinsson 7,72 Hringur
30 Þrenning frá Glæsibæ 2 / Ríkarður G. Hafdal 7,41 Léttir
31 Böðvar frá Tóftum / Birgir Árnason 7,40 Léttir

Ungmennaflokkur
Forkeppni

1 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,54 Hringur
2 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 8,48 Léttir
3 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,44 Léttir
4 Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8,32 Léttir
5 Björgvin Helgason / Dagur frá Björgum 8,30 Léttir
6 Birna Hólmgeirsdóttir / Ágúst frá Sámsstöðum 8,28 Þjálfi
7 Katrín Birna Barkardóttir / Vaka frá Hólum 8,15 Léttir
8 Birna Hólmgeirsdóttir / Flugar frá Torfunesi 8,13 Þjálfi
9 Kristján Hjalti Sigurðarson / Pontíak frá Breiðabólsstað 8,10 Funi
10 Berglind Ösp Viðarsdóttir / Fjöður frá Akureyri 8,09 Léttir
11 Jasper Sneider / Logi frá Akureyri 8,07 Léttir

B flokkur
Forkeppni

1 Sörli frá Hárlaugsstöðum / Pernille Lyager Möller 8,47 Léttir
2 Steinar frá Sámsstöðum / Höskuldur Jónsson 8,43 Léttir
3 Kalmar frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,43 Léttir
4 Lyfting frá Fyrirbarði / Líney María Hjálmarsdóttir 8,36 Léttir 
5 Mynd frá Litla-Dal / Þórhallur Þorvaldsson 8,35 Funi
6 Senjor frá Syðri-Ey / Baldvin Ari Guðlaugsson 8,35 Léttir
7 Skriða frá Hlemmiskeiði 3 / Helga Árnadóttir 8,34 Léttir
8 Fróði frá Akureyri / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 8,34 Léttir
9 Vænting frá Hrafnagili / Viðar Bragason 8,33 Léttir
10 Ósk frá Yzta-Gerði / Birgir Árnason 8,27 Léttir
11 Rósalín frá Efri-Rauðalæk / Guðmundur Karl Tryggvason 8,26 Léttir
12 Frosti frá Hellulandi / Björn Guðjónsson 8,21 Grani
13 Leira frá Naustum III / Sveinn Ingi Kjartansson 8,20 Léttir
14 Emilíana frá Litla-Garði / Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,15 Funi
15 Svarti Bjartur frá Þúfu í Landeyjum / Þorgrímur Sigmundsson 8,12 Grani
16 Blesi frá Flekkudal / Petronella Hannula 8,12 Feykir
17 Prýði frá Hæli / Hulda Lily Sigurðardóttir 8,05 Léttir
18 Mist frá Torfunesi / Karen Hrönn Vatnsdal 8,04 Þjálfi
19 Náttdís frá Ytri-Bægisá I / Þorvar Þorsteinsson 8,02 Léttir
20 Birgitta frá Flögu / Matthías Jónsson 7,99 Léttir
21 Brynjar frá Snartarstöðum II / Petronella Hannula 7,95 Feykir
22 Gína frá Þrastarhóli / Þór Jónsteinsson 7,86 Léttir
23 Rák frá Efri-Rauðalæk / Baldvin Ari Guðlaugsson 7,77 Léttir
24 Adam frá Skriðulandi / Viðar Bragason 7,72 Léttir
25 Gáta frá Arnanesi / Þorbjörn Hreinn Matthíasson 7,66 Grani