þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Gæðingaveisla Sörla

odinn@eidfaxi.is
26. ágúst 2016 kl. 09:07

Stikkorð

Mót

Ráslistar á einu af síðustu mótum ásins hér á landi.

Ráslistar Gæðingaveislu Sörla sem haldin verður haldin 25. - 27. ágúst tilbúnir.

A flokkur

Nr           Hópur   Hönd     Hestur  Knapi    Aðildafélag

1             1             V             Nagli frá Flagbjarnarholti             Sigurbjörn Bárðarson     Fákur

2             2             V             Glaumur frá Bjarnastöðum         Herdís Lilja Björnsdóttir Sörli

3             3             V             Klókur frá Dallandi          Adolf Snæbjörnsson      Hörður

4             4             V             Sólon frá Lækjarbakka  Hafdís Arna Sigurðardóttir           Sörli

5             6             V             Ásdís frá Dalsholti            Erlendur Ari Óskarsson Fákur

6             7             V             Klemma frá Koltursey    Elías Þórhallsson              Hörður

7             8             V             Líf frá Breiðabólsstað     Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli

8             9             V             Fossbrekka frá Brekkum III          Þorsteinn Björn Einarsson            Sindri

9             10           V             Hremmsa frá Hrafnagili Jóhann Ólafsson              Sprettur

10           11           V             Forkur frá Halakoti          Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir

11           12           V             Irena frá Lækjarbakka   Darri Gunnarsson            Sörli

12           13           V             Gyllir frá Skúfslæk          Katrín Eva Grétarsdóttir               Háfeti

13           14           V             Kormákur frá Þykkvabæ I            Arnar Heimir Lárusson   Sörli

14           15           V             Álfadís frá Hafnarfirði    Adolf Snæbjörnsson      Sörli

15           16           H             Byr frá Bjarnarnesi          Margrét Ásmundsdóttir Sprettur

16           17           V             Hyllir frá Hvítárholti        Súsanna Sand Ólafsdóttir             Hörður

17           18           V             Nasa frá Sauðárkróki      Nína María Hauksdóttir Sprettur

18           19           V             Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu         Íris Birna Gauksdóttir     Hörður

19           20           H             Virðing frá Auðsholtshjáleigu    Ólafur Ásgeirsson            Fákur

20           21           V             Vorboði frá Kópavogi     Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur

21           22           V             Þrymur frá Hafnarfirði   Auðunn Kristjánsson      Sörli

22           23           H             Klara frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit         Símon Orri Sævarsson   Sörli

23           24           V             Glaðvör frá Hamrahóli   Kristín Ingólfsdóttir         Sörli

24           25           V             Gríma frá Efri-Fitjum      Arnar Heimir Lárusson   Sörli

25           26           V             Fífa frá Syðri-Brekkum  Rúna Björg Vilhjálmsdóttir           Sprettur

26           27           V             Atlas frá Lýsuhóli             Jóhann Kristinn Ragnarsson        Snæfellingur

27           28           V             Nóta frá Grímsstöðum  Jóhann Ólafsson              Sprettur

Annað

Pollaflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Arnþór Hugi Snorrason Funi frá Enni       Sprettur

2             1             V             Fanndís Helgadóttir        Stormur frá Strönd I       Sörli

3             1             V             Kolbrún Sif Sindradóttir Logar frá Möðrufelli       Sörli

B flokkur

 

Nr           Hópur   Hönd     Hestur  Knapi    Aðildafélag

1             1             H             Hafsteinn frá Kirkjubæ  Hjörvar Ágústsson          Sörli

2             2             V             Von frá Bjarnanesi          Jóhann Ólafsson              Sprettur

3             3             V             Eva frá Mosfellsbæ        Súsanna Sand Ólafsdóttir             Hörður

4             4             V             Jökull frá Hólkoti              Elín Deborah Wyszomirski           Sprettur

5             5             V             Hektor frá Þórshöfn       Glódís Helgadóttir           Sörli

6             6             V             Ester frá Eskiholti II         Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli

7             7             V             Dalmann frá Dallandi     Adolf Snæbjörnsson      Hörður

8             8             V             Hrafnfinnur frá Sörlatungu          Hanna Rún Ingibergsdóttir          Sörli

9             9             V             Vals frá Auðsholtshjáleigu          Ólafur Ásgeirsson            Fákur

10           10           H             Vökull frá Hólabrekku   Arnar Heimir Lárusson   Sörli

11           11           V             Kolskeggur frá Þúfu í Kjós            Karen Sigfúsdóttir           Sprettur

12           12           V             Heiða frá Ragnheiðarstöðum     Jakob Svavar Sigurðsson              Sörli

13           13           V             Þytur frá Gegnishólaparti            Birgitta Bjarnadóttir       Sörli

14           14           V             Faxi frá Hólkoti Helena Ríkey Leifsdóttir               Sprettur

15           15           V             Þytur frá Stykkishólmi   Arnhildur Halldórsdóttir               Sprettur

16           16           H             Óskahringur frá Miðási  Kári Steinsson   Sprettur

17           17           V             Veröld frá Grindavík       Jón Steinar Konráðsson Máni

18           18           V             Hnyðja frá Koltursey      Elías Þórhallsson              Hörður

19           19           V             Alsæll frá Varmalandi    Sigurður Gunnar Markússon      Sörli

20           20           V             Auðdís frá Traðarlandi   Ríkharður Flemming Jensen       Sörli

21           21           V             Snót frá Prestsbakka      Jón Þorvarður Ólafsson Fákur

22           22           V             Saga frá Sandhólaferju Rósa Líf Darradóttir         Sörli

23           23           V             Kraftur frá Keldudal        Hrafnhildur Jónsdóttir   Fákur

24           24           V             Freyðir frá Syðri-Reykjum           Birgitta Bjarnadóttir       Sörli

25           25           V             Orrusta frá Leirum          Kristín Ingólfsdóttir         Sörli

26           26           V             Dýri frá Dallandi               Adolf Snæbjörnsson      Hörður

27           27           V             Sproti frá Sauðholti 2     Jóhann Kristinn Ragnarsson        Sprettur

28           28           V             Glóinn frá Halakoti          Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir

29           29           V             Frosti frá Hellulandi        Jóhann Ólafsson              Sprettur

30           30           V             Kraftur frá Votmúla 2     Sverrir Einarsson              Sörli

31           31           V             Óskar Þór frá Hvítárholti               Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sprettur

32           32           V             Laufey frá Hjallanesi 1   Lárus Sindri Lárusson     Sörli

33           33           H             Kær frá Kirkjuskógi         Sigurður Júlíus Bjarnason             Sörli

34           34           V             Blakkur frá Lyngholti      Snorri Freyr Garðarsson               Sprettur

35           35           V             Freyja frá Brú    Arna Rúnarsdóttir           Fákur

36           36           V             Nunna frá Bjarnarhöfn  Helena Ríkey Leifsdóttir               Sprettur

Barnaflokkur

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Þórdís Birna Sindradóttir              Kólfur frá Kaldbak            Sörli

2             2             V             Anna Fríða Ingvarsdóttir              Soldán frá Oddhóli          Sörli

3             3             V             Signý Sól Snorradóttir    Glói frá Varmalæk 1        Máni

4             4             V             Helga Stefánsdóttir        Kolbeinn frá Hæli             Hörður

5             5             V             Sara Dís Snorradóttir     Prins frá Njarðvík             Sörli

6             6             V             Herdís Björg Jóhannsdóttir         Hylur frá Kverná               Sprettur

7             7             V             Hrund Ásbjörnsdóttir    Fiðla frá Sólvangi             Adam

Skeið 100m (flugskeið)

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Ragnar Tómasson           Isabel frá Forsæti             Fákur

2             2             V             Hans Þór Hilmarsson      Glúmur frá Þóroddsstöðum        Adam

3             3             V             Kristín Ingólfsdóttir        Glaðvör frá Hamrahóli   Sörli

4             4             V             Ólafur Þórðarson            Skúta frá Skák    Geysir

5             5             V             Kjartan Ólafsson              Vörður frá Laugabóli       Hörður

6             6             V             Sigurbjörn Bárðarson     Snarpur frá Nýjabæ        Fákur

7             7             V             Bjarni Bjarnason              Randver  frá Þóroddsstöðum     Adam

8             8             V             Jónína Valgerður Örvar Bylur frá Súluholti            Sörli

9             9             V             Hafdís Arna Sigurðardóttir           Gusa frá Laugardælum  Sörli

10           10           V             Rúna Tómasdóttir           Gríður frá Kirkjubæ        Fákur

11           11           V             Stefnir Guðmundsson   Ársól frá Bakkakoti          Sörli

12           12           V             Hjörvar Ágústsson          Nóva frá Kirkjubæ           Geysir

13           13           V             Hans Þór Hilmarsson      Hera  frá Þóroddsstöðum            Adam

14           14           V             Kjartan Ólafsson              Eining frá Laugabóli        Hörður

Tölt T3

Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Högni Sturluson               Ýmir frá Ármúla Máni

2             1             V             Snorri Dal            Gylling frá Sveinatungu Sörli

3             1             V             Jón Steinar Konráðsson Prins frá Skúfslæk           Máni

4             2             H             Lárus Sindri Lárusson     Laufey frá Hjallanesi 1    Smári

5             2             H             Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti          Sleipnir

6             2             H             Birgitta Bjarnadóttir       Þytur frá Gegnishólaparti             Geysir

7             3             V             Ragnheiður Samúelsdóttir          Sæla frá Hrauni Adam

8             3             V             Hjörvar Ágústsson          Hafsteinn frá Kirkjubæ  Geysir

9             3             V             Stefnir Guðmundsson   Ófeigur frá Hafnarfirði   Sörli

10           4             V             Jóhannes Magnús Ármannsson Ester frá Eskiholti II         Sörli

11           5             H             Ríkharður Flemming Jensen       Auðdís frá Traðarlandi   Sprettur

12           5             H             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Hrafnfinnur frá Sörlatungu          Sörli

13           5             H             Snorri Dal            Íslendingur frá Dalvík     Sörli

Tölt T3

Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Jóhann Ólafsson              Nóta frá Grímsstöðum  Sprettur

2             2             H             Sverrir Einarsson             Mábil frá Votmúla 2        Sprettur

3             2             H             Hrönn Ásmundsdóttir   Birta Sól frá Melabergi  Máni

4             3             V             Arnhildur Halldórsdóttir               Þytur frá Stykkishólmi    Sprettur

5             3             V             Jóhann Ólafsson              Von frá Bjarnanesi          Sprettur

6             3             V             Lára Jóhannsdóttir         Gormur frá Herríðarhóli                Fákur

7             4             H             Kristín Ingólfsdóttir        Orrusta frá Leirum          Sörli

8             4             H             Sverrir Einarsson             Kraftur frá Votmúla 2     Sprettur

9             4             H             Jóhann Ólafsson              Djörfung frá Reykjavík   Sprettur

10           5             V             Hrafnhildur Jónsdóttir   Melkorka frá Hellu          Fákur

11           5             V             Hrafnhildur Jónsdóttir   Hjörtur frá Eystri-Hól      Fákur

Tölt T3

Ungmennaflokkur

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli       Fákur

2             1             V             Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú      Máni

3             1             V             Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti          Sprettur

4             2             H             Dagmar Öder Einarsdóttir            Urður frá Miðhrauni       Sleipnir

5             2             H             Jónína Valgerður Örvar Lótus frá Tungu Sörli

6             3             V             Súsanna Katarína Guðmundsdóttir         Eva frá Mosfellsbæ        Hending

7             3             V             Þóra Birna Ingvarsdóttir               Þórir frá Hólum Sörli

Tölt T7

Minna vanir

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             H             Snorri Freyr Garðarsson               Blakkur frá Lyngholti      Sprettur

2             2             V             Gústaf Fransson              Hrímar frá Lundi               Fákur

3             2             V             Valgerður Söring Valmundsdóttir             Fenja frá Holtsmúla 1     Brimfaxi

Unglingaflokkur

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Þóra Birna Ingvarsdóttir               Hróður frá Laugabóli      Sörli

2             2             V             Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla             Máni

3             3             V             Hrafndís Katla Elíasdóttir              Stingur frá Koltursey      Hörður

4             4             V             Arnar Máni Sigurjónsson             Stefna frá Þúfu í Landeyjum       Fákur

5             5             V             Katrín Eva Grétarsdóttir               Draumey frá Efra-Seli     Sleipnir

6             6             V             Herdís Lilja Björnsdóttir Blær frá Bjarnarnesi       Sprettur

7             7             V             Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti     Máni

8             8             V             Jónas Aron Jónasson     Þruma frá Hafnarfirði     Sörli

9             9             V             Þóra Birna Ingvarsdóttir               Þórir frá Hólum Sörli

10           10           V             Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú      Máni

Ungmennaflokkur

 

Nr           Hópur   Hönd     Knapi    Hestur  Aðildafélag

1             1             V             Elín Sara Færseth            Hreyfing frá Þóreyjarnúpi            Máni

2             3             V             Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli       Fákur

3             5             V             Valdís Björk Guðmundsdóttir    Augsýn frá Lundum II     Sörli

4             6             V             Dagmar Öder Einarsdóttir            Urður frá Miðhrauni       Sleipnir

5             7             V             Svavar Arnfjörð Ólafsson             Hvatur frá Hafnarfirði    Sörli

6             8             V             Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti          Sprettur